wagwan wagwa yeolkmk kamadbaaamwana mpotevunomnambii I was in rwanda, rwanda. nimepanda ndege onaai wtu waad tulienda kwenye tuko ndegeituiaa ldaidgo ee Ee iieoonce mmm. uh. uh, um, uh, uh, again iam hapy to, to bring toyouanother episode with now th to no two, two amazin and onerfu hoscohos watu wameanza kuenda mahliday wow. e, mpaka saa nimeanza kunihit nimm inaisha watu wameenda manyumbani sasa watu wanaondoka huku yani <coughs> e, enyeo a wazazi wanapenda watoto wao mimimtu wa, anakujia nam na, na napakiwa hapo anasikisha ba nasukisha aneka kwa gari. Eh? watoto kama kila mtu hii shuleniko wamekujiwa na magari una sii atkusema wewe baraka anatuk hapa naweenadanganya <laughs> watu napiga simu nyumbani nawambiaauji <laughs> mpaka saeu e ntaka nikukujie uarma e, niaje emaliza eam eh, e, iimaliza maz e, siunajua njia nyumbanianikafe eh, hakuna hata eriweweeni mwanaume jibage eriakujanjia niileile ijabadilika nyumba bado pia tijaj unajuaua ukitaka ukaeokab eniway watu, watu wameenda sasa maholiday ma, ma kunasasa wamedanganyanatvenye wameendaume sahiimtu akuocha mm. tunawajua nyinyi hautaki kutwekea ndotuhani umekomaa lakini huko ushabuko ushahakuna hata hatanendauko <laughs> <unelogo> kwa jirani <laughs> Sarakana, <laughs> We, amka bkuna mtu, mtu najua anaitwa iacha jinake ukwelinaitwa i anaenda kuvunja miaamechocha watu huku enyew is huku mammpaka watotow magvana wamemkuia akuna <laughs> umbaya kamakainakurudishana mm-hmm. kama, mm. mm. penye huko haya end imefik oh osinimefikailiika nansg naowalio ulioniosa basiyaikufimefika na nsg na uliona tunajuakutokaen mpakajanaaa a ni kitu ikit ta si tulikwa tupfom anyway, tutaongea baadaye titongea <laughs> pesa iko tutapafom to tu, eh, nsg southsoil bado ndioo eawatu bado wanaongeanimeanza kunimeona iu ya nwae watu wanaenda sautsolniwakadinal watakuwandaniapo unaibiwa simu <laughs> <laughs> ha, najiuliza na hasa nani ataanza kuimba hiyo en juu adia egemaana pndndapendwa nndo hivomaunafinywa kidogo unapozwa roho kidogopale anakwambi n ukia uala u mbwe asiuimnaanansg huko nikwa mababi huko kinabarak jakuisasa kuna saasasa sauslo so mm. oh, ah, yeah. mm. yeah, na bado sekinonsg brooklyn boyhats genik topoa mazee kwa kenyaninuskitusafkamanasi insg imereogniziwa na, see, na it's not the first time NSG Or a group kenya imeekogneiwa na wasimawaliwahukohukuotoiameimba akisema venye we ni paihulu lakini <laughs> <laughs> waanadmou Eh, songo sulpia. Eh, kama pia hiyo iko. Hiyo ni mstari kumuka malisani. Saki hey. she wants some nights on me. Say call me daddy, say my name. Wacha. Wacha bwana. Sawa. Ile midnight train. <laughs> mhm. Kimaisha ni safari. safari. <laughs> ndo hiyosasa hiyo een yao itakuwa kuna wakadinali huko njege masansealipura nilijamu sanse akahepa <laughs> <a ka> <laughs> hiyo <laughs> siku <laughs> msali nikosekanyomba msamaana misi yes. yesu <laughs> <Ayye>. <laughs> <laughs> uko ni kubaya yes. uko <laughs> ku ni kubaya mi ntaingia wakishamaliza y kupo ntaingia apo upate sautisol wakiimba niwe pekee huko na simu au <laughs> <laughs> <laughs> wengine wote washabebwa simu alau wakimalizaoaadiali waende namasimu zenu pombe naenda sina wwlinhki Eh, na maana stars pia simu yangu <laughs> hii ishaibiwa hata sina huko <laughs> nakuja kama sina washaiba mm. n anyway, eh, hii wiki yenyewe imekuwa busy sana na a very busy week. Wow. na kuna mi mpaka so so so imeanza kuniboo sasa hsto ya diana na wilipo miso naniboo juu wachaa dianab na diana kadib Wow. <laughs> msidanganywe na mabi kuna bi ya bahatinabiomapenzi oh. eh, ti siui kama ni v es e thesina eiaw alimrap e willipall allegedly yan una accuse mwana mkunajiw kakonono anyway Uh, i si ueanasema so, yeye bdaana alimpea eh, eh. naambia bsasa akaaoto kanapitishanga kisorisasa mtoto a maaauu amekaa wacha niownasikia huko akalisha bwana wako chini umwambie niu ulimpeausemelakini unajuahiistoiya kwanza nimemsikia na maei kuna energy, energy personality kunanrganaitwa yeah. ayamatin hadi yeah, yeah, yeah. a alikamata akasema willipol amekua tachitachi alikuwa namshikashika hapa na pale i so willipol kama ni ukweli minaua naskizei kitu mm-hmm. hey, kua tuongee hvyoniliambia mm-hmm. mulamuaona sai sinakumukahakonaantakusaidia yeah. so, kama ni mkukuna watu ntakuonyesha wakunsill nayo hi slnieinafika mnen kama niu mm-hmm. naua eh, bado ni mabeshte mm. eh, bahati, bahati ba- nawili a atu ni mabeshte tu ko be cool. so kama nikituanachezea manzryakuchezea waseme niliwanion huku kwa past yangu hyo zina shidautaltao kama ni lu wanataka tutaalureinia washtukenass mm. natutaam mm. na waepe <laughs> si, si masanseny wow. wow. wow, wow. hey. anyway, hey. ikitadolustaiaadinali <laughs> <tusoja atua> <laughs> yani sasa ndo walemasanse walihea wakarudi wakiwafom <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ni e, oh, uh, uh, kugumulakini enyewo ii intenet ni bad is very bad sasavijana ah, ah, mm. walikuwa wali tched wakonesha enye aaniwaee ma walikuwasema sisi ni walewabayandokumaliza na kukafunaamke aiat aspaa kuondokeasakielelea mdomo unakaa unafika maalu nakanyagawaatumeendasasa eh. mrende yote ao vijana <laughs> s <laughs> wamerudishwa tenaamjameaurudih <training. laughs> lakininajua wakitoka hiv hapoto ngoaatapgwuwakwacankwambie wanaitangwa hivi mshaona kenya imetulia wanaonanga wanatulia watu hey, wananga huruma wanapigishwa so watizingine wa mwenda wazimu unatusia huko sijui kurutu mara unakula ugali <laughs> na chumvi atikiti oyo ndo very bad kole, kole. lakini ni kutafuuikukua ni maishawende ulitakaenyeu si kila mtu atakuwa msanii si kila mtu atakuwa daktari we anyway, mkirudi huko hio aeund wanachoma shule oh, umeiit huko miaka tano alafu unena kumaliza inatokea umesomal miaka nanena bado baba wanakwambia utasomapaka upatemikunasenajua aliiiishwa marangapi <laughs> Tatu. Tatu. Eh, kwa sababu gani anaambiwa yakwanza lipija dakambiaee azia akaribidishwa abili yaia akaoga dimainaao rudi tena ingine alisema ibatiaa eei yo ingine akarudia tena akapija dimaina ingine sahizi akona kibanda ya sukuma hapa rongaihuo amejitambua akafunguaaye msupa mi unapendanga udem anajitumanga sana na pia alitumiwa mavituk <laughs> <Nako. laughs> <laughs> aziad anafanya anafanya kitu bwana hii mwaka anafanya kitu mm. juzi hey, amenominetiwa vitu hey. nyingi na kwa hizo nomination zote ameshinda aziad na senya heoyis e eheonng taunguo kona mpaka kichwa yake ykitoka wa ulicheki wale wamama nia na ukiangalia wale alikuwa na shindana wao ni wamamakuna kutoaanzania akunaea kama omit unalia njokahwenyewe kuna hijbeenemwislamuasama nakuanga warembo mashallahbado kuna matovu yaani u mpaka ni nalishindwa na azi a y na ni kama nimedanganya sana 21. Yeah. apiti hapo udema anakuanga pengi utatumwa so ainyew amejituma mm-hmm. <laughs> tumesema una unatumwa unajituma ama hey, unatumikasihatasautizo usipo, usipo una una una lwangeimba usipojituma ukimaliza uh-huh. oh, kunywa maji ingine kama unajua nigani <laughs> Anyway, eh, so, jiumeutauamhay si na hu ndi anatupatiai yalioi ilikuwakrg na napenda venye mulisao mkasema a watu huku njakwa machua watu wanasema shedi awatu chukua vitu mm-hmm. wanawacha wanakaaawanatakumwahwotwachachukue audi yangu ya 35 million mahu mma by unanunulia una, una, una msichana simu ndo aflat na wenginepange mechi zenginzahoman na simu ynkiagalia hapo ni ina huyo mwengine kitu, me, <laughs> anyway, back to dr iana auiholiaahoka Mm. dr dre appears <laughs> to have finally finalized his divorce from x wife nicol yang following aone billion mm unaambia uhuru nasikia unakopanga madeni nimeachaa na bwana yangubeanmimi vizurinunakuwaa madeni ongea na mimi vizuri ongeza ongezea nchi deni weweshediusionge hivo ufanye cheka t kwa mwishwnakwanga na o anasema hizo alafu anacheka katikatianani i et kamzee kakona miaka 56 na venye kamefurahiaa aiko sanauu ni nini ni, ana saii umzee akonaesa akona esaumekuja hapo umeambiwababa mngaa eayoteunaama mm. mingakua napatia wachagua gani hacha tuanze na hi abbnaona kuwa na ma hukoai mm. a <laughs> ah, unasema aehfikiria br mapeni aunapesa b aunapesa lakini nataka kupenda mtu utapenda naniikenya bila kaki labda upende yesu <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> eh, pesa ni ni tamu tamu ndugu peatamnduguynunajua ukiwa na pesa bro uko na heshima mm. uko na yaani ukiwa na pesa bro naeza pata hey. kila kitu lakini eh, eh, wala bromikuna eh, pe... la kichuminye miwambianga mabwezo wangu chapa kazi bro sura sura sura y bwana sura watu wawaajali chapa kazi chapa pata kazipatado fata au mademu nataka hata zari ukimtaka bro mm. nkona no, kitu, no, kitu vizuri unaweza bro unaweza yeah. lakini lakininkitu flnikezwetusanaainini lakini kitu ni trikimasi yaani mimi ningoje wewe unipende ningojee <laughs> <Mi> yesu <laughs> arudi na bado ungoje kupata pesangojekupataesa lakiniiyo sijuasiu mio hatamisiwaekipesa unajua kwa nini um. sahii sahii um -hmm. na dunia ya sahii ihis inatangwa tutanwa bchamsemhsawaachacha si mm. tuongele kijana wetu <laughs> kijana wetu huo hapa chini mwenye tulimsifu juzi yani kijana don't na sana eh, lakini <clears throat> kijana krg pesa zote pesa zote hizo msichana wake akafanya niniunduuende mm. oh. huko juu, juu. Will Smith, ona venye anaibishwa hapa na mmmmama <coughs> Bro. pesa ikopesa iko na kuna watu wengine wanapendana wanaishitumaishawanakai wana oh, wanabilan mm. angalia, angalia sijui kama tumwongelea tu, tu, naitwa nani udana udansa wa kurukarukatleak e, nini huyo hni naniabrpoholumona hi ideo yenye manzi yake alipost alikuata kiberasnaona wakablivhr na wakagrope moja mazi na hiyo ndo mimi nazambia na mavijana wewe ukiona bythewa youdont ee to eoachaikwambutekusema kwei oifoot ohuina usikubali mtu akufanya uio ao yeah, yeah. kama demu alikukataju una pesambona pesa. uende demu wengine na ushaambi wasiri ni pesa pata pesa uone warembo mti yangu pata pesa uone warembo yeah, no, waremboamnifurahishi de... yeah. hata hata <laughs> shedi we uko kwa nyumba uko na manzi yako lakini hamna pesa yani yani kazi enu nikwamka mnapendana aauimi sim mitakaesa msiei wachocha naimerudiana merudiananarudia tena Eli, mwindi <laughs> ndio dawa pesa mm-hmm. ukipata pesa mm-hmm. bromademarembo hukuja mhiyo ni kitu mm-hmm. hey, love mtaishi pamoja yes but itafika tu mahali kuna tu ule boys, atatokea mm-hmm. atafanyia demu yako kitu like ata kama demu yako atakua kwako mm-hmm. ata, itafika tu mahali ataanza hiyo ni upende usipende ngoja ngoja kuna kijana wetu hapo kando ya studioaaihali ulikuwa unasemaje hiyopintakien mwingineamaanisha upnd umeambiwa na ingin wetu ngi amesema Ah, uh, <laughs> really mm. utaana kuonautaanza kuona, kuona enyewdemi angu anapata amepewa seme amepewa000 naee wakeoiinginetutaingiliabestoime mtumwenye mtu mwenye, mtu mwenye anakupenda bro atakupenda ni and eh, kila kitu yenye ssakama una kila kitu wewonangi oh. aa mademo ana uh, uh, uh, sawachali ana kakirus lakini unaona anaenda nabnabl <tutu> na, na, na watu pesa analeta huku mtakwa boi ni at... 0e weeammeme nojana baraka ajasemaamekva ajasema kiekaekaearaka ajasema. ajasema. ame, ame <laughs> ame, uongo, uongo. <laughs> <Baraka> uongo. <laughs> <laughs> amedangayawatumchanvtuukimuona ah, yeah skiza basi aa uni wote umeuo lakiniatakula mapenzi aa hey, <laughs> <laughs> niusema ah, ah, it, it, kitu fulani mimi najua in it, the nex yeas sh feemaatakua a kubwabaraka mi nasema bromimi sahii this tim tha mo sahii ndonyakutengeneza nsip yako nyakutengeneza kama ni kama ni love, si na una, e, na una stik nao kwa sababu hawa ni watu wanakujali for huyu huyuw hauna shet hauna nini but huyu mm. mtu ako hapo akoapo mm, time ukigrow kila mtu atakutaka bro unajua hey, nikiwa naumsee maisha yangu itakuasa atakupenda atakuendauaona right right kama ni your group of friends, kama ni spouse, kama ni right yau kwa nini munojoka nini as much as nasema real love, work. Mm. Nasi, we, nikisema, channel, real love love love nikisema hivyo i a pesa -ni pesa ni ni tu tu sina niko <laughs> <Real laughs> niko nayo <laughs> real love niko nayo msidanganye but, mm. but hii yote Aha, ni. lakini naokanininasemanikisemahoahmsidiea tsinikonayomsidananyweikonayoiea hna pesa akonazo fedha ndo hana hela mm. hana <laughs> unajua kuna tofauti pesa ni ile unaweza kwa ukona uko na 000 lakini hiyo rent hapo iko <laughs> chakula hata oh, oh, oh. utapata kitu ya kununua hata kasoda hatasimoja uwezi hapo lakini hela hela ndo ileao ndo una aribu inao sia nasanasa kipata iyoso ataekanaani mona a ni yeah, na pale. kama kwana mm. biasharakama ni, ni marashikama unauza njugu kama unaosha gari wanaume huku ani kijana wtu wanaitwa ola pale pale kando ya studio na wameingia saaelgh kama unauza njugu kuja anajua yeye kama unaua jugu kua akuea amba yaola na sasa kama kana biasharae wanaeaata baraka ale kwenyea kwenye, kwenye iamn Tuna, tuna... Eh, eh, ukitaka mm. yani mkinipiga munikose hawa ndo mtapata wanipate mm-hmm. na pia di nasema tena shi mm-hmm. ukitaka mtu akuandikie ngoma mm. yetu m- <laughs> mm. eh, akupa <laughs> like, mimi na baraka tunakwanga mcukitaka mc ucl s ayoureens ngafanyia weki to legitbarakayae naiamiai napana gakatiawe tax enyway thats it don't foget tell us what youwll prefer el love or money mimi nimenda na eal lovesory aiiwoie aigooein walubengo hes aooie sthetotona kuna kitauisotha mhsijasomat mm -hmm. nimesoma so, okay, ni so uko nyuma <laughs> kni <Kaya> ka <hint. laughs> eh, mm -hmm. kitabuey <laughs> nabnin akosangistouktakaka78eriotakonazo na <laughs> no. so mm. thatokwikosa kuskia eh. so