jambo msikilizaji na karibu katika kipindi hiki cha kujifunza kwa kusikiliza tunawaeleza hadithi yetu usalama 7 licha ya kupewa kashfa na kudharuliwa na wananchi kila siku askari wetu wa vikosi vyote kuanzia askari polisi askari wa trafiki askari jela na majeshi yote ya anga maji na nchikavu na hata askari wa vitengo vya kibinafsi visivyokuwa vya kiserikali vinavyoweka usalama majumbani mwetu barabarani mabenki hospitali jela mipakani na kwengineko sio wakati wa asubuhi mchana au usiku wanapojitolea kwa kila hali wakati wa mvua jua baridi au pepo mkali na kuziacha familia zao ili kutulinda na kuacha tukiwa salama hakuna anayejali shida anazopitia badala yake ni kuzidi kuwalaumu ni wakati wa kuwashukuru tunaanza kipindi chetu cha tano na cha mwisho pale ambapo patel anaingia kwenye private kwenyepriv na kumuona mkewe rifar katondi karibu tusikilize anayotokea mamakadilo mimi ndiyo mama tindo kadilo ni muma wangu ambaye yuko hospitali ya kaunti baada ya kupigwa risasi na wezi akiwa analinda benki yako dadi yeah. mama iko mama tindo hapa yeyekuishatolea yeye Oh, thanks, thanks so much how much I pay you for your blood? mamangu hakuuza damu yake alimtolea kwa sababu ya urafiki uliweko kati ya my brothr na mtoto wako shafik huh? god bless, you, god bless you. Hata we mungu akubariki wa kabla wafurahie hilo wanasikia miguu ya mtu akija mbiombio huko kwenye kuna nini ninimas hata baada ya kuwe kwa ile damu point mbili baba bado hali yake yakea aktr anasema anahitaji damu nyingine ya ndiyor beba mimi nipeleke mimi uko. or hukorkdiid peleka mimi ialkaunti inatoa mimi damu yangu iko or okay, twende tindo ikombio za shafik na wenzake zilishia kwenye aliyopita asubuhi na kubishana na maafande shafiki alijipata katika shida na maaskari walikuwa tayari kukelekana na yekokote wakati huu askari walikuwa wamekasirika vibaya iko problem gani emuze hey, hii kijana yako alitusi askari sana na amekuwa mjeuri fanya hivi askari ya? buki yeye sisi nakimbia hospitali iko askari napigwa risasi na sisi naenda kutova damu takuja takujaar okay? akama mnaenda kusaidiaasai iyo ni zawa na kama eye ni dereva basi wacha yeyaawapeleke alafu mutakuja kituwoni baadaye oke okay, afande tankiy sava asante sana kwa nini veve natusia asikari ujuwi muhimu ya asikari mutu natusia asikari yeye nive ndazimu gari inafika hospitali haraka sana patel anatowa damu na kadilo anapona patel akiwa na osiesi ambaye amekuja kumtembelea konstabu kadilo wanazungumza nini Patel, yes. ni vizuri sana kama umejua umuhimu wa kuwa na utulivu na amani karibu sisi naovawa na teroris anaosiezi yes. kumbe jeshi yetu nafanya kazi kubwa hata kama sisi hapana juu unajua yeah. wengi huwa wanafikiri usalama hujileta wenyewe no wako wengine ambao wamejitolea ili sisi tu usalama dhoza rawasekuritypasinea leo karibu napoteza mama shafi bibi yangu penda peke yake heroni mwangu my mimiganio tena ongeza nyingine mbili vao na I'm sure you've the naona umejifunza sasa sasa hata kijana wako mwambie asikose kwenda kwendauandikisha lazima tufanye kazi na askari tuwe kitu kimoja ndio usalama na amani yetu izidi kuwa stable About me. hata wewe your statement is very takuja ta my weweandio yes, umejua hiyo <laughs> na kwa hansheki hiyo basi kutoka kwa ocs na patel huku konstabo kadilo akiwa ametolewa hospitali akiwa katika afya nzuri kabisa bi patel anawaalika lena na bi kadilo kwake kwa, kwa pati patel na kijana wake wanaamua kuwa raia wema tena wanaoheshimu kazi ya askari wote chengo anafika na kuwachukua bipateli nabikadilo na lena kuwapeleka nyumbani kwao na shafiki wakitoka kituo cha polisi yeye na babake kuelekea nyumbani baada ya kuandika statements zao kuandikae zaoi kwa mara nyingine tena tunafaa kuwashukuru askari wetu mwisho wa kipindi na hadithi yetu ya ni wakati wa kuwashukuru huu ni utunzi wa yusuf dalu kipindi hiki kimeandaliwa na foxton media limited