Wagwan, wagwan, my back to Checker, to kama kama na Mondays, leo na post leo ya aeeea muu eneei aya kwanza dakumashukadhaa hapa niko nas flanisalimianasimaya <laughs> tuko na u jamaniwe ah, nyamaza si yangu aya tuko na mwenyewe baena mwenyeead anaitangwa kujasalimiane nastuesusaiian no, hapa tukona msanii anaita oki anatupanga ba zinginewapige mbii t Uh, teveybody wishe me ahan y so mch aiu uh, lw mytwi leoimejaona wi ameiva ai i mbazumaametegenea amenachanika hivi miaka zotea mymhkulea kijana kamashi iahisiirahisi bicngwanwanas w kwanahi aweanini manzi mekoea misna mazikutokua na manzimaanishi mse unyonga baihiweangenatnatkaangom aaaw <laughs> Eh, mnauliza sherehe ikoapi hata sijui lakini nimepanga nimepangaastaj maisha kama ujipendi mm. inabidi kama ujipende uipenabi <laughs> <laughs> <Kamu pendi>? <laughs> taya eh, anyway, tunaingia usijifunge usijifunge kama piga usijfunge sawa usijifunge aya nice tupatani mande kama kawa kama dawa hiini sto mpya nawapatia mande okay. uh, ithink nimerudia hii lakini tumecheka tuskumiawatu skumamafaskumledemyako sumle manzi yako manziyako, manziyako akikutoka weni sawa kika mkoangu st innairobiaa akikonyimayongssaa arimisnibaotbeangombenyverout aeeini kanyaro ni jamo zumbogi ni beenagovana ni mjamo unajua mseanitwaje sonondaliwatuaayayapatani mande mande nawapatia soringinye matata impene, eh, galde, madem, i mtafurahia mpene msipende kwamagalde myupena madem baihewe mupena mademu safi wa wa warlahi bilahi i'm straight because of that story i'm single uh, you can apply lakini kuna mtu nimpatia direct entry aiyukoa direct entry lakini sta ambia jina anyway tupatani mande kama <coughs> kawa kama da8pmasioyo tali <laughs> anyway, kangkang aniweniona aya sana dunakotukifunga satinfo <coughs> we wow, ml lakini ilta well, yeah. yeah, uh, uh, ni mrende ngine ngori sana tuknapia hapa tagomana kamek yetu pianbwand mwa mwa mwa semeni bae msnyongez <laughs>