wagwawagwailikuwa zimewea kushika wehave been out for amin barakuntaa kuambia watu tumekua wapi forko chonjo chonjo naja tunangianga itilafu ya mitambo signal zinakata kufika kwenyesasa tunaingia E, wanaitwa hey, wangu ni wazito yaani hapa we are in the presence of <laughs> hii ni hiiniesa hii kila mtu sema hapa nikulipewa tu kusikia huko leo nilikuwa debate ya eleion za shule kwanza kama kuna kwanzakama kunasiwezikuwa hii <laughs> shule niiina <laughs> <laughs> <No. laughs> <Laki laughs> cnahehombaya mm, sana hata mm, utapata nguvu ya kuingia no. uko money kila mali maze uko yani unanyora unapatapicha ya <laughs> happen, nikombele yako ya uko chini unatembea po siuwapi banachini kwa unakanyagwagaaaa mwi anyway <laughs> <laughs> hey, hav baraka osofu wanakwangau ni kienyejihaya kuna baraka hapa bazuu hey, hmm eakwanzahabibi kwanza kamawat wajui ulikuawana tuanze ama tusianzeanguo yanu ameenda dubai, Kine, <laughs> Saya, dubai. Sawa, tu. wiki moja amerudi akiita kila mtu habibi, habibi, habibi, habibi. <laughs> <laughs> aknakaaaema uskikama kanyuliza alikuja kupeana kauliza eh, akasomadmishoyakamawawaaba <laughs> <laughs> akandeka <laughs> okay. <laughs> okay, <laughs> <laughs> <laughs> naomse amekuja inh akonaeaa uio Ina- anaweza pita hapo alipem yote yakwanzia <laughs> <implications oui> a mpaka huko wenye wanaingiainukitaka tatu ni simu t koala msenasiwote huku tumechorwa tunakaaingekwakoangeaal aaama aa like, mwili mm. yako nzimu inakwa gimejaasawniw mm. unajichoranga amanaeatuusmamwli yangu naagimechora nab mdogo aaalianza kumchora akiwasahamefanya mi, mi zilea nilipata hata nikiwambia nilibia eionyeshi ninii liibiwa hapa <laughs> <laughs> ha, mi, mi, mi bedhe mi kama kuna kitu juu unajua kama si nafanya shinnatakaa sh, kujua sana naoo i si, mi peke yangu ntaka kujuawekatauakwambie mchoremadhayomchoe madhayo ama mchoe siuama siu mcoe nataka uingie yeah, uko taka uingi ukomara yako ya kwanza, <laughs> <Marako wa, laughs> eh, w- <laughs> kwanza kuchora explicit explicit dmaahakuna pl jachora mtu imechora kila mahalia ndanimecorana chorana k nlianikd <laughs> <laughs> <between you tamani laughs> kwa I'm a vitumitamanajua nakwnnaieziongea mashaikuadiia eutaanza kumio naja mtu akiniona aponaminachorayota atujwani hatanieayanuatkaa Yes, man. So, uh, uh, so, okay. ni scana nineso sichana ndo nani lakinindonaniwanezamna kusema ujaaadamanzi anguayo ndo nilimpata kwa the line of duty. So, eobiashara yako ni ondiitanaai kunaeait himeenye Okay. ilikuwa tiktok but akaunt kafakup lakini nteget back ni antlikora mm. but instagram most kijana ni mpole sananajakupikasipole m... eh, okay, mi, nasobanga watu itatokea anasomensomamat unaweza chili na wao unapatachilingi mm. so na. na kila mtnaea il namishza kubali nimekula soi na ni efoa si unajuaaynamepikasi naonja nyama ya kuku <laughs> <laughs> <laughs> mtu alikaribia kufanya hivyo hio o ko kwenyeo ako wapi amerudi amerudi wapiamerudi najua ala nimepigia mzee mara mbili hajashika akakata lakini labda ako uwarakatange uko akirudi ni mboka saakomboka mnahani ako odaybado emiukiananasumbuanga anasumua k <landmark>. khy <laughs> <laughs> <line> <laughs> <laughs> <shigamel> <laughs> <laughs> <laughs> ama kama, kama kunatunai boingi ukonaemu mdemukaiiya sen anananamrushakwaasa wanzaho waaendelea na njia zako a h akona wangapi niko naun mbili moja nimefungua imepita ni 30. 30, 30, eh. na 303000naikonai lakini kama tulisemaawehuksinoiu naitumiaga madeo zenunilishinda kuitumia haya ilikakuna oh, oh, <laughs> eh, tiktok tiktok imekuonyesha vitu nyingi very crazy eu niambie ile crazy, crazy. kabisa yakokabisa ilikasema we sasa hii mmezidi atakaa we ni fan na we unanitamani <laughs> kuna baba. Um, u mbababba ushaipostiwa na mtu hadi unauikaanazileaakaaba alau unaonauumbaba ameos picha yangu alafu amewekaanarombosea picha yanguilionea kitu nilipat inaitwatsdlisumbua akil sai kumtaja najua mnamjua kaa mnanijua lainiunajuadi mii tukiwana mbabanakutovijanawalibambikana vyenye na vitu alikuwa na, na checkie, inafanyika sika <laughs> no, oh, alikam lakini hizo vitu unafanya unaona ukishika hivi unawekana unanipea mimi na kuonyesha Oh, saa mzae alikuwa ntaka mademua oh, so, oh, uh, uh, hey, hey, mimi nituingie kwenyealtakang uongea wahani waakuangi Oh. Mm. una watu kwa yangu lakini mademu wetuhuku mstari huko nazouhnilipata mshikakweza lakini si kupenda kwangu iwzana weza mbaya na huku watu wanapiga shughuli Oh, alo, mm. kuna siku nilikuwa nilikuwa natembea niku, napita tu harakati zangu kupita kwenda hata masikio yangu isikie kwanza ni ni kidogo lakini ian iemayn iidoo idogohanii ekeake saahii si makofi a mpaka nikahurumia mtu alikua wukaskiak baba yake amekuja naaiiu ukipiga shughuli kama spika moja wezi kutosha juualikua na mpaka ngoma yake akejasaidwan ya <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Yeah. Kula, siri ni gani hata nilisema iahatamiilisemanaonangu jamaa kwanza unasema siku wangu kwana vynaembiangaaauba juu yangu atwakutembelawawalaaauliza kwal wangalenyumbaaelalatu andaa kuongelea hukomboimboapige mbotenda uili nimwambie hacha nikaebasi nionelabda kuna vitu vituatayi unafanyaitamo liaaaona ivu na kama watu wajanashya wako kwenyeeina niliulizautakaa mtuhe akasema braamwa nihivi kweli siwezi kuja jua naogopa hataaa kidogo pia yeah. leo a hadi leo shedi ame kidogo akaniambia ndugu yangunimeiona kibahatimbaymi nasahau wingi nakua na shida ya kusahau ntamwambiaehiyo imepitan lakini kamatumesema tunafunga na waoonompenye imeikakila m kristoila mmwislamu tunafunga alauunaunga na uh, waa weekend. weekend. okay. weekend imesumbua a wamepigana 5 7b nigamana eh, yani watu wanaihhukoapigwagungoma wa dagoreti baba ya mto, na Trevor, sasa <laughs> Trevor, <laughs> na lima, mtu anakuja kucheza nasanalima mtuaauusaa lakini, mpira, ngomeli ngomeli, nae, kama kuna mtu i n m ana kimbiangu nampata na na si tu akouko nyuma siknasilami akiingia kwa field ala field alafu euaun nikaanashuka uanaeonile wanatengenezangu inakaa basiinakwanga wanaweza sikumana na matatu s um, um, yeah. si, akina kiburiwakawaia nachangian venekohivyo tu nakujia senait wanaribu hk zako maiapoando <laughs> ikando ingine ni matiax eh. sasa matix tuseme ni Ye, sawa okay. wamejaa matix akishika hapo <laughs> masaka wanaskumanga akunanga sram yadstishaisukumwa wanachanga wakiwa ani wanasukumanga mpaka manatiza zinachimbaameikawalitoa Fal- hey, man, <coughs> man, man. watu bungoma wakakuja kucheza na sisi homu Waka wakarudi Waka hivyo boriiletu walishindawakuhinda <laughs> poa waku walishinda njaa kakua ukakula mm. na mamosutoauku uh, tena umekula vumbi aira ukarudi hivy eneini si walijaribu kufika mpakamlikan naogopeway tuko nafna na, <laughs> mm, mm, na... Mm. histori yetu ka atujaia wenyewe alisema hivyo so kama podcast uko uko uko ethiopia huko ufike haraka nauukharak tufanye ile kitu yetu uko hey. na huyudo na okay, anaianatkonajomaa <laughs> <laughs> asaid si. <laughs> <Ngokos>. eh. <Yeah. laughs> <laughs> anyway. As let us avail ourselves this weekend tosuport your clu thats abig teaminfac is suppose to play withfij now Yeah. Yeah, yeah. natuaana alitwambia nataka tuende klabu yanguasemini akekiambia wabishtoauna lau yangu amtakuaiemaaaatuende <laughs> yeah, <laughs> Hey, watu eh, antumeingia ndani ya hataatueikashanga wanami... huko ni <laughs> <Oi, laughs> <DJ, DJ, laughs> <Nika> kwenukasiahaue <laughs> Uh, yangu bathda hey, ni juli lakini najua nikiingia club yangu kila siku ni bathda yangu mpaka management wanajua, <laughs> <laughs> <Bwana> management wanajua. <laughs> weekend tulikuwa club hopping opin maklub za vyenyeji tulitoka tuli klabu yangu aia abai atiam imepo sasahapo o vikundi zilienda tau nini muliendana kinash kukafriziwaukapata kumefungwaiga tukaambiwa sisi nyumasisi na si, sisi tumefika tuka tukasikia watu s niliona sasa usiti meharibikamina barakahakuna ubainda kutuokota juu tume waca tukanyage ktokaakahboouauhl aliwaaiilhisieatwala Eh, sio so famous. Ni kofema, ni fema ski lodge. Ali amefika na kwanza aniambea baraka. Homa haifika kilo shilingi aie. Eh, natumil kwa sababu ni prank. Unaona mazungumzo moja mbili asipapa. Sisi hapa tu. Aza shangaini club gani kunipo. Ali amezagea hii street tunapita tukatokee. Boladi streets za itokes kwa ngi kwa bunai hata kamawenyeh wenye iliingia hiyo sherehe fifa ilikuwa ndio kilosh ilikuwa aaiibeimoja eka aambbmoa imebaki hao aabaatna na, na. Yeah. <laughs> <laughs> ya na warasalembeabinilikua naswaliswali na. <laughs> ientists hae99 eeniofm za wanaume wana yanihata uh-huh. <laughs> ah, tuanze na oeza mezamanzi yako akuambiaekubaao Si boaz, na meza je pitumisiezi meza itusimi nabebananpata panaeaazatabida itabida aa naja nikulize kweliikiami naogopa kumeza u hii <laughs> <laughs> ni kaa <beti. laughs> zahiyo <laughs> tembe iue zenye zitatoka naiwache hizo zingine mm. ni ngapi unajua hapa tumebeba tume huko chini aishaishangoananata kuniambiaeisasi ni njamalna mamashin ganadu aameamaau genye <laughs> <laughs> na si <nasi> tumbulakini <laughs> <laughs> <laughs> mi kusema ukweli mi hadi dem itabidi ameelewa bwana <laughs> unajua for, mi I see for girls its different cause dem midm after mm. after sex after na by the way, in fact Kwangi, as in, of, oh, eh, nilikuwa nacheki ilikuwa ni gramamanisijui venye, pit, venye pitu zinaaribikia mademu so kama dem zinaharibikia na ni <laughs> sasa sisi, <laughs> bichon, sasa sisi so... wenye watu wetu bado wajatokaku ukiekidem akimeza hiyo i ihat akwa zimeomiwa hyo s unaona venye kamao naniangalia ambao kwani alisomea shule ganimauj ukufikiriahmi nimeifikiria sana hiyo tembe itauaenye itakua zimelisw inanina we inauainadsinaba so, I mean, mm, <laughs> ina, inabanhiolerudii burnt. ina <laughs> <laughs> minaweza fiki, fikiria kumeza lakiniunafikiria eh. kuna uwezameza hiviibak kunawatnae nani anamezewa ni kamaina uwekee Si mauumauuikohuna sa si <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ok waz wazungu na <laughs> kuna wainameaidogoan oh. yeah. no, oh. unesh <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> idaibako ingi i ingine kitu inabeba hizo mavitumoa ko hivi najua <laughs> <gine kojui. laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> watu walishinda adoaat kwanza ak mi sijui mi lalllinaarabnmankelele mm. kuni, mm-hmm. nyngitu <laughs> ah, ni kidogo nacek walbum hakuna ngoma hi kunnaaalifiliondo album ya drake drekilini bamba yoteboy donda ya kanye west sasa hapo ndo wakenya tunajua kuiatuhuyo ni mkenya huyo waishidana kanyeesthuoa inginewewe huo ni manzi yako ametusiwa hapo eambw dyake nimtunia aaataanya niiaaushaendaoeuhaaaniwane nawe oaiawnao imeche likitu lifanya sinazasemailiweka chinienye unampenda nilimpenda aiakiwa na mtu mwingineiibiuehe aui tulia tunahebag pamoja lainibagenyanah iliku najua udemnadt konagoyi mwingineawaani weniaindoaiio maaimindo nakatwa ukisipo jibu minasemadnmnajua adisikitu iniiwangui i si yeah. yeah. ukitupatia hiyo yako si <laughs> <laughs> <laughs> na si hizo ukonasiiekei maneno ulifanya hivi <ya>. hivaabar <laughs> <laughs> lakini yangu ikuweka tatu ya mchanai agongo syatindakata abaanisoali coronaink kokalalelaiiai ifeint tona <laughs> <Kwa> ndoa <laughs> yako nilimwaiaaaibado utaku naona hivi unasema ni jina gani kwapo chindomaana naanga ngombe mara5 o lazima <laughs> Ay, <laughs> it kwa nini ninishahadimsidomana na nakwambia siwezi fanyia mchana kitu yoyote ingine ama kitu yoyoteyoyotay miadi nimechora za ni, ni tatuzawo mdem bado lakini sasa mimi tena <laughs> siwezifania dni yangu ni ya sto lakini yangu ni inanionyesha oh, <laughs> vlenikwa fala unanipatanikiagalia nasema a Ba- mbaraka, mbaraka. wacha kwanza kabla baraka ongee <laughs> mimi amaokt mimi nakwanga wanekanga <laughs> na side mmoja ameniambia baraka anajuanga kupendabnautupe yeah, yeah, yeah. siri neneeneji <laughs> sí, k- uh, <laughs> uh, uh, i kuuaalajua kezachea hivi kidogobayaaawaadh hiyo tunakaa tumeta tukeanunini yake ni mamanzi watuwenginee makweje <laughs> mrembo <laughs> nakonna mtu amweiaakona <inaudible> boi <attacking. attacking. laughs> hataenenauliza wonanaea kua ni ki madeenye wanakuanga na watudaaachfayanaubadoio mi nazasema nili a na nikisemagenunua bana badala ya kufanya hiyokituona saa natembea juu ya mtu yaomai iliniacha na alama enyewe atakaa sikuweka tatu lakinikuna tatu baado uku ndaniiyo roho bado iko na, <laughs> na tatu ay na alifanya mbayaminawambia nikianza kuhesataamoe uikiraitabidi <laughs> tu mesema ndugu yanguaaa yangamiaka nn nmameata hoiiliwaha likua naye ho Oh, are you getting wow. what I'm saying? Sasa, wa hizi ndefu zako umekoa na demo moja. Manze, aduskii. Through from 3 na 4, tilikuwa best couple. Manze. Alikuwa yes. alliance dolls. Mm. Wallahi. Mm, ina alliance. Wewe <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> uta uta bipi hio? Wewe utafuta <laughs> <BP> bipi ya sandwich wewe? Ukinamini hapa. But anyway, azaailiua naahya wke kamanajua madao zaiha an a yanuhnahiianaanawwana soalikuwa napiga crosunty karibu kila furahiaanzhalafu hiyo so ikaisha ni kama siku lani nikanzanga roscounty ingine ya kutoka kiambu st mekula ma kam ari yaak naaka k nilikua nangaliava M- Maza, M- ile siuando iema mtu ako penye yako anafanya tuakasirikiwaukabaniwa si, si, si. si, si. juu ya mtu, mtu <laughs> mii sieiauum i hatukwa tuna date na chase? <laughs> yes, i ilikuwa sasa alikuwa ali ali- alisema tuende nimpeleke apiasiwe sasa tukaenda nini nini kufika huko eh, x wake akatokea <laughs> na eh wale mna vibe Yeah. Ah, ah, walishaiwachwa <laughs> ah, wa <clears throat> kama tch, kwa samba hivmimi <laughs> yeah. yani, <laughs> hata ningefikiria ningejikata ma. niende home lakini mimi <laughs> <po> Tuli, <laughs> tulirudi na wao okay, wala walikuwa mbele ikafika mahali tukachana tulikua tuka minikiai endo njea nenda solo kumbe uboi iaunaenda naye tukatembea yeah. m- m- naye tukibonga sijai kuwa weir- kama hiyo <laughs> unaongea unasema uliuu naongea nasemaso unendinamnakanyaga uoamowazzmnajana naaana aliuwa hivi kulala ehmaah aeameea kulalanikaileati unaedia bwe wa demi yako yo o uodm ndo alifanya nifanye vitu nyingi for love eh hey, brother I'll break down hey, lakini o yeah. <laughs> ni god, god, god <laughs> lakini, a tulitoka huko lakini namwambiaa kitumoja bao bado, <laughs> bado <Nico. laughs> <laughs> i <Mimini ula ula. laughs> peni yangu kwako unajuaunasko kwanuiwabaeniwakalishe kiunaunamshika mkonoo oo kamabaahakuna mtu anatikianga kuachwanaea itikia uniwache lakini takurudia nikuache wew ngenipee nguvuminilioachwa nikarudi nikaachana sas al ni ule mmoja anilekenyeiali alikuwa nakuaad ananiambia man kibuiminaona ni uyuaaa kutoa rambirambi za machozi ma afte hiyo stori yote nikarudi nikaona ah, labda tunaweza rudiana <laughs> <laughs> na tukarudi hata kuongea viiti <laughs> <laughs> eh, sikumoja si nikamua nie eh, maialsmatuko 48 inss eh. na iindo zuri yetu if is isod giv h episod o episode tukatia eh. hapo vijana ma twende tufunguenamtaniliau mt watatu Haya. na hyotunasema yeah, so tu, tu niwe e. oh, ja. i ni <laughs> otajitokeeatmanziyako anapelekewa kuku kama hari jeni apononiaka umroii kuandika ni uowgwa wagwanampia minaa iatakila ahaia anotunaingia ile wiki ya kuandika btunaingeaaca awatua wana invigilatiwa na drones amjoostori yeah. hey. <laughs> <doing no> <laughs> ok mi nimechekijuunikona onections naambia hii dunia atafuteni connections and because of that adios amigos