ukoipiinakushooban awa mabo wetu nda wanakuwa kualshabab baada ya kudanganywa kiufala tu a waacha hizo bana kwani kuna nnajua walishastyangu kabisa ha. na mat wenzake afte umadaisol wakisubiri walipatiwadotnch na matumizi kidogo baada yaa so kwa hiyo miting walikuwa wanaelezwa kuwa eti kuna job opportunities kule somalia hala na ni wapi huku walipatana nao maemployas wa somalia hii kitu ilianza pale high school hawa jamaa walikuwa members wa christian union so sowajua si u yeah, yeah. so letaon wakaanza kuwajoin wasehe wenzao wa muslims na kwenda kwa msikiti on onfridays uh-huh hivyo ndio waliendelea kufuatana kisha wakawa hata baada ya kutoka chuo wakapatana kwa msikiti hapo hapo tao tuw na saa short walipata hiyo job sasa baadaye mting zilizofuata ndio walielezwa kuwa kama wangekubali kujoin amy mm. wangepata milioni kumi pa Wewe imagine jackpot kama hiyo hey, ni lakini walikubali Ha, awezi kataa walikubali na wakaendelea na madrasa wakifunzwa sasa hizo sharia low hapo tu kwa msikiti alafu baadaye wakapelekwa elwak sasa huko mandera aku trein kisha si hapo ndio walipewa sasa leson za jihad kisha. na kuonyeshwa mavideo za mission za alshabab na vitu kama hizo sana hu yako bado ako huko tu aey ah, alitoka wajua hmm. ali ni sho nini wasema hmm. yale mafunzo ya na yanatofautiana yanatofautianando akatoroka e ya so aliacha wenzake kule au wenzake walisema hawezi kusare hizo doo e. <laughs> so namaanisha yeye alirudi ho mamayeye eh, alirudi lakini alikuwa na uoga uogam sana juu wale wasee wasema wangemfuata alafu amuue <laughs> yenyeweo hey, hey, matawishi hawa watu wetu especially espeial my myutm wange from who best yako anyway wajua kila kitu yategemea ubinadamu ulioko ndani yao weli bro na asante kwa hiyo stori sikudhani hati tuna watu kati yetu ambao wanaweza jaribiwa na wengine waingiliane vitukokaa hizo hey, mi nakwambia wezangalia na macho tu lakini wako sasa vipisituishie sistuishie ah, bs