wagwan wagwailikwambia kieleea mdomo unawekatuliema thereis a difference between amazing and being cute you are amazing cute wacewa to cte tutawaita sisi sawamanagement yes anyway in studio today we have ian baraka wapi makofi yakewagwanji walitafuta akakosa kukupea atakin kuaa und ta lakiniara Mm -mm. last week, <laughs> <laughs> last week tuli form form inajipanga form kama hakuna <sighs> so, tu just nimeshika hapo moja it it was empty. captain morgan held akaaaommiimeh sasa nikasema nasikia kupiga kupigana Kume, mi, mi upenda, beze, mi vita. Mi vita lakini kumundbeupnda tupndavta lainianikupigana siataniiankanaweapiganaaitaa hatukuwa na watu wetu waragbi akina Trevor, Trevor. Na, nameshi pale. Nameshi pale. <laughs> tukienda tukinwaliwakon we'll, we'll mksaiwnaaks yeah. so, sisi ha sai vita itatutapigana juu around un tumeenda la pale moja saf tumebangaiatu msta kivita tunajua watuwangu wakupigana wako kidogo kidogo huko ona nasikia mahupa zikivnwa oanikiangalia nn anavunja machupa ntuliongea vizuri baraka hatutapigana huku kwa sababu watu sababuwatu wawakosaa zilianguka chupa ulipiga mpaka mtu ulipiga mtoto wenyewe baraka na, Iyo... ni, na shituka, napata damu kwa ukatorokaamnashan o ilikuwa tu bhe mkiwa na baraka iy iu iipigana diotasi maishayasherehe pekeyake aeeei ea anaitwaai murhe tulipiga sherehe nao kina kina mojasa hana maringyenilitamani hiyo gari siuiuilionea kwa bumps inakatishwa kona inakatisha juu gari gari kolo, lakini za kenya zinaka juunakatwa tu pale left right ndio isi, isiguzeboso tuko tu pale event tumel nyama inachomwa inachoma ieee <laughs> tafuta mabesh watakuletea mbuzi kwa bas yako si kila siku kuliza sherehe unatuwekea wapi mkuu leo tukuje sherehe so tuko tu pale tumechill unajua ni sasa niunana tukisalimia watu kichokozana warembo B- ikafika aikiana naa aongeaaoneafalaneasemkita uuuaamb wanuia kuongelea To <laughs> <laughs> tomekakwenye ah! da l <laughs> bolaskiatwatnamumisnilikua ah, ah, so um, uh, <coughs> in Ka, <laughs> jaribu kufikiriataingiza yangu hapasemebihewhata well, miikitta wea hatakaa ni30000 ni, ni in watu huko wanaongelea500000nauu unakumbuka ule jamaa kwanza wamir anasema shamba yangu amiraawoneshanalori ikona jabar.7alafu hapa wajaliwa wanasema tikisumu Gari tu million same iiaogeeaiashaiku omiaka enine hat smbyn t ni gari yako nyumba unatumia stima mafuta sana im aklta po ububiblb <laughs> e, si um mzito alikuja hapo na subaleakeklakini chini, chini. o inacheza hapo kila mtu yani kilamt liam <laughs> <laughs> walianza nahiyo tukakulwa tukaondokea hyousisio <laughs> wa mapiano tukasema hata tuene tuketi na wao tusikie basi k tutaongea kiti wa maana wakaanza kuongelea mtoto murahe ametulia Una pale Una oh, okay. masai eh, ni kama nameakiwa hkonabiasha amedunaoaeshogw tunajua aanawewe hey. hey. sherehe zenu mnaongelea lakini nintaongelehapaikiwamhonayolaini nilishtuka nahi si mara yangu ya kwanza cross wpelekwa eh, one... na, na mohiliauraiul <laughs> <laughs> Yeah, ouiasomo so, eh, eh, yeah. ni muiiulisoma oh, satunaanyaayi <laughs> Uh-huh. tunatokabnnaiawatuwakuootakangia uh-uh, like oh, <coughs> watu yeah? tu, raha mm. Asa, juu nafanya hiyo juu bobmali anafanyanga ona ona bob mali yake ni safi yamejipandiayakoni auku naekwa maindi mekaushwa inakorohwakatio mali safi kutoka China. China. bure eyu Eh, tumefika hapo bride huko naanza kusikia kusikiatu wanaume tena wakubwa wakisema at5000000000nani oh, you know, sherehsherehe shere. yeah. <laughs> shere, kwanini mnakuja pia pressure kwa kutuea pwanini tukikuja sherehe Sisi wote sisiwot we'll... ah, iauaaaa kuua kayosuia watu wanabonga hivoaaaua tukienda usipate usiateusiboekange nikiongea kuhusu yeah. anyway have a and week and week month hii mwezi ba kama utaenda sijui kuhusuweziiayaamutesiueaw kamakawa kamada you know how we do this to share the link subscribe Subscribe. hit that button hit that on. button you see youtube welcome back to, to, <laughs> to, to Nengea, welcome back to our youtube channel Nengea, very soon up welcome back to our youtube channel guys don't forget to subscribe hit the notification bell turn on the post notification <laughs> <laughs> don't forget to comment and, so, and like <laughs> eana anyway, kituamaana sana laii uliamakutuski utaa tunawekao ii et alifaga nyamaik bundsawa basi magai upatale next week kumbuka ukienda sherehe tafuta mtu wa arika yako usikai na watu wataongelea 5 milion na wewe kwa mpesa ni negative 500 twanaamkanafuliza ukanaokoa taftarikako patane Tafta. tena next week have a nice, have a nice week guys uh, mobl pic out