akamakwa kaadaambomenyeweaimewatupamsanii kidogo alikuwa amejiakahivichai majani iliuaimepoteaaimeenda kutafuta laini ah nimerudi sasa majani sukari kila kitu ya chai maziwa hata hapa, maziwa hata nimenunua hapa nitakuwa nakamua majani iko iko pale pale ketepa sukari pia pale, kutoka mumias kupata chai kutoka kwa msanii msani anyway, ee, ee, nikiwa tu mitamu yangu kuna kuna ati msalinikumbusha oh, atiatnapiga toba ma adi mtuwezijo ulikuanga sijui mazishi ya moi mkifanya kazi naena hiyo story ni moto Wow, aadistawambiajaimjai ndoanaa takuwachapia <laughs> lakini ndo kwa hapa nataka siwachapimicekia siwa mlichekiwa t mkapelekwa mbaka huko kwake kwa, kwa, kwa, kwa nyumba huko penyalizikwa sasa mi nataka behind the scenes. you know, moi mazishi kuwambia aishiyake eh, chna kanza venye ilianza ili As in, as in, si ati, i, have, I have a at suko, so as in, wiki, as in hiyo wiki wiki alikuwa nilikuwa nieneni, wiki, before nilienda tu kazi nyingi nimeenda nimeenda haya hapo abaradmaaandenda hiyo hiyo wiki yo wiki mhitwkiwkiuwki eh, ilikuwa reuyoa ndani yaitiliu echukuliwa alatalkanggondaniarebdhtmailansamsku niolikaadnmpakaatmene Sa, lajua, kuna asauaunaoapitaoyanu kashaoaowwa a1oai yangu uko kazi yako lakini si ambiahoaaauishwayanu kaainkaambiana akutakua na kazi ya yes, asiu kukua maasha ah hiyo siku hata ningefanya aje amgeniona kwa tv hati mazishi ya moi siwacheminipige mkitakubali mkubalihizo zaasa ktupitishe huko hizo maaria tukaambia tudunge wit ju black chini Hey, wewe tudunge tuit weesasi niko hapo nishajua ni vntavaa kashati hapo official hapoia black mavans hapo chini ka taga, hapo nixon asha asha kabarak university <laughs> Say what now asha, wapi mazishi ya mzee wenyewe hey. nikalala hey, menyeweayakalals nililalalikioteyo mazishi bwana bananajioa tu uko na officials anyway siku ikafika nikarais nika, mi nilamka mapema nilamka kitu likua iliku eh, serikali ilikua inaofaa soda, soda anyway, kijana unaenda wapi kambia wolap wolap ni basika kaambia soma bara niai iyo saa ninn walimahko akmisaaot as kazi yetu aikuanza hey, hiosaa Si p tukachiitsi kazi yetu tuliambia likua u ilikuwa tu kuchunga f hapondo e, watu wasipite huko tu na ya chakula saa si kazi yetu ilikuwa ianze kitu saa 8 hukomasho wa tv shule ile zote za mizili ara i ilikuja we na shule zingine tu wewe nakiname pia walikuwaaa amisi nimemadachuakuna katia hsljipee shughuli mtu hapo nimechunga kirumankambia <tipi> eh, watu walikula huko nyama na mchele lunch packed box. tudogo hivi tu tule si tudogo sana w watu walishiba naasi walishiba so eh, masaamazishi kukaribia kuisha ilikuwa ruto ruto naalikua naongea eh. eh, ruto kumaliza hivi kuongea wase sasa wakaanza kugeuka sasa hey, tu, na sidae, mi, mi najionea tu najionea sijai mimi najionea tu kazi yangu ni kucekucheki tu kucheki tu kunia wenye kunaendelea ache kidoo kidogo, kidogo mafarasi zikakuja farasi za, za jeshi alafu wameshika mavijiti kubwa hizosi za farasi <laughs> ni zenu maraia <laughs> zikapangwa apo, kwa ki. apo, apo, apo. In, yo la ailikua alau obosasa wakuu penye akina mabazenga huko mabig fish nanyi maraia wenye mlikuja huko sahizo li... faasi zilipangwa hapo ns wamedunga uniform. wakakuja hi, hi, hi, hi mademu wa rembo lakini fysikaly apa e, wakakama, marungu, kubwa, kubwa. kwa mikono nmkapelekwa ninyi watu wa tv mkapelekwa lhey atiko kwake huko sasasisim atasikuenda huko milibakihuko aiadabakiwapbakoaul sasi watu sasa wananza kujulikwa watu kama00 nea ilimaia shlethe He, mini juu tumedunga na black tuko wapi sasa ya ueait nabackasi kaietu ni kuweka tu apokakupanga kwa, kwa mezann kila mtu anashika meza yake, penye. Aya, lunch, kafika mtuanasa well, maaam lailianza vizuri watu wanachukua tulikua unachukua fd akokaa c ichagua soda ma maibmai kakuja wengi walikuapo n madem wanapia watu a mi nikotuapo najichekia kwa meza yangu tuko na man wengine we, achisha, we, chakula moja moja hapo nini mdomo mdomo ukitaka tumechachisha chaa mjaamdlikua nyuma yangu aabawa wakakuwa walikuwa nasemeni, emotional hangar. Emotional hangar, yani, walikuwa nanjaki, akili, walikuwa emotional yani kuliko nayo yake wakaaalaaat kila kidole e ki, ukipanua hvi vidole kuna knaanamashimo saa l kiuniko ki, kifuniko kifuniko ya soda nangineikua kifuniko ya maji You know, when when when when when democracy uh, of speaking is not uh, able to control people, now we enhance force. You see, you enhance force. We, we as the NYS, not me as an, No, no, no, no, no. Right now, I'm under the government, I'm paid by the government. <laughs> tumemo was- wa- sasa aaetasaa marunguaupigwaimigsaadange ueoaaatiidoo nikaangalia hivi watu meza yangu pia ikaanza kuwa noti <laughs> kumbe nani ndio no kume mii nan miofikatoamshipi <laughs> nilishain na watuoeni <Ai>, <laughs> ka vanilikuvaa juu huku nataka kusikia kile ambacho uliku naambiwa hmm. bana tulivaa watu Eish, watu walipigwa sasa kulikuwa na makosa katikati katikati hiyo hiyo mama kuiba food food lakini kurudi, mtu Boy moja, sijui hapa ah, yani sasa katikatiyo hapa kuasekubjuaas saatadmbbmngneorefnsasaapasasandio wale at at this moment. <laughs> Enyo it was at that moment mbogikaa mtu siualimwagikawapi walivao kijana akakapigwa k akamwagiwa hyo sto te ilika tuia tu, tu nasijuii aaatwamia ah, ah, walienda huko a wote nastoi ilikuanga tunajua mazishitaisaat apigwa okay, ju, ju, ju, juu wako ora stwalipigwa hivyo kupigwal ma zao kubwa kubwa zile t tu ta tu, wow, tunakaakona za tu, ndani ikona, eh, ikona unafungwa hivi unapata masodsalifunguliwa marayaachukue unapata tolapigwa sasa kwa hizo vitu ndani we wa <laughs> ah, <brave>, <laughs> wow. wa mama alikuwa ikolezilapiztaav zituahivomaamamaluknasemaunatupiga hey, hey, hivi moa hata moa anuangekua na furahia kaambiende umwambiakiyetuenwy eh raia tutulie maz tutu. food, food, food ilikua a likua mchele viazi nyama zile mang'ombe na mambuzi zilichinjwa huko hiyo wiki zima tu ulikuatuna kulambuzi hivi unakula sana. <coughs> thank you nimeshiba nyama <coughs> alaji food ilikuwa nyingi hivyo but still ilikua tu ilikuwa ilikua yake anyway. <laughs> oh, oh, eh, up Nelly, Nelly, Nelly, Nelly, na tulikuwa kazi mimi niliona tu ju sasa hiyo sawa angu kwa aku, anajua Jue, we, we, we, we. watu <laughs> anyway, um, story yangu ayakaiana hapo Yeah, akukwa na kitu ingine meja ilinibamba yo mazishi aa fom venye watual tupatan sikubali tena kuwacha hivi msoi muniachilie muniogiv muni libidt ie idogonachdoianehisasaauou auaituah0 I will be hosting now the whole sos in general now you get to know us as a whole you seeonikto eh, cominup coming up thats my traileriyo <laughs> ni trailer yangu ni rae nawambia tu so nika trailer nawapea heads up anyway kama kawa kama dawa thank you for listening to this stf uh, tefrien fin sharelink kama kawa mboni ufurahie peke yakotuwatu pia wafurahie bana pa yeah, witu watu wafurahie bana uh, tupatane next monday have a nic week kama kawa kama daa remembe positive vibes an time anyplace enweawagwan bigun yousel oenout nikmwamba <laughs>