hujampo msikilizaji na karibu kwa kipindi chetu cha usalama watch 247h mambo vipi bra uko vipi iko tu sawa bru weeleta mapya najua uo ukosi anaojiri lakini si kawaida yako kua hizi watokapi huku silikuwa nataka tu kuchekea yangu pale kwa lakini lakini usii nini tena otii kwani kuna nini imetokea kuna mabaya yote labda yametokea apana mwaasisio hata venye wuo nafikiria hakuna hata ameaga hakuna kitu kitukahicho sasa si uniambie kumetokea nini hata kufika kwa sii sijafika eh? kufika kwa kufikakasisijafika nilipoka tuko barabara nikielekea huko hukoosii nilipatana na msee atranish akuna mwenyanearusi wa kuingia hapo ndani ya ndanihsto a hey, eti wenye wako huko kwa osii washambukizwa na pia mimi nikienda hiyo hiyo <laughs> sasa ukafanya nini si hata safari bana hati hata mwenye mwenyekuwanaenda kuona sijaona bado sasa ni kama we umekuwa wewe umekuwa yeah. ujapewa habari kamili wewe mimi niko na kazini yangu wewe. yuko huko huko hospitali yafanya kazi yaei yeye aliniambia kila kitu kinaendelea kama kawaida sasa wewe wasema nini we wasema ninie wanaweza wasanaeache wagonjwa wao si sindio h kuwa wewe bora masaa yao mwafaka na kisha ukumbuke kuvaa hii barakoa hizi eh? hmm. na pia uoge mikono ukiingia na ukitoka na pia ile social distance eh? ukifanya hivyo vitu vyote wakubaliwa kuingia ndani ah oh, okay so tunaweza kabisa ndaniabsa si sidio hiyo nakwambia sisi tuko na kila kitu hapa tulipo bora sure kuwa tuko pale poa kwa sababu sababutm yao ya wagonjwa ikiisha eh. uwezi rehusiwa kuingia huko ndani sasa kabla tuende huko nafikiri si vizuri kwenda kuona mgonjwa na mikono yako si tu bure hivi si siwacha tuingie hapa tunwe matunda hivi ndo tumpelekee <laughs> namwasi unafikiria haki soja pia amenisaidia bana Sometimes kuna kuna venye hata hua unawaumsasa nimereali kuwa kila mja ni wa haja maisanisiku <laughs> okay, hizi unajua misemo a unajua hilo ni, ni somo zuri sana la maisha kila mtu ana umuhimu wake maishani sioacha tuingie huko banasotuashukuru an mwisho wa hadithi yetu ya, ni wakati wa kuwashukuru huu ni utunzi wa maja retired david washira kipindi hiki kimeandaliwa na foxton media limited