he habari uh, majina yangu ni elikunda materu mtangazaji mwandishi wa habari lakini pia ni bloga youtube natoa taarifa katika platform zote ikiwemo facebook twitter instagram youtube na kwengineko pia lakini pia anatangaza uh, katika television east africa tv elikunda tv ambayo ipo youtube lakini pia nafanya podcast nikitoa taarifa mbalimbali lakini pia nikitoa uimizaji uelemishaji wa vitu mbalimbali nimeamua kufanya hivi kwa sababu mungu amenijalia sauti na sauti ambayo licha ya kwamba nimesomea uandishi wa habari nikiwa na shahada digr kwanza katika habari haifanyi tu mimi kuweza kufanya hivi vyote lakini nasoma nasoma vitabu najifunza kutoka kwa wengine wanavyofanya vitu vyao naona ni muhimu zaidi kwa taaluma nilionayo lakini pia kwa maarifa ambayo nayapata kupitia vitabu kupitia uhalisia experience ya kawaida kukutana na watu kukutana na watu kufanya mambo mbalimbali A, katika jamii ambayo no, inayonizunguka inanifanya nipate wakati huu kuutumia vyema kuzungumza na watu mbalimbali itagusa vijana nitagusa wanatasnia wenzangu lakini pia toa elimu kwa wale ambao wanatamani kufikia nilipofikia kwa sasa nimekuepo kwa tasnia hii ya habari kwa takriban miaka kumi na miwili tas kwa sasa mwanzoni nilianza kwenye magazeti nikiandikia gazeti la mtanzania na the african lakini baadaye nikaenda kwenye redio nina kisa kizuri zaidi nitakuelezea ni namna gani alipofika kwenye redio lakini nataka utambue tu yapo mambo mengi ambayo nimepitia na katika kupitia kwangu yamenipa funzo ambalo naamini litakuwa pia funzo kwako wewe unayenisikiliza kuwa nami usisahau kunifuata kwa wakati wote yele uweze kupata kile ambacho nimekiandaa kila siku kwa ajili yako utajiri wangu mkubwa kwa sasa ni sauti naendapo sauti itakata utajiri wangu mwingine ni kuandika maana naweza kuandika si vitabu tu lakini taarifa mbalimbali vyovyote vile ambavyo naamini nikikupatia vitakusaidia kukuelimika na kujua mengi zaidi kuhusu maisha mimi ni elikunda materu