hujampo msikilizaji na karibu kwa kipindi chetu cha usalama watch 247amwanamazubaa hey, hivi azi sio kuzubaa najaribu kurizwana mambo kadhaa wakadha budha mambo gani siupatia budabo sana unajuamini ula ah. msee wazi kiongozi hebu zote za nti mzima zikiwa haziko kwa siku moja tu nini azafanyika yani bila makarao majeshi maochindio hiyo yani hata ma wote haziko siotakuwabasi eh, skile mtu atajitawara <fazit January> <coughs> <coughs> <coughs> lakini atastaiu unajua kitu kitumota lakini kuwa janglo ni jangloni as mzeiawewe hey, si hiyo ndio t aki muungu wangutuwezitoboi mazina kuambia inaweza kuwa ni mauano enye haiishi wasi kunyanganya na mavitu ma wadosi nao nakwambia ni kuporwa kupokonywa mali zao zote nakuambia kabla siku ishe si wote tunaweza kuwa maskinihostakua nikaia mtoto wangu wako inje nimekuja nitafute nipate r niende nikomboe nyumba kazi imefungwa kuna wale watamka wakiwa wadosi wenginewkwa maskini sana lakini hii yote itakua imefanyika juu yai unajuai maisha sio maisha tena nakwambia mtu atana kifo anaweza kunatembea pamoja bampa tubampauzuruhuku hey, kwetu tu hii nchi yetu frend imewajibika sana naishuza ei kwa hiijion ya aia beoi maishani na ni muhimu sana kuwaheshimu na kuwashukuru wenye wamepatiwa hiyo jukumi ani niwasewa maana sanaabebatuhivhiv ah, mungu atatusaidia atufunguke macholiua oh, taa kuingi tanna uradi biltau hzaacho ah, <laughs> kani macho zako zinaumwamwisho <laughs> wa hadithi yetu ya ni wakati wa kuwashukuru huu ni utunzi wa meja retired david washira kipindi hiki kimeandaliwa na foxton media limited