kawa Kama dawa aakamakawa kamadawa mwamba menyeweayakabla ianeoboa unaaiambaamwanameeogea na mscao Mkuje sasa mcheck, namba kwa group uka kuje, uka... <coughs> so, mbweza, mbweza hapo <coughs> ni ni kitu, kitu kitu kitu umeoda umeona ni nokia like, umeona ni iphone ume letewa, lakini ukiwasha inatoa likua <coughs> mkuajamaan akaambia naanaaaaaaaonaa <laughs> mii kuru msanii mwenyewe no nawee hivyo unaweka gb una view story ya ha inalingana ka haga ni big ni nyingi ndo zinakuliwa 30 minutes dia, dia, customer yani mpaka naitwa maidimpaa naiwamnandaanaasndaama kuhusu ni ilianzaniia lakini inadvelopiwap naeloiwanajua watu wa majuu tu ndo wanaitumia So room for and pod- kama wewe sasa na o kama kenya cause e-app natumia weesasanajaribiwakenyanatumiaasoan imeona kwa no zao kenya iscomin ikona wasani wengi wanafanya podcast so watu ah, wanataka kujaribu wataka kujaribu yo app kenya s so, makinika bwa snasegbkmbsanga teiomefanya tukiwa mdogo vtu114 ka naishingara apo ngara lbeshang anaitwa ramzi alikua marabu e warabu venye wanatunzanga vizuri msnauendesh mtoto akna mpakale pikipiki amiguu nn akona mpaka ulikua kuao tumechill tu hivi tunakunywa kwa usja kwawados akukosangi jus kwafrije na hvnamaweaweamnimetoka e, kwetu nimeenda kudanaaketun ni maji na marag nkangahukokafr na ma, maindi ile unaeza pata ni labda mgeni anakuja nay nakunywanga mgeni akitoka nkoas umma sijui alikuwa waarabu so, si waarabu hiyo na islam, hayna, inakuanga like. you know, na kimoja daaaakana n ah, tuki tukirudi sigara sigara akawasha hata sigara, hataakupiga pafu mbili akaenda missing akapotea tuliona kofia tu yake chini kidogo, kidogo tunasikia kanjo kanjo wa nairobi wanavanga civilian Alafa, watu kidookidogo tunaskia maawwaaigia katikati yako wakitoka enye ulikua hata huko wamepita na wewe uko, uko, uko kwa mariamu yao na maramu aaayo saa iko klass aaanaa tumetuma kwakeaaa aa ao wakajua ni makanjo sisi nayonayo kwa gari uzuri alitwita katutupia funguo kaupianguuenda kamkuni kunaona sasabarabara yakuja sauhb sasa, sasa, barabara, barabara, kuja Beach, sasa njia ya jogorod before ufike jogorod nakakangiana utokee kaoko inaitwa kuna sasa, sasa juu masaya gari kamun mtu mtuwamwisho wakafunga biashara waliona hii pesa mzuri wakafunga biashara na nayee tukiwa ah, kwa barabara nakumbuka hey, mm, mm, hey, tuko barabara tumetumwa makaa mbali iyo saa ata gari kilazimika atujui unaezaenda wapi juu hom ni mbali na o pande ya kampuni hiyo rodi haya waswahili undhyondo punde si punde hiyo tulifika punde si punde, tu alipoenda kuingia hivi za kanjo tukafika tukawaita sii tukabaki kwa gari anda ia tusaki kuongeza kesi arabu wakaenda walikuwa wakanegosiet kaa tu na una naka namtakanjo hmm. hey. banhat walinipigahiyo walinipiga ajua wali wanakuinuwanga wanakupiga ma... soki unaumia huku mbavu aliwa nakoa kaa mgonjwa hata hey, akuendesha aliambia ali ramz ramzi, ramzi. akumka ramzi ni mwharabu harabu wanatiti wangu azi kiweng like machingli wako nazo alakuwa najua kuendesha <laughs> na hey, mi niko klass na bet friend wangu koklass lakini vituwanafanya nzamzazi mndnaishi maishadia a kas big amads dendeangi bwa sabiukahedleoni mnday birthday birthday ya mkuru mwenyewe msanii ni friday bwana friday friday ndio birthday yangu naeza amuafom fraiday asubuhi niko free kutoka 7am pt4m ivyona me out ndio sauti ya, ya msanii kue smooth nikiwapatia hizi vitu em nikulishe kfc ama unipeleke pale galitos au sio usikuwe mchoyo hata tetemesha mpesa kama uwezi fika acheki nsupotini nwa anyway, share the podcast kama kawa kama dawa tupatane tena next week monday au sio inshallah