last king of 90s baby kutoka bongo records naitra rupture unasikiliza 101 na mwanangu cj stick around k okay, beautifl day good people uofil aj itsblu mondy rid right? udongo wa zamani utanaambia mala o oh, ni jumatatu ya bluu muoreva septembe 20 siku myambini, ya 293 ya mwaka leo unaamini kuwa kila siku ina inabahatia tofauti kwa kila mtu kama ndiyo au siyo jibu lako ishinalo nitakwambia tu wapi baadaye tutaiweka na tutapiga stori kuhusu hilo swala nkasi youdn hiyo ndio sababu lonifanya leo ni kai1 na comedian anaefanya vizuri est africa na kuwavutia watu wengi zaidi kwa stali yake ya uchekeshaji na hashtag zake kama hachana nayo morleson akili mtw angu anaitwa vist motwelo ambaye watu wengi wanamfahamu kama n baite kabla sijaanza kutisha na byte rg j kwanza na sisi kwenye Apple tunin i radio audiomar diser na kokote kule kwa jina la 101 isho boy ndugu mtangazaji ctthe j nikuta instagram kama cj undersoe t siju menipata hapo mm. kwenye lan niko na vinibaite all theway kutoka 5 fl wetake io international yo vinbaite sjuu unanipata hapo yeah, yeah, yeah. karibu kwenye podkast yetu vinbaite nashukuru sana nashukuru sana unafil aje poa kabisa niko salama sana to five floor, hali ni gani buda A, four, huku sasa <laughs> ni kutulia kidogo, kidogo na kuchapa kazi kama kawainda mtu wangu si tuko vizuri kabisa tunafurahi kuwa na wewe leo nashukuru sana mtu wangu <laughs> hold on baite apa naona nimepata test kutoka kwa shabiki yako anasema naitwa nucho all the way kutoka mbeya na kusikiliza cj kwenye o kupitia tune in oh, thanks nucho shara to yuman anasema sema sijaamini kama uko na bait mwenyewe og kwenye shoo sahii kama utaruhusu mwambie basi afanye kitu chochote kabla amjaanza naye kufanya intevyew hili naamini kama ni baite mwenyewe og baite na hisi umemsikiliza shabiki yako Oh, yeah, yeah. basi fana chochote kwa ajili ya mashabiki kama nucho ambao hawaamini kama tuko na baitesasa ah, <laughs> na kupata nko oh, wee unajua demu wa kwanza wa wadiamond alikuwa nani nanioous namfahamu ni wamasepetu hatana nawema sasa demu wa kwanza wa diamond alikuwa yana rihana kaingia vipi tena baite w oh, unadhani mbonariana aliembambaya sijui sababu ni nini lakini nahisi itakuwa ni idia ya kawaida kama kamaa nyingine tu ambazo shaa kuzifanya rianaunajua usikizi ni juu riana aliona mndaacni ndio akaimba ile wimbo kana fl kana fl <laughs> lakini buda A, chana nayo sasa nakusikiliza ba <laughs> wakati sasa Rihana na nandaye mundu alikosana sasa asa ndayemondakaimba ile wimbo yanataka kulewa iyo ni stes amua kamua sasa acha alewe ndio atowe stres unaona <laughs> baite hachana nayo amshua sure mpaka sasa mashabiki wote walishaamini kamba niko yeah, yeah, yeah. <laughs> yeah, na baite mwenyeweoiginal vinibai vinibaite mwenyewe baite naakiri kutoka moyoni kabisa mi ni shabiki yako mkubwa sana nashukuru sana nilianza kuona video videoclip zako kitambo unafanya met kanisani niambie kwa nini uliamua kuanza na njia hii tofauti Uh, okay. uh, uh, nime, nime grow up nimeanikiwa uh, uh, mdogo uh, nimekuwa mtu a sana uh, kwa hivyo unapata kwa hiyo sekta niko sawa kabisa juu hadi drama za kanisa bado tulikuwa tunafanya jokes za kanisa na hizo vitu zote uh, sasa hii nikipiga tu unajikumbusha utotoni na venye nime uliwai kupata nafasi ya ku katikata bada wakati mingi sana nikiwakihana m lakini hapa navuta picha umesimama dhabahuni mbele <laughs> Anyways, mapokezi ya wapendwamapokezi ya waumini siku ya kwanza yalikuwa vipi uh, walikuwa nafurahia sana juuwanaamini niko na taanta wa uh, hiowatuwakot uh, niwatu ambao wananiaminia sawananiaminia saa ulianza miaka miwili iliopitasa ya, ya, ya. ni kitu gani kilichokufanya ustoboe kwenye timu ya miaka miwili ile uliyoanza umekuja kushaani katika kipindi kifupi sana cha miezi miwilikituya uh, kwanza uh, kwa lazima ukuwe na unafanya video kila wakati ndo watu waweze kufuata ku, sana so wakati nilianza miaka mingi iliyopita sikukuwa na uh, miezi miezi uh, kufanya video mbililkme na kila siku Mdilumekua ni kips karibu kila siku kwab uh, na mitandao baaasma alafu na kuposta ikoativnenisaidia kwa mbali sana juu ndomana ndoma, nimakuafemo asaidi naewna soperio uh, of time vini watanzania wengi wanaamini kwa upande wa kenya inafanya vizuri sana kuliko mziki hii imani ina ukweli wowote Uh, uh, ni ukweli kwa kiwango fulani uh, lakini sasa uh, wanamziki na, na comedians pia bado unapata uh, uh, like uh, opportunities ni, ni the same yani so zikokaribiana zinakaribiana like sema mziki iko juu sana amamd iko juu ya muziki sana kwa nini uliamua kutilia mkazo swala la m baada ya kumaliza chuo uh, uh, venye nilimaliza shule hiyo uh, ndo no, niliamua sasa kufanya uh, me uh, unajua huku kenya hakuna kazi naka like, uh, kutafuta kazi ni ngumu sanalazima ujitafutie kazi ya uh, kitu ya kitu ya kufanya uh, so ndo ni aj niikuwa nash na napenda sana kufanya ikaa iifana kabisachuo ni kampanya, nipaani, inioecnlognipo sahihi eh? yeah, yeah. kwanini uliamua kusomas kama hii me litegemea ungesoma labda a na s zingine za namna hiyo kipisei ambacho kipo kwenye hii s na kwa namna gani kinakusaidia kwenye karia yako inanisaidia inanisaidia ku, kuandika s uh, juu ukiangalia uh, video zangu mingi natumia uh, kuna kwa kizungu kuna itu zinaita kuna yni yani hizo um, ni kutumia kuandika uh, so inanitaa hiyo ndo know, natumia kuandika si zangu alafu anazifanya kunai kwenye hiyo kozi hujaizungumzia bado nienlo sasa huwa uh, tunaisoma ndo uh, itusaidia like, uh, si, si, si, sana tunaisomea uh, kama kama ya uh, kusaidia mtu kuweza kutumia kompyuta kwa h yoyote nakufahamu toka ukochuo mwaka wa kwanza unajishughulisha na biashara za kuuza mitumba sio ni ukweli kwenyeumeingia toka kitambo biashara yako ya mitumba inaendesha maisha yako na kukidhi mahitaji yako yote komedi uh, nimeingia juu napenda sana kuo uh, napenda sana kupiga sho yani uh, omedi iwe ni s ama iwe ni es s naezasemaniah na ile kupenda kuchekesha watu napenda kufurahisha watu sanam hapa niweke wazi hauna mpango wowote kupata pesa kupitiam aesa y niyni nataka ku ya watu wenye naeza kuwa kila wakati nnikue yeah, na bamba tu watu nko uwe ni waajabu sana so ikitokea mtu anataka kuinvest kwako mpige mpunga utakataa uh, siwezi siweziktasiweziikataa <laughs> kwa nini sasa na umetwambia umeingia just so fun nifa lakini pesa ikikuja unajua pia venye unafanya vitu pesa ikikuja unachukua pia kujishughulisha na biashara yako yamitumba ndio kulileta idea yako ya video ya kwanza ya inaitwa kenyan uliopostyoube inaitwaena ulioifanya yebahiyo nd ilika ideo ya kwanza Yeah, ni mtumba hiyo wakati hiyo hiyo place hapo ndo nilikuwa nauzia mtumba kwa hiyo video ndo ni apaca nifanye hiyo video yeah. <laughs> kati ya kuuza mitumba na nakarya ipi iliush nyingine kwenye kutoboa nawezasema uh, eh, kuuza mitumba kulinisaidia uh, juu to... kuza mitumba ndo inisaidia kwanza kununua kamera okay, mzazi alinipea pesa ya kiwango fulani then nikavest kwa mitumba nika uh, so, uh, so, ndo nikaweza kununua kamera so hiyo kamera ndo ana kufanya deos bado ndo naitumia diwa sahihi si anaweza semakaria yangu video zako nyingi zinahusisha wattofauti tofauti na hujirudia pia yani. kwa mfano ule mdada unaimwitaga mandame na mwingine <laughs> hiyo ni cru yako au ni watu ambao huwa unawalipa kufanya zile uh, ni marafiki wangu uh, nafanya arafiki wangu wenye tumekaanawa pamoja na tunajuana sana eh, na wale ambao anajua wako na talanta hao ndo so sasa nafanya nafanyakazi na waa sio auwezi kuwa peke yako wezi, wezi ukiwa yako nimepita kwenye bao yako wa nam pale nimekuta kuna kitu kinaitwa content kinaitwam sio tofauti na nanshugani zingine ambazo huwa unajishughulisha nazo Uh, mi uandika vitabu uh, see, lakini kwa sasa hakuna kitabu nimeblis anko hume ni spri kabisa sijategemea kama huo unaandikaga vitabu amsure sio sure, vitabu vyame nshu gani zingine ambazo hua unazifanya nafanya mziki bado uh, lakini ni mziki ambazo zinachekesha zenye ziko fani uu ukiangalia kweangali yangu kuna mziki kama tatu halafu uh, yeah, uh, bado unasaidia watu ku create content kama za redio kama za uh, azi mtu akihitaji kusaidiwa katika katikamaoasaidia kuandika pia hapa kwenye skript ya redio pananihusu tunaweza tukafanya kitu angonafaa ah, hivo <laughs> mashabiki zako wengi wabongo wanapenda sana nnt yako ile ya stori za jaba sema hawaelewi nini maana haswa ya yani neno jaba unaweza kuwaelezea No, hoya yeah. jaba ni kama uh, ni mirungi ni hizo vijiti zenye watu hutafuna sana zinaitwa miraha eh, miraha sasa ndio jaba bado uh, unapata watu zitafuna sana huku kenya si juuanznasikia uh, tanzania, tanzania wakisema kukula miraha ni hatia du kumbe jaba ni mirungi sikufahamu kabisa Eh, lakini sasa huku kwetu usihatia yeah, so hizo stori na huzifanya stori za jaba mi huzifanya nikiwa nimejiweka kama watu wenye uzi tafuna sasanajiweka yeah, so na, ka yao sana. nakupa kongole anko mungu amekojelea kipaji cha kuigiza arakt nyingi sana yeah, nashukuru sana rat gani ambayo huwa ukiifanya zaidi Ah, ni stori za jaba stori za jaba <laughs> <laughs> <laughs> kwanii ni stori za jaba mtu wangu ah, stori za jaba unajuu imependeka na watu na pia mimi naipenda nikiandika hu kuja tu kw akili ik like, najipata niko na onnt mingilik eh, kuandika nnt ya yeah, storiza jaba na juu ni sana kufanya utafiti nilikusikiliza ukizungumza mahala fulani umeshafanya net nyingi zinazohusu maisha na wasanii wa waetafrica na ulisema hauna mpango kabisa wa kufanya t zinazohusu maisha na wasanii wa nigeria nipo sahihi yeah, yeah, yeah. sababu ya kuwa na uamuzi kama huu ni nini uh, nilisema hivyo kwa sababu mi napendaafria sana na tanzania na kenya uh, so kama ni kup kwa zangu unajua zinafikia watu flani pia uh, so nikitata ni wasanii wa tanzania ama wasani wa kenya ni mewa mahali fulani unaona sasa hiyo ndo nyubo yangu wasanii wasani uh, nakusaidiana kama wasani alafu wasanii minapenda wasani wa tanzaniaafrika kenya east ot tanzania kenyauganda napenda sana kusikiza wasanii wapo uh, so nikifanya content na majina zao ama nyimbo zao uh, anayenanafanya bate namna ambayo huwa unaoaeleza wasanii kwenye konteti zako huwa ni histori ambazo si za kweli ilishotokea msanii au mtu yeyote maarufu akakasirishwa na namna ambavyo ulimchora na akakue a hapana hapana wengi wanafurahia sana wengi wanabambika jumiu wana wengine wakient kwa hizo langu pale intagram uh, wengine wanani sana m huko yeah, na naamini kipindi ambacho unaanza ulikuwa una ndoto ambazo ulitamani siku moja zitimie Lea ni ukweli kwa muda huu wa miezi miwili ambao umepata nafasi nzuri na unajulikana kinoma ndoto gani miongoni mwa zile ulizokuwa na ziota zimeshatimia tayari uh, ilikuwa kupatana na wasanii wakubwa uh, na pia kwenda kwenday kwa TV stations na radio ile kubwa kubwa na hadi saini imeenda karibu zote na wanafkiia sana laika ni i yenyesingi awaijua nitapata lakini sani naezaenda na ni zipi ambazo hazijatimia bado Uh, okay, uh, zenye nataka zitimie nataka, nataka bado sijakuwa msanii mkubwa sana bado mi nina yakukua msanii mkubwa sana siku moja aninaafianaezasema uh, ndoto yan nikikua tu msani mkubwa naenye heshima sana hapaa kwa uh, <coughs> upande wa tanzania nian ni gani ambao unawakubali kinoma na unaamini ukifanya nao kazi kitatoka kitu bora sana oke okay, tanzania uh, kuna kuna, kuna mtu kama ankozumo uh, ankozumo uh, tuadhru a uh, instagram jua meli supot sana kuna kuna pia msi boneke boneke bado hahatujaongea naheye lakini mi huangalia kontenji yake sana sana kuna mwanamziki tanzania alikua anafanya mia u sanaazu okay, mi ni fan wake mbaya sana <laughs> sanake mingi pia ziuchekesha <laughs> yeah su ojaasi hatuna kinyongo na wewe kabisa tunakutakia kila laheri na ndoto zako zote zifanikiwenashukuru sanashukuru san k okay, nafasi yako sasa kuongea chochote kwa mashabiki zako wa tanzaniaan a na Uh, si, si kawaida yani si kawaida yakupata sapoi myingi sana kutoka kwe nchi ingine kando na nchi yenye unatoka yani uh, so nashukuru san lazima nitatembea tanzania e, hiyo erisoni bratha yangu hiyo mapema sasa na tunakukaribisha muda wowote tanzania azima lazima, lazima ntatembea niwalete <laughs> <Kusu> mirungi kuhusu <laughs> mirungi hachana nayo kuabongo waka flow buda wish you all the best by te astantial shukran kwako wewe ambaye ulikuwa na mimi toka pointa mpaka nauz tunamaliza na bai te usisite nexttime kujoin na sisi kwenye podcast yetu hii hiyi 101 ambao unaweza kuipata kupitia apple podcast tunin ih radio na digital platforms zote special thanks kwamasod cofee joant shinimbi sharatumii masa elfu nae ndugu mtangazaji sije underscore tse nikute hivyo kwenye instagram tukutane wakati mwingine nipo nje amut <laughs>