If you haven't heard about anchor it is the easiest way to make a podcast let me explain to you number one is it's free number two is there's a creation tool that allow you to record and edit your podcast right from your phone or computer and number three anchor will distribute your podcast for you so it is it, it can be heard on spotty apple uh, podcast and many more you also, you can make more money from your podcast with no minimum listenership. It is easy and it's, it's everything you need to make a podcast in one place. Please download the free Anchor app or go to the Anchor website and get a free app. otupe historia fupi tu ya john baptist uh, girl secondary school ya yeah, jon baptist secondary schoolasaa ambayoonthebaptised familia Yeah. umui yeah. la uh, baptist ni kuweza ambao kwahiyo uh-huh. wasaidia uh-huh. a malezi tulianza yeah. cha kwanza nbda ya yeah. kuona yeah. kwamba wakimaliza pale wanakosa huduma stahiki basi tuliona tulionailianzishwa mwaka gani dada mwaka na eu 2 na kma 9 na sasa una kidato cha kwanza mpaka cha sita kwa kifu mm. tupatie mikondo inayo inayotolewa katika shule ya john baptist uh, uh, secondary school hapo iko katika, katika maeneo gani yapo dares salam uh, boko basi haya wilaya ya kinondoni mkoa wa dar daressalam sasa dada testing, uh, boko kutoka boko mpaka dar essalam pale mjini Uh, katikati ya jiji la dares salam ni mwendo kama mrefu kidogo zaidi wakimafikini zaidi ya saa moja na osheii sasa hebu kwa kifupi tu tupe idadi ya wanafunzi wa hapo katika, katika shule ya john baptist johnats uh, kama tulivyosema kwamba nia ilikuwa ni kuwasaidia watotoaio uh-huh. i shule ni ya wasichana tu na ni bo- kahiyo tuana somo na kuishi atuna mtoto ambaye aondokann ndiondionakusikiliza ndele yakongeaib ioba toa mcini na wanafunzi wanatokea sehemu mbalimbali yani mikoani kwahiyo lakini yeah. chalen za kuwa mbali au karibu awazipati kwa sababu wakishafika tu shule wanakua pale asante sana Aa, kwa kifupi tu huyu anayeongea naye ni t Destin, uh, kutoka katika shule ya johnsl hapo katika jiji la dares slam ambao iko nje ya mji wa dares slam katika maeneo ya boko kama alivyoongea anaongea nan ni dr patrick migula wa News Podcast, na dada sti neno la mwisho unawambia nini uh, wazazi ambao wanataka kuwaleta watoto wao katika shule yenu ya, ya johnt sisi tunachotaka kuambia ni kwamba shule yetu ni nzuri na inatoa mai mazuri yeah. kwa sababu shule inaongo ina, ina sist wa shirika la benedict yeah. kwa hiyo wanakuwa kwenye malezi ya masista wa masistaw yeah. la wakatoliki lakini tunapokea watoto yeah. wa dini zote kabila zote na mataifa yote tuna wanafunzi yeah. karibu kumi ambao wazazi wao wanaishi nje ya nchi lakini wanaleta yeah. watoto hao wamewaacha hapa na wako stress free tunawalea vizuri n wanasoma vizuri na hii inaonyeshwa na kama mwaka janakatika matokeo na tumekuwa kumi bora mm-hmm. kwamba kum. mtoto mzaziatakua uh, kwa na amani aessalam lakini mwisho wa siku o tuna wak Um, um, um, uh, ongera sana kwa matokeo mazuri ambayo watoto wanaokuja hapo johnatindaslambayo uh, niina school, girls, school uh, kwa kuwa na usalama na vilevile kupata matokeo mazuri ymasomo ya yao asante sana kwa kuungana nasi moja kwa moja kutoka katika jiji la dare s salam huyu ni destiny ambaye anazungumzia kuhusiana na shule ya john baptist Girl, school asante sana kwa kuungana nasi yes, sir. Yes, sir.