wagwan wagwan my people wel come back to yet another amazing episode of checke to podcast kama kawa kama dawa iam yo topadi top most host nikamba himselfu and today my cohost today is none othe thanahimselfu uh -huh. ulikunaitwa iand iaa ah, oh, wapo ah, oh. kando kuna nani mwenyewe <laughs> <laughs> <laughs> haya nataka, nataka wacha ni wache moja ya komedi mi mm. si mras lakini wanatihiyo acha today in todays episode we have been yaani ii ni kama unajua aasiekuwapata ni ngumu sai ni machampe kidogokidogo unasikiako nasikia komauiatasemajina zen nezasema ile aidunyinya mtambu wangijina yao kwanza nitangwaai ampio oys tuko na tev hapat bm amnmwakatoa ombaawengine waktounowau mtu anakuja na mkulima waukuhowmhwwmnasi quelikuna wangana victo theend tuna eh. prize ahsewanme jo uh, not most people actually nobody comes when youen wanaom ukaauduho naawafawaneaaaawash iaswaaauaende tu majuu y tu mahali maisha yako mm. ama uketuaapa kenya na pesa mbaya yani pesa si shidangesgani tuane hao a ngechagua ganiaonaminaona cheki kenya unawezajibamba ukiwa nadoeri ni baki kenya kenya ukiwa nado bro kuna nyingi sanaa ni venye tu labda hatutakusema hey, hey, hey. hatuna pesa iko lakini hiyo pesa iko na matumizihatuna hela sisi hela niile ya ku alauaa ujakata nauliak adimi msiweiena mauuaea ufala saanaena majuu ea mau naamaishaana ahuko kwanza unajieaeyaua ishajua swalienuiliwekakwa lik watu ilikuwa na tutenda tutabaki na wao kenya bwana wanaenda majuu wanaenda kufanya ninpesa ni sindotulikuwa tunaongea na shedi mm -hmm. tulikuwa tunasema zile mashida si tunapitia kuna mahali hazi hazimsumbui hazi alafu mtu natacheki mimi nteena yeah, mali shida ni, yeah, ni, ni ugojwa <laughs> <Shida ni mgozwa, laughs> na ukedi <laughs> yeah, yeah. tulikuwa tunasema unaenda kwaunapata kitu nya 5000 hiyo mm. 500 uko nayo kwa mfuko lakini imehesabiwa wezi00ununuen mm. Utoke, utoke kwa liga, stuuna, batu, na iyo siku ukiavuachayo umeharibu mipango ya mwezio <laughs> <laughs> mwezi mzima Yalla, oh, o oh he ha he tena. Unaanza zero. Unamtea hivi lakini unasema lakini ni ni NSC. Bora bora bora NSC. Hapo. Yachukua 5k. Unawa pakaza hizi ya. No answer. Eh. Lakini of course kuna mtu hiyo 5k ataenda yoni. Hiyo hata likueaaih waindi wanaweza kutekauva kenyatammain sahi waindi ndo anatotoka mademu wetumambo madamu intaoaa maboianaiaminiamwaendeshe lakiniikamate hivimkuyshida ni unasikia mm, haujaona <laughs> uelekimpiapiia kishiapiga taisklia kwatumbonwe likua anaambia mlikuwa mnapiga nao sherehe wa waka wakawekwa makosa makosaaad mazee lakini ba tlitoka mapemaod lakini iliea badoaaad aalianya msteaadinali kidogo bwana maze atuauane waab isemi iyoendetestini ati kokwakicwa mbaka mwenyentaa laini abdaonaaiizilehata nikichoma niliwaeleeawaelezeahata nikichoma niliwasho namkaelewa ama akona nywele fupi mm-hmm. alafu akona msasa unaona sai nonilikuwa nasema ino nilikuwa nasema for fixed i want to explain mm. lakini imagine oat iothesamdia personality by the name of ofyama No, enda tuone ama Wacha mm -hmm. chani, chani tu uone udem amatatumuone saiwacha tumuone sampenzi mtazamaji unavyosikiliza hivi tu nataenda mwangalie ayamatienokiare nai alau inawsaahidsasa niu su iiha sanauliko ioao pae dna bch yangu ayasasajumini mesemaet yanguaa kusikiya maunaona oaoana sasa ianajielezaninini unanaa inakubamba unasema ngaimawee iwalewa miniko na best yenu kuna beste yenu hadi nyi mnajua anasemanga bora o oh, dema akona miguu inaweza mfikisha mpaka kwake bora <laughs> <laughs> <laughs> iko na aja tumtaja yendo aga v <laughs> <laughs> tumcheeeandtasiana kuwaamatwane nawe teiii maet kwana oaaoaapo koe toic swali wee ouaairweiydni mrembosua I, mwili amenyimwalakini uh, uh, mm -hmm. sura aknje sura anafanana na mimi lakini hey. mwili nayo amenaaiunaona jibu yangu <laughs> a <ya>, <laughs> <man, of> <laughs> <laughs> <laughs> sounajua kwanza kiburi nimekaa huku sana hadi ni ngori kupatana na kitu inakaa hivo hadi sa ni ngori kuainnajua e. mm. huku palituko si hadi nyimnarada mm. sekta zote ziko Ndipni lakini mi hey, mimi sura muhimu aiuamiaosiwei wachoa aiiha ndani ya ari anawama iunehuekai Ja, kuna hmm. Shusema, hmm. Sura. Bora mi akuna kitu nalengaamghaaumi naeza sema pia surasura sure inamatamaaomaemaiii inasema wewe huku umenyimwa ume unashangaa kwanini unanyimwa kumbe ni mama yako anakuombea huko nyumbani yeah. Yeah. mama amepiga magotiriswa mm. mtoto wangu huko aku anasoi shirikiaaish atrudi kwa sokoaii niila mtee umeingia namlanni umeingia na mlango kwai lakini ujafungaunaweza tokahama mimi ama kwani mi amnionika naweza kuwa namzsa amjui na Kwa project sasa kiburi tuseme wee uko, uko na mazi eh? lakini yani mumeelewana wewe unawezaenda ujibambe na watu wengine mi nawezaenda kujibamba na watu wengine lakini mimi ndomei hii ndomeni sasa manzi yako anaweza kuja hapa kwa kwasi anaweza sema leo hacha nitembelee anatembea kidogonmena wewe yeah. pia unaweza unaweza Tembea. kutembea pia mm. nyinyi but sasa yeye ni manzi yaowenye mm, tu watu wengine kidogo wana- wanaonjaonja ni mazi yakotaka yani. ni kusema nib lakini hoteli ni yakomoaiwemonaiwe yeah. tu, tu <laughs> una tungine nakuanga saaandomazi yangu na kamunaienda urudiahapabora hey, kulalo nalala kwa nyumba mchana skulizi Eh. ndatembelea mwenye unatembelea lakini oanaezarudo sikuidaaosiku ameingia kwa nyumba haongei wanza mtapanatae alau nyambiebro uaakwenjewana kunyiachanikupe na yndo nilikuwa nasema sasa imagin ukokwa alau mazi yako anarudi nakupigia storimwanzetu umepataa labrayo aalaoepande ingine umenyimwa unanyimwabhida ninauakuahmnnntaaiahisi nikusema hbn magitamali tu but ni honaukaakoe oh, e, ni watakatauauingie Bas, <laughs> kwa bed naama e, manze kufanyafanya ujinga kama ni demu wamaana ama, ama dem labda tuseme umemwona leo lazima po uanze stostoi na yeye hey, nini labda siku tatu mbili mm. ujifanye apounajali unampijiapijia masimu yani weweile tmnapewa labda nikama fta kama awiki vituolakini dm ni tu apijie kiburi ukaachani kamvtu mlango So, etuaudeaineyn <laughsINDISTINCT> <laughs> <laughs> Mm. mitagaruduniambi yeah. mm. yeah, yeah. ule boa kupiga ikituaneakouchiniiakulizanaitwajedweohata <laughs> <laughs> kiunafana nisiweze ni juu wiki mbili anakuamuuaakameoainaonyeshaimademualau huku nje maboi wanasemasiweisikia nikuhminaona no adi ama wa mademu wanasikiza wanachukua tips za kiba wanatumiaboasisi wow. wa ndo tunafanywa kauu eh, eh, mi uwezi niambia wezi hakuna venyewe 60 ni mademalafu40 mi no naonanga sasalik idoit wanatumianga ains alau sasa juu wao ni wajanja wanasemaje siwezi sikiandiio0naongeangasi yake inakuanga ia eni za mabuda zakohodo iimsanongianau minonanga e yeaaajuaknabenyeajooni minayoido Mm. E, so, wanakkule eh. wana, wana, wana, mm. yeah. nyama moja na smbhadi kwalam namujulizangi mbonamwanaume mm. anaezawa bibi wanne lakini dm anafakwa na bwana moja Mm-hmm. <clears throat> eh, kuna siku aliniambia this is the first time tulikuwa ni eh. mm-hmm. <laughs> nilicheka tu si ati siezi taka niliingia form one. Mm-hmm. I, i, i, nili buda ni tushuke hivi mm-hmm. eh, eh, eh. foot <laughs> mm-hmm. nikaona mabati ya dining iuamuliuaaunanawa iingieiiaisieiaiiingiailihaweeiiiliwaikonamabayaona venye mabaiauana a kwenye zote zinapatana mm. i liliona hiyoioha ndo nilisema mmimi ni b <laughs> kama ni, ni kukimbiza mpira labda mimba ya kenyeji amekata kutoal mdogoaun hakunami kama nasemanga kama ni kuen in hmm. inafaa kuwa uu mi nacheanga futwanini nisiende kucheakauiuaaa nikaam ile siku nilijua msw nle sikumaz alinambiaamaiaya aa mbayaa aa maeoael toe sua oosaa asmana ana maiiiaaiineas waiailiuananaali so, like, hmm. munanditrara <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> atemea aiueme nanavit napendanaonaikasema nikipata chansi ya kujaribu mi ah. Western, Western leading nkingialnikaipataul ilikuwayakokupatalikuwachogaimi najuangahatailia of inakuanga wasee wengi kunasikia tu kuna ma Mm. Kuna mm. Kuna, <laughs> <Semei. Kuna sele. laughs> ni vitu aonchegini ituasembesembe hv ulialia a National National kuna chuo inaitwa bungoma hai naja mnaijua2019 tukiwa drama nasho stori zilifika bungoma walienda tujua walichezewa rafu na ref wakaenda kwa basi wakatoa jembe <laughs> wakalima uwanja yote ya ragbi <laughs> wakatokaaaaaaaniiai itoaano aliua nikisemaaa ndo wamefanya jinangu, kiburi, hao jina yangu kiburi, kiburi. Hmm. ando alipatiaauwangeumeisikilia apakiburiaasni walikua wamenipatia na venye tuli na wao a ah, ni wasewakubond like, In touch of, like, kila, kila time tu mnapatanaa na wao lazima wajulie haliinakumbukangau meesau mse na rani iliua meganda iliu meandayo naata siui tukaenda huko huko changing room tukipewa watu nilikuwa nimewafuata hukotukiea watwakiongea hukoaonea iliuwa wauataa ilisemahatkumbukiambuka alisema tumeingia na nai tushaingiaaioi infat oh, hata wat labda aiomsaaa maiaoamuwnanana msemenako apo kando yako mzito atakuchukulian atakufunika hapohona uyo ni broanata yani bro. hey, si, so, e, uh, lazima pia mjulie kuinja kweamasamtu ame uyo sinn sahata nilenyemebo siaantukitoa tutaenda tusherekeana juatkuambi ayasi wao wanatwanga hizo pesa venye tu wao ucheza mafn tu jipa naambia mm-hmm. watu wewe kwanza nakumbuka kwa basi ilisemekana i basi inatoka hapa kila mtu anaenda sherehe ukiwa na pesa ama una pesa mm-hmm. sisi wote alafu bado kwa sherehe bado anachungana ndio ndomana nasema i, I feel likiwa naw mi najua mi na mdongo na of couse entime nitakutwanisha bila hata mi kujua mkenda kunrushia wantu <laughs> tema wamekushika ri right, tedi left hivyo ndiinafaa hayaayahata <laughs> <laughs> eh, oours saunipor kila msi anadi mimi nakwana na, na bet za drama life yangu aiany anhadane aunanaet aiwalewa manz hadi tulikuwa naubrawangu year tuli, tuli gmya kupanda sa kuasatume mm. mm. na unajua hiyotim ilikuwa imepata ume wa nimnajua eh, mkoshwe hii kitu hadi kila msee zilikuwa zina wafeva yaani ninyi mlikuwa mmeshateka teka wa waindi mlikuwa na a a wanine walianajua mungu anakwangatuazakeadi mm. yeah, sipali tumefika saiiagbasasa kitu kamawacauambiaawaiisasa sa hata si mm. os kwenu naichukuanga kamaaa <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> unakumbuka iseenenye mwanaume uaubrkiw mara ngapieni mwanaumeupigwamtu ata kumpiga e, manakngani mpige <laughs> ake chini ajueweowendo unat si upigwe utaa kiburi hachanikwambia mi nilisemanga afadhali usiku ule mtu mwenye kama kama tuseme kunachomeka utaitikia tu achani eh, dei mm. yeah, so unaona ufai ukwit virahisi alafusa ni venye tuliwini unajuanga tu unakahivi unajua bado ujauliza time imebaki in ni ngapina unajua una una umsie anaweza pita kandeako natinge du kiasikiachi unasikia tuiso kwanza unafaanga tuunaisha nguvu unaonanga mtu anapiga magoti ama analala chini achiimsee eh, unasikianga nika unajuanga venye ile iletemuko chachu meombewa kichana w unaskianga kaolisiri <laughs> mm. e <laughs> <laughs> <laughs> aa oaaiua <laughs> uh, hey. hey, hey, hey. nika hey. mimi nikasemaacha ni i ndo nikisikia yangu nijue nikoli nkafunua machoia m uuri kulikwanaikwalimiiiwa om kuliwamwgieom Ewe watora nini mbaya wewe ni, eh, eh, ni sunaitwa? Kambe ah oh, sio mimi wewe. Na wewe oh, ni onipo oh, kwa kwanza. Somebody <laughs> <laughs> may name of Nick. Mm, Doctor, come God is calling you. Kutoka ah. kutoka asikutoka. I imagine sikutoka. Mm. Ule mtu inde alienda. Yeah, I love me ni kaapproach pastor sasa after service. Oh. Kambe excuse me pastor. Yeah, you yeah, you, called, you called by name. I am Musa called Nick. Kambe akajiliza why did you not come? wamheeieyangu a niinaa mait ebnauawalikuwagami yetu waliukana yeah, walikua well, nasema huyo tumeuachia huyo huyosa naambia wale mabazu wao aaliua le pande ingine alikua mm. well, natupa mdomoalaaubo unajifikiria mara minginajua mwanaume u ujifikirianaaasasunajua Hmm. Okay. Eh, a kama lakini, no, na maanaaneanen shinda... ah, i ombewnwajaigwawatu wamehe mak na mashule mabest wanu wo kiu yn idgoin najua enaliilipiga amauna he wiki mojaawatuwaaiandoaama mtu wamanu na aenali wamebishana kutoka huko gra yenyu aruji mpakageti ya shule unasema uwezi niambiaakinaonaalakini ukikuja uh, kaweni fanoa kujanab mesema kweli m kutokapozimeaa uongova iin befo eidupwhatex oby no tumamaliza 5minasemanga t tinakuanga pao mpaka nalizangwa na kinaeutakuwaruanetangwa arom oronje apoiiotukimalizana naiatumwanke wende aak aesemaaai yeah. <laughs> haya Pusha. na kabla uendeshe gari enda driving school <laughs> tafakari hayo