hujambo msikilizaji na karibu katika kipindi hiki cha kujifunza kwa kusikiliza tunawaeleza hadithi yetu ya usalama 247 licha ya kupewa kashfa na kudharuliwa na wananchi kila siku askari wetu wa vikosi vyote kuanzia askari polisi askari wa trafiki askari jela na majeshi yote ya anga maji na nchikavu na hata askari wa vitengo vya kibinafsi visivyokuwa vya kiserikali vinavyoweka usalama majumbani mwetu barabarani mabenki hospitali jela mipakani na kwengineko sio wakati wa asubuhi mchana au usiku wanapojitolea kwa kila hali wakati wa mvua jua baridi au pepo mkali na kuziacha familia zao ili kutulinda na kuacha tukiwa salama hakuna anayejali shida wanazopitia badala yake ni kuzidi kuwalaumu ni wakati wa kuwashukuru tunaanza kipindi chetu cha tatu pale tulipomalizia kipindi cha pili tindo na shafik wamefika hospitali hebu tuli ausikilize mam, mam, buda akoja ana nafuu lakini anahitajika damu badotena anataka babaangu ako na hiyo damu yangu ni B hata yangu pia ni B positive sote sisi hatuwezi kumpa damu baba o positive uh, vacha niulize uh, baba yangu kama anaweza kuja kutoa hiyo damu damushafik akiwa anatoa simu kumpigia babake tuangalie kunatokea nini katika benki ya marembo ambayo ni ya patel labda nikukumbushe tu kuwa patel alimwambia limo asiwahi kupeleka polisi katika benki hiyo ya marembo kwa sababu aliwashuku polisi hao ndio waliokuwa wanapanga njama za mamilioni ya pesa hebu tulia tujue kuna shida gani huko uh, mimi ni OCS limo napenda kuwafahamisha kuwa hii banki ya marembo imevamiwa tena hivi leo asubuhi wezi hao wameweza kumpiga risasi maneja wa banki hii dvasin patel ambaye yuko katika critical condition na amepelekwa hospitalini pia closing this bank mpaka usalama wa wateja utakaporegea wa kawaida uh, nani mwenye swalilabda uh, yes, inakuwaje benki hii haina security uh, hainai hata mmoja hilo ni swali la administration ya banki hii mwingines madamu ni siku chache benki hii iliwahi kuwakuna bado ieson zinaendelea nasingependa kum uchunguzi na, wao <tap> eh, inngoja euongezaeambiwa kuwa mwenye benki hii al... hi alikuwa safarini una habari hizosina ah, asanteniasan asanteni, asanteni. <tap> <tap> huyo alikuwa s wa eneo hili bwana limo juhudi zetu za kumtafuta bwana patel hazijafua dafu tutakupa habari kama zinavyotokea mahali hapa haya ikiwa mamake shafik amefikishwa hospitali ya kifahari na anahitaji damu vilevile vile. shafik bila kujua chochote kilichomtokea mamake anampigia simu babake shafiki pia hajui babake alikuwa ameanza safari ya kuelekea shamba alipokosa tiketi ya ndege akaamua kutumia gari yake ya kifahari na dereva wake chengo wakaanza safari yao waacha tusikie simu yake itapokelewa vipi semashafik mimi iko tafuta mzee yangu veve iko naye ndiyo lakini mzee kidogo ameshtuka kwa hivyo yuko kwa gari na mimi nimekuja kuchukua tayas mpya wani ee iko vapi imekuja kuchukua tayas mpya hiyo taaya zamani iko nini tulikuwa safari huku tunaelekea kwa ile shamba ya mzee ndio terorist wakatuatak sasa kati kutoroka nikapanda mahali kulikuwa na jue kubwa nikapasua taya zote pdf iko unamaanisha kdf uaaaishayot yo ojingekuwa siyo hao tungekuwa tumemalizwa sisi wao ndi walitusaidia kufukuza hao magaidi bwana wacha nikirudi kwa mzee mtongea aya basi ve mtajulisha mimi shafik amesikia upande mmoja tu wa hadithi babake patel amenusurika kifo baada ya magaidi kuvamia safari yao je atafanyaje akisikia pia mamake yuko katika hali maututi basi kwa hayo na mengineyo jiunge nasi kipindi kijacho unaposikiliza tafadhali usikose kutupa maoni yako huu ni utunzi wa yusufu dalu kipindi hiki kimeandaliwa na foxton nafxton limited