leo januari 15 msikilizaji wangu ninashukuru kwamba umeendelea kuwa nami lakini pia umeendelea kushia taarifa mbalimbali ambazo nakuwekea huku mastori kadhaa ambayo tunayapiga januari 15 ikiwa siku moja imepita baada ya nchini uganda kule uchaguzi kufanyika na kwa sasa matokeo yameanza kutolewa katika ngazi ya udiwani pamoja na ngazi ya ubunge lakini katika ngazi ya urahisi siku moja ijayo ambayo ni siku ya jumaamosi tare kua sita ndio matokeo ambayo yataototoka lakini hata hapo baadaye unaweza ukapata matokeo zaidi na mimi nitakupa apdati ninazotokea lakini sasa tuangazie tetesi za soka barani ulaya ikiwa ni januari 1 na t mwaka elfumbili na 2shirinina moja na tukiangazia kimataifa kwa mujibu wa bbc wamesema mshambuliaji wa nigeria odion igalo mwenye umri ka wa miaka 31 anafikiria kuhamia katika ligi ya marekani uhamishi wake wa mkopo katika klabu yaaui kutoka klabu ya china ya shanai unakamilika mwishoni mwa mwezi huu totenham huenda isiongeze mkataba wa mkopo wa mshambuliaji wales gareth bale mwenye umri wa miaka31 kutoka real madrid kwa msimu wa mwaka221222 na uh, kwa upande mwingine beki wa briton tarik lampe uh, mwenye umri wa miaka 21 anakaribia kujiandikisha ama kuandikisha mkataba wa kandarasi ya muda mrefu kwa klabu ya ligi ya uingereza byan mish ni miongoni mwa klabu ambazo zinaruhushwa na uhamisho huo wabeki wa england wa timu ya wachezaji walio chini ya umri wa miaka 21 na kwingineko mshambuliaji wa brazil neyma mwenye umri wa miaka 28 ameanza mazungumzo ya kuongeza kandarasi yake katika klabu ya paris st german pg lakini pia upande wa tottenham tttenhm nachels zina hamu ya kumsajili beki wakati wa korea kusini mwenye umri wa miaka 24 kiminjae ambaye anachezea klabu ya china beijing tunaangazia tetesi za Uh, michezo tetezi tetezi za usajili tetezi za soka katika bara la ulaya ambapo aston villa inahamia hamya kumsaini kiungo wakati wa bunamoth na waldevbrk mwenye umri wa miaka23 katika dirisha la uhamishi wa mwezi januari uh, klabu ya rb lepi haifikirii kumuuza beki wakati wa ufaransa mwenye umri wa miaka 2b dyt licha ya kwamba anaweza kuondoka katika majira ya joto kwa dau la poun 74 liverpool chelsea na manchester united ikiwemo bynic ni miongoni mwa timu zinazomnyiatia dayot beki wa kulia wa aston villa na ufaransa frederik gubert mwanyeumri wa miaka 26 amekataa uhamisho wa kuelekea katika klabu ya uturuki ya istanbul na huu katika upande mwingine arsedo ni miongoni mwa klabu zinazomchunguza wingi wa klabu wa shaktar doneski na israel manor Uh, huyu ni israel manor mwenye umri wa miaka 21 wakiwa na lengo la kuwasilisha ombi kwa klabu hiyo ya ukrania kwa majira ya joto vyombo mbalimbali vimeandika kuhusiana na taarifa kule uspanish ambapo joan lapota victo font na tony frexa ndio wagombea wanaosalia katika kuwania wadhifa urahis wa klabu ya barcelona uchaguzi huo utafanyika siku ya jumapili tarehe ya 24 tuhitimishe katika tetesi za soka barani ulaya mshambuliaji wa holanzi kaas jan huntlar mwenye umri wa miaka 37 huenda akarudi katika klabu yake ya shako uh, ofo mshambuliaji huyo aliondoka katika klabu hiyo ya ujerumani na kuelekea ajax mwaka 217 ambapo alidumu kwa muda wa miaka sabaa na baadaye nitakuletea matokeo ya uchaguzi kule nchini uganda ambayo yanaendelea kutolewa na kumbuka katika nchi hiyo raisi alipiga marufuku mitandao ya kijamii ambapo mpaka sasa hivi sio wale wanaotumia vpn sio nani lakini hawawezi kupata mawasiliano ya namna yeyote lakini vyombo vya habari vya kimataifa ambayo vipo kule vinatoa nafasi ya ku uh, atoa taarifa mbalimbali ikiwemo bbc na vyombo vingine ambavyo vimepata akses hiyo ya kutoa taarifa ya habari ama matukio mbalimbali ambayo yanatokea kwa kichini chini tu ama kwa mbinde katka baada ya mtandao ama mitandao ya kijamii kuweza kuzuiwa na kufungwa kabisa nchini humo kupisha uchaguzi huu ambao umefanyika hapo jana nani atakuwa mshindi wa kinyanganyiro cha urahisi ikiwemo Uh, rais ambaye alikuwa madarakani rais museven ambaye ameongoza kwa kipindi cha ami, uh, awamu tano sasa anaingia katika awamu ya sita lakini mpinzani wake wa karibu ni uh, bobi win mwanamuziki huyu ambaye aliwahi kuwa mbunge na amekuwa na, ni, ni, ni fan ama ni shabiki mkubwa uh, wa vijana bobiw na miaka 38 na, na lakini uh, museveni ana miaka 7 b 6 unaweza kuwaona uh, ni nusu ya umri wa, wa museveni na hii ni gemu ama ni ushindani kati ya vijana na wazee nani waliompa nafasi zaidi katika kuongoza tena uganda katika awamu ya sita tutakupa matokeo yote wakati wote mimi ni elikunda materu tunaye mastori yetu sisahau nitaendelea kukupa lakini nachokuomba kwa wakati huu endelea kushia taarifa hizi ambazo ninakuekea wakati huu kkupa mastori mbali mbalimbali ambayo anatokea ni jukumulangu mimi kufanya hivyo nanimeona ni muhimu kufanya hivyo kukupa taarifa hizi ambazo zitasaidia wengine lakini pia wewe utakua zaidi leo nimekuanzia tu tes za ulaya ttesi za usajili barani ulaya na hii ni kwa mujibu wa tovuti ya bbc ambayo imechambua usajili mbalimbali katika tovuti mbalimbali nyinginezo asante kwa kunisikiliza mimi ni elikunda materu