Uh, myme is esl na leo ninafuraha sana kwa sababu hatimaye tumeweza tena kusikilizana tena kwenye sizon ya pili episode ya kwanza and katika sizon 2 inaenda kuwa moexcii kwa sababu wi lkin about tunaongelea stori ambaz uhalisia stori ambazo ziko mtaani stori ambazo zinatokea na you shloo i kwa sababu kila eisod itanatoka itakuwa ni mwendelezo wa episod ya mwisho kwa hiyontoday ina ve na tunamwongelea mtoto wa kike asoairl katika hii story tunamwongelea msichana mzuri msichana mwenye elimu msichana mwenye digri msichana huyu anawakilisha wasichana wengi katika jamii yetu ya tanzania ni msichana ambaye anaongea on of other girls. so here is a story a story ya mtoto wa kike story ya mtoto wa kike aliyepata tafsiri ya mapenzi mtaani Story ya mtoto wa kike alijua kuwa yeye yeah, ni mrembo toka utotoni akaaminishwa kwamba mtoto wa sura mtoto wa kike mtoto wa lazima awe na sura nzuri na lazima awe na shep nzuri a story of a girl msichana mzuri ambaye alianza mahusiano katika umri wa kutatanisha I mean, umri mdogo ni msichana msomi mwenye dugui yake ni msichana ambaye ana elimu yake lakini e elimu yake imeishia darasani na msichana huyu ni msichana ambaye katika mapenzi anatumia elimu ya mtaani anaumizwa kila siku anaachwa na kila anayempata anatumika kama chakula anajiuliza mbona mi ni mrembo kwa nini mahusiano yananitesa kwanini naachwa wakati sina kasoro yoyote <laughs> story of of a beautiful girl agil ambaye unaweza kusoma maisha yake kupitia status unaweza kusoma maisha yake kupitia instagram post ni msichana ambaye akiumizwa lazima tu utaona ameposti maneno ni msichana ambaye akiumizwa awezi kumudu hisia zake ni msichana ambaye katika dunia yake basi mapenzi ametawala dunia nzima ni msichana ambaye hajui anachokitaka ni msichana ambaye hajui ndoto yake ni nini nimsichana ambaye jamii imemwaminisha kwamba yye ni mrembo ni msichana ambaye ajui tafsiri yaau ninaweza kusema ana tafsiri yake ya ni msichana ambaye hajui ndoto yake hasa ni ninih amemaliza digr yuko mtaani but ea awazi kuhusu maisha yake anaendaje anawaza kuhusu mapenzi na mapenzi yenyewe yanamsumbua basi akaona isiwe kesi The story of a girl akaamua kubadilisha tafsiri ya mapenzi kutoka katika tafsiri ya mapenzi ya mtaani mpaka tafsiri ya mapenzi ni pesa akasema mimi siolewi na maskini akasema mahali yangu lazima iwe milioni 6 <laughs> akasema i iichm msichana mzuri kama mimi siwezi kudeti na mwanaume maskini msichana mzuri kama mimi siwezi kudate na mwanaume asienihudumia msichana mzuri kama mimi ninahitaji mwanaume atakaeweza kunipeeka dubai timsaiso msichana kama mimi ii omh <laughs> okay, kupenda vitu vizuri hainao lazima hivo vitu kutoka kwa mwanaumeae wat es alimpatahgychgay ambaye ni baili io akapata icgy ambaye ni baili the bad thing kuhusu this beautiful girl ni kwamba h anaelewa ana kwamba once i give sex i deserve money <coughs> she met a rich guy a rich guy ho buys ar sol for 3 2 a rich guy who gives ar e fair transport for daladala A rich guy ce kama ataenda rich dubay eichguy ami eich guy uas <laughs> mwanamke pembeni yake ambaye amemfanya awe rich guy <laughs> poa but girl yako wapi matumizi yaichguy so i met this beautiful girl isteet nikamuuiza dia beautiful girl ni nini kimekupata akashusha pomzi it is a very long stoyivon a story that any person would understand what i'm going through a story that i don't even undestand A story that makes me wonder where i went wrong der <laughs> bitf Be girl i understand it is a story that a lot of girls are going through it is a story that could change your life only if you want to dear Be bitfu girl kuwa mzuri i toshi We live every day but we die once. katika kila siku una nafasi ya kubadilisha stori yako una nafasi ya kujifunza kutokana na makosa yako una nafasi ya kuona ualisia wa dunia ilivyo na una nafasi ya kujua kwamba kuna zaidi ya elimu ya darasani Dear girl mahusiano is part of yako sio dunia yako nzima you should not make mahusiano kama dunia yako nzima and as a girl kuna zaidi ya uzuri you can be anything you can be rich by your own you can be strong if you choose to aneable an this life is0 ooii uh, it ds matte watu uliokuwa nao katika maisha yako it a ni mahusiano mangapi yamevunjika it s mate that kuna same of things uliaminishwa na jamii kwamba ou tiouaano kwa sababu kila kila siku ambayo tunaishi inatupa nafasi ya sisi kubadilika na kuona uhalisia wa maisha inatupa nafasi ya kubadilika na kujifunza kutokana na makosa tuliyoyafanya yu a e at as ag as a ma yu a woman, you can be at i youo ea a irl ambayo akusikiliza ushauri wangu anh siku nyingine nimekutana naye mtaani na katika kipindi ambacho nimempa ushauri ameshapata stori nyingine ya kuniagithia a, a, a, a irleeo myadviceso <laughs> kwa leo ni mwisho wa sooabul irl eisde 1 i hope utataka kujua what ext nini kimemtokea huyub girl unakwaeis kadhaa na tutakuwa tukiendelea kusikia stori ya maisha yake so y usiache ku usiache kuwatumia watu ya mtu yoyote ambao utahisi kuna kitu anatakiwa kujifunza kutoka kwenyehii usiache ku lakini pia usiache kudownload enca ili uwe wa kwanza kuwa unapata podast zangu lakini pia unaweza kupata podkasti zangu kupitia link kwenye instagram page yangu ioni esln na kama unataka nikutumie ni link direct unaweza kunitext whatsap 715 94359 f75 94 unaweza kunitext then nitakutumia lenki ambayo itakupeleka moja kwa moja so thank you and see you i mean let's catch up next time byby