wagwan wagwan my people welcamback tochekat ast kama kawa kama dawa iam your host mze sherehe mwenyewe mzee big boy uno mze bigman mzee kasisi mwenyewe haya leo sasa leo leo hapa nikona my fis uestmys uest hata aiku mitarajiwa ango hisa sindiob a ailikwatne ananipigia simu, Ai, Anani simu. Anani ma aposasandio kizuu inabidingikeaampakaisnabidibni mni mjamngumi nibwekoukmiai kkamb ai plop wapi fea ndoyo nikakuja mpaka wapi nyayo nangojewana <coughs> ii naitangwa ip entance a acetan benzo benzo mm. nilikucholab Benz. Benz. alafu kijanamedungapo oiiaa baba urasinangukiumengara hivohta kwa nyumba hey, hey, nabidi, nabidi hey. you dono any time sherehe inaweza tutokea Yine, unaitangwa tu mkimok unaenda tu tunashindaa tunashinda tukiwa tumengarahata m nashindaa ni nkameaanajua ni eh, hakuna pat hivi karibuni eee mi ndio mzee sherehe bn kuna sherehe sasa kuna sherehe mwenyewe si mzee hu sasa huu ndio ateran wa masherehe yani huu ndio ceo wa masherehe na si sherehe ndogondogo hizi ndogo. ti mnonanibn na. zinendagziuko wapi skia tu kilimani waphacha niachia apo kinapsklsos menyewe karibu bro cheka t as ay ya, ya, ngoja ya, ya, ya, ya, ya. ngoja ngojatulibas ndohiyo basi shika usalimia watu sasawaypeopl hey, my yajni mi hapa kl kss nakuja kwa hiips Hey, yeah, dikwainsasa juko kwa his eh, hapa tuna kunywa chai, chai ha, shika chaishikchai chai chai chai. ya kenya cheka tu inakua kikombe moja lakini snikaanaiobituahi akwaniniwatu watakaekunwa chai yangu ama niongeze tangawiziikatu hivo iko tu i mtakunywachai hivo mzee wa sherehe akiwa amepitisha chai chai ikoakamaa swei mrefu mm, hey, yeah, hey, yeah. Hey. <coughs> saba, saba mesemashika basiso uh, myname uh, minaitangwa ian kael waruhio mwangi yijina spain uh, i came from afamil i came from a family of f tuka watoto manne mindo kijana pekee nsasaumelelewa yani tu na madem adii amaa maisha yakulelewa na ma watatu unasikia na mstai mbaya unawateka kuwatekaaemnaionea ot tu so, uh, milango uh, ni lakinihii yenu ni6 ndo upatehonch ya kupita, Ingea, yeah, kupita. Yeah. na huku kwingine unateekakaa sana kuingia unaweza ingia kwa matatununakaa ah, Nanangia... vizuri aytutafanya hivo sikumoja yio tutaedotuaecea am nataka kuwafungulia hataende napenda modeling. jamani hatari sana nivil ametoa fidi yake aimezitoa ndazirudisha hivi karibuni kuna kwa ni kuna ama. inapika nwkmadomaana mieke hizo vitu kwa chaiyangu anga pilaumasala kwanza ama niongeze no anen kwana kyako iyko ngtutapanamunainmesidoaido umbeaa ya uh, huku sidari, eh, alafu nikola familia mbili kuna hii famili yangu eye nawapenda amyfamil na kuna hii famili ya ss ado si tumetoka mbali ha, sana na kuna hii tri ilikuanga bashia sefan zile zahulezilikuwa si yes, zinashikahata hey, mi nilikuwa mf na nam i mtuna a ikanisa hadiminim diniso e dini. yeah, yeah. hey, kulikuwa na hii bash, bash? bashi sasa mi nika nimetupwa hnfanki Ah. fansaa mi nikuwa nimetupa hizi ekta za chakulayotenajua eh, S- eh, ukiwa nakafhaaomjo na hiyo jioni ile kushibamtashiibnakwambiaake oh, oh. ah, ah. mzima ya chapati iouaaend mba dee alitoka na bo ya pilao mchelesano yani atni ya maziwa hey. tumeweka mchele moto hata iliahuko mbele hey bra alikwaaekikijaobra uliekaapoakauksnakula chapati dry na mchele dr kumbe bra akona wiituliua naunaku tunalaladarasabadlakini kama, kama iskuli yako ujaiiba chakula kutokaohtuashutuna shukuayngine aaapatichaazilikuwa ka pl kwa, yu, chapati. <mimitra> chapati, twen- kwa, Pilao kwa box. ya kciliua liwa eh, kwab akiniikwa bo unaezajkapila uko box iliwe lakin... eh, kile kibakuli kibigiile kibsbsamao i siku kulikwa siku za games tuka untumefungwaene e sherehesewesilianza mapema hey, kutoka fom1 hakuna fankitushei hata nanda hata hizi mafom zinatuetumegrow yani kwa ah. Ah. Ah. <laughs> <laughs> Anya, Yo, ya sherehetumei endelea usicheke sanaso eh. no? kulikuwa eh. na eh. ngumu mangumu watu wauaowala yeah. ah. yeah. awaa ma, madui wanad wa yes, wto uniamzima yangumunianuliiba unia hata sionhivohaya gunia hata tutaacia hey, hey, uh -uh. hey, yeah. hata hapohizi hey, moment zetu hizi zinachoma kidogo zina ban zinachoma aveh moment moments nyingi lakini so far, napo, we are, anyway, fanya vitu kama high kama food kitchen, ngumu, kuku, kuku, msk, kudandia mm, sofa yeah, tua unajua, unajua kuna hata panda basi ya shule. Ah. Mi panda, zota, zota, panda Walai, panda ya shule nimepanda nimepanda gari gari mzee tukitoka alikuwa bsashl andndn uko veukapo hataujaipanda skulva hata gariakabijujaiona mm. ikiingia kaziatuniaoy anyway, e, takuvaidapama tui tunendaai chanadet mary magdalinm ah, achatachukua siste wa sise mwautabebahyo siku tunaenda mbaya sana ilitunapiga niyani yakaisa tu, tu. Ni tu. w unaendam nili, nilikuwa nipeleke madam lakini... niliona niliona, chari... niliona manzi yangu na, na chali yake hapo mm, mm, sando nikaimbiwa nairobi ule anakupea pia ananipea hey. akula <tip> this time akula lakini uh-huh. sema nini mm. semag mm. ah, kumbe ule mstanatami nilikuwa na yeye uh. alikuwa manzi ya chali manzi yangu eamam tukiendelea hiviini wewe ivilein nabidi twende kaiamnu aimautoabametutoaumetutoa umetuweka hapadat kupelekeni wangapi <laughs> cosilss ukitaka kufanya kitu a week up. Ambea Bye. Ambia, uh-huh. kufuata pia sos pale kila mtu tu jinaake nsha na sos uh-huh tutatupata tuta, tuta, hapo mbogi moja safi hatari utoka iao nito ingine utawapiga ho u wensm tupatanemnday kamakawa kama dawa unajua tu nani mtakua naye mkuru menyewe mzee sherehe a