animerudis <laughs> Yes, <laughs> uh, yanaaa <laughs> <laughs> So etmegonga t000t imefanya ifikishwe hiyo hiyo peke si kuna, 1, please, please, please. Ugijua, kuna mse, 2017, aliomba kura fulani hapo e uanou hata labda hata, kuyo, hiyo hiyo hiyo ni 46 najua na kuna mwingine najua pia alipata kura tatu yake eh, running mate wake na na pa hata bibi yake akumvotia jua alikuwa mimi niko na watu 0wanaambea nisiringe nisi <laughs> <must be> <laughs> anyway, eh, back eh, com situation kama mecheki pale Eh, kama mnavyocheki huko masarusa mamradhukouniesity wanaumia eh, y- y- wanaumiatunaumahuusinunauma u- wana, fmaamhsi i boyie l rlie tumie kitu hmrha ha 0shilinu maisha huku ni ngomo Eh, bado tunaskuma tu tunajificha kama naa si kupitia nikiwa but but nilipitia nikiwa high school all all in all, ilikuwa mwaka ni kulikuwa na event inaitwa the platinum cup wwalikuwa neais aembaiili 1 tulisemai platinam atasitutaenda kwani ninini aaaaaiana aekua aam about iba tms ver africa aomin to kenya si tm kubwa kubwa lai tm dogondogo aeaala s ao na bado lika kulikakulikua na, na mc kulikwa na dj kulikwa na mafan sasa si tulikw mafan lakiniakua akuaalata mi nd naynayhiacaeaisaaaua maenaulakwaeaausay Haya, tumefika nairobi hayatumefika ee, aliniambia nishukie trm T? trm niko hapo niko na nikonab nimepigia mtu simu hashiki naambia ni, ni voice ah. nikakata kukaa mahali niko na Naka mtu amefukuzwa amevutwa kazi iu ama amefika nairobi hapo na na ajijwi nio nonibiwe nikajipa shuguli nikapiga huko na, shika, na shika colgate nikanunua kwa kubwa unaenda unalipa ndani tena una mtu shugli, banana, nairobi, mtu anajipea tu tu tu bwana nairobi jipe shugli. ukishukishwa afya ujui, enda wapi We enda shugulinkapiga malaukof mtuakana manmakan kudanganya mfuate utajipata kamukunji ama mfuate utajipata tao eh so sofina ah, jeff akakuja kachukua bag tukaenda zima kufika zima eh, tukashuka gari tukaenda kwake kwenda kwake tukafika pm kuwasha stime hakuna stima amejifanya ah, zimepotea kakicek hizi maflat ma, manyumba zingine ziko nam ah, anyway, ah, nikaweka bag Eh, akaniambia buda buda uko na mia hapo ni kujenge nashanga niaji eh, uboys amechange ana, ana, ana, ana act, act as in ako ayiko ajatulia azin nikamjenga eh, eh. mia akaenda akafanya tukaenda tukaenda machuom fulani huko zim <laughs> first death tulipitia hizo machuo za mambogigenje hizo ni hiyo una mpaka mpaka walking style oyabuda kabisa uko tu so hizoo sasa tukitembea hizo machuom simu yangu ikalia na rinton yangu ilikuwa trap yo, yo tu hm? akasimama nikacheki md mchngiyo aria yangu n taanaitika simuasmani nikatuulu mepigiwa atmkapga simu nilikatahya hmm tukafanya shughuli hapo tukapiga harakati zetu hapo tukarudi chum, tukarudi home, chum, tukarudi home home home tukatoka sapa akaniambia hapo hapo chini twende twende kwa hoteli hoteli hoteli wonderful unajua mgeni tukaingia hoteli ndogo hapo ka kibanda hivi mm, tukaitisha hivukasmand <laughs> Uh, kijana kutoka karen msichana kutoka milimani kilimani huko runda eh, kama ujui mandazi surwa mandazi surwa ni mandai sura ndoatmnuao hapo lakini ilikuwa tamu, ah, ilikuwa tamu hapana hapana apa, ilikuwa chapati yeah, tulipanda kidogo chapati <laughs> chapati chapati madondo ilikuwa chapati madondo chapati madondo ilikuwa bado mami, ni mandazi ni, ni chapati na na, ma, na maharagwe eh, sura niliku, nilikula nikiwa high school nimesahau nimekula nikiwa high school, form three, form 4 b fulani hapo hoteli big up, big up pale ilikuwa liuaita mesaeeau tukitoka tukifunga tumerudi kuingia si Tuta, topeleka, tuwe. Tuwe, inanga, What? simu yangu nona kuacha kwa flat nyumba aina mtu az nyumba nyumbamtuka kucekaa theisabkaaasaa a n b akae ata hata za macho atiata lunch <laughs> alienda hata breakfast lkaniambia a kuna, uh, kuna duka hapa chini eza kula mayainkajabaauachamadondoaaamwaahakuaa mayai vizuri nikapiga meshia motoaakidooaaate mata aeka kaaniike maai mafuta ya kuweka kwa pando, nipike mayai mafuta ako mafuta ikohukosha tafuta chini ya kitanda basi haiko Hai? Bas, hiyo aikobuada mafuta ushapiga tutaikunywa chai kitu inaweza inaweza inaweza kuwa inaweza naeauainaeza kama mafuta nikatafuta nikapata nilipata by the way ilikuwa hapo <laughs> ubidi ubi wahenga nikachukua mafuta very fast nikaitupa kwenye blue band yangu unajua blue band yuka, ina after some minutes inasolidify ina, ina tena so vile b o blba iasaaaa maaanu nikapika hapo ya mafuta -ya, ma, ya ilikuwa tamu, hmm, joke, ay, uone. ilikuwa uone brownish mafutanaeka kwenye sn nikachukua sufuria yangu maji iko wapi nikatafuta hakuna maaning what? what hakuna a ai <laughs> nik um, nairobi umekuja kufanya nini siurudi kwenu basi kwenu kwenutakunywa maaunywa maziwa utakunywa maziwa mkate Ru, rudi kwenu buda buda usikose plat utakosa kwenda plat juu ya juu juu ya ya skari kukosekana kwagi ni anasa ya dunia matendo ma, ma, ma, ya shetani haya ah, d nkakunywa hivo nayo nayo a <laughs> ilikua hata eh, mayai chi na blue band, kama na mandazi zangu zilikuwa zishaanza kkuwa baridia oh, nikakula nkasema nikakula nikarudi tena sasa nika chill. sasa kwa kitanda kwa bed sita. kwa kitanda form. Hey, form ijipe ni--nitokeminiende ni, ni, ni sasa kabla form hata ijipe, knock kwa mlango Ay, nani uju, wasn't kufungua mlango nani anakuja lika absi kaka itanda ni lang ya jeff amekam atakuja yake amekuja amekuja na <laughs> ame na oh my goodness <laughs> hapo kwanza haya ungefanya nini wewe ungedu na ni bed Ima, niko kwa bed nisiokwasi so hapa watu wajakuja study ni eidha ungoke ama wangoke na ni, yao, bro, ni unang'oka haya hey. sijasajukejaniyao unangokaacukle tupatane next monday tawendeleshea lakini wiki hii ni wiki mpya kama kawa kama dawa dai usiweke lawama kwa watu penda kila mtu si sindio au sio watu. Usi, watu furaha tuongeze tufike ngiri mbili mbili nikifika ngiri mbili sasa <laughs> mbilngiri mblsas