Wagwan, wagwan, we back to a Yeah, ayakama anyway, <laughs> kupenda ya kwanzana um, uh, kuutainutaintuliachia uh, <laughs> uh, <pendant> <laughs> ah, wapisasa oh, okay. niliwaachia penye mzito sasa ameshikwa ameshikwasasa kwaie E, kama nakumbuka host mini host ilikuwa jeff so nyumba ya jeff ilikuwa bed e jeff alikuwa ametoka nilikuwa tu e, so, e, knock kwa mlango hapo hapo tulikuwa haya haya play apo. play nikashangaa nani huyo bana kuchungulia hivi nikaona ni kazini yake anaitwa ei we namjua lakini atujuani vizuri lakini snajua maboi tu buda buda asa nikacheki nikiangalia ayuko peke yake hakuna dem bana wewe wewe Pe ni dem ni boi na ni dem na nibedst nawaaamtanaaaaaaekaaacekian abanaambiafaz Uh, nikamwambia ah, bro hata hata hata nilikuwa natoka. Eh, nilikuwa, hata nilikuwa shangana, wapi, mzitu, hata, si natoka nilikuwa si kutokaanilikua natokaa ua kija wapi mzito hata sikua natoka sikua na form lakini kutolewa kutolewa kwa nyumba kidogo <laughs> niliipa tu least tafunga kija so n wachaminiwaaendeanikozimapo ano huko nikwaweziwezi kaaovyoovyo lazima ukae kamsi najua naenda wapi saa mi nimesimama nikaa nangoja gari za kwenda cao <laughs> Eh, nikapata fom sikupata si fomu nilipiga tu masimu nikasikia kuna watu wako wtakomakwao sasnntanatembele nikaenda pa mwambie unakuja nakuja eh amtu akiwa nanjaa mu akiwa nanaa tuendanishe jaono magari zazochukuliwa kawambia freshi Ah, m nonaingia kwa gari <laughs> kutoka eh, wapi kutoka jakarana mpaka tao ah, tokaaranako kwa gari hyo saa sijabeba mangua Nime, nilitoka tu nilitoka hivyo tu venye nilitoka nikiwa nimesimama tu hivyo bila kitu nikatoka lakini nilikuwa nikia nikatoka nikapanda gari eh, nikaenda sasa kufika hapo global kama ujui ukitoka ukipita tu tuh kuna f- ni bi ni, ni, ni ybarabara is- is- is- yauuar <laughs> star- jam ikashika imeshika jam uko itokangi bana antiananipiga uko wapi nimekushikia kiti nakuja, nakuja shika tu hivo situsiachilia hiyo kiti nakuja niko njiani <laughs> hii jam ah, hanikana hijam atusongi mbaya mm. mba, mi nikashukia global global nimekanyaga kutoka global unakanyaga mpaka station wa wow, mkijua ni wapi <laughs> mkijua ni yu, distance ilikuwa wapi wewe mngenitumia hata pesa ya ub ama mnilipie ubchacha pikipiki <laughs> nimekanyaga nimepita fire station nikapita downtown huyo afya n mii uyon nikafikanaaoanamar zaa ile lan nakuanga apo za gari za kwenda ruai ni ni ni refu ni refu inaenda yani kuna iefuirefuaaua kizunukaaeana bado line itafika mali iendeiende so, useme e, imezunguka tu ta nikaa kila mtu taliuabnawote wanaenda aihyo like, sikonapazaikapana nilienda kuruka Kip, toka na line. Soja, soja. Ah, nikatoka, na apo nikitukakan aaanairobi naninyi siatupanaaka nikipia mabega na mzee fulani oanambia kijana awe ni mdogo nnataka kufa unaturuka si n n aunafanya sindiowakupangisawaku eilikuwa lain a hizi mabasi sita kuna basi zingine za zinaitwaji nikaona nika kahiyo lin nifupi much shorter nikaruka kwayo lainkambia iko nini mnaringa narnanaolanekayo noma nikaingia ayoau mtu wamwisho kupanda hivi kwenda kupanda hata mimi nambiwabb gaijagari mejaaani Ntasubo mabasi wa... gari imejaa excess nikashuka tunangoja mabasi zingine zirudi hakuna basi Seven, eight, eight twenty, eight ah, tukapata sijui habari sijuihabari oh. magari sijui zime- zimefika wapi ni kama hazitarudi sasa magari zeo sako niko nikiangalia zitarudi sasamagarizo eshikana hivo nsni na Aa, sasa nikapigia kazini yangu mtoto mtotowa t yangu rich, rich niaje hey, niko hapa bado zidatoka. na yenu azikuji lakini kuna magari zilona, zina, zinaseme, zina mwisho ni ni branch buda, sai. Sai ni risk, juhu, ni. Ma, ma, usiku usiku aana nikasema maai sawa nikangoja mabasi nikacoka ah, nikiangalia city a no, kuja sasa pande yangu lakini si ma lines ni zinabranchisha zinabanchisha zingine za kamulu tumtoabybymaaza kau nndo zinaonekana m nkasema kaa nikivo mi nikivo bas mao sanilikuwa nas soo tu mbele nyuma u zodo zingine maa alikua tumiasmebaki so, tu s mpaka alu nib ndo hiyo aifiki nikaingia at least imenituliza hapo ah, minika, rich, rich. gari mskupigiasupigasikumwambia ti npanda hoai skutaka mseote aj s t akinipigia namwongeleshank koka barabara hai tukafika sasa kamulu hiyo ni mwisho ilikuwa kitu kitufka ni, ni, ni, ni, e, ni mwisho ai tukashukishwa watu walikuwa wanashuka wakapotea watu wanapotea tu washafika washafikamaanda ii nimeshuka kamulu 1 usiku watutu naona ni wanduinawatuwandui <laughs> saigaa ushuka so, tu hivi sasa o nimepewa nishalipa nikabaki na nambao s nimnguniponye kutoka kamulu mpaka joska sasa ikwebaachekiwasee wameshuka kwa pikipiki wanaeza kukuja pande yangu wakuji na pikipiki wamekuja tu hivyo nikakumbuka rich ameniambia kamulu kuna kuanga nawezi bro usipande hizo gari lakini ankonik ni nani asiyeskia la mkuu <laughs> uvunjikaguu ah. nikienda kujitarisha tu kuhepa hivyi norugizani matatu ya cithop ikatokea matatu ya citho inena mpaka joska ikatokea <laughs> mimi huyo simamisha simamisha ikasimama hiyo niko na mbao kwa mfuko hiyo nii ni, ni, ni makosa si makosa ni mashida zingine nishatoka mashida zawezi hata wakunifikia wa uzuri nimeandama ni me, ni sasa na mashida ya eh, kutoka mpaka fea mbao, mbao tukisonga mbao ilikua nimebaki nayo nikaingia nikaketsaa nimel nikipigiwa simu a, a, kamulu dakika tukumi, nifike joska Kanabea ukifika kuna mtu hapo kulete nyumbani ah, very simutkamulu da hvnifikesmb na hiyo kitu check mbao check, wezi wei nimehepa hiyo ilikuwa nimepanda i think hata ule mtu alikuwa amenifukuza kwa line akua lin kwa hiyo gari labda alikuwa alikua saa enonyuma mashida zangu stress e nika nkaslid mpaka joska nikashuka nikapigia umsee wa pikipiki eh, buda ni aje fiti eh, uko wapi nkaambia mi niko joska akanikujia tukaenda mpaka mpaka huko sasa kwa nti yangu kufika umsea akaniuliza eh, ni niwe ni, ni, ni unalipa ama Mwani, ni hiyo maobmabamassani minajiambia sina do kwa mfuko namlipa nini acia tishidaiy ataelewa hii hata, hata teta. <laughs> anyway eh? We, unacheza nairobi hataatatetanacheanairobisa zingine itakangi mtu unafaa kuwa na pesa strong pesa smart eh? be soft life anyway, anyway eh, this is ini, ini, ini part ia saakuna bado sasaa kuendasasa lakini stawachapia hi hapajuu mechoka kusikia hii wacaniwachia hapo so hapa tumeltumekulahapo sasa anyway, eh, this week. kama nasemanga kama kaa kama K, vibes all day, any day. tumia watu bwanatumia watu link, wacheke tu wachekeunanyimanae unanyimana kitu kitui ingine unanyimana hapa unanyimana ile ingine au utaki tuonje yoyote basi waonjeshe podcast basi au sio upatae mo sasa sasa msipopenda hii hiyo inakua mtapenda hiyo basi au sio ou