hujampo msikilizaji na karibu kwa kipindi chetu cha usalama watch 247ambowesina kujwamnaitwaiw unaitwa kwanza wewe niambie jina lako <laughs> mimi minaitwa maasiniohaahata oh, e, e, nimekumbuka venye we unaitwa unaitwa naaokumbe ni mtoto mwerefu sana yeah. na, naona mpaka umejua jina langu huyu mm. uwetwa nani frank yuko nyumbani sindioaasa mm. niku... ah. unaitwa nast yako Ah, bro vipi bana ona kainje ebu ngia ndani ngia ndanimpoteamajua eh. ah, <laughs> eh? nilienda kujaribu bahati yangu kwa ile nani recruitment ya majeshi yenye ilikuwa juzi jualafu ah, mbona huku ni shojo nawe ni best yangu eh? si unajua kujaribu pia hata mi ninge jaribuiusbaunajumambo ah, ha? eh? kma hayahayakuit lakini hata hivyo mi siku kule b venye niliwacheki wale wasee hmm. niliona wako considerate sana majeshi <laughs> considerate aje eh? kama kombona waja kuchukua vile mi nilivyorushwa nje juu ya hii story yangu ya kuwa nilienda na result slip badala ya hmm. mi si kutoka kabisa nikamwa kukaa pale nje nikawangalia venye hiyo t yao yaohalau Ah, mazina ile recruitment exercise yao hwa imepangwa kuanzia mwanzo hadi mwisho wacha maambulance zikoapo zikoaby uh-huh. ili kuatend kwa wale wenye wange kua along the rout uh. ama pale kwa uwanja imdiately ai sasa tu hiyo tu ndo inakufanya uapris u- u- hivo az sio hiyo tu wajua kuna jamaa watatu <laughs> kuna jamaa watatu walizidiwa kwa ma eh? <laughs> na wengine wakakosa mkojo <laughs> wajua alidai nini hati <laughs> sababu walikuwa na njaa <laughs> alafu walipatiwa msosi kile chakula huat kwa mikebe siwajua so hizo maon bef nini nini yeah, yeah, maragwe yeah, yeah. sijui mabiskuti na nini hmm. na wakafaulu baada ya hizo mabisotizotewapi hey. waliposhiba walielekezwa kwa geti na hilo geti likafungwa <laughs> lakini wacheki ule ukarimu wao bana wale wanajeshi wana ukarimu banawanajeshi wakenya wana ukarimu sana na pia uao wakona wakoenyewe sio mali kwingi unaweza kwal sasa juu yao machache ile rada yetu umeisahau ama gani twaishia ile place ama umeamuaje v apana sewezisahau mi niko rada mbaya basi mbona twasatnzetu tuishie eh? mwisho wa hadithi yetu ya ni wakati wa kuwashukuru huu ni utunzi wa major retired david washira kipindi hiki kimeandaliwa na foxton Media limited