mambo vipi hii inaitwa mahala sahihi kabisa ambapo unapata nafasi kumfahamu ama kufahamu kwa kina mambo yote muhimu usioyafahamu kutoka kwa mtu maarufu ama mwenye kitaa na nakihapinisha kinoma rev aw anafanya music aw anafanya me ama s pia sisii akikiwasha sana mtana tukasema anadsrve basi tunamuweka kwenye kiti cha o na tuna nlak yaleyote ambao unataka kuyafahamu kupitia o karibu sana kwenye 01 kama ni mara yak wa kwanza kufika hapa leo nakukaribisha e, na, na tunapatikana kupitia apledcast tuin i Heart radio gogdcas is nadji zingine zote ambazo unaweza kusas naenda sehemu ya kusc andika 1 kwa mfano kama unatumia audoma unatumia dise tunin aui radio naenda sehemu ya kusch pale andika 0 ni maneno matatu tu mafupi 1udi One, yani ile moja ya kiingereza one, alafu unaandika oh, alafu unaandika tenaa una unapatas zetu pale na kila kitu ambacho kinatuhusu sisi naeza kukipata hapo kweye oh iwsehem zingine zote nyuma akaa naitwa naoimepata nafasi ya kupiga sto na anaitach mwenye ba nyingi kaman naju namfamo jamaa utokana eakiu kingine ambacho anaua sana na mtana mkubali ni uwezo wake wa Mfano, kwenye weye na kwenye daladala pia mona mtoto wakike kamombanamba imazimakapitilizishwa kituo mwish wa siku anakuja kushuka anagundua mtoto wa kike ni ndugu yake kashammba namba nakaonyeshania kumtaka pia najua unaikumbuka kisanga na ni miongoni mwa ngoma zako sana zakwa mwaka huus so, sure unatufatilia kwa umakini kabisa tunavoanza kupigana mwanang ili uweze kupata yale yote ambao ulikoyafarma zile ese ambazo watazibe hapa kwa mara ya kwanza kupitia o na hivi ndivyo ambavyo tunaianza na mwanangu rpe raptue lasanilivyoaproch kwa ajili ya inerview uliniambia hauposawa unaumwa na, na nikitazama sura ako sahivi akente kabisa we ulichapo na ugonjwa inaonekana kabisa lakini kwa sababu ythea9s we ukaona ugonjwa sio tatizo lazima uj uh na sisi kwenye na tunakushukuru kwa hilo mzee wangu lakini tuanzie apa hapa maalisi a hua zwanu ni aones uh, mfalme wa mwisho wa miaka a tiinbaada yani ya wafalme wengi kupita katika miaka hiyo ya tisini nawezakuwa moja kati ya watu mbao amezaliwa miaka ya mwisho kabisa ya tiini ndomaanika ok misi na daut wala matatizo yote na naitaitowako kuwa lasking of 90s lakini natamani kufahamu kabla ujawa mfalme huyu wa mwisho wa miaka ya ts0 ulikulia katika familia na maisha ya aina gani ikoo kwenye familia ya kawaida tu kabisa ya kama uh, Tanzania, ifa, kama asilimia kubwa ya familia nyingi za kitanzania ya kawaida na mziki nilianzia nikiwa shton shinyanga ambapo nilikuwa na rekod huko kazi nyingi zilikuwa zinatoka huko uko, uko najipromot kwenye social media mpaka ambapo pifangakaniona kwenye social media ndio nikapata nafasi ya kuwa sibongo kua safari nzima ilianzia shinyanga mpaka huko kuna lini zinajirudia sana kwenye ngoma zako nyingi uh, zinasema dont tell dtemmothis is not me amout mama hayuko hayukopo na unachokifanya na hatoi supot kwenye harakati zako za kimuziki Uh, don't tell my mom, ilikuwa am likuwa ni, ni kama ambacho nakieka kwenye nyimboakuta maa nyingi inymbo aaokfanya a nimefanya unyama sana hata kipindi hicho by ngoma zangu mtu sababu kabisa nifanye natumia kama hiyo chwatumi omazagusat tmemam huyu sio mimi kwao nikaa natumia hiyo baada ya mda ndom unaona kama sasa sehivi sijaitumia kwa muda kwa sababu imefika mda ambapo wameverify na kila kitu kimeenda sawa na tamani kufahamu kwenye mapambano au harakati za kupambania u ufalme wako wa mwisho wa miaka a 90 ni gani ya muziki ambao ulikuwa unausikiliza sana na kwa namna moja ama nyingine ulikujenga pia kwa sababu kuna lin zako ambazo ni nazo unatumbiamgoto like jiga yani kama kuna kizazi fulani hivy au mziki flani, flani huwo usikilizi na tunajua kwa hapa bongo watu ambao wanafanya hizo wa mnawaita Migos generation na wanafanya ta au bailingo nimbie ni mziki gani ambao rap umekuwa unaosikiliza na hiki ambacho ulikiandika hapa ni ambao wanafanya trap na bailingo wa bongo au nini kuongea kama hizi Uh, migos generation siko interested people sound so western utranab like jiga hakuna um, hapa nilimlenga lakini ni, ni, ni kitu ambacho ni express to feeling kwamba migos generation siko interested yaani kwamba siko interested na, na kuna nflya musi ambayo unakuwa sikona no alafu nikaongea kwamba kila mtu anajaribu uni like kama swai a iuwani kma t kwa, ni kama ni kwa, kwa na nini lakini no na sio lain ambayo ua nimelenga mtu kama kumdisi hapanaya uahaswa zako ulizifanya kwa asilimia kubwa mtandaoni na ndiseema ambao ulikuwa nas na kuamini kazi zako zitaenda mbali zaidi kwa mara ya kwanza pia mi nilikufahamu kupitia mtandao pia wakati ambafanya zile festle yamnembie kitu changamoto gani ambazo ulikutana nazo wakati unaamini katika mtandao na kazi zako huko tofauti na hii amani sentuzone ambao tunaifahamu kuko blog kwenye whatsapp na ig yake Uh, mambo yote aliokuwa anafanikia mtandaoni kwa sababu hakukuwa na ases ya kufikia media kubwa zaidi ya media zile za home kule kwa kwahiyo nikawa anaendelea kufanya ku, ku, movement zangu kila kila kitu kwa online na nini social media na changamoto kubwa ambayo tofauti na ile ya yamoni sikuwai kupitia changamoto kwa kutumia bi za uh, watu kwa sababu nyingine ikuwa na mbele na channel monetized kwa hiyo hazikuwa zina nani copyright zina claim copyright kwa hiyo sikukutana na changamoto changamoto inakuja kukutana nayo labda sasa hivi kwa zile bi ambazo nilikuwa nazitumia zamani zinakuwa zina claim copyright kwa hiyo hicho ndo kitu kidogo tu lakini hakukuwa na, na changamoto ambayo nilikuwa nakutana nayo kama anartist inajua una plans mipango na mikakati ambayo unaitumia kuongeza na kuinsatas yako kupitia fio ambao wuliifanya na wanene tv ulituambia kwamba umechagua kuwa msanii ila upuuzi wa wasanii nao ni gani ambao wasanii wenzako wanahufanya na hutaki kuhusikia kabisa Uh, my is now. nimechagua kwa msanii la upuzi wa wasanii si usina hii uh, eh, nii ambayo inaonyesha kwamba kwamba watu wengi walikuwa hata wazazi wanakataza watotoao kufanya music kwa sababu ya vitu ambavyo wanavisikia kuhusu wasanii drama za wasanii mara hivi mara hivi kuna vitu flani ambavyo sio vizuri vinakua vinakama na vinaonyesha kwamba wasanii ndo anau wanavifanya hata mtu akisikia msanii kuna namna ambavyo anakuwa na, anajenga picha yake wkwamanimechagua ua msanilakiniupu huambao watu wanaosema wana, wana vitu flaniambao vinakuwa vinafanywa na wasanii mara nyingi baadhi siowote baadhi sihusiki navyo kwayo ndo maana ya hiyo i ni mzuri sana kwenye kuonyesha uwezo wako na kuelezea kupitiaiciambuka lisha kufanya kwafria amani ambaye aliipata naahn yake pia tuliiona alikubali sana mbacho likifanya kwa kueleza hasia zako kwake sijui kwamba ilikuwa ni serious au ulipanga tuishia kwenye bitarno lakini haikuishia hapo pia ulifanya feste kwa beautiful lady kutoka 25 anaisobet natamani kufahamu huyu kwanza ilimfikia na reaction yake kwako ilikuwa vipi niliwai kufanya kwa ajili ya beit ilikuwa ni kama challenge ambayo ya ku, ku, kuweza kutengeneza flani ambayo mtu anaeza akasikiliza akaona kabisa kuna feelings ambazo mtu naweza kuziexpress kuzi kwa kutumia michano na nini na content ikawa na watu wakaielewa ikawagusa i paka inatokea mtu anahisi kwamba hiyo situation i kwamba anakuwa nakuuliza ni kweli unamkubali inakuwa ina maana kuna namna ambavyo kuna feeling flani ameiona kwenye ngoma kwahiyo ilikuwa ni kitu ambacho najaribu kukiteng eweza na aliweza kuona niliprova hali aliona sababu kama Insta story anakoaweka anaona lakini sikuweza kupata kwa moja kwa moja reply kutoka kwake aba kwamba amesikia aidha ameajibu vipi au vipi hapana kupitia same freestyle ambao ulifanya kwa ajili ya BT ulibreak the news kutokye kwenye Kalikata 4 so sijeus fam kwamba Kaligraph ameshaweka deal mezani tutegemee kuona kwenye Kalikata 4 na what is going between Ian Kaligraph Jones ilikuwa ni katika namna namna ambayo ile kusema kwamba usistuke ukiniona kwenye a ilikuwa ni kama namna ambavyo najaribu na, na kumwonesha kwamba niko serious kwa namna gani kwamba anaongea ana na mtu mkali ambaye hata anauwezo wa kumsikiliza kwenye karikateo. kwa kwa sababu ilikuwa ni ambayo young ambao ambao up wanaweza yao alikuwa haikuwa na maana kwa, kwamba ninasubiri mchongo wa mchonowa a idogenye maisha yaa baada ya kuawatu wanamfahamu majani wanasema ni mtu fulani ambaye huwanagaasi kienye tahas zake hua, hua nizakuchukuh yani maisha mbayo umeishi mpakasasamajani ni mtuaaina gani na maisha yakoyako vi au ni kama ulivyoongea kwenye rongo kwamba <laughs> nyumba kachua mjomba haina kodekamaishya bongomaisha bongo ya bongoro yako vizuri yanaenda vizuri kabisa na sijakutana na challenge kama hizo japokuwa na labda watu kuna namna ambavyo walikuwa kuna vitu ambavyo vina happen labda kipindi hicho sasahivi yavpn lakini kwa mii inaona kila kitu kiko sawa na naenjoi kuwepo hapo wakati unafanya midia tua ya mn ambayo umemshirikisha lady jd ulisema ulishaifanya katika vsn ya kwanza ambayo umeifanya nakala jelemaya na tukiangalia hiyo vsn ambayo umefanya nakala jelemaya umeipost tu kwenye bomplay ujaipost kwenye dgilpfom zingine kama youtube na sehemu zingine na tunawaza kwanini umeamua kuiposti hii kwenye dgl moja tu na kwa nini ambayo hii ni ya kwanza ulifanya na karajelimaya haikutoka kama r ya kwanza ukaamua kutoa ya pili ambayo ulifanya naedd ya v ambao nilifana na, uh, yeah. na karajelimaya itakuwa ni esn ambayo inafata na ni x ya m ambayo itatoka muda si mrefu sio kitu ambacho kimepotea sio kitu ambacho kimeishia juujuu ntime kwanzia sasahivi itapatikana na watu wataweza kuisikiliza arbasjakupa nafasi ya kuongea na mashabiki zako ambao wanakufuatilia muda huu kupitia kuna kitu ambacho uliwaahidi kuapa uliahidi kuja na realitisho yako ambayo inaitwa dream to reality na ulifanikiwa kupandisha episode moja on ontm akikukaa muda sana ukaifuta sababu ya kuifuta ile episod ilikuwa ni nini na mepango ya kuja tena na ii rialitisho yako imekaa vipi mzango episode ya reality show iliifuta kwa sababu kuna vitu tuihitaji kuviweka sawa ili tuwe na mwanzo mzuri kabisa kuna vitu ambavyo mpaka dakika ya mwisho havikuwa vime havikuaatukua navyo viende hewani kama vilivyokuwa kwao kuna vitu fulani ambavyo tunajitaidi ku, kuviweka sawa na kupanga iwe katika ukubwa ambao tutaridhika nao na watu watakapoona watafurahia na itaenda mbali zaidi hata kuwa na gu ambayo inawezakenda sehemu kama netflix na ni- tuwe na kwaliti hiyo ko ndo kitu ambacho sana sana unakipigania lakini aia bado ipo na itakapofanyika watu wataweza kuona najua unafahamu ahadi ni deni eh? e, tukikutana wakati mwingine kwenye kama hujatimiza ahadi yako mi ntakukumbushasababu eh, ndo kazi yangu hiyo eh. so nafasi yako ndo hii tena kuongea na mashabiki zako ambao nakufuatilia kwenye on One love kwa wana wote ambao unasikiliza na mwanangu yeah. mda huu wanasikiliza sh mda huu nongwa hivi unaweza unaeza youtube ukaiangalia video yake nimefanya na n- audio nimefanya na kwa hiyo unaweza ukaingia ukaangalia ukasikiliza uka mara nyingi unavyoweza na ukaweza kushea na marafiki tofauti na waweze kuisikiliza na usiache pia katika yako kuest naitwa yakonaiwa mchitokshbayinksinza ta na na kushukuru kwa pekee sana we ambao ulitie maelekezo yangu mwanzoniyokwambia sikiliza kwa makini ya mazungumzo yangu ni rapre na umefanya hivyo hii inaita 11 na kukumbusha tunapatikana kupitia aplecas idi na digital nadil zingine zote ambazonaeza kuss shemya ku pale unaandika 0 oh usiache kuna ku kutokana na aina ya ambayo umetupata ama umesikilizaepsod hii na Rapture. yo sonuna sure sisi kwa sababu hii niit yaile pakejikubwa mbao inapatikana kupitia 0 oh nyuma yakipaa ulikona mimi naitwajnikut kamtukutane wakati mwingine hapa hapa poak kuleteao nyingine kwenye 0y