hujampo msikilizaji na karibu kwa kipindi chetu cha usalama watch 247manzi ah, e kim umekalia rimot siku mzima sahi nini unawach manz hizi nini wesitu wachtu lakasa ama kitu romantic hm. Mm. Ah. <laughs> kuna klip ingine hapa yani imenpatia mm. wasiwasi sana venye majeshi wetu uh, huwa wanateseka wakiwa kwafimanznajua eh, eh? eh, wasie huumia sana ee baada ya kutoka misshon zao wa hupitiayalewaopitia wakiwa huko cheki unaua sii maraiwanana abasp wahao mona ua maara izia siuzaiuawaef idogo shd ama ndio mwana wengi wao hutei sana unae niniwadhania kutoio ya mniya tum- mchezo wewe n unasikia wengine wanajinyonga nasikia mwingine sijui amekuwa wazimu wamepiga watu risasi si kupenda ni kutoelewa kwambe kazi ya, ya askari ni kujitolea na ni ngumu na ni kupenda kazi hawasi upewaamsh na makubwa ni hivi unaona hmm. unana akunanga mimaatango hmm. hivyoakutosh mm-hmm. na pia ukupat hmm. bei nayo ni ngumu Lakini, ya one day hmm. ni ya kitu siku mob hmm. ndio maana wasi wengi sasa wameingilia vizuri hiyo wow. aswengi na sasa si inafaa wakue na ama wako hukoama wakobamanzea watoshi hizi sas ni mingi yayo unasema nini nii kiajikimanzi <laughs> cheki vyatumi ni clips kwast hmm. a watu tu tutuheshimu hmm. wanafanya tu kazi mop sana wakati mwtu wanatusi askari ama anaongea kitumbaa kuhusu askari muwe mnaelewa kwamba sisi ni watu tumekitoa kwa ajili yenu mpaka kufa manzi juu hey, tuchukue responsibility ya kuajali na kutocheza na filing zao manzi hey. asapotile siriasama kabisa mabrather hey. masiti mandugu yani eh, ina vidi tu yani tueshimu hmm. hey, bado nataka natakuochi kipindi yako ya rakasa siawz aweishiazi awe niko bampa na bampa kwahi klip yako mongezabakatambmb <tabu> mwisho wa hadithi yetu ya ni wakati wa kuwashukuru huu ni utunzi wa meja retired david washira kipindi hiki kimeandaliwa na foxton media limited