i watuwamekubalisha iwaane ninna mtu tainamtu moa mi iwatu wnimahah hayusijaribu hyo kiununiliskia hiyo kizunu tulisema ni on paper, si on word. <laughs> <laughs> Island boy. Island boy the boy? <laughs> I'm an boy. Boy. I'm just to make so hiyo uh, kila yani kila kitu kila kitu iiuaa kilakituawunan <laughs> <laughs> <laughs> aonakuitania houkwa kablatuane eamwn a amejaribuwacha likuambia shida ya mtu mfupi <laughs> um mtu mfupi akifanya accomplishment mm. unaweza unawezaani amerefuka sasa papa <laughs> fredi penye huko hata alasikia kuambia roro midogotimidogoti lakini endo lamba <laughs> <laughs> lakini blikm gei yetu apamshaara ananikumbushaaisl fan ulikua nakaribia matmza fanki hivi unaazsasa kujitetea nde mm-hmm. mm-hmm. ukifika kwa basi uleusianze kuambia mo jin yanguwalheamejitetea sanahondio uu h mpya akikuja simchuchho ita kujituma jitume ama utume utumwe saaeangetumwa Well, labda na papa hey, watu huku industry sana ngetaadanaa ewat uuaibamb ame a naaema weni msanii ando mm -hmm. watu nataka payenyangoa miuna nazasemagonagongai lakini amepija ligomeakempyaio aaeeskianambia kama ni ukwelibaba aenihanaona m-hmm. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> hey, mtu ale kwa mtandao aem si nem <laughs> <laughs> <Ay, wachapo. laughs> <laughs> Ah, tanasha. Tanasha, lakini huyu inaonekana no mbegu mb. yasimba inafanya kazi kama mpaka saiitanasha anaimbai enyewe huu ni simba hapa tutuko napakabado nibahatiibest yako wkamsani aii <laughs> mm. mm. hmm. ii kama niviza na haruaaanasema kwa show. 800 yeah, 850, 850, 800, 800. na nauliza mbona mnastuka kwani wasanii munalipwa ngapin huko nje mnalipangwani ni ngapi ngapi hiyo mi sijui bwanangu hapa analipwahuayumeona ilipli vita yakena lipl ana jaribu lakini anacharazwa onayaeaeiame saa tunataa ate aea wamefanya ai nika mo juu sautiso 12 decemberwakona sho mm. na bado nsgilwakonasho hey. mm. bado lakiniautumenesca mii sautisl bwanatunawajua bwana pia imitaka palenokwa zoteaa eteiumbukasauti oi utatembea pakaapateilikuwa daahoiu unawezapata na da siuarudi kwaolaini ii mi ningepewao ningeenda sautisoli naitu kenya m othatut esau raiaoom neehegaizungu nao tuaa sinakwambia nivelestakangiaiiaiui om napendanga kazi zaoi wanafanyangai haid namiinaona kwa show yao ningebambika sana sisemi nsg wako chini lakini if I was to choose, mimi ninge-, ninge na na kijana wangu je ningeenda pia Since mm-hmm. ati-, ati ama nini wacha tumesema wengine wa nipigio yangu <laughs> eh, tunataka hizo huko ieendaianaan Eh, tukiongelea concert hii mm. <laughs> ya tukiongeleai yansg naautsijui watu wajue unajua wanadhani labda shedi hapa ni kumemtoa sijui nimeleta mtu mwingine ni kama nimepeleka mzazii hebu waambie kwa nini waguzie kwa nini kwanini soutolwana kulabdawwal iiuiioneii iwn amniewb unaandika mpaka aishanaomba Una am unachoka mkoo siandikangi nanimegeuahusarembo wametokea sijui beli ilichelewa tuki <laughs> wamefungua leomenawasichaaujaiona hadiwengine ni classmates bwana watu watu mtu ni yake Kila mtu <laughs> yake wamezaliwa wa watoto kufanya during this exam period nilikuwa na kawukiwa, nikiangalia naona laa nauua ia ukwa ikiangaliaadisat Nawa, mm. na wa sisemi ati mademati warembo waevaa watu wa mask Mm -hmm. hii mas sikuhizi tunakubali mm -hmm. imekua imekua inaitwajeatuatakii like yeah, yeah. mm -hmm. sasa hi wanaanza aaa imekua mkona bahati e yeah. mainawatetea mbaya sanaii surambana na maakifunguahirakaopile <laughs> liteana amasatakuongelea i mambo ya kuumbwa safi sindeoi kiroasafi kweli Si, iaibunetana eh, eh, <laughs> <wana. laughs> eh, eh. unakwanga una mrembo ukis hmm. uu kikaa nomalwatu tahani umekasirika naakukasirika huku aeaad eee pa mafutunaskia dema anasema i saw, like, a fine, guy, fine guy bro mm. then he removed the hata mdomo mdomoujua saa zingine kangu kitoa mask unatoa ukiwa unatoa kidogo watu wanaona wenyeweumsi ako na mapua mdomo na meno unaonanikuambie kitu ndugu yangu akuukle <laughs> <laughs> <laughs> <Nime okufraisha iye. laughs> <laughs> <laughs> sulikuwa tuna ngalia kandanda mpira wa kandanda ilikuwa uh. ni achete pale na sijui ilikuwa ni tim gadi enye i, I... I... I hiyompira ilitoka... ilitoka... 3... 3... yeah, mm, mm. uh. nilikuwa na angalia kando yangu ni vijana barubaru baru baru ukaniuliza ndugu hmm. yangu mask ni ya nikakwambia mask ni ya kuzuia arufu hmm. mtu anapiga nduru mbele yangu hey. unachapa na mvukiviwatuandogo atunangaadabu mswaki kidogounaguzisha kidogo tu ndoutoke banakkidogua hiyo ilibaki kwa ajnatumamoto yeah, mm, sugua kidogo hata kunwa kahawaubakinaarufu mm, ya skariazn kitnkitkunjenamhb atueiemwa na maisha alafu tulebee kukana wewe an Kueli, kueli baba, kueli baba. Aya, tumesema tafadali unakaa kidogo natoaeno aanakona mapua mdomo na meno naua kama w ni mrembo mm. eh, mask. sioanenoauaausi a Wacha, nitoa, simu unatoa una hakuna few ago leo tu, na, leo, leo tu <coughs> najua mlamu amefanya iaiee ni ni ama uongo nukelnla nirakngnsknt narudtn wa matoe ukaesiku nima ukiimekaanana nairobiilano nia ukannchana wakirud Hey, kama ni ukweli aeeaeli lanm mlamaaaawaa aa n n a kenama aaua Caio, Caio, Caio, Caio 3 milhões de folhas 3 milhões de banos Para mim isso é como 100 000. 0bt0 n00wao00 kw siku mm-hmm. tuseme nimeamka mm-hmm msichana wa kazi ameniambia bos hakuna mkate tuseme tu za krg mkate ni mia mbili mm. tunamwambia inua mkate mbili hiyo ni00 maziwa moja 100 na nne 400 na mayai hiyo inginehiyo0nua mayai na sausage. kijana ananipa stress haya hiyo mm. ni breakfast tuseme000 waoowae nand shl ladawatoowake i wadogondo anawapelekanga shulefut0000yoesutamai00nianaonesas venye anatumia es iana aona akunamahali watoto wake mabesti wake yenyewe sasa mm. hi wiki mm. wamekuwakibishana manzi yakedmo ah o amn00tigeoran <laughs> 100, 200 million. 200 million. 200 million baba na yeye alikuwa anasema hivi hiyo3mlionnatumia na itumiaji najua itarudi so mm, inaitwa msemeiiinaitwa pa nimeonyeshwa nhuyu na... mm. amenionyeshai huynouhuyuno ah, anaimanejiahyo 1500krg mm. mwajiri huyu ykijana mato unaonaje kusu hiyostori atu hapo mbali unaonaje kusu iyo storia0ongeat000 <laughs> e0000anaon0e <laughs> <laughs> <laughs> <five> <laughs> La si eh, i00 aona ya yani kolab, eh, yani ya anyway, ya yake nyumba yaeaari ua hu oja hu kijana hapa kando ya std anasema kr yena sono sehemoza o uosonoslabdooi ba akonalasonounn uw sikia hiyo stori kuwa na pesa mpaka watu wa dimand huwatunze yni wanaambia koti tutunze na hiyo wana, y- y- ni kitu amepeleka mm, breakdown Chapa breakdown apu. breakdown house rent rent anataka 00 hiyo <laughs> ni kukaa tu yaani hata ana viti kukaa tu Food, yani mpaka lazima akuleakule mm, mm. akule, eh, akule mm. 00 maziwa pekeaenhyo imewekwa kivyake0hi ngombe inakamuliwana mafutama In, naoaogombeaiinaonjaanil <laughs> <laughs> mm. yakuamlaaamuayo ya, ya ya mm. <laughs> ya, ngombe ni yabibia rgataa mm. Elek- kuvaa nguo000 eamefikiria000taminwekapo oh, singekunywa maziwa ingeweka5im mm-hmm. ms dm anataka30000 Oh maji God. maji 15hiyo mm. si maji ya kuoga nanii yake yakunywa na sasa kwenda choo na kuoga 20, 000 unaogaaje na 0 ukienda choo shwali 000 n hu dem bado ju karija amemchukulia gari yake mm infacthu unaona je proposl kwanza wewe kama krg ungekubali ngoja before tufiki hapo kwa hiyo najua hiyo ni historia muhimu sana lakini skia venye krg alisemaalispon kr akona pesa lakini pesa zake hazitokangi vie alisema i wpl xihabe spin arund wm ee ea i i biashara tusike aameendea gari yakeainaa audi alikuwa amepea udemaaaona4uaongea mnahani mm-hmm. tuadanganyatuenaoeaa <coughs> <I was asking, coughs> na sasa gari saa auiungechukua ama ungemwacia miiataskwna tasma alaaaauekasamii enye tajibu alichukua mm. hii tafakar ouyousapo ivomazee nyinyi munaonaje hi toic this back from your x or not tuambie pale kwenye o ama pia ukitaka unaea niambia kwenye whatsapp a ale kwam ukiona labda kmejaa unaweza ale nam pale, pale kwahdi ma na nitajibu dm zote leomakeshomaile skutu e, skututatuma tutajiskia lnataka kuongea na biashara ama kitu kuhusu una ale ukitaa kuongea na ia rudia andolao tafahali aaia ukitaka kuniekea kitu <coughs> kwenye mpesa mm. mpesa yangu namba ni ileile aaemaaea ae nahukuayeye so, hmm. hmm. hmm. na na anasema pesa iwezi potea anachukuamimi po anachukua. nakwambia achanikamiamimi eh, kama ni kuchukua nachukua vitu zenye nahitaji oea ulikuwa na belt yangu belt yangu nakuachia nini dukama ndoa uwezifunga uwezifungauweifunaari nakuachia mbonua Ha, minachukua ionii omimi ewan alichukilianga kila kita itene sha aitinikamambia uko na, na waimu upati kituanakupanga kama kona angu alia kwambiakapea mtuadui ikawambaaan hivo nikaambia penye unamwekanga hii bagi yangu irudi irudiisiporudi hii <laughs> ni bagi ya00 wendo utalipaee itakuwa ni kama pikipiki ni yangu pade unaletea00wewe <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> hey, unaleta 000 ya juu wendo unakulanaujaze eh. mafutabi <laughs> na usipoleta sitaki kuua kama umeleta kwa biashara unaletahatunatakwayakoiiueaua nw udemata angikua na riza watoi hadi mimi ningempea dokrndonakaa yeah. hey, hey, nahana so. you know, yeah, watoi wawili pekiake aona wengineni hey. um, ayosakuongeleaakona sure, watoi kadhaa winajua yeah. tu wawili mm. uh, so, Yeah, maisha huku nje ukifanyiwa hivyo tumesema unafanya nini unaoga unaga ue una una <laughs> <laughs> Uh, so uh, tunarudia tena i will really love to hear what you guys will do uh, juu watu huku nje najua ni wanyama mnajua mtachukua huku sidai hapa kuna ya hii familia hii hiian hey. uh, uh, wanasimagaje kwa kizungu without yeah. list? List what? List what baba last but not lestoanomeiiria ah, anywa you no know, <laughs> mm. e eet podcast being the top podcast and favorite topcast paleqenye spotify mm. Mm. if you want to advertise your product services and yowant to make them likei bigger, bigger audience okay. you can They get to me 050ea ngaleta bsne yakongaa wal wamlanatuingaalwaaemtumele aa 0 mwamb 02 na hapa pia tuko na msaniinimesikia eh, really nice, kazi yake hakuna kujaribu hii <laughs> kitu tunapiga Aya, ikitu, kwenye, kwenye. If you, if you like at any event tunapigah wanakupata wapished ni tu, tu e, ama, amimi, si mimi maee mi kunipata ni rahisi iapale tuaaoa kweli na swali nini nataka mtu ambie should you take things back from your ex tafadhali tuambie tuambie usiuslinge so eh na mimi maze hapa hivi um Shedy Freeman AK Island Boy Island Boy I'm just trying to make I man Island Boy speaking with Dumila like a Island Boy, boy. eh maze asante sana kwa tuning maze until next time cheers bless up maze peace peace out