alow alo tena siku nyingine shukan kwa kujikuta catox media naivimba nyuma mic naitwa cj ongezeaundesetaipaingam on leo tuna exlusie inrvie na mauasamabaktoyu mauasama this wiek imepata bahata ya kusikia projekt yako candens kwangu ni ngoma kali sana mapokezi yake mtaani amekuwa vipia imeonyesha wazi wazi kwamba ndo nyimbo ambayo mashabiki wanaikubali zaidi animepokelewa vizuri sana nashukuru sana kwa mashabiki zangu wote ambao wamepokea wimbo wangu na wameupenda Yani, so yes, so unaasilimia ngapi kwenye uandishi wa anda kwa sababu before ulishawai kushealb zingine zote ambazo ameshawa kuzii kamayokote na niteke kuna watu ambao walikuwa wako bh kwenye uandishi wake taa kujua kwenye hii ngoma nani ikasimamia uandishi au wewe unaasilimia ngapi kwenye uandishi wakeanda imekuwa ni mwendelezo wal kutoka kwa mauasama kama okote niteke na binuamaasa umemewa kwenye mziki waabenga na tukusahau kwenye rnb na rege kama tulivyokuzoea zamani huwezi uh, kunisahau kwenye R&B na re asababu ndo nyimbo ambazo zimenitambulisha mimi a ni nyimbo ambazo zinaelezea uchimbuko wangu mimi kama msanii lakini pia tunang, sisi wasanii pia tunaangalia mziki wa biashara kwa hiyo wimbo kama unaonyesha wazi kwamba umependwa zaidi na watu um, pia so tunaangalia tunafanyaje so iman kwamba hatuwezi kufanya nyimbo za taratibu no tutafanya ikitokea muda pia tunaangalia wakati gani watu wanahitaji nyimbo za aina gani watu, watu wapo katika md gani pia so mtu hatutoitoi tu, tu nyimbo so lazima tuangalia vitu vyote h ofouse pia And, Yeah, mambo mazuri aotukae aribul kwamba mauasama una mkataba wa kufanya music videos na hanscana lakini kwenye kandans imekuwa tofaut kidogo imefana directa elvis na kwa hanskana hatujaona ameshoa supot kama zamani alikuwa akiposti au akishia kwenye peji zake kitu gani kinaendelea kati enimshiamkataba its a very nice videoe nice song i hope yougusenjoyi it. its all about fun watu wanafurahia kucheza kusahau matatizo kushukuru kwa pumzi ambayo tunayo kwa siku ya leon Yeah, so umepata awadi kutoka boomprey kwa ngoma yako iyokote kufikisha streams zaidi ya lakitano kandans imekuja na moto tofauti sana ndani ya bmprey mpaka sasa hivi ina streams zaidi ya elfu hasii na tano ilipata bahati ya sound city na ndani ya 24 hours nauea ilipata streams zaidi ya elfu 1i unaichukuliaji inaweza kujua kuvunja rekodi ambazo imeweka iyokote uh, kila wimbo una, una uzuri wake na una feit yake bie ukaribu wako na moja kati ya manages wa wcb babotale ni mzuri sana bakede ushae kushea clip mkiwa studio mnabishana ngoma gani itoke kati ya mahaba niue na cck mpaka sasa najua unaishi safi tu tuliiwakoategemeaaunfch kutoka kwa msanii wa wcb uh, no umekuwa nominated kwenye tuzo za afrima 22 na tanzania wapo wasanii wengi ambao wamekuwa nominated imekuwa tofauti kwako wendo umeshea kwenye ig yako na kuomba votes kwa fans wako kwako hizi tuzo unazichukuliaje sisi umekuwa yafreem braya imekuwa kubwa umeshachukua hiochuni na kuitumia kufanyao za ndani na nje ya afrika yes, so baada ya anan hizoo zaninambazo umeshazifanya noutegemee kuzipata au sio um, Those are EPs, albums, good, good music, any hits after hits. Make sure you stay close to me. jasb honest mewosama sapoti ya wasanii wa kike kwenye mziki wa bongo flavo inatosha kwa sababu tumeona hata kwenye ngoma yako kanden uliotoa jus hapa ni wasanii chachu ambao wameshowlv wengi na wasanii wa kiume kwa mfano barnaba na mpoto how do you see this wasanii wa kike kwenye bongo flavo mnakuwama wapi unajua sapoti sio lazima ni kitu ambacho mtu anaamua kukusapoti ama vipi pale ambapo wanavutika na wewe unavyofanya inataka kusapoti pia ni upendo mamtu anakuwa nao kwako anaweza kakunini sio kila mtu anaweza kufanya hicho kitu japokuwa pia inahitajika ina kwamba when itcoms to uh, m ni mara chote sana unaona watu wanasapotiana lakini mi niko kuso anyo ambaye atakua ka karibu ambaye atahitaji sapotiana mambo ni mengi muda ni mchache maua t kuongia na fansi wako na kufuatilia kupitiamdia asante sana sana, sana, sana uh, kwa watu wangu wote wote ambao wananisapoti na vitu vyote na watu wengine wote ambao wanasapoti mziki wangu nashukuru sana sana kwa mapenzi yenu muda wenu na kila uh, kitu kinachofanywa juu ya mziki wanguy yeah, an kama kuna mtu bado ajapata nafasi ya kuangalia wimbo wangu mpya kandians wanaweza wakaenda kwenye bio yangu instagram pale ama youtube channel yangu unaweza kuiputa pale nimekuekea inatunia atma a samayes nice sharato mamen nova nde scoe og masud kofee joan title na mwanangu nucho mausama tusadie kufunga show hai mambo vipi inaita mauasamamua sama uh, na kukumbusha na ka karibu nakatox media share comment likensubscribe wewe ni sisi show somelove na wapenda sama