onajwase ni, ni, ni mwonga apa hibihiilinimekumbukato ani aawase wakiwachus kuna ile wase serious Dose, wale wase, the evolving bog ee iwaswwaeoja achukuaanachukuaaachu akaa ni mna, mnasma mna, mna mna hadi mmekaa huko nyuma yn yani. ile banaza l huko nyuma pumziko mmekula tu starehni alafu saa unajua nyinyi ni wale maskol amko serious hadi kusoma yenu haiko serious vitu zenu tu haziko serious alafu nafungua unafungua pp pnaambia mseoni ajbzaw ameb lakini sasa huyu jamaa alikuwa anafikiria nini akipigwa hii picha unajua apo tset eti mnasoma yaani mnadisas tu picha unaskia seukombele medai watoni mamako wana ainaonodimeingia ti kwanisi ata nyi mbie eh, j po nyuma ninini kofalomflbekmwendafir amachmuko nambia ms ebu cek kwanza ebu angalio picheko apo no, ivo p maze buana kenyattaniana kwanza iaivy akuna msetunashia naeshie thata mmoja Okay, okay, ni wenye mnasema tunawapigia kelele na nani nanani admishonmb kwa idaro hakuna hiyo inamaanisha kila msee anadt yake independent hata nikiamua nipige klasi i kelelebudh yangu vilanyinyi mmeamua decision msome hakuna mse amewambia tinini mesikia majamaabana kaa ilikua utaenda kampo utaenda kampo msee si huofala unaanza kuambaziamoni nauaenda kubukua mkitabu na, Sisi, e, una, danda, nini, na um, kitabu, una, siku ya mtiani utaandika mwakenya na a naba lakini sasa unaonaje histori bi saizi saa tanaafomtmrauipiga wohwashmtukaado tuonakeikadpa ngori iko ni moja enye mldaiwda alauwanala unaendaaahsain ma saa tano saizi tunapangavltunaenda krandacha mambo namzazi bana mzazi nini ewe kwanza unaja boding namanisha nini wka boding skul anrizobdoaapiangakckcadao uaakkuleta ukamkulala kwamiti namaanisha yeah, lazima udozi na lazima ukule yule kijanako yo shule ndogoyrabsaze hukaua l ata akienda kamp ule akini sisiacha tu tutulie hizi vitu zimekataanini tuna somsoma hmm? hizotu bana hizi vitu hata unajua ukionanga hizi picha hivi vilunafunguanga hiukiona pica bua a mali ia a pw a kiun tu nimekwambia n unajua hizi vitu Hmm. lakini sasa mamr hmm. alafu hii fom tunaduaji fm gani tena huu ni ttulifanya mtiani alafu manzie nataka kugeuzia walhu mwalimu wa mao mboka hapa hivi nilina nikaiba hio pepa yangu hiyo enye alikuwa anatangaza hapo mbele alafu nikageuza hiyo si iskia nikisomwa niko na 0 bahiukona ajahyendaae sunajua nyini maboi wangu mseisema tnoma mnachua nyi sema tumkoshua iyopepa sijaiba e, lakiniunajua adi adi piadzikivana utari itabido tumevunja loka saa tumechn maitote kwani kwanininini kwani sindo tnapatanga mazirof paaar nonaa alafu iyo dingine yana kamr contet ni kuandika jina tu alafu natulia ontet kitugani sata wanauaoci mani ndogondogo nikuihoeatmaasmuaalafu yani, ni e, sasa maboys amjasikia kuna ining fulani wikendi hiyo tumejua ile ile ya wasewaji buaa rabe fulani aaua oda alaa lsisiwasewanatutambua lazima tuvuruge alafu atupigi fom ingine si najua le fomu yangu do alafu imerarukana nyuma ndo hiyo sasa alafu napiga ta na apo hivo atatupigitayo siku sinndlzimaapendaaspdlazima so, atuzieo ngapi a zalolipo then box ngapi mbili zamabika za jinja afte the day pesa boys tuko nayo alafunaa upewi poketman alafu kuna boananga nasnaja vilasda fanya vitu yetu target sported kwa line target followed a na mtoa do a ndohiosasae rwaberuabe rwabe ruabe aubu ensa saba tupore ruabe ruabe rwabe ruabe kwa antinado idapiss0e d nachkavakao dent. Dent Na una si una si una unamwambia una yo mzee ni kanja chenje yangu akikulizen kwanza unamwambia ni ruabi nimekupea ruabi Nime rabechaaadaenb Nime ska chnc ni ngapi wa0 thenhivohivo tunapiga alafu hoaa vlauakaaojaktu yes, lazima tuee lazima ujue hapa ndani shule kunanaea ni mingi wwowaaini so, yeah, so, eh, uko nyumas ewazetu ni ni kupora tu nyimnapanga tu amorio sijuu kama umeona kuna boi flani m bo akona chuja zinginekaaaeab kako kale kafupi hivi kadogolebo amesma anaeambaanaipiga miti sabasanipga yeah, so fresh alisema tu d eeed na niiwo seo dl ni tunaipiga leo leo usiku unajua domapt wayodomwaamiaanaleowaoahiyo si e, Una chini ya box yake kuna box na Sisi besi, nye nye apo chini ya bed kakwa na besamefunga hapo si unajua tukishatoio sbowaafungua hiyo kitu chini tunaveka kwa yake tu na tunatoka nazo tunaenda inji tunaingia hiyo domya juu tunapigasovaa fnmea oeanadai leo usikuwach una boabomkado abona umseni kanazijua lakini saa nadai kwasijulikane ni e. lakini saa mishoni yetu ni, ni tunaenda tunabeba hii box tunaipeleka adire atupiga vtu zetu sua anaupiga ngap lakinisiri najua injik isjmesemboy ako na do si unajua au vijana wkona trip mafoh yeah, wako na mafoh wa k so, hey, tupig kwanza hizi madili za mchana za mchana zote nakwambia tunataka tusimkwa yani en kiingia najuawasi wametuzoea sana tisini kul nakwambia wiki nataka panjie, maform, maform tu niwapangie mafom mafommafom tu alafu najua kishikwa unaenda m chini pekeyakouubawcyako alafutard iwote mm. e, si, si tu, wamekanauaegoau ah. oh, no, kama son a nish a kiswahili ama isto aanga tumaoaaas andaenda tu chinioeazaume ia dishiiti omti Yeah. Next time, big up.