wagan wagan e people wel come back to yet anothe amazing eisode of cee2o odcas kama kawa kama dawa iam yo toad tomost host nik mombe himselfu and in studio today we still have the amazin but not cute ah, ah, tabidimizoe aiian <laughs> baraka himself howare you aaongea nan uuee kazi ao yes. are... will... anyway, Sibado, sibadonien ama kuna jina ingine ya yeah. tumewatua Eh, sikuenda wetuae imetuleta shida san lakini saa u tumerudiii uudiheoemew kila kitu hataoktob tuliingia uwa oema inaingiaoemaeem <laughs> Yeah, yeah, like, niafanywatuwakujakena sure hiona hi, oh, <laughs> <them tiris. laughs> wengi weni haya basi kujeni wote hata sii tutakuja unakujamnjana utunapitianga tuneki seuriy kiangalia kama cafe po zinafuatiliwa Uh, wanaume huku tunateseka tunate bhuku uh, wana hey, hey, wanaume pia wameanza kulwakwomalausnakulwa mojaui tuko labu <laughs> <laughs> ukiwa klabu mwanaume boi lazima akule eh? mm. tako kidogolazima okay. awainiwe kidogo mdagi tu mdagi, mwanaume anaenda kuumbia we unasikia wewe shidako ni gani pumua pumua muda ganiuamudaulienia wakenya msikehivonmsiambiae watu wapumue hivo E ambie mtu si leolakini umguzishe kidogo ndone watuoneameguzishwaaini hiowanaoaainduwa kuna ule mwingine palechana <laughs> <laughs> <laughs> siuini <laughs> warabu nini bo amejituma kwenda kukula kula vizuri, vizuri. msichana Taliban. Taliban. umea ni wale walikuwa wanafanyishwa training Uko. high school hapo inabidi tu, tu, tu, tu, tu, tu, tu, tu, tu amepindukiwakambuaub <laughs> ao unaji, eh, unanautalimwanani uta, uta, ukibishana na taliban msichana kwanzawnauizeihia Eh, ani eh. kitu ni ya kenya weliniileikaona iasmwaunu ho unajifay untaka kuaalloatangowaia mpya unanga ngoja huchinjealakini nimecheki kenya wanaweza kui hiyoleyaalo mpaka ninini ea iul m mt emhaena oe ioaaauhuu <laughs> <laughs> Over the weeks, we had uh, the Cultural week, week. pitmdagiunajua sisi ni watu tunapenda kutembea kenyatuapitawanmkeya Kenya, yeah, si mnatujua hata nyinyi ndomaana mnasikizanga ceka nwe <laughs> anyway, tulikuwapaletn wacha nikuambie yo shule inauaumekaao ikimiwaa isaa ti usikuauaoaania siku vilezilikuwa zinapangana dstwalivaaunajua waninisuunoyangubohohatashuleingejulikanahuunajuatihoh <laughs> <laughs> <laughs> asimoaaskadnavaa hukuo yako unalialisomea nchi ganialiaualasiu ya waeeini makena makenaalikulahuo alikua moja nah. genje yoa mama wangu hata o yenye wangu ajaivaa o ana hiyo watu waliulaau waliina Aya tulikuwa na mashujaade watu waliamua kuvaa kishujaai hiombo yakeombo yaketa inakuanga shujaa yetu wakapigawalikuwa namashuwa kenahio nguo za eshi niwirudi nyumbn katumiwa nguo kutol nudooai sabarakilbi alienda kudandah lisikia akunade aoat anaandika analiuliytb wao hey. kwenye dera imeshika dera mwawaihaawaonekarangi siku zigianmjen wote Ni mje, mje. Hey. Hey walikuja kutingishao uavitoaeeenyelsisi tulikotmambo Anyway, the all the ili. yeah. watu kutoka rwanda watu kutoka burundi sii wameruaabown waaluwalikua huko speaking of rugby, in the past b a tumecheza m tunasemaa tujuu mi nikawa rbmnampatanga <laughs> yani, so mm, huko tulicheza na shule ndogondogo hapa sijui kem sijuiztwalitoka huko kwote wakakujauk kucheza na sisi kumbe sisi ni wale wabaya tulifinya watu <laughs> hmm, hmm. tulifinya watu hata wakurudi kwao wengine walibaki huku kuchea ilibidi tuwaitieiwaooekiuuiiuhtusiokjaexni Mm. watu wa kisumu wenye wanatusikiza live kutoka kisumu po- hey. si si si si kisumupigamoja wakonaua water. <laughs> <laughs> mbuta na mrendanalutaenda mrenda. weweama nikulete oh, moja kwa mojakwenye besihata msipotubeba nyinyi watuwaragby tutaua bwana walinipea si akina ya ilinipea wamama iuaniwatwaliieaunbniniwatmnanyinaabwaanyintumepewa burnawhiiiie iiydo wa watu wanasemaani awa mamaunajua oh. watu wakisemao itakua tuaaee ssiitau eemmtu anasemakialiona kwani mali safi wanatumwa huko kwenye bichi wanapatana huko na kila mtu akona wake kila mt mm, eh. mbavu yako iko hukoandouchague kkoambavu ynu udshests yako bos maam kaukona yangu nrudishe haraka <laughs> kabla nitolee ntole aabaraka sosumariztion uh, anyway, uh, of the movie n itgot me thinking os do, do, one haetostwo people or do two peopletwo people haetohae uh, do people se so that they can coneblutooth the the dec naonanga lazima uege kablatuike huko kwabaakaojanjibumyminaonaa ueekabla mwinge yni yani? yani mnapata hata ah. lakinihiyo pia ni ya uingainaletaa <laughs> In fanya... mazoyano ingine si kawaidainaletaukiha aita kubo <laughs> una vil maandndeeahatabolakini h minaonanga shida msai unaea y may ae but e of e hmm. ayuko y amekuja tukusa ndiomaanaaa lainiminaonanga si kwanza mse lazima ajuane yeah, na ana wakesasa hiyo pin hebu kwanza nipee opinion yako hapo beoe ni kuingize kwingine sasa unataka kunip iyo nini iaodio tteis <laughs> <laughs> i e iyo ni kama vaib iko imecek uko navaib natunaona tunawezasonga mbeleanikicheki a bhatuna vaibu na bado wanataka ni kuzegede shnaetwa is... eh, <laughs> <laughs> <laughs> wa wafula kutoka kisumu na naeza sema yako tu i mzuri u nachuanika <laughs> ufenya nakulakomw amfutesiuubythe la, la. <laughs> in. ini episode ilerefu nishaipiga0ita <laughs> <laughs> mm. nah, is abod iunu ilikua ameibolakini wanasemaa inuaaaee hrhei i utlexw