asante sana asante sana mpenzi msikilizaji karibu na kualika na kukaribisha tena ndani ya mpango mpya kabisa akitoweka hewani ni diblodibala na kibao papa emm kibao ambacho kinatukaribisha ndani ya mpango mpya kabisa katika fani ya utangazaji na upeperushaji wa vipindi vya redio hapa nchini kenya ni mpango ambao umeandaliwa hususan kwa ajili yako wewe mraibu na mpenzi wa makala ambayo anaangazia hali halisi ya maisha yako ya kila siku Radio express ni mpango mpya kabisa utakaoleta pamoja dhana ya kukuelimisha kukufahamisha na kukutumbuiza popote ulipo hapa nchini kenya na pia kote ulimwenguni uhondo huu wote utakuwa ukiandaliwa na kupakuliwa kwako kwa jinsi ambayo inaridhisha nami na kijana wa kujituma kimani ama ukipenda na hodha wa kuaminika nikilainisha koo yangu hapa apokee angalau chembe cha uhondo unaotokota jikoni Uh, I'm akitoweka hewani pale ni sa juma kibao ni mwanaidi akikicheza pamoja na bendi ya supe wanyika stars na kama nilivyokuwa nimekutanguliza hapo awali ni kwamba kupitia tutahakikisha kuwa siku yako imefanywa ya kufana kwani kila wakati ukisikiliza mchanganyiko huu murwa kutoka kwangusi uh, utakua na uhakia wamba unapata haja ya kusikza tena na tena ndani yame nakuaminikaitakua nahoukuongoza ndani ya, ya maji makuu na matulivuya halya maisha kwa njia nayofaanakuakiisha kua insiuliokabi chombo hiki na kung'oa nanga nami na utakuwa mchangamfu hata zaidi wakati tukitia nanga katika ng'amvi ya pili tutasafiri pamoja na kushikana zaidi kama marafiki wa chanda na pete na kuomba wewe ambaye nimeandalia shuo hii kubwa ukubali kunishika mkono nami na nikushike kushike tuifanye safari hii changa iwe ya kuvutia na kufahamika katika kila pembe kwa sasa nakupa burudan tosha ya ukaribisho zaidi na kibao chake kanda bongoman thank akitoweka hewani pale ni kanda bungumana kibamuninam kupitia nitakuwa nikikuchezea ngoma ambazo ziko na mpigo na mnato wa kiafrika na ambazo zilirekodiwa na kuchezwa miaka ya hapo awali na ambazo wakati hata wa zinaendelea kuvutia wengi wanazifahamu kama zilizopendwa ama zilizovuma ngoma hizi zilirekodiwa wakati wanamuziki ambao wengi wao kwa sasa wamekuisha dunia walikuwa kiapitia magumu ya maisha ya wakati ule na walizitunga nyimbo hizo kwa umakini mkubwa sana ili kutoa jumbe ambazo zingefanya maisha ya siku hizo yawe mazuri hata zaidi nitakuletea miziki ambayo hujaipata kwingine kwani hilo ndilo azimio langu na katika kufanya vile nitakuwa nimekuburudisha wewe kando na kufanya vile nitakuwa nikikueleza yale yanayofanyika humu nchini na pia katika mataifa karibu na mbali na kenya ni wajibu wangu kama mwanahabari ambaye ana weredi wa kukusanya na a habari sahihi kufanya vile ile nawe upate kufahamu jinsi ulimwengu unavyoendelea na katika kufanya hivyo nitakuwa ni nimekufahamisha kwa sasa pokea haya kutoka kwake cofi holomide i uh. inatumia utandawazi wa safaricm kukuletea uhondo huu nimewapa nafasi hii ya wazi kusikika hata zaidi kupitia mpango huu ukifanya urafiki na safaric utapata faida chungu nzima kupitia bidhaa na huduma ambazo wanatoa kwakewe kama mteja wao wa kila siku na hivyo wanakuomba uwe wao daima wakati huu wanapoadhimisha miaka ishirini tangu walipoanzisha shughuli zao hapa nchini hapo awali nilikuwa nimemwalika na kibao chaketimm na kwa sasa anakuomba utumbuiz Wanyi ni kwamba unaupokea mkusanyiko huu wa vitu vizitu namna hii kwa mikono miwili akitoweka hewani ni lezwa nyika na kibao ni umaskini ama ufukara si kirema na kama nilivyokuwa nimekuisha kueleza hapo alikuwa nitakufahamisha na kukutumbuiza zaidi ya hayo nitakuelimishwa kwa kukuletea mijadala ambayo inaangalia mambo ambayo unafaa kuyajua ili kuhakikisha kuwa maisha yako yamechukua mkondo salama wa maisha nitapiga mbizi katika bahari ya utafiti na kukuletea makala ambayo ukiasikiza utapata kufahamu zaidi hali ilivyo isha makala nitakayokuwa nikikuletea yatakusaidia wewe na wote watakaopata kuyasikia kwani yatajikita katika ukweli ambao umefanyiwa utafiti nitajeza kupata maoni ya wataalam kuhusiana na maada tofauti ili kuyapa makala yale sura ya kukubalika ili nawe upate kufaidika kutokana na makala hayo na katika kufanya vile nitakuwa basi nimekuelimisha hata kabla y tuendelee zaidi hebu kutana naye marijani rajabu hapa <muchas> asante sana huyo ni marijani rajabu na kibao chake hn nikirejeani kwamba kwa mapenzi ya kemola nitaweza kukuletea mahojiano ambayo nitayafanya kwa ajili ya kunogesha mpango huu nitajifunga kibwebwe kuwasaka na kuwahoji watu wa tabaka mbalimbali kuhusu masuala mbalimbali yanayonuia kwakujenga kimaisha wewe mahojiano ya kibiashara kisiasa kimaisha kibinafsi kifedha nakadalika yatashamiri katika shpya mie nahodha ni wajibu wangu mkuu kukuletea vilivyobora hata zaidi kwako wewewakundi wako nahitajikaarakia siku njema na ofa kila siku pata ofa zote mahali pamoja ili uongee zaidi utomeeme zaidi na ubrau zaidi ndiniisho profundi fonti kuna kazini umetokea na itadhini muafikia wote kuwajulisha hofa gani nzuri leo wacha wari yako hata mimi na hata ku post marashi yango instagram ni gani nzuri leo hello tutti io ciao Marco quando kurejea safari kwamwana kuwa wako na ofa nzuri sana kwako we mteja wao wa kila siku utaweza kuongea zaidi kutuma rafa yani sms zaidi na pia kuingia mitandaoni yaani hata zaidi unapokubali kwa umoja wao bonyeza star sa upate kuenjoi ofa hizo anaingia hapa ni baraka mwinsheshe akiondoka jukwani ni mbaraka mwinjeshe na kibao chake a huu ni mpango waukiendelea kupokea ukiwa nakuaminika na kama ilivyokueleza hapo wali ni kuwa mpango huu ndio tu nauzindua kwa mara ya kwanza kabisa nahivyo basi wewe ni bahati iliyojkuwawakwanza kupata kuelewa mambo yatakavyokuwa mpango huu kwa neema zam utakua ukingoa ana ukiwa na wew kila siku ya jumatau hadjumaa aji ya bahari pamoja ndani ya mv radio raexpes hadi saa nane mchana ambapo tunatiananga ng'ambo ya pili ni matumaini yangu kuwa sita kuacha matatani wala mataani siku hata moja urafiki wetu utashika hata zaidi kadri siku zinavyosonga sam mangwana hapa na bisha mlango idini 2044 safari com siu awaitishi mtu pin nitafunga hii laini yako usiponipa maelezo w john usinichezee bytheway tulijichanua kitambo sasa mimi ni zuri kutoka safaricom na niko hapa kukuchanua kaw macho safaricom hupiga kutoka 07200 pekee ukipigiwa na namba nyingine usipeane maelezo yako ya kibinafsi tuma namba ya mkora kwa tl3 ili safaricom ichukue hatua jichanue and take control Nama safaricom anakueleza kuwa usihangaishwe na walagai na wakora ambao niyo yao ni kukufirisi hela zako zilizopo ndani ya simu yako kwa kukupigia simu utaweza kuwakwepa kwa kufahamu kuwa nambari rasmi ambayo hutumiwa na safaricom kwa mazungumzo yao yote rasmi ni 0722000000. na ili kuhakikisha kuwa uhuni huu hautendeki kwa wengine tuma nambari yeyote itakayokupigia simu ikidai kuwa ni kutoka kwa safaricom kwa nambari ili ifuatiliwe zaidi naali ya kuwa ameubisha mlango hapo alikuwa ni sa mangwana akifanya urogi wake kupitia kibao kabibi na nikitamatisha mpango wa leo kwa siku ya kwanza ninatoa wito kwa wale wote ambao labda wangeweza kutaka kutumia nafasi hii kuvumisha bidhaa ama huduma zao kwa njia ya utangazaji na uuzaji eh, kupitia shoo hii kuwasiliana nami kupitia nambari ya simu kwa njia ya kutuma rafa yaani sms ama kupitia mtandao wa kijamii wawtsapp unaweza pia ukawasiliana nami kupitia kwa akaunti yangu ya facebook na piak kupitia amssn mwisho kabisa nakuomba kwa unyenyekevu mkubwa sana usibaki nyuma kuwa balozi mwema wa mpango huu mjulishe na mwenzako kuhusiana na mambo haya mapya na matamu nitakuwa nikigawa makala haya kila siku pale facebook na wewe kama balozi wangu mwema utakuwa ukitumia i ama kiunganishi kitakachokuwa pale kuweza kuelekezwa hadi pale utakapoyapata makala ya kila siku pamoja na yale mengine yote nitakayoyafanya naomba tufurahie uhondo huu, tukiwa pamoja na ikiwa ni tarehe 19 mwezi ni januari mwaka ukiwa ni 221 mie ps kimani nahodha kuaminika na yafungua rasmi malango ya mv Radio express na kukukaribisha wewe tusafiri pamoja mungu anijalie neema yake anipe kukubalika masikioni na rohoni zenu aniangazie nuru ya ushindi anitimizie ndoto yangu ya kufanya kazi ya utangazaji na kupata chumo changu cha kila siku kutokana nayo na anifungulie milango yake ya baraka ni matumaini yangu kuwa atanitoa ushindi kwa matamanio yangu ya siku nyingi anifungulie njia zake za baraka kwa njia zisizoeleweka kwa majaliwa yake rabuka tupatane kesho sa- 6nimekuwa wako pus kimani na hodha kuaminika na ninakuacha na kibao mudinde kikifanywa na vijana e, jazban asanteni na kwaheri