kama kdwtm imwamb na emanzejo hey, liko na homabana jana ohoaaumbnailitokea ja nasikupewamasha yangu ni mbaya napata homaaby <todicabia> <todicabia> <todicabia> kwanza liouka na waislamu inheui wapi makofi yao Oh. Got... A... lakini hawa ise wanatesekanga mi, mi ningekuwa muislamu mpaka saii ningekuwa nishangoka hii kufunga juu tunatembea na shedi juzi nawambia hey, ndugu yangu angalia hiyo imepita ananiambia ndugu yangu haramanaiaini ananiambiaje <laughs> <laughs> niambie tu tuina usione lakini we niambie tu unajua itakuwa dhambi pande yako niumesema <laughs> mimi nimesikia tu kufuna mwanzie masku mingi msanii umepotea wapi na nulipanda bei sikuhizi ko kwa maiksenga hukokisunz si kupanda b ni ninini ni. ni pe- ni, ni pesa ikiongezeka eh. pia kuonekana watu, watu, ni shida unajua hata siku watu wananiambia nimepotea jua ni pesa, pesa. Wee, jua. ukisikia uonekani <laughs> <laughs> e, jua ni kabesa kameingiawahami nikuambie mimi nikijua sina pesa hadi siezitaka kuonekana bali nimekuwa tu arualafu unajua saini mitiani tunang'ang'ana tuna, tuna nimegonjeka pia mimi niko na kahoma yangu pia sikupewaowatwakij aando hoe yako imetumia m yangu nilipata sikutafutaaanatoanga lbam lakini lbam yake jaitoka hata hata kuimba sasa kwa kichwa sema hii pande have aiei alicherwa tatu na makaa makaaaubaamkama <laughs> <laughs> um, lakini sinaua <laughs> <laughs> jina ni ni mm. kamanches si ameniuliza good nikasiiameniulizaeulizasama hapana aomaana anyway alafu leo tumeungwa tumeungwaumeunantuseme jina yko ya usanii ama ya id chatuni jintua utaaribu unajua haya minaitangua kimilu jisituliehasemasaumes nitonga nae6kaoshd kunakuwa na shada nyingi hukokwanza kesho ni i idy wachaa dini wapigie moja sh na trak za mziza niginshlaya kuei kutengenezat mbaya sana anyway, onto the podcast eh, juzi ilikuadio introduction zetu zinakuwa refu inakaa ngomataca ina. kuambia wasikirizaji bodi yaompoition ya Oh, no, mm. eh, ah. yeah. yeah, yeah, tutaaaituesem hnilikua nasema wanza nataka tupige esapri makofi kama ni ukweli alifanya ile kitu <laughs> kama, nirihana, Bad girl, Jewewe. Jewewe. Jewewe. kama <gibs> ni rihana anachitiwaje wewe tunakufanya kama mwa kenyahacha tuongelesaa tuingili kwasasa meankiaavizuri meshika sasa njea weindanaminianatus kazi <laughs> by... hey. yao ni kuchekesha watu na mamanziwa wenyewe <laughs> <coughs> <Aha. laughs> i like, oops. Oops. Oops. And i o <laughs> <Oops. laughs> <Oops, rudisha tena. laughs> Uh, like so, like uh, wanasemangajejumii okay. uh, <laughs> mm. ni ni yeah. wa huwezi niambia Mi, manzi yangu atenda akate boi mwingine mate akihani ah, ni mimi kwani minawebotunajua kaawewe ulijua, ulijua wee we ni mlevi yeah, lakiniaukujuaana <laughs> lakini, <laughs> lakini, ah. sasa hata <laughs> ulitumiaon ao ao tuwaaauunaona pia pia nyinyi mazemutuambie unaona uh, ni sawa kusamea mtu amechit hata kama amechi ni mnaonaje azin si kidogo hata kama amefanya the most amale tuusemehta ani bora tu cheat. any form amechitiofchi mtu anafaa sameunajua sasa shida yetu tunaongeanga hivi tukiwa maboi wanadhani azi tuna e mademu i admoiia barakaoaakanana Mi, a, ma, a, mi kwangu kwangu sifai sifai kumsameeyasifaiju eh, like as in ndio hadi afike Mbonu. to the extent Mbonu. of having hata yani yani hata hata sio siohag bwana ni tumate, like ume mka tatumate tu ni ngori lakini Hey, maze, Mape, you, mapenzi you, mapenzi, you. mapenzi ni kitu kitumbaya no maana nimesema sifai but, no, but, yeah, but you, like you, you find yourself mina, mina jijua, na, mi najijua nayo mi najijua mi nayekaa nimependami nimependa nkwanza msichana kona ahaeemo msihan uena unanaukona siu mbombona hta unani na uko <laughs> una na mdomo acha ata maski ufai kuwa nayokinyamacho ataatanisionge kimeruwanini waku maboy hadi maboy, maboy pia dipa maboi huchit maze mbaya, mbaya sanami kuna kicukujakuona cheki hii ni opinion yangu tu you can't be a high, like a high value man na ukona dem moja hiyo ni uongo mpaka hata si simekubaliwa ukiweza unaweza chapa nne weweeka nne ukiwe lakini haijawai sehemu demana wanne watatu mbonaminakuanga nahiyo hiorinakuanga nimefikiria amaweah kimakoa inimuwih kimaoaia Ata, ata kupata hata tukumaliza kupatapionya wasemi nilisema dem si, fai, si fai che, uh, de cheat. but, but juu mi enyewe kuna vyenye nakuanga naoza agree ukiwa in love unafanyanga vitu wazimu wazimuwacha yeah. nikwambie utenda se ambie boy akuja kuambie manzeejo eh, manzejo kama mdemnakwanga nimemdedi natakaa kushinda kunoko kwake lakini kama atakwambia usiwai buda kama boy, we prize. <laughs> <laughs> <inaudible> <inaudible> lakini sasa <inaudible> <inaudible> kama mwenyewe takwambia usiwaifanyabomwenyewe ndana unawezarudiana na demu wako wakiwa mekuchiti enda sie <laughs> <laughs> siemino siani kan koneoromimi kama mi baby boy kanchit kandai miojominbo naoganimekomanail kan chit kanda unanchitaj siju ksemaiyokito a wanangai kit <laughs> i the moment umesamea dem hadi hey, mji si mjinga kama ameadmyeneemabiisiamii e nikae e e miir demaieshimu ulia enebeboadm ukimrudia cheki e miskitu yote Misikibe, misi si misi lakini mi nasema kitu fulani huyu dem kimsamea tayari respect itaenda chini ataka tu aseme o oh, uboisi alinishika juu nilifanya hivi wacha sa nikue mjanja sasa nifanyange asinishike na kinishika si atansamea tu aitaenda eh, chini uoaalethe uodemaatakubali ama kati hata akuja alie hmm. akupijie magoti wewe ukimkubali tu insho mm-hmm. nimi hey, tu hapa ningerudia demi yanguwaliuza ile ya nyumbani wakaleta ingine huku isomiatikwa sizani kanyiwasehemu kanyi, kanyi but ilitokea kwa gram yangu hapo page ya citizen mm-hmm. Wegoro, actually gram youtube Wegoro ali ali kwa kwa, kwa conference yeah honorable Manjua, sorry sorry, oh. sorry excellency wagbwao asajuu unasikiza bu nkulizewewe anakwanga kitu parliament akitoka so was ayoaaygo <laughs> waigoro, waigoro aki, aki, aki, unacheki venye ukisalimia wase unangi aba mm. william ruto alafu azimio la umoja umojana yee ni take it this way uko na demi yako ama wewe hapo msikilizaji uko na boi wako aite akuita jina wrong actually hata kuita asef jina wrong wale wale uskin ni naweza relax right, wale wale relax what is curious curious Beautiful... ula unaita jina roga nani ninakaza ninakaza kabisa kabisa kabisa hata hiyo na ukigeuka anaanza tena we, we anyways alikuwa anaitwajewanza shida ilikuwa <laughs> tulikuwa tunaimba <laughs> tuna ngoma ya mapenabadalaaniseme ah. <laughs> i ibayanashikaniha halafu tumekmatazas ndiko kwa nyumba ya pinapl alizima ah. ngoma akaanza kufagia nyumba <laughs> uh, uh, uh, uh, uh my friend Ushiski unatoka mpaka haamiweiiiu manzi yangu akieza sema jina ya boy mwingine tunampigia simu a niajetulikuatunachili na manzi hapa yanguwaa shika tu mmalizane na e aunitanasitaod aiweiruianaihi lakinihata arihiyo naje kama mnafanya shughuli mazeesasa hiyo ndiimimi ngoja mimi kwanza ukaukanasimama kwanza nakuuliza Yes. Oh, okay. ut nwyall me jakthis mm. is, is my game iamronaldo yu arellineihi dkitas unajua heri kitusijoona heri niambiwe Uli, uli, uli uli, cijui, uli upea, nani diabs wapi lakini jina man hiyo u... hiyo hiyo hiyo sasa ni, sa, ni, ni ni kitu, ni kitu, Many, ni ni kitu m- n- na like mi mi mtu i am one kind ulikua unafanywasiji uliea iwiianiin mtui uko uliaabkona kichwa ubwampakuliuonayakuna uui kueau hukuatu huku, huku akonaiataki <laughs> <nihili> kufunuka <laughs> eh, tutoke huko imekuwa in, intense for a minute yeah, yeah, tuingie entertainment yeah, we yeah. nairobi iko na watu wengi yeah. Hi weekend, imepita ilikuwa na sherehe sngapikuna watu, watu wa nairobi walitoka wakaenda amapiano kisumu Go, guy. kuna watu wa Shin City. kuna watu akina mukabi big yake mae ili ali- alienda alibeba a yote akaipeleka winning post. Wewe. Bravo. Aus, nilikuwa najiuliza yani wacheni mungu waitwe munguwaliendau najua walienda, walienda yenda, yenda, post. unajua walienda wengi kwanza yes. alikuwa niambia. wali- waliita wali mademu wengi walikuwa wameenda ameenda Ah, kama hiyo <coughs> post post sawa hapa alikuwa pajama saa kwa gari, <coughs> <About Olivia>. <coughs> <coughs> anyway nilikuwa naangalia oh, to like Hey, wacheni mungu, mungu. Mendo, kuna... kuna kachela kulikuwa itemunuklikuwakachela machakos kun koela sahukokwa watu wote hakuna mtu anafanana na wewe kila mtu ako na sura yake <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> unaona yakeanama <mpanani, coughs> Uh, do you guys in signs? Eh, in fact, kama Skopio, weena, sema iynunewnwnaweieeasw mko inaweza kuwa ukwelisewawili omi nimekaa naonimekaa nao wanakuana namsealeaangalieawatuwaoeewaliduwalichuua kama tuseme like five or ten people labda wakastudy wakastadiwaseebtbami sioni kama ni tru lakini sijui mazee sijui alafu sasa unapatanga kwa relationships ms anajitetea nayhkmi kwanza wala. nilikuanga na x alikwanga amechambwazo mazodiahaki <laughs> ya mungu nilikuwa nilikainaua a alika na eow saaanumeenda alikuwa anaongelea x wake anasema saini yako ama yake wanakwanga at ukitaka kujua saini yako hiyo imeisema do aauiwen <laughs> right. oh, aybwanangalian <laughs> <What time? laughs> <laughs> Eh, wanaangalianga eh, the specific them. time usiku day month kidogo akwambie akuambie he modhaa daktari but i think misi amenyingi yo stuff hivyo no, so ma. yeah, vile mademo nagtisiuamaenunaona iyo kitu inakwanga ina mi nachukulianga ka kitu spiritual kwa sababu hiyo eh, like, aminaonanga hizo kuna venye ko nazo Sama. lakini kuna venye ziko kwa sababu sasa zinatumiasasa manzi anaweza manzi minga anaweza kuwass anaeza kuwa anafanya <laughs> <hapa, laughs> si upuzi hapa alau anajaribu kusas sionakwana m inaonaga Yeah. mbona usipigwe the uh, uh, the same same people as in as in, our kuanga, ndo in into the next ya Mi, kuna kwanza ni like the third time nimekuja kuisikia mm -hmm. nakwambia ati nililala until my body, my body body soul left the body. The yeah! mm -hmm. and went into another sasamaginumeditatespecialli asubuhi wetuwamka asubuhi t tulia tu umedi bt kuna kwangana di zami ningependa ai sasa ni wache huku taua nawamkeamkiol imeisha nasijarudi mjue na na kwa mwili exam as you wind up. Mi me <laughs> me <laughs> lakini hi sehemu imekimbiameenda siakahtkichogeacana uy lakini mmejibamba nimejibamba thing the mejibambaeiambammejibamba thing na sherehe zote tumepiga na ashinaadi na nikiambia wase waseesi ukitoka athiriva uingie nairobi yeah. bia mm -hmm. utarudi tu ahiriva mm -hmm. nimarangapi kamau hey. <laughs> mbaka nilichoganga wamanyaunyoni aje aokoaametuationikonyuma ukonaokota kuikarelezindo mimi nashiay siku liliziaya siku yoni ape nilitokea sikia tueiaumenin T- tmo- more life, more TM. baraka mm. hapana eh, kama shaka eh, oh, no. eh? ah. <coughs> mbarikiwe wote ambai wenywotnaa wannawas leo kila mtu akona swali yake swali mojaiyangu nini They say, akili ni nywelelaii mbona kuna rofe mmesikia <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> hiyo lakini bob mali boma anakwaroe <laughs> <laughs> so eh, as we finish, a, lakini amesema ni iseme eh, heayhye tulisema tutawambia tukimalizaba