branewday wa saa mwingine tena ndani atox media nayevimba nyuma mic naitwa cj ukiongezadsot ndo unaonipata instagram leo tuna exclusive interview na nacha rapa inawakilisha nyesubi kahama na leo utafunguka mambo mengi sana kwenye mike ya artx media ila before that ni tu kushow love na sisi kwa kusubscribe na kutana na notificatn next time tunapoweka update nyingine unakuwa kwanza kutisha na sisi a back in sbackinaway nacha umekuwa unastari tofauti sana ufanyaji wa kazi zako za mziki na hii na na status ya pekee yako sana mtaani da kujua toka kwako ngoma unazoandika huwa zinaasilimia ngapi katika maisha yako uhalisi uh, kinamna flani zinauhalisia na mimi lakini pia mimi waga nafanya vitu kwa ajili ya watu umenielewa hiyo inawezekana mimi tu nikaa nimetunga lakini inawalenga watu wengine pia abdameshaw kuwatokea watu wengine abda kuna mtu ash kuniadithia ameneelewa na vitu kama hivyo lakini pia kuna asilimia kadhaa mii pia anakuwa nimehusika agachnachaumefunguka kwamba kuna baadhi ya ngoma zako zina uhalisia wa maisha yako ngoma yako ile wapi unazungumzia kwamba wewe ni mtu ambaye huwezi kuhendwa mahusiano sasa kwa sababu ni mgumu kwenye kuhudumia mwanamke mwanamkekuhonga hivi ni maisha yako uhalisia au vipi hem wasanuo dada zetu wajuu ya ukae karibu nanacha au wamkimbie no sio kwamba maisha yangu panamimi nimekuambia nime kwamba ninaimba kutokana na watu wana wanakuwa wana, wana, wana, wana inawezekana ni stori ambazo zimeshawatokea watu wangu wa karibu au watu na na ni maneno ambayo yanazungumzwa kwa hiyo mimi nachukua nayaingiza kwenye sanaa nafanya nakuwa ni wimbo mimi binafsi uh, siwezi nikaongelea hilo kwa sababu siwezi kuweka open kuwekamenelewa lakini ni, ni, ni, ni kitu ambacho kinawakumba watu wengi kwa hiyo nikaichukua ile nikaitengenezea muziki Still, ya kutengeneza hela kwenye mziki wa bongo imekuwa ni tofauti sana wanaopata na ni watu wanaofanya mziki wa burudani na mziki mwingine ambao wanapendwa sana kwenye mtaa kwako kwa imekuwa tofauti sana unaonekana kukomaa katika ngoma za kuelimisha na kukosoa mifumo ya serikali na uongozi katika nchi yetu unapataje pataje pesa kutokana na mziki unaofanya biashara ni kubwa sio lazima uti tuimbe hivo ndo ili tuwe wafanya tu, tu, tu, tu, tu, biashara kuna muziki wa tofauti ndio maana kuna taarabu kuna boringochi kuna zuku kuna nini kwa hiyo mi pia nasik upande huu na mpaka unanona naendelea kufanya ya yeah. kuna kitu ambacho kinaingia ndani yake kwa hiyo kila muziki ni, ni, ni biashara inategemea o navo unavyo unavyoifanya pia kazi nyingi unazofanya na podusa bea bt zake zinafanana kati yako wewe na bea nani huwa anapenda btzisampo sawa au anakubania we kukupa kitu kikali uh, yani kinamna yoyote ni lazima zifanane kwa sababu uh, anayefanya ni podus huyo mmoja kuna vitu vyake lazima viwepo tu hata msanii akiwa naimba awezi kuimba asirudie baadhi ya vitu ni kitu ambacho akiwezekane kwa sababu ndo yeye tayari lakini siwezi kusema kwamba huwa zinafanana no ila kuna tach fulani zinafanana kwa sababu ndo tachi zake huo podu anakuta kwa hiyo mi kufanya na bei ya kusema watu kazi zangu zinafanana si dhani lakini ukisikia tachi zinafanana kwa mbali basi ujue nie ikafanya nahizo ni tachi zake na huwa na inatokea tu hivyo lakini hatujawai kukaa kusema kwamba tuige labda wimbo fulani tuliwahi kutoa hapana inatokea tu na tuna tu, mis nzuri pia ukaribu wako na manengo umekuwa ni mkubwa sana kwenye baadhi ya videos ya ngoma zako amekuwa wakionekana mara nyingi tu fanz wanaona emistri yako wewe na manengo ni nzuri sana sasa ni lini wategemee korabu ya pamoja kati yako wewe na manengo eidha yako au ya kwake uh, ni kweli tuna ems muda ukifika tutatoa tu kazi nadhani ni swala tu la muda Uh, ukifika watutanokazi watu, watu kabla tujaanza show nilikuwa nimekaa fwe na mwanangu masud ofi tukawa tuna sana mii nikamwambia kwamba nacha haso zake za kimziki ameanzia nyesubi kahama hen akamovu kwenda da ila mwanangu masudi anasema kwamba nacha amefahamika na haso zake za kimziki amezianzia mwanza akanipaawash amefana na, washwa, na wa mwanza kwa hiyo hasu zako uh, za kimziki umeanzia mwanza em tumalizie huu kwa sababu musika ndo wewe mwanza mpaka kutoboa pana mimi, mi mwanza ni, nilienda tu iliendaias zangu zote nilianzia kama then nikaenda maisha yangu yote yapo da. lakini mwanza nilipita one time. Kwayo, fanya fanya kazi ilianzia yasub kaa labda au nimefanya kazi zangu nyingi kutokea mwanza sio kwamba niliweka makazi mwanza no. mwanza mwazamwaza iseu nilipita uh, nikafanya kazi lakini maisha yangu yote ni, ni, naishi daa na sehemu ambao mimi natoka ni kahama nyasubi Yeah. kwenye game ya bongo Flavor, bongo bongobongo makundi yamekuwa and amekuwa na naa makundi yanavyozidi kuongezeka na beefs pia zinaongezeka kwa mfano tumeona kikosi kazi wana beef na weusi pia watu wa uh, kaskazini hawatui ushirikiano unaotosha kwa a wa mwanza kwa upande wako hizi beefs zina faida yoyote au kuna mahala zinatukwamisha sisi wapenzi wa wahip uh, nashindwa kuongelea kidogo kuhusu mambo ya beef kwamba zina faida gani au gani kwa sababu mi sijai kuingia kwenye beef na mtu yoyote msanii ote sijui faida zake wala asara yake sizijui si, si, si, si, si inachojua muziki mzuri tu una nafasi kubwa kwenye masikio ya watu umekuwa haufanyii promotion ngoma zako na video unazozitoa lakini zimekuwa zina mafanikio makubwa katika mitandao ya kus kwa mfano youtube umekuwa ukipata mpaka namba 2nte na sasa hivi umefikisha laki lakitano unahisi nini siri ya mafanikio yote haya uh, ni kweli mi sio moja kati ya wasanii ambao wanafanya sana promotion i mean, wanafanya promotion no kwa sababu uwezo kwanza wa promotion sina menelewa uwezo wa promotion Sina na... zangu kuingia on trending, ni kweli namshukuru na tu nichukue fursa hii kuwashukuru mashabiki zangu zanguue mii ni moja kati ya ambao ambao na mashabiki loyo mashabiki ambao, wa wali na na wali na mimi, wao waliamua waliamua kumpenda bila kushinikizwa mtu kusafiri awsani mboa ndio wanafanikisha kazi yangu kuiona sehem yotetakapoiona kwao niwigoa mashabiki zangu ambao wao wanampenda waowanampendaacha menelewa mi usinisikie sana nikilia sehemu hizo lakini lazima pia kazi zangu huzione kwa watu kwa kwahiyo mi namshukuru mwenyezi mungu na washukuru wote ambao anamsapoti na media zote ambazo zinamsapoti nah nazishukuru pia wamesikika wasanii kibao wakiongelea kwamba anapochukua time na kumwandikia mtu fulani na aka basi inaongeza mchangamko fulani kwenye game la bongo bongoanaje tutegemee labda nacha atafanya kwa mtu yoyote Siamini kwenye wenye Uh, mi naamini kwenye mziki mzuri na ndio kinachonifanya niendelee mimi kuwepo na niendelee kufanya ambacho nakifanya kwa hiyo mambo ya na sidhani kama nitakuja kuingia kwenye, kwenye mgogoro wwote na msanii mpaka labda yeye aniandikie lakini mimi sidhani sina uo mda kwa sababu washabiki zangu wanatamani kusikia vitu vikubwa kutoka kwangu kuliko mimi kutoa wimbo namwimbia mtu mmoja hapana nacho amekuwa na ngoma nyingi sana ambazo zinakosoa mfumo mzima wa utawala na siasa ya kibongo kwa mfano mdahalo na mnamchanganya tutegemee days nacho tutamwona akijihusisha moja kwa moja kwenye siasa eseial ya kigombea sijawahi kuwaza kujihusisha na siasa lakini watu wengi waameambia hivyo kwa hiyo hauwezi jua lisemalo lipo kama watu wananiona kwenye picha hiyo panapo majario labda ntakuja kuingia lakini kwa sasa niko nikos na muziki wangu watu wakae karibu na mimi uh, kwa ajili ya kuenjoi muziki bado na vitu vingi sana hapa mashabiki zangu na vipi kuus lbum ama p tunaweza kutegemea kwa siku za karibuni kutoka konacha uh, albm au ep bado mapema kuzungumzia kwa sasa kwa hivi nilikuwa nime nime nimepanga nime kuwa natoa uh, sn nyingi etaua naangusha mojamojalisema ilo naliaid watu wakae karibu na mimi wahane yanguwaweke watakua naona mawe mengi deo nyingi zitakua zinatoka naamini watanjochukuuazakuongea naah wa wanakufuatilia kupitia kuongeakwao nawashukuru sana nashabiki zanguambao wananisapoti ananifanya niendelee kuwa hapa mtu ambaye ajanif instagram anaweza kani4 instagram natumia nacha andescore osam awesome, nacha nacha andescore osam awesome ni ousam alafu twitter nacha osam awesome. facebook nacha osam awesome. youtube nacha music tukikaa na hapo inakuwa ni, ni, ni, ni rahisi zaidi kuweza kupata update na, na feedback za kazi zangu ambazo zinakuwa zinatoka shukrani sana oi imekuwa show safi sana na classic imekuwa na nacha amefunguka nshu mingi sana naismatime no to sign out ila before that nikukumbushe tu kushow love tena na sisi kwa kusubsibe na kutana notification kama mwanzo wa kufanya hivyo niseme sharlotte kwama big bro joantitled masud cofee na special thanks wako kwakwewe uliangalia point a mpaka na nao nasinut naitwa cj yufil