hujambo msikilizaji na karibu kwa kipindi chetu cha usalama watch 247 jambo mzee wangu siku nyingi usijakuona hapa kwani wa ulihamia wapi ah, <laughs> kijana wangu mimi nimekuwa tu kwa mashamba nikilima bwana si unajua mtaka chamvunguni ni sharti yainam unajua mzee mimi huwa naheshimu sana mawaidha yako na sasa kuna kitu mimi sielewi hapa huu uh-huh. umuhimu wa kulasif ngoma sijui zingine eti ni chafu I f- I got a f- do. zingine wanasema ziko sawawewe th- hili swala walionaje mzee Ah, ni swali zuri sana na naamini ukisema ngoma unamaanisha mziki sio <laughs> ngoma ndio hiyo hiyo mziki mzee wangk okay. sasa ni muhimu sana kuklasifi ngoma kulingana na kontent yake sana sana ili kuwazuia mat kama wewe kusikiza ngoma zenye ontent ambayo hata haiambatani na maadili na desturi zao sasa lakini buda si ni vigumu sana kunifanya nisikize ngoma ambazo midundo yake hata haivutii hapo ni kweli midundo ndio lakini classification inahusu maneno na ile mej yenyewe kijana wangu oh, okay. na ukweli ni kuwa na wasanii wanafaa kwanza kupeleka ngoma iwe kuchezwa ili kama kuna marekebisho yafanywe kabla ya ku hizi ngomaafu uh-huh, ni kweli kuna wasanii utoa ngoma kulingana na wanayopitia maishani lakini pia bado nasisitiza kuwa wazazi wako na jukumu la kuwalea watoto wao kwa maadili mema ya kimaisha juu kama mtoii amelelewa poa sioni vile mtu atakuja kupdus ngoma zenye ontent chafu aii buda sasa hawa wazazi wetu wenye huwa tuna ya likizo tu na hata kwa hizo holidays wengi wao huwa hawako kwa makazi zao kama niyo visiting ya shule wengi wao hata uwa hawaji hiyo sasa ndio shida kubwa wazazi tunafaa kujua kuwa kuwapeleka watoto shule kubwa kubwa kuliko zenye walisomea haitamfanya mtoto a zile tabia mbovu efoti zao pia zinahitajika kunecha vijana kwa tabia nzuri sasa buda wewekivyako wona tofau kufanya nini hapa unajua kitu kimoja kijana wangu mziki ni njia moja ya kujieleza usanii ni mfano wa maisha na tunafaa tuelewe kuwa kuna kipaji kikubwa kwa talanta tunachotakiwa sisi kama wazazi ni kuwa makini sana na watoto wetu na bila shaka hizi talanta zitakuja kuwa za maana sana maishani hapo hapo mzee hapo hapo haya shika hii kanioskari mzee wangu mimi hwanashukuru sana mawaidha yako <tinyo> kijana wangu asante <tinyo> sana asante sana kijana wangu na mungu akubariki amina mzee wangu mwisho wa hadithi yetu ya ni wakati wa kuwashukuru huu ni utunzi wa meja retired david washira kipindi hiki kimeandaliwa na foxton media limited