nam gani ndugu msikilizaji wa kipindi chetu murwa cha hapa na hapa siku ya leo nimefanikiwa kumtembelea mwanadada anaitwa res amadia atatueleza zaidi shuguli anazojishughulisha nazo na vitu mbalimbali karibu asante shughuli nazojishughulisha nazo ni ujasiriamali mali ujasilia mali katika sehemu tofauti tofauti kuna ujasiriamali kusokota nyweli ujasiriamali wa kukanga vitu ujasiriamali wa kuuza kuuza vitu kwa vitu o kuna ujasiriamali wingine wa mifugo nasemia ujasiriamali wa mifugo mtu aelewe kwamba ujasiriamali wa mifugo aeza ukafuga kuku ukafuga bata ukafuga ng'ombe ukafuga nini lakini kile kinachopatikana kwenye kwenye ilo zao kama mayai wengine kama mayai kwenye kuku maziwa au nyama inategemea na aina gani ya ujasiriamali ambao unaofanya kwa leo nazungumzia ujasiriamali wa kusokota rasta huu ni ujasiriamali ambao umejumuisha vitu vingi vya ulembo cha kwanza ujasiriamali huu wa kusokota rasta ni lasta za kawaida lakini zinazijiana urefu kidogo lasta hizo zinasokotwa ki mtu kimasamawambamtu zina kmasa ki nd aaelewsmasa jinsi ya kusokota ni vilevile kama kimasaisema nywele zinatofautiana kuna Afroking, kuna mare kuna nywele majina nwel majinayako tofauitofauti tukishasokota hivo zikienda kiwandani zinatengenezwa mawvi aina tofauti unakuta kuna, kuna mengine yale yana mawimbi mawimbi kuna mengine yanaitwa mambo mambot kuna mengine yanakuwa ya, ya kuvirigaviriga ya ukivuta inavutika kwaho n ni, ni design tofauti tofauti za nywele ambazo tunatengeneza kutokana na viwanda kuwa vingi na watu nao wa wakiwa wengi wanahitaji ajira kwahiyo kuna baadhi ya watu wakajaoganiz kwamba mpam- kwa mzigo unakuwa mkubwa iwandanimzigo nakua mkuwafana wa ai ya mzigo atikan kin ca watwf kw zikiwa zimesokotwa vibaya zitarudishwa zitasokota tena zitakaa vizui ndani zitaenain tngenezaaoauemazoa do hayo mawivi ambayo tunatumia kuoch yaani nywele zinakuwa kama rasa za kawaida ambazo zimeshasokwa hiyo mtu anakuja tu anaumia kuoh n yani anashonea ndani ya nywele ambayo amesuka kwa hiyo akionekana naonekana ni muundo mwingine tofauti ambayo mtu amesuka amesuka na umempendezesha na okay. uh, unasema kwamba hii hii wa wakusokota we umeuanza kwa gani umejifunza kwa kujifunza nilikutumia wiki kama moja hivi na nusu kujifunza ambayo nilifundishwa jinsi ya kusokota mtaani hapo kwenye hicho kikundi nimejifunza hivyo nikapewa nywele za kwanza fri nikasokota nywele za pili nikaanza kuchajua chajua kidogo zile gharama za usafiri sio kiasi yes, kikubwa sana asabat so, kinakuumiza mm, mm, nanii msukaji hapana ni kiasi yes, kidogo unachangia nauli okay. nam msikilizaji wangu ulikuwa namsikiliza dada cresiamadia na ni huyu ni mjasiriamali wa aina yake mjasiriamali ya katika swala zima la usokotaji wa nywele kama unavyojua ulembo ni kitu ambacho kwa sasa kinachukua nafasi kubwa sana hivyo basi leo tumeishiweza kuishia hapa lakini tutaka kuigia nafasi ya pili eh, tutaweza kuendelea kuongelea mambo mengine mengi mengi sana usikose kuendelea kufuatilia kipindi chetu karibu sana