penzi ni mchaguo kwani kilichokamilika kimepangwa lakini sikila kilichopangwa kitakamilika wakati mwingine wakati mwingine wanaweza kuacha ama kumkuta mtu akijisemesha mwenyewe tu kwa nini yapo ama hata kufika mbali zaidi na kujiuliza mwenyewe kwa nini alikuwepo ila ni shimo yeyote anaweza kuingia na pendi tu maji anapozidi unga si ajabu ukamkuta mtu aliyetimamu akilia kama mtoto shida ni moja tu shida ni pale unapoeka hisia zako juu ya mtu fulani bila kujali lakini baadaye mategemeo yakawa tofauti na yalivyokuwa matarajio lakini je ni kipi kinachoumiza zaidi ya kukosa fnjia ya, ya kumfanya yule anayekupenda ajue ni kwa jinsi gani unampenda awezekana mungu wanatukutanisha na wadanganyifu tena walaghai wa mapenzi kabla ya kutukutanisha na watakaotupenda kweli ili hapo baadaye tutapokutana tapu, na walio na wa mapenzi ya kweli juu yetu tuwe ni wenye kujali na kuthamini zawadi adhimu ni kweli wengi hatujui thamani ya vilivyo ndani yetu mpaka pale vitakavyopotea karibu yetu lakini pia hatuwezi kutambua utakachokikosa pindi tunavyolingia ikiwa bado haipo mkononi mwetu unapompa mtu moyo unapo wako wote haimaanishi naye yuko radhi kukupa wkwake pia usijiaminishe kupenda mapenzi ni hisia usiseme hutopenda tena ingali moyo bado upembezoni mwa kifua chako maana mapenzi ya kweli huja kwa wote waliobakiza tumaini au wote waliokata tamaa inziya kweli huja kwa wote wanaohitaji kupenda tena na wote walioumizwa vikali hapo kabla inaweza kuchukua dakika kadhaa tu kukutana na mtu tena si ajabu ikachukua lisaa peke yake kumtamani mtu au hata siku nzima kumpenda mtu lakini inaweza kuchukua kipindi chote cha maisha kumsahau mtu usimpende mtu sababu ya kitu tena usithubutu mpenda mtu eti sababu ya shinikizo la wengine ila mpende yule anayekufanya tabasamu mda wote maana inachukua tabasamu moja tu kubadili siku zote za giza wangavu mithilia mbala mwezi katika nyakati za usiku ni vyema uka wa katika mapenzi yako maana adoyu ya moyo ni shujia ya wanafsi aikwa rahisi mimi kukupata hai kwa rahisi mimi kuwa naye katika haya maisha maisha ambayo yana furaha sana ndani yangu ama ku hakika nimepata chaguo jema chaguo ambalo wa moyo wa wangu umeridhia kila nikijaribu kuelezea sifa za uzuri wako na, na jinsi ambavyo nakupenda kiukweli nahisi kama ntamaliza daktari zima nikielezea jinsi gani mungu amebariki na kukuumba vizuri kiukweli nakupenda upendo ambao siwezi kuelezea katika moyo wangu yaani wangumungiofungua moyo wangu utazame jinsi ambavyo ameshibishwa na upendo wako muda mwingi natamani kukutazama usoni kwa sababu una tabasamu zuri sana tabasamu ambalo linifanya nijihisi mtu mwenye furaha na taman zaidi dunianin wakati mngen sina kipato lakini inapokuwa na wewe na nimetoshelezeka kabisa nimetoshelezeka yani wewe ndio sehemu ya maisha yangu ni ukweli usiopingika kuwa nimezama katika upendo wako upendo ambao sijajua kama kutakuwa na kitu ambacho kitannasua na kunipa mawazo ya kuwaza sehemu nyingine kiukweli na kupenda sana naweza kusema wewe ndio chaguo la pekee la maisha yangu na sitaji chaguo lingine mbadala wako kw maana hakuna ambayo ananiridhisha na kunifanya niwe na furaha zaidi yako mpenzi wangu kuna maneno mengi ambayo najua utasikia kwa watu wakisema namba usiasikilize kwa sababu watu siku zote huwa wanapenda kuchunganisha penzi ambalo lina mihimili mizuri na kuonyesha furaha ya maisha napo wako ni sawa na mevu wa siku ya kumi nann unavyoonekana katika umbo lake halisi lisilozibwa na mawngu wewe ni kila kitu inachohitaji katika dunia hii na kila siku zinaposonga mbele naona muda wetu wa kuishi maisha ya furaha na raha unakaribia na siku zake zinakuja zinajongea mbele kokasi mapenzi yako kwangu ni sawa na chemichemi iliyoibuka gafla jangwani mbele ya mtu alikaribia kufa kwa sababu ya akiw nakupenda sana venus na maneno nayoongea yanatoka mwawoni mwangu nakupenda sana salm tafadhali ni tuweza kuendeleza penzi letu inaona matumaini mengi sana nikiwa nawe matumaini na ndoto zote tulizopanga tukiwa pamoja ndoto uliokulia ota naimani tutakuja kuitimiza siku moja salum nipetena fursa hii kuweza weakunda na kuendeleza penzi undelezanztukitu kikubwa katika ndoa ni upendo na mapenzi yasiangaliwe kitofauti bali katika maonekano ambao maisha ya kifamilia ni mfano bora mapenzi ni kama udongo ambapo mshikamano wa kifamilia una mea the best And love is not to be viewed in isolation but in the perspective of social existence in which family links and ties are to be exemplar love is like soil in which family links are developed