posabpeopleithabeenong time anoymiss me amissi to amsure ukusaa sana siku yake ilianza vipi sure itakuwa itakutford sana na mimi naadisia sasa niliamka na uchovu nikachukua simu yangu nikasema nipite kipande cha youtube nilichokutana nacho trust me bongo flavor imepiga hatua kubwa sana inapokuja kwenye kesi ya music videos miongoni mwa music video directors ambao wanafanya poa sana ni kenny david sangar al maarufu kama directo kenny leo tunapiganaa exclusive kali sana hapa asante koemba unasikiliza podcast yetu kupitia tunion audema spotify diser na kokote kule we sarch to atox media yani catox unachena fas medi naito c to the j ndugu mtengezaji suni yache ni tishe na keny ancle ok keny tuna famu kabla ya kupita zoomproduction sijui zoom extra ulipita kwanza kuansikana na ujuzi uliopata pale namini ni mkali sana hivi kwenye ishu zako hizo kuna shule yoyote inahusika Mini ulipita kokote kusoma au ninoleji tu ambao ulipata kuansikana okay. kukinuliza ujuzi epata vipi nilipata nafasi ya kusoma pia sio tu online nilisomaanasoma za online, online ambayo amenchuo changuo kalifonia lakini nasoma online nimesoma kwa miezi sita mwezi mmoja jinsi ya kujua directing mwezi mwingine kwa ajili ya kujua editing mwezi mwingine yani mezi yote minne nimenimejua an post production ambayo ni kala agredin editing miezi minne tu imetosha directa keny hiyo the barsbrohivi utaratibu uko vipi wakufanya kazi na wasanii ambao wako nje wcb kwa sababu tunaona wasanii wengi ambao wanafanya nao kazi eidha ni wawcb eidha ni msanii ambaye anaukaribu na msanii wa wcb kwa hawa wengine utaratibu umekaa vipi wanampataje vipi keny utaratibu ambao wasanii wa nje ya wcb kunifata kufanya nao kazi ni simpl nikimakawaida tu mtu utomwenye na mbango anaweza akancheki tukawasiana tukapanga au akanchikidm akanchikiwamilso awaida tut wasannafaya kazi na wasanii wote nakila msantymsanotmadkazi ifayikebh yeah. unafanya kazi kubwa sana unaelewa wasanini wengi watu kibawa wanatamani <laughs> kufanya kazi na wewe mfano mi na msanii wangu hapa anaitwa sola hivi ni bei gani au kiasi gani ambacho kenya tukikupa wewe sindio itakuwa rahis kufanya kazi na wewe kiwasi cha chini kabisa ambacho mtu um, akija nacho ni lazima atafanya kazi na kenya sifanye kazi china ya kiasigani siwezi kusema kwa kweli kwa sababu kila video ina pri yake kutokana na idia ambayo tumepanga mimi nawonaidiyaoaataka magari kadzaa laani nanini na kula mngine naakatufite tushambani kama kijijiniawezikuwama kwenyeyau ni kawaida sana kushirikianaaeutaamepigaalailaamefanyaa Mastering, kafanya kwa upande wa video huwa inatokea kitu kama hicho mnashirikiana labda boom, kutengeneza video moja mfano yeah. kama nyimbo ya na inayaamninaitwa mama ile nyimbo tumeshaa madekta awili mimi naanskana watatuwatatu so, watatu. mimi anskanaiekt moja waalsoalioua ital alishutimatri kule bahi alivokuja huko bongo akashuti aansanbahietoaaansaaun aibuule yani hatuoni kama mna bond kitu gani kinaendelea katieno au ndio zile kila mtu ashachukua zake hamsini kwa hamsinitahivondokushirikiana a kama hivo deninkubwa niiyoi unar hivi le tuzo ulichukua ina mchango gani haswa kwenye karia yakokikweli um, faida kubwa niiyoipata juu ya tuzo hii ya kubwa zaidi nikujulikana zaidi afrika imenipa maii kubwa sanauzpalepae sabu kwenye afriapae ukuna tu tofauti tofauti wasanii mbalimbali kutoka kila nchi ya afrika so nikapata, wakapata kunijua kupitia pale ambao wanijui tukabadilishana namba yani wasanii wengi sana balishaaa namba na kuna kazi zao mbazo tushaanza kufanya kutengeneza idea za video zao na nini so corona somz ndo imezinguaakatikati lakini huu ulikuwa ni mwaka poa sana so kila ya mungu ni plani ya mungu unajuaso ain makosaalugha nyepesiudong man tunasema bila connection utakosa msosad msibani hiyo sindoetn yenyewehaic ya keni ambaye alianza kwa mara ya kwanza ilo elfubi 1ui8n kwenye pcon yaideo na keni wa sasahivi ni mafanikio gani ambayo umeyapata tofauti na haya ambao tunajua kuwa nominated kwenye tuzo za zarma mengine ni hapi kenia yeah, mafanikio ni mengi sana ukichana na tuzo mafanikio ni mengi sana ambayo nimeapata ukiangalia okay, tu kenwasasahivi sio wakipindi kile na vitu vingi ambavyo vimebadilika mii mwenyewe nimebadilika sio tena keni yule wa mwaka efubii kumin 8n au kumiati umaka imebadilika vitu vyangu anz kwenye maisha yangu familia yangu vitu yeah, vingi sana bailika kalia yangu video zangu kangalia tofauti yake ni kubwa sana imekua sabuatuingaaniangalia naniio so, lazimai baada ya kut kwenye instagram yangu pale kwamba leo kwenye podcast yetu tutakiwasha na kenan kibao pale walidondoka kwenye comment box na ent ambazo zimejirudia mbona huwa anaiga zake sanazaeau mbonais ua zinajirudia lakini mwenyewe ndio uko hapamtusanuea mpaka really vitu kama hizi vinazungumzwa sana mi nilivo napenda kumsikiliza na msanii kitu gani anapenda kitugae anataka kutokaa na aidia yake yeye au nyimbo yake yeye kwa sababu yule ni msanii anavyorekodi pale video, I mean audio anakuwa tayari la kitu flani kichwani kwamba ok hapa mimi nitakuwa hivi kwenye video nitatokea hivi nitatokea hivi so unakuta kuna idia ambayo ana yeye aabaishaaspini shot kwenye video k video fulani anataka naonaish Mi, wana kwa kitu kama anatma kitu, kitu kimoja lazimaiate kwasababundosna anatoaa yeye na na amependa ni d yake eehaeuase kidogo wengine wengineaba u wgineaaea mii kamaii kama i kama sio mtu ambaye napenda kutumia ida za watu napenda so, so, na idea zangu ambazo nazifikilia zionekane ziweze ziwe kwenye h iwee iwe nye nye kila mtu huwa na vigezo vyake kwenye kazi kwa mfano kwa msanii ukimpelekea kolabu, au ukimwomba lazima uhakikishe labda kazi yako na uandishi mkali kali kwa upande wako kenya ulishawai kukataa kufanya video yoyote kwa sababu audio yake ni mbovu unaona haina hainai haiwezi kufikia viwango vya levu zako ambazo upo wewe au skukataa audio ya mtu fulani sie kataa kwa sababu mpaka mtu ananletea audio na maana kwamba nayo ina inaenda kubadisha maisha yake sababu sabule ni maisha mwish siku mtu huwezi tete ukalipa audio kwa saabu palazima ele ikutoke nyingi ambayo video yako lazima na iwe kubwa so uwezi kuleta tu audio eti mbovu na nini imi mingarugansh... ni aakushtieno i siezi ukataa audio kwa sababu ene atakaela lakini kama mwenyewe umefikiria audio kwenye kwenye kwenye kwenye yako ni nzuri mimi ninaye nikupingi kenyeykwenye akili yako So, sijui nikikwitanimekosea upande uliopo una maelewano tofauti kidogo ya kibiashara na makundi mengine ya kimuziki kama kin hii kwanza inaathiri vipi kalia yako na uko tayari labda ikitokea ikitokeadi msanii kutoka pande hizo mbili akiruhusu kufanyi naye kazi huko tayarimi kikwli ni mt amby napnd saukaya katiaaamt na yoyote so eapendaakuwaposti na mtu na kila mtu mara nyingi kama amoniz sasa i ambayo anafanya kazi na msanii yoyote so kwamba amoniz taudamtuaulavalava tu msanii yoyote soamoni akitaka kufanya kazi na mini anafanya alikiba mtu yoyote na siku za mbeleni tutegemee ni, ni msanii mwenyee akipenda sikupendaaa kila mtu na kitu chake no udongowa zamani tumekuelewa uwezi kukataa, hela au <laughs> sio naweza kusema wewe ni ie ambay kazi nyingi sana na kwenye ufanyaji wenu wa kazi ni changamoto gani ambayo huwa inakukata sana kutoka kwa kwachangamoto ambayo sipendi gamn changamoto nyingi sana changamoto changamotonyingi sana ni msani mkubwa dunianishn ni msanii mkubwa sana na ashashuti nyimbo video nyingi sana nje ya tanzania na ndani ya tanzania so ana vitu vingi sana navyijua kuliko hata mimi apomazajuzikatlakinikaanza kitambo tangu 29 huko anajua e, zd hivso chalenji nyingi ambao nakutaa nazo nyingi saa mda n yani, kikubwa zaidi waga ni mabadilikopaa anaaakubadilikia papaohen amkupanga hivo lakini unakuta tu mmebadilishashanalewa n kama imebadilikani sio ile tena mbo ua mepanga imebadilikiahaeni kubwa ambayo nasmbaakubadilikia e, yani pale pa bila ykujua wakati tunapiga stor tuliongelea swala la hanskana kukuleta kwenye amtaa right? unaona una deni kuna kitu ambacho hujakifanya kwa ajili yao eelabdkuona kenya vijana anasimamia vijana wengine kwenye ishu ya production. au kuna vijana wote tutegemee kuwaona watapita kwenye mikono yako ambao ni wakali kama wewe au hata zaidi yakoziko vipi mzeina ya, mpango huo uh, baadae nategemea kuwa na madirekta ambao ko chini yangu pia ni so, ya, ya so, kama b ya msanii so ntakua na madrektayangu ambao takua na kmab akinibmsan mafanya kazi ktagani pale atakua zadiyammoj aatwa wengi so kentuezakufanya kazi n no, akitaka mimi nipo akitaka watu wenginekutokana we pres yao ikovipi nanini najiona na kazi nyingi sana kenytim x media tuna sana kwa kukubali kufanya inteview na sisi kwenye podcast yetu hiye ambayo inapatikana audioma spotify disa kokote huko tunin anikat tu atox media yani catxfa medi peitan m oee joan titshinimbi na wepi ambayo ulikuwa we na mimi from pointa kanal z na out ulikuwa na mimi ndugu mtengazaji <laughs> naitwa c to the j instagram ni cj tukutane wakati mwingine byeby