wagwan wagan myoleaanhe kaaka kama daa mttmsatsnmafafmdrama watuwa wanaambia <laughs> pale uanntuininlaikamabaridi eh, anyway, eh, kama kuna kitumnifuna n ierere punuza kiererekierere ubaa kenya ni baridi kidogo kama i watoto 10 baridi ya mwezi moja mama anatembea na watu wawili miezi 9 kumbuka bei ya ketepa ni 50 ikoa uh, tuseme30 hapo tukipunguza sana5 nayo bei ya9hiyo nionofa ni nkipata mtu kama kijana kama mimi nikiwa mdogo likua napewa ugalica kidoo kidogo kama kuna kitu how un with akitambo alikuwa najita vice president of comedy ju alikua na president of alikuwa miadarati comd erioko maa suuaaahpuiz himsefw nway mwaka ni 201514 Eh, nilikuwa class 7 hapo usaniye, eh, juzi hapa kubamba wase no hii kitu kwa mwili anyway, eh, i used to school, at a school group of schools eh, so, wali, siju, ilikuwa ilikuwa lakini hiyo mwaka kulikuwa na talent show. na talent sasa group of schools, na ilikuwa sasa likua klass eh, kulikuwa the lik hyo wk beor ha d liad da liwlmlia nakit moja nikiwa mdogo kama likua lenereon yetu ile ukiwachu ulikuwa msanii waz mpaka z mpaka z ilamka asubuhi na hiyo hiyo hiyo yangu hapa himself nilimwambia bro mi kama kuna enda kwa stage nifanye ni yangu ni sasa si ni nilikuwa nayo gori nataka azi ningineilikua nayogori takuskia ngawajakwanza mwisho anyway Eh, alio kanambia mazi ukweli wetuombe nini tuk naae kaawe iamaakua afanye uku ah. We, watu, sasa chipukizi akuje aaattnangoa s i kafanya shughuli yake hapo ya comedy kidogo kachekesha watu sasa hapa hapanonawambiaa wacheni mungu mungu munu omaana mungu akauliza tangkamahiuiaunan anajua ile style ya fredo mondi ile ya Rani... ah, nikasema bro this is time time to shine. This your time to time to shine nikachocha ni, ni ni hey, hapo watu walai pigenr wakachochana apo nianiwewe kaamb aaeudemu ni gani the nomal mpaka nilamka <laughs> ka ka kapiga shughuli yake ako kawaidasasa i kama si sasa ni sasa hiviakisema kitu mnasema raha sawa hey! kamba bae aeke m sasijui mgeni nwy nikapewa auii si eh? eh. soni ya watu wa kib smahukrmar ikisema kitu ko nasemaasmarsi ya watu wa ibmaz watu huko huo wameara rsizaoni kama zile zachu ascetu hiyo ilikuwa na aabili Hey, wacha ni group of wachawachnasikia zilikuwa shule moja tu public anyway hapo eh, eh, nice, nice. nini nini nikarudisha nikidhani mojaatnakaatoiuhiiimesha pigahugulichpuikaniambiay ya hey, yako ni ngori hey, akaniambea akaniambia nitunge ingine nikakumbuka hii ngoma sijui sijui nilisikia wapi lakini tukwa mdogo tungan nmnanga damu ya usanii yakuimba aiu hpokuongezea tuar kaznau bwana katuweka hapo katutumia kama props zake akasema now i want to show you that, this gender, uh, this gender, siji, ya, ya, ya boy za en amabomademboaaja sasa wasanii wanakwanga nabon na, na oeion na kwa st mafiliana so najua hapa lazima ulegeze kamba kidogo ndio omed yake ingiane akauliza hyo manziana aemaingine kawenfaa kabisa nikasema we sasaapo nikaona enysasa Bondi kuleta akaendelea a an nfa ande o kasmatteupewe kazi kwingine ma ukue mtoto wake wa komedi eh, eh, nikaa ikamambia chipukiztanakumbukankiangalia <laughs> oh, oh, oh, hey, simua ata shughuli namii aaztalant skueaza mazee siniache hivo nininini You know, si you know, the, anyway, biashara aa kasema tu tu akaenda bado tunapiga tunsaaneatuado ugu adawamaze usikubali depression manzee to, to the not podcast people unajua kama kawa, kama kawa unafanya nini <coughs> unatuma, unatuma link kwa watu au amigos