kwa hiyo mwanajamvi wanatakiwa kuelewa hicho kwamba kimvuli huwa kinaishi ama huwa kipo kwa sababu ya ule mtu na mwili wake na yale anayo yakusudia kwa hiyo kimvuli huwa kina tabia ya mtu husika na huwa hakina tabia ya mtu mwingine kwa hiyo wako watu ambao wakifanana tabia ndio vimvuli vyao vinafanana Yeah, lakini kila mtu huwa ana kimvuli chake na kimvuli ni mwangwi tu ambao uko nje ya mwili ambao kazi yake yenyewe ni kutazama wewe unafikiri nini unataka kufanya jambo gani unataka kujua nini na hicho ndi kinasafirishwagwa kifikra kinakwenda mahala kinaweza kikachukua ripoti ya huku kikaleta huku kikawakilisha ndoto hizi kikafanya mambo haya huwa ni hicho kimvuli kwa hiyo katika hali ya kuendelea kukuza elimu yako na ufasaha wa kuishi unatakiwa kujua hayo yote unayotafsiriwa na watu ni miongoni mwa haya nimeokwambia hapa kwamba sio mageni ni mambo ambayo yapo na yanajulikana kwa kina kwa maana mtu yoyote unaweza ukamjua nini anachokitaka matamanio yake nini ni mpenda nini na huwa anaharibikiwa kwenye nini ni kazi ndogo tu kwa sababu ya jina na iko namba kubwa kabisa ambayo inaitwa namba ya siyo shikle namba ya unaweza ukaja leo ukaniambia mimi jina la uongo lakini lile jina uliloniambia leo ndo la ukweli katika hiyo namba umeshaona kwa hiyo nikiona umezungumza kwenye jina lako halisi majibu sijapata mi nakuja kwenye jina lako hilihili la uongo mimi ninapata majibu ya hicho ulichokisema kupitia nini kuna namba ndogo za maisha na kuna namba kubwa ya kutafsiri maisha ya uundani na unachofikiri kwayo nikikosa kwenye ni hatua hii ambao umekuja kunidanganya wewe labda unaitwa rashidi afu huku ukaja ukaniambia mimi naitwa george ndani ya hii hii george mimi natafuta ukweli wa mambo yako na ninayapata huku wakati wewe ulidhamiria kuja kuniambia uongo na uongo ulioutunga nitaujua kupitia hii george sasa mimi ni kazi kwangu kukusaidia ima kuacha kukusaidia ima nikuharibie kwa sababu mtu anayekuja kwa kutunga uongo moja kwa moja anahesabika ni muharibifu na watu wengi hutunga majina ya uongo wakienda kwa wataalamu mbalimbali na wanafika hao wataalamu wanatafsiriwa na wao walishafundishwa kwenye mambo yao kwamba mtu akikwambia jina la uongo huyu amekuja kukuchunguza basi na ule mtaalamu naye anakufanyia kitu cha kukufanyia kibaya ili na nawee uende ukaharibikiwe kwa sababu anakuhesabu ni miongoni mwa maadui kwa nini uje kwake alafu ufiche jina lako unakuja kufanya nini kwake unakuja kuchunguza nini akirudi kwenye hesabu zake akikukuta umekaa hivo moja kwa moja wee hawezi akakuacha salama atafanya anachokijua ili wee uharibikiwe kwa hiyo watu wengi wanaharibikiwa kwa sababu ya kusema tu uongo anayeamini mungu anasema tu kweli jina langu ni hili na niko hivi niko hivi nimekuta na tatizo hili na ina mambo haya basi yamekwisha haya mengine yanakwenda ndani ya tafsiri na majibu yake yanapatikana kwa hiyo nimependa niyachanganue haya kwa sababu wako watu hivyo na unaona mtaani na mjini humo wameathirika kwa kiasi kikubwa kwa sababu yeye anahisi kwamba nikiongopea kuhusu jina langu watu wakijua watu wakijua jina langu ndio wataniroga watu, watu wanaweza kukuroga hata wasijue jina lako wala wasijue unakoishi lakini wakitaka tu kukuroga watakuroga kwa stahili yoyote ile kwa sababu urozi una elimu kubwa nje na maisha haya ya kawaida mpaka uelezewe maisha ya fahamu ndo unaweza ukauelewa urozi ni nini kwa hiyo yako mambo mengi wanajamvi yanawakuta watu na ni athari kubwa ambazo hawawezi kuzitatua ndio maana nikakwambia kwamba hizo tabia zako labda unazofasiriwa hivi uko hivi uko hivi ni haya tu nimeokufafanulia hapa hakuna nje na hivyo nilivyokufafanulia hapo na ukinipa pengine jina lingine la ubunifu ndani ya lile jina la ubunifu nikikutazama nikakuta kuna vitu kwako haviwi moja kwa moja nakuja kutafuta ndani ya jina hili hili la ubunifu na ninapata wewe kwamba ulificha kitu gani na ulikuwa una malengo gani sasa kwa watu wabaya ambao wanajua hesabu hizi chache za kutafsiri maisha moja kwa moja yeye anakutafsiri moja kwa moja kwa nini umemficha wewe utakuwa miongoni mwa maadui ambao wanamtafuta katika mambo yake na hapo hapo ataanza kukutwika silaha ndo unasikia kuna mtu fulani alirogwa na mganga fulani akafanyiwa vitu fulani kwa sababu gani alikwenda kwanza pale akasema uongo ndani ya kusema kwake uongo ikawa tatizo kwake ule mganga akamtafsiri kuwa yule ni adui yake labda ni miongoni mwa wale wanaomfatilia katika mabaya kwa sababu yeye hajui tasmini maalumu kumbe ho ulienda kwa lengo la kuficha jina lako ili ujaribu kufanya majaribu yako ya kuona huyu mtu labda anajua nini Tasa wako watu wanajua kweli hizi tafsiri ndogondogo tunazozisema hapa wako watu wanazijua kweli na wako watu wana maamuzi ya haraka wanaweza wakakutendea kitu cha haraka kweli na ukajikuta umeharibikiwa kama kweli ulikuwa unaenda kutafuta msaada sehemu hiyo kwa hiyo nizungumze tu na wanajamvi kwamba eh, haya yote yanapatikana kwenye tafsiri za sende ochi haya mambo yote yapo na hakuna jambo geni katika hayo na vivuli au vimvuli hivi havitafsiriki hivyo kwamba labda vinakuwa vina mambo tofauti hizi elimu zilizokuja kusema huyo hapa ana e, ananyota ya mshale huyu ana nyota ya maji huyu anaiki naiki huyu ana hivi nilisha jaribu kuchanganua e, kuna mtu anakuwa kafa kwa mshale si sindio kuna mtu anakuwa alikufa kwa mshale zile nyota zile zile zile vile vimvuli vya wale watu vinakuwa vinamfata mtu fulani kwa sababu vimvuli hata vya watu waliokufa vinaweza vikakufata vikawa nje na kimvuli chako wewe na ukawa na kimvuli zaidi ya kimoja kwa maana ndio mtu anakuwa na vimvuli vinaweza vikamzunguka mpaka vikafika saba lakini asilimia kubwa kunakuwa kuna kimoja ambacho ndio huwahi kuja kukufata kama mtoto na ukaweza kuishi nacho na vitu kama hivi kwa hiyo kuna vimvuli vya wanyama vya simba kuna vimvuli vya nyoka vya farasi vitu kadha wa kadha vimvuli vya, vya, vya mambo tofauti viumbe wanaoishi kwenye maji wako viumbe tofauti kwa hiyo niendelee tu kumwambia mwanajamvi ambaye e, labda anaendelea kupewa tafsiri za huku na kule aweze kujua hayo yako hivyo na hayana tofauti asante, na hivyo katika kuishi asante waliotusikiliza wanajamvi na tuendelee na elimu katika hali ya kujua ukweli asante sana