hujampwa msikilizaji na karibu kwa kipindi chetu cha usalama watch 247 habari ya mkubwa e, naomba kidogo nikague hili gari mato mato kumbe ni wewe siamini you know it's been long siamin enbanabeb kwani mnajuana huyu wochi agemsimjui <laughs> a nambonanakujua hata jina you dont wochi unanijuaje mato yani unikumbuki tulikuwa kampo pamoja eh. mato mi nimejazika sana kucheki bana but... wewe ulikuwa dribla mnoma mazejo bado unacheza bake kampo sugi mimi Babe, you want to tell me <laughs> we bana mi sikujuu naste kujuu umesikia we uoni tuko busy yani oni meleta demu wangu det wesiufanye tu kazi yako waco ufala mato yani unikumbuki kweli si sini mimi deno tulikuwa cubmet bana jamhuri ostel remembe switi huyu time uko nambao umpea achekutusumbua or whatever umejiita tuondokee umesikia no beb hi plai ndio the best kumbuka ilikuwa kwa nsjuzi watija huja hapa kuaxawanagaarisapanipapoa preisly you are riht madamu but do you know why auustos awana waris just for the simple reson that eh, i lead from the front <manyanishanine>, mimi kampo nilifanya mambo ya security eh. niliunda kampani yangu ya security but badala ya kuwatch oher watchmen eh, mi hufurahi kuwa na sisi wote hujivunia sana kazi yetu msiwari nishikeni tu iks eh? na mwingie ndani mjenjoiwsay mesau rungu yangu e, mato e, mato rungu yangu iko juu ya apo simama mato mwisho wa hadithi yetu ya ni wakati wa kuwashukuru huu ni utunzi wa meja retired david washira kipindi hiki imeandaliwa na foxton media limited