famila enyeekila sugullazima tufanyiiuo iue ichuni matakatifuwn waenanian nanemoigutanobobo jeko lakini itu venye ikoaywanze hizo ni pia tumenazo na wazime watu na pia nasikia kuna venye zimewikena watu tutakua tukijuamekuawachawanzmisijatwa na nimekuwa ni kikulaaram b hiyo pia ni maoni ingine tuaokigea hapa cch imerehizwa watu na like, imeu me nawezasema a very, very role kwa yes. na pia tuko na watu wenye wako pia na nh na unajua their opinion hiyo nimewaliza kizungu na nasijaninigoa meza mate usinyongo na the next <laughs> congratulations <laughs> asante sana sanaso ilikuwa ina kuhel sana ukiwa chch adu ukienda kama sunday school unajua unaulizwa aje ukidanganyana utaenda wapi Shetani. kwa shetani n eh, singedanganyana unapata umelambadi sukari lakini juu shetani yenyewe wezi da hizo vako inabidi so unaweza sema inachangia lotukiangalia vitu kama hizo na kitu ilifanya mi ni adi nimekuwa nikienda chache yani nilikuwa na fast namanzee eh, bana di nilikuwa adi sahii nimechanganikiwa tu kidogo juu sijui kunaenda kunaendaga sijui rada ni gani nimekuwa ni kifasi naomba manze jajo kni unifungulie milango kwani kaninifanyii kama miko nikuwa amecheza sijui wapi na cheki nanchsianze gotcha. hmm. zanajuakianza hivyo watu watadhani tena huku hivi studio hivimambo imeharibika tumarudi sijuienzi gani cheki na G-express, unajua najibonga na because nilikuwa mtu wachach sana nilikuwa hiyo okay, um, <laughs> so, imekuwa nkua imeshikiliauod mekua kifanyapfanyskashso ni, ni, ni, like, imekua nitilau sana then nikienda kwa church, bana unajua sasa mi mimi? ni msanii na nimekuwa nikiona nataka nirori a kidogo so nimeeka wangu pale tul twa kuzungusha hivi e, hivyo bana bna ndio tumenyonji tukohvo nikienda hivi church bana inakuwa hivibanainakua watu wananiangalia na macho ingine ad nashindua tenakoni nimekosea animendanilikuaga namoraya kwenda c naj ileyale asubuhi napendaga hyoma a anaea makachumbari mingi yako ya zikiwa nafimshayako yakutembea nao ikiwashanmaa Mm-hmm. ekaa unavaa una, una kofia kwa kanisa ya mugu ashinda tea asema wanaume wafaiuvaaa kwa aayaamo yae nna kaa tano mbele yangu ssa namuliza ni aje sindohzisindio hizi mbona awawao waambi mambo ya mananambia sheria za kanisa ziruhusu wanaume wavae kofia so, alaoaoa wa yetu kuna vitu mena kuna kitu kama wakristu waislamu kuna aa wwanasikia ma wenye waamini kitu yoyote alafu nimesikia ma nimesikia kuna watu pia ndioa hay ni tofauti eh, lakini ni, ain eh, sijui mingi kusema tu ukweli mm. sijui mingi lakini leo leo tuko tubonge na nafurahiakaya leo kwa sababu le nataakutana na wazito mm-hmm. watu wana vitu kaa hizi poa wat anaezanipelekana rada ya vitu kaa hizi najua soheiinaeza kupatia hijaothei bd i the, <coughs> the, the buldi an iditbobuiesay in manze inanibamba sana tukibonga hikitu na ina bythewy hapa akuna asto amah ama sijui wanait wa, wa wa jmanini so hapa ni mayutman. wanabonga tu na kutoa s zao tujue rada ni gani kila mtu na maoni yake na tuangalie vitu because ni important na inatuhusu tumekuwa most of the tumekuatukiambiwamekua wa e, tukiambiwa na nare ametupea so, ja. so, yes, tukiwa solo imaihaameeaendaniya nmacambua tuiwa eke yet uona ijei moja inachachisha huku mta ahae aa manzie nawatoki kitu wajeshi inaroga kuroga manzee inachachisha sana inafanya vipoa kwanza kuna ngoma ingine ako yao mm. eh, eh, bora, uha, eh, bora uhai <laughs> y- y- eh. Kweli, na sasa nataka natakawaingie na hiyo hiyo intro before you. kivako design so yes yeah. eh. alava ioaya nyumba ah, ah, ah, ah, ah, yeah, ati ya, mugu ya mugu ni adaniya nyumba joyo ti yamnengi ayyaenr iulize so, tu kwani huo mwingine mwenye mlikuja nayehuo ndiomma hiyo uh... tutaongelea hii hapo <laughs> <laughs> <laughs> uh, eh, backstage <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> tukishafanya saaotabongaa imesimamamaso ia ndani ya nyumba tukonaaoaamwaaaani sanaminaitwaena minaitwaena anyuolo mimi ni vitu mingi sana ah. mimi ni mwandishi mi mm -hmm. eh, ni msanii natengeneza eh, mimi ni pia sa sa ingine huwa najichocha kwa room naweza fanya huwa e, nafanya hivo <laughs> <laughs> e, siwezi waguzia labda tukuwe wawili huko kwa ndio nikuguzia aaf alafu pia ukitaka kunipata unanipata sanasana sana sana kwa maktaba naitwa ukombozi bra hapo mm. e, kuna vitabu na i ya kujikomboa takitueleeaitunafaa tujikomboe kwake maaeasmaa aezauama jina za usani ni Focus. Uh, lakini mi jina zangu za zai nindota kwanza kuambia ni kuambianaitwa daniel mbaha hiyo ndi jina yangu a naitwa daniel mbadhalakini ndeni tuna focus hiyo ndio hiyo ndo ya biashara nii hapa hiyo ni ndo jina ya usanii jina yaid ni ai bahalakini naiwainamaanisha ladhaehadi mistari jo ziko na, <laughs> na ladha mbaya en usiogope mekuwaina maboywa oaaad kubwa kubwana sinirawanaweza o nikiuliza tukianza mbi na unaweza tuambia i chalhud yako imekuaaje You know, that's why. That's why <laughs> okay. asa mimi wenyewepia mi nimegrkwa chalul yangu imekuwa ni kanisa kanisa nacheki kuanzia tu kwa mwahe mwadhee ni mse chach alafu pia mzae ni mse chch sosi tukiwa wadogo sina wale wasi ni lazima tu mgeenda nacheki so tulipata watu wakienda chcmabroabigimas sonabaki ni hmm. sunday bwana ni sunday jo lazima hmm. wamke mapema uoge hmm. hapo yeah. alafu hiyo sadaka church unaona chach hapo kwa sadaka jo unajasa nje ya chach nile walikuwa mixture <laughs> na ice unaona sa yes, unapata kidogo kidogo hey, mm-hmm. nichachi kifika mahali uenze kusinzia hey, sitoke inje jo kiasi iyo sadaka umepata umetumia umetumialikua mtoii halafu unajua mm-hmm. baidha uh, mm-hmm. yeah. hey, no, uh, <laughs> yeah. no, bana, like, bana. Yeah. <laughs> yeah. kama una rada cheki unaradachekivii angalia wacho tujanja utasiona wadimapuaaatatakua warih wezi kuwapua bua angalia mapua niwambia dote bado I <laughs> love Don't get me wrong. <laughs> baidhaa venye tu mesema venye mm. tu meulizia swali sini ma najua yeah. tulikuwa tunashinda tu kimoja uh -huh. mambo yote tulikuwa tunafanya kimojamishizo maenzi za utoi nachikitukienda kipitia tu hapo yeah. kwa gate mais ziko apo makibao lakini saa tulikuwa tunashinda kimoja unaju unajua hiyo eji likuwa yauto inonacheki hadi venye god alisemanga watoto wote wakuja kwangu nacekaaailikuaga ukifika mtaani mtani mm. madhinakuuliza mmefunza mm. memory gani mm. so ilikuwa yenyewe hadi kama hata mjaambiwa hiyo <laughs> amjashika hiyo <mna>, <laughs> make sure naeekawa me, yeah, tu yoyote yeah, tu soilikuwa hivo abaazm usanlianza junaskoidagaya mtuweni msanmekua hyot sa unaendagachachatmimi jo sai enyewe siendangi chachakoni upendi mungu ah, mi napenda g enyewe mr kwakeja alafu eh, lakini kwendachch jo suizi Two three gathered, ni, uh, unajua, uh, ni ukweli lakini sa unaget machikii mavakoza skuhii jo mm. ninnni enye lakini unapata mi kuna venyeua azinibmb una venye uwa, azini Bambi, uh, unapata vitu zinafanyika pia huku kwacha o napata mi enyesiinashindwandom sizisema kwa chach yetuwachc mm-hmm. like zotenachekisna mm-hmm. tuonatukona ma sndio uh... tunaonaa hizi vitu kwa chach nacheki tunaona vitu hapa mm-hmm. unaona so niko like, kahizi vitu mbaya zinan kwa chch hizi vitu zifainkwa mm-hmm. um, yeah. pale pale kuna unacheki kunaule pasi pale wezienda kubishana halafu boy kwanza unacheki pale ukienda kumwambia tena itageuka tenaikueukijanakona mapepo unaona tumkemee unaonanachek oh, sa so, story ingine tena na ka nisa, unabishana kanisa kanisaiko <laughs> <laughs> <laughs> tena, tena mambo ingine unacheki no, esasa tuseme mi nikuwa chopi sana mm. Eh, mm, yeah, na nilikuwa msee wa kanisa hata nilikuaatagal na miguu zangu zilikuwa kwa chachi ya katho na chachi yaanglican Eh, sasa ikafika mahali eh, juua akili yangu tuseme eh, ilikuwa inanichanganyisha okay. so I mob kwa kanisa kwanza kulikuwa nauua mseaa yangu ilikuwa ka mugiri lakini kwa hiyo bibilia tena inasema nadhani kwa hiziza mm. ati women awafai ku, ku lead nii uh, kwachch uh, na wanafaa kujifunga nywele hey, kaanza kushangaa kwani hu mungu tenahii bibilia enye metoka kusema m9na baadaye nikaanza tena kuendelea as i grew older vile nilibalehe mm-hmm. kaanza kuona vile sisi madem tunatritiwa kwa church na vile maboy wanatritiwa ni tofauti e, kwa sababu saa ingine kulikuwa na abuses zilikuwa zinafanyika kwa church uh-huh. some sexual abuses that were happening uh-huh. among members of the church uh-huh. na ukipeleka forward fault inakuwa kwa dem Ah, e, kuna instance ah, moja, e, kuna, instance moja yeah. e, kuna kuna kunaa tuliendanga mmoja mm-hmm. wetu dem aka ah. e, na one of the members, one of the al mmojawtakana sa we mm-hmm. nkenda hko church uo sina pesa ya lawsuit sasa mm-hmm. nikaenda <laughs> nikenda kuambia youth pastor huyu amenajisiwa itakuwa aje yaakaniambia enda aukuja na huyo msichana mwenzako mwenye amefanyiwa hivo mm -hmm. s so w t kak akatusomea vas ya isa yaanu alika anapenda kujipamba sa mm -hmm. eh, o so ikakua ni kama yeye ndio amefanya ai u najuzi las sat kuna ichacsgaonyeshwangwa kwa t walikuwa anasema ch yourdte toakaanzakushan kwasababu hata ukiwa hata m nkiwa dmnanlaliucho barabara mm-hmm. lazima kwena ona same way for aman hata hu ukilala uchi kwa barabara mm -hmm. no one should do anything to you. there must be clear consent mm -hmm. sasa when the church inaeka hiyo nini kwa dam mm hiyo -hmm. si poa e, na mademu wengi tunabaki na hiyo stigma mengi because its like eani kama ni chch zote kwasababu iyo ilikua chchsda naminilikuwa chch ya ma, eh, pen, eh, uh -huh. eh, so ni kama labda ni chc zote sijapata chch yenye uh -huh. kama ni umefanyika <laughs> <laughs> <-huh. laughs> E, sji nimeshindwa kuokoka hasa ndio nimeharibika kabisawee mkozi muko, wako ni n haya mwokozi wangu ni miti <laughs> mwkozi wangu ni mimi mwenyewe mkozi mm-hmm. wangu ni chochote kinanipa uhai kwa hivyo hata unaona hii h tumekuwa nayo kabla tuanze mm. imenipea uhai mm-hmm. naweza sema nimekuja nawezasema nmekuja hapa imenijenga my spirit Mm-hmm. ilikuja hapa na makasiriko home by the tu kuamka poa mm-hmm. so ikan sa that yais myso kama vili agusa alisema befoe mm-hmm. ndio templ yangu pia mm-hmm. eh, eh, t giv me if o nag antdot go toccnaamini <laughs> okay. mungu na, naamini mnguna na mteule wake yesu kristo unamwamini hapo utakuwa ukitoelezea <laughs> kitoelezea tukiendaga tuki pale kwa spice. so spice pia wee umekua ukiendaga achache na imekuwa ni dilafu kwa nini ili kuboa dkasema bombomlnaezasema uh, oh, so mm-hmm. ni unavenye bi wenyewe ukijiombea we mwenyewe mm-hmm. unakwanga so close sana na kwani uamini wa watumishi wa mungu oh, sjasi vazin <laughs> kama mi vyena iputingi ni mm-hmm. kama mi saa nikijiombea naonanga na god ile karibu sana mm-hmm. so so naonanga di kama ni mapasi mm-hmm. kuna venye adi kuna kituezi kuna kitu hata kiomba mm-hmm kuna kitu unapitianga na weandonajua nini na kusumbua ndani mm -hmm. so mm hata -hmm. kama vya niliachanga kuenda mm -hmm. sikuwachana ubaya sihati ni kuna kitu alinifanyia bt niile tu mi mwenyendo niliamua let's go on a short break. We have very Yo, what's happening, good people? I hope your week is coming all good. Mine is too. Taking me fine. I can't complain. I'm just checking up on you and welcoming you to another session of Just a Pod. I'm your host, as usual, Timofey. And before before anything else, I'd like to acknowledge a few of our sponsors. First of all, I'd like to say a big shout out to Anke FM for providing this platform in distributing this podcast across Kenya, the whole of Africa, and the whole of USA. Big shout out to you guys for making it possible for some of us. Uh, actually, I didn't know there was a, a platform like this that could distribute my podcast across the globe. I was just thinking, why? Uh, i was just thinking okay let me just do a podcast and then i hope it will sell in my country i was not thinking of the, the other parts so shout out to you and if you are out there and you are a beginner you want to do podcasts you have topics you want you've done your research you want to do you are passionate about it you want to do it i could i could really advise you to log into FM, Anchor.fm. Uh, they, they they really have a, a good plan in making podcasts, distributing them. Uh, just download the app on your phone or the software or the program. Go to Play Store, uh, search for Anchor.fm, download it, uh, log in with your credentials, and start recording yourself. Edit your audio and send it to them. And let them do the remaining work of distributing it across all the platforms. And invite your friend to listen each and every each and every moment. Invite your friends. Let them listen to your podcast. Let them hear what you have to say. At times, invite them to your studios. Talk to them. Tell them how Ank FM has helped you. And. Spread the message, spread the gospel. If there are many other people there who have the urge, like you did, of making a podcast and they really don't have an avenue of doing that, you could tell them Anc FM is is the best. They could record their podcast and sell it on. And tell a friend to tell a friend and keep referring. I think this is the best platform possible. Yeah. hio yeah, tusi yeah, yeah, lazima kanisa Kwanye hadi, hadi mbl penye uko hata mm. kwahiyo rumu huko tu mm. n huko mm. kuna hadi nyumba yako unawezafanya kuachawujaskia venyebbiasmaujaskia venye biblia inasema weawamega hapo una upa Oh, wsa yeah. so, unajua bado kwa nyumba tunaweza kuwaaacaaliua awatmnajeneahabanimetulia ujaelewaabo unajua majaa watakuaukupatiaaunaontiwatakkua thiked ate apatieunaj umetaja itunaita mtumishi wa mungumbvil hmm. tu hata ndakurushia bado hiyost ulituambiangavile ah. ulikua <laughs> <laughs> <laughs> unangangana unaenda kesha uko na chwani kwa mfuko mm-hmm. unaipeleka yote kwa kanisa na ukifungiwa keja ukuja kuomba kanisa tupee mashini tupike chipo jipo wanaku... <laughs> mm-hmm. <laughs> wanaleta ma- inamaanisha watu wawendi chacheni mo ama watu wako kwa machat mo mm-hmm. saa sijui wapi ndio wapi, saa saai ukiangalia mayut wenye msaii wako mm-hmm wengi wao kaangaiaawalaa ngiecach na mi sizisema chach ni mbaya chach menifundisha tu vitu tu re na bado chach ni freh inapatiaga mtu chakula cha rohonaona na, nitunajuta ale maas nikitoa sadaka mii isikiai uchungu hiyo ioaakupatia ni nikuulizaje ni hmm? ni miko uh-huh. eh, ukisema chch eh, imekuwa hmm. ama eh, ch imea ni e gani hmm. inaweza kuwa yenye mayouth wanawezaenda juu wengi wamefosiwa kwenda ch sindio ndio maana inafika mahali tunaisari saa mm. ni oltnati gani inaweza kuwaya isipokuwa kanisa inye, ama mos kama templ yenye tunaweza endaabcchc likua hapa ndiorawasiawanapataraa nngi najua wasiaanapata e kila kitu so naona rn wasewanafil limeendat sana enye mseaf ya, ya chc waseaya kupelekana na radanm kwa ichc nazosema hii ilikuwa bei yenye watu wa walikuwa wanakutana na wanapanga maadili ya kijiji unaona bt saa hii maadili ya mayut wengi saahii aipangi kwa chc wa menipata hmm. maadili mingi ya, ya mayn inatengenezwa watu wakienda hmm. maadili mingi yawase wakingia ya manaona zenye wase wanakutana ni mingimingi o mtu anaenye anaaaaeeaneetofauiofautiafanyamanwasawana a mm-hmm. itakua kuna sai tunaabudu wenye nile menpata nal ni, uh, uh, na hii, hii ni the tech one. kwa sababu sahi mi nikifil ni t kuna kacch ka kidogo unajifanya ni mjuaji huko na naiia tikitekenajua unafanya vitu zako tikitikeai hiyondio naezasemanaezaku Like, anzanze yeah. kanisa kanisa ni so mayb ilena nawezatueaka kidogocbyetu walikua anaenda chach ama chach litoka wapi ama ilianzajiwaliuaanenaaaaiikaisa <coughs> <coughs> <coughs> ya msalaba e, na hiv mm. kwa sababu vile e, nmesema mm-hmm. e, wa afrika mm-hmm. tulikuwa tunaamini mungu ako kila mahali sindio mm-hmm. na mungu ni kitu chochote kinatupa uhai na heawy ndio maana af ku watu walikuwa wanafanya ndio i wana ihetina nakue na ukame tunakufa kwa hivyo siyo ni kama, <laughs> si ni kama mungu amewaua sindio mm-hmm. walikuwa wana mama na baba yako mm-hmm. na yo kwa sababu ukiwa chini utaendea mama ndio amepizaa na ndio atakuongoza baba ndio wana marafiki zako ndio ako there for you. kwa hivyo hao ni kama mungu eh, hivo ndio Eh, kwa hivyo kanisa na bibilia imekuja na wakolonii za wakoloni ni tabia za kikoloniunapata kulikua nasindio wanya walikuja wa kwanza walikuwakukakuja Mm. After na unajua mbona hiyo ilibadilika hivyo mm. kwa sababu vile slave iliabolishiwa huko urope <coughs> sasa aawawezileta the kanot anm mm. mm. wakaleta mssonai b africa wa i avey e fo them mm. to be in. So wakaswich tu <laughs> waka mbadiliko wao nakumbuka ndio ukubalike kuwa mkristuulikuwa inabidi kwanza ujifunze nini kiingereza mwate mm-hmm. eh, kuimba hizo nyimbo zenu za za ninikwaio oh, so, eh, yes, eh, eh, mm-hmm. unapata o so tukiuliza lena eh, sori kwa kukata nikuulize awaaawa misshonaris eh, tunawezasema awa ndio masnich wenye ndiomaa ndio alishata si kusnich sana kwa sababu hau tuseme ndio walitufumba macho ndio alischbt sasa itakua aje kwa, kwa sababu fran kuna kuna g inaendelea enlitenmn mm. yenye inasema kuna iberty na ll men shod be fr soame e a kuiba hi land lswatumie missonaries kuwafumba macho no. e, na hata wee miko nikkuuliza e, kwa, kwa e, the ethiciy that yo ame from e, what is oaio no, non what are the e of youroi beause those are the that oue o e, ukiomba na lugha yako kamamnkiweza kuomba na kilua nasikia nikama ndio nimekaribia mungu kabisa kushinda mm-hmm. nikiomba na kiingereza ama nakiingereza mm-hmm. so, unasema kuanzia leo <laughs> mtu akitaka kuomba unataka kuomba unataka kukaribia ubongo nyakalaga karibu kabisa usiombe na lugha yenye sio ya mama e, na utafute shrin ya obongo nyakalaga mm-hmm. utafute rituals ya obongo nyakalaga usiombe tena bible za bibilia yeah kwako kwa unajua we ms, msikilizaji sijui we uko side gani maybe ukitusikiza hapo na hii ni maoni ni maoni yetu bikonamtukale namejipanganazake na, manzee hii ni ingine nomaankaa manzee ukisema tcsiju ufanyi nini so tipe, yako, daungu, ambiaka, vepe, pia unaezatupee maoni yako hapo down apo ama vipi na anadte pia nawe ukituelezanga wunadhani nini inafaa ifanyike kwa church chch bado like church ni tool like ya kushapen mtu kuenda heaven, ama ni tool ya kukujenga ukiwa hapa down ama ni nizote okay, mi, mi kama mimi mi kwangu hey, mi naona church jo tool siyo okay, tl mi sipingichch cek msi nikianza niliambia unacheki una <laughs> like mokoro alikuwa kanisa kaiyooroskanissa mbaya sanaadsa nikienda kwake joruga mbayadaeeaviasaage mi enyewe mienyeehyanini penye tu imefika like tuimefikaagenail penye imefika ni nib unaona unapata nikienda po si na, na vitu zinani zinanikumba nacheiuwanabona like, ni like, na baraka ndo vitu ushinda uh, uh, wakisema kila sunday nd niko na shida yangu mi nataka pale niende ni, ni ndafil, kuna hapo hapo unaget unajua pia na, na kitu nihkidagna mmfgane izaji buda unajaribu kusema kwa kanisa awabonge rwana stories za hekaya bana hizo ndo vitu wanabonga kwa hivyo ukapata, ukapata chach enye wanabonga real issues wanakupeleka mpaka naradakwanja huko unaweza sana mi nikapata tu wanabonga story mi nadai mi na s huko nachek mii mi nadai lik nadai mse ananijenga ananijenga mentally unacheki spiritually unaget nadai mse ananibongea vitu zinanijenga unaget Si the... whvo mkozi wako sio yesu kristo mokozi wako ni kujijenga mokozi wangu ni yesu kristo kristowche mm-hmm. <laughs> <ki. laughs> yeah. ukiangalia pia jesus hizo siku mm-hmm. alikuwa na1aubagusmsee disciples kweli vitu alikuwa na bonga pia laialikua like, najenga s mbona mbono alitikia kakua wake u alikuwa nawjengakinache like vitu alikuwa, nabonga, alikuwa na bonga alikuwa nana kila mutunaet mm-hmm. ile bei yani unapata nikaipia hatu wangine nacheki ni moja hiyo okay, okay. na, na on the story ya Jesus. Yeah. of lot bible hiyondokitunamaanishanasasa ikiulizajioya uasuekua a hizi zinataguaji waraka mpya siu eh, eh. iko aji kunakuaji kunakuwa na mingi hivyo zabb mm. na the, the, the story is one. so hiyo kitambo kukuwa na kitabu ilikuwa o sa ndiomaana unapata kuna kunakuna kuna nini it was a mark of, a mark of be able to have a book and to write because that time it was very expensive so if you ware rich person you could <laughs> translate the bible into whatever it is you wanted so that's just the that's the only story yeah unasema hiyom likua ya mabombe mabombe ndo ametuletea mamo e, nasi ni mabombe wametuletea hi mambo kwa sababu hata tukirudi tukiangalia kwa bibilia ikisema inmyeotheanio mm -hmm. tukiangalia ama huko mbinguni kuna mansion mm kiangalia nkipitanga nikiingia hivi madhare naonanga side saidia mdhaiga ndio kunanaaolabda huko ndio heaven. kwa sababu mm-hmm. huku anatuambia tupeane sadaka yetu juu e, ar in mm-hmm. na inatufumba macho tunajenga wengine kwa sababu hiyo pasto akipata nmon anaomoka anaenda anaishi wapi mm huko -hmm. penye anaishi aanaenda naishi thome anaenda naishi sindio mm -hmm. <laughs> na o unabaki e weya una, unaweza shutiwa na karau entim mm -hmm. e, korona ka inakumaliza unambu lakini auwezi e, una, kuna higbihiso Yeah. ia unaweza kutueleza nini ulichukia sana na chc like, ama unadha ni chch na nini inaweza fanyika nini ikifanyika ndo utarudi chchso oh, mtunawezasema po t ni uh, yeah. a yeah. <laughs> <wassewa> <laughs> <laughs> kwa hezi au maktsakiacha kuakti hivo jo itakuwa fiti tunadai wasewa nacheki ndomana kwabibl inasema jos lakini hiyo the anointed oth tunadi mapast wamin wamin iyo wad enyenakwaga iyo mapasmaaoini awache ku nacheki mm -hmm. anyadimimi mutambuago muta san mm -hmm. nenye mto anacheanago aifai mm -hmm. so ndo mana enye minasema ile siku watacha ku chach tukoredi kurdnachekis ai they are already ar alred deaeki so wapo tuno kit tu simple tu ni wachekucheza na god yeah, warudi wa wa on their minds lakini like, sijuko atarudi enye yeah, sorry to them jo sijo ataenda wapi lakini tumi nasema wache kucheza nawacheku tunadewasewa oamepoteza wase wengi sana snachikingizikeseza wamad wanaambiwa siuatimdomo iko kando siunini achekhzoi vitu mbaya joeesmaache nachei tumecho jou kuna wasewengi sana wanakongameka mindset yao jo niacheni kuangusha jo nasikia w mwenye nanskia jo acheufaa jo acha auewohio tukaisha kawae chch nirol gani inafaa kuay uh, eh, kama mioil alisema chch li ama inafaa kuwa of mm -hmm. na hata hisoialy mm -hmm. eh, kanisa mm -hmm. ama en pla izo ma manini kulikuwa na vitu zikuwa zinaitwa zigurat kwa babylonian kingdom mm -hmm. na those are the places where uh, priests a keepers of knowlege kwa hivyo the church in the community because all of us tumegrow kwa church na the church has shaped us in one yor anather mm -hmm. the role inafaa kuplai kwa kommunity inafaa kwa vilemeka amesema cent of information na ahospital for the broken hiyo nilisikiangakwa wa ya gospel mm-hmm. inafaa kuwa yenye vile dante amesema ukiwa na shida unajua kanisa ndio unawezaenda nastu enda huko na wbwesi ulienda si kwa uka uka kanisa kama keja imefungiwa ulitoka na rent au uh, kutoka nayoafngersi so, <laughs> Aku, hati akulipia lakini uh. e, akupatie opportunity so a chuchi sikuwe kama kupe kwa society mm-hmm. yenye always sisi ndio tunatoa tunatoa tunatoa lakini haitujengi sisi wenyewe ndio hata tuweze tukuwe na hiyo uwezo wa kuendelea kutoa kutoakusilenaujasikia ukusikwetuu inunaminajua <laughs> ah, kwangu, kwangu ni wapimudhaiganafaa exactly. kwa kwa wapi? kuenda kuchukua nyumba yangu huko juu manshon yangu bibilia imeaniambia kunaanso na kwa sababu sijui kama kuna mbinguni ama jehenamu mm -hmm. o so so it, if the church is truly for the people it kan oganize eh, us to go and take our mansions mm -hmm. from where they aredat eh, yeah. sasa <laughs> meybi we ukituangalia juu piatamnaonapia kisogo ndohiyo atamoa <laughs> <laughs> so meybi unaweza tuambia meybi esea ka watu wakonaat ueiwatu mm, cool. wanado at unathin ach inafaishikilia ajakama wee ama watu wakona vipajivipaji vipaji. na je zenye ziko wanachea wana kamawao ama wanatumika pia okay, mi ndasemaje chach kwanza mi naionaga kama nacheki yani chch ni be nichikipasi nimse akienda pale tu mbele aseme kuna kijana fulani apa naitwa dante nani musician na hiyo ndo kazi yake na mnafaadi msikize so wasi watamsikiza unaget nata kwamenijenga unaget so unapata chc instead of hiyo huwwa hapo unaget huw wanas na stori zingine wanalenga hiyo na mi naona wakianza ku kus na hiyo side watakuwa ametujenga pia mbaya sika wasanii mbaya sana naget juuaseme dd ako na ngoma flani hapa ametoa bana na tum atoe d mbaya iyopisa mm. uh-huh. ideo inatoka mbayamiaka <laughs> <laughs> <laughs> ya pili tunatolea vijana wetu dante na ndugu yake wanatoa video ya pili wanadhani kunawezaenda hivyo pasta okay i- iko hivi unajua una kama kama oitian aneza kamka chuch na simame ku, hapo mbele kwa madhabao na bonge an fo g anze kuomba kura hapo mbele ya church na ni chch kumbuka so mi nashindo mbona pasto asimame hapo ku kubonga kuhusu dante unacheki ndo hiyojo mro ukomoja sahaashabuzisho <laughs> <laughs> <laughs> za macho na akaonyeshaniaje barizi wachakabaridi katembea najua lakini mi naona kenya tunajaribu kudua hapa hivi tunajaribu kuk tunajaribu hata watoi wetu ama hizo zingine watakua nakankusikiza vitu kaa hizi tnahii 220naja itamai haa hii tuknaleaaai aiwandi wasenend wasanatui ndio tunajua venye watu, about, na watu na -tuna Roo wa kitambo walikuwa wanacheza u tunajua watu kitambo walikuwa napenda unajua hiyo ndio kamana tunaweza zetu natuna amyetu enye iko vitu zenye tunaweza du amaso kila mtu tuna msimamo wake Yeah, uh, I mm-hmm. to stop betraying its mission. Because it is betraying its mission, it needs to take back why it was started e, to be in service of the people and for the people. e yeah, yeah, yeah. tunasema sante sana imekuwa momenti ya kichizi tumekuwa tukibonga abouteion e, ni na nimekuwa hapa hivimikomgrastushajbonga naunatakaupea Spice. Uh -huh. hey. mina medimeditatejing hey. jung ziki iana ianana well na medi se ziki ivana iaingjang zikiiaa iaamina penda viitijasleinikipata nik, uh -uh. na kingwai nikistiaeaayonawaminame Yeah. cahanina watu <laughs> i njili pia nyinyi mmeanza nini sio nataktni ausio <laughs> banbtnaweza pale ngoma yao pale wapi pale facebook instagram ab rab najua pia wako SoundCloud bana wakobabna mziki yao ifuate hapo alafu pale maoni yako maoni yako pia itahitajika sana hapa natuambie vinye unaendelea nanajua tutakua tuki E, na shekh pia watueleze manze role ya religion pia kwa community because uh, ommunity pia kuna manjustie ina hapenanathin pia wako na role ya kuplay na pia watueleze venye tunaezamik ouwrld abette place tubonge