pkaribuni wapendwa wasikirjaji wa, wa redio inayokutangazia ina timu ni muda muhimu ya kuweza kupokea kipindi chetu ambacho tuliweza kuandalia ni kipindi tukawe pamoja tuwakumbushe kwamba kipindi tukawe pamoja ni kipindi ambacho kinaandaliwa ndani ya mpango mdiae ikiwa ni mpango kwa sasa unaoendeshwa ndani ya nchi za rwanda burundi na hata nchini jamhuri ya kidemokrasi ya kongo nalo shirika la benevolensi ya gralake kwa ushirika wa redio yako inayokutangazia kwa sasa tukaye pamoja ni kipindi kinachopatia mwanya rahia wote ili waweze kuzungumzia matatizo yanayotishia amani na usalama kwa lengo la kuweza kustawisha umoja kati ya makabila tofauti katika kanda la maziwa makuu kipindi tukaye pamoja ni kipindi ambacho kinazaminiwa na shirika esper ikiwa na lengo la kuweza kuboresha amani na usalama nchini jamhuri ya kidemokrasia ya kongo pendwa msikitaji wetu kwa leo tutaweza kuzungumzia mazara ya mpango wa serikali ili kukomesha matumizi ya pombe na madawa za kulevya tarafani masisi ikiwa vijana wengi kwa sasa wanatumia pombe kama na hizo bila hata kufanya kazi yoyote ikiwa pombe kama na hizo za kulevya zinaweza hata kuzoofisha maisha ya vijana hali ya kiafya ya vijana wale je kuna mpango wa serikali utakaogusa wakimbizi wanaotengeneza pombe kama na hizo je mpango kama na huo wa wa mtawa masisi waukomesha ununuzi wa pombe za kulevya kama vile lutuku kayu kihewa bangi na kazalika utaweza chunguza vijana wa mtaa wa masisi itakuwa mbinu la kuchunguza vijana wale mahali walipo tarafani masisi na ni kwa njia gani mpango kama na huo utaweza kusaidia serikali kwa kuboresha amani na usalama tarafani masisi je kila mtu anajua kabisa hatari ya matokeo ya matumizi ya pombe hizo na dawa za kulevya raiya wasema nini kuhusu mpango huo wa administrato mtaa kwa ajili ya kukomesha matumizi ya pombe kama na hizo mpendo wa msikilaji wa redio yako inayokutangazia mutaweza kupokea jibu kwa maswali kama na hizo ndani ya kipindi chetu ambacho kitaweza kutukutanisha hapa studioni na wakimbizi ambao wanatengeneza pombe kama na hizo vijana wanaotumia pombe hizo na madawa za kulevya bwana tobirwakio kahangu akiwa ni prezidenti wa shirika la rahia mkoani bashali jile kabatama akiwa ni kiongozi wa kijiji mweso tarafani masisi ofisa mukengele kamate ambaye ni kamanda wa kituo cha ofisi ya polisi eneo za mweso pia na delfe nyamambaya ambaye ni prezidenti wa kamati ya vijana ndani ya usultani wa bashali basi karibu ja, wapendwa wasikidaji tuwajulishi ya ah, eh, yusifu... kwamba mnaweza kutoa maoni yenu ama swala fulani tuma ujumbe fupi kunapo namba 89911 Text sita ine tano moja ama09 ama, ama kunako mtandao wa vodacom sifuri nane moja tano nane nan nane sita moja ine ama ili uweze kuambatana nasi basi kwa utangazaji wa kipindi kama na hiki hapa studioni unakuwa nami felix balume hangi karibu basi siku yangu ya kwanza mulewa. Sante kwa rubani wetu stidioni kwa ajili ya burudani kama na hiyo nam tunarudi mara tena ndani ya studio ya redio yako tunapokea rahia wakiwa ni wahami wa vita na wanaoishi kwa ajili ya kutengeneza pombe hizo za kulevya na wanaozani kuwa ni njia kwao ya kupata chakula kwa ajili ya kulisha jamaa zao ndani ya hali ya ukimbizi miye niko mama mwamini kazi yangu ni kupiga rutuku ya mihindi Ambo? na unapigiaka rutuku wapi kwangu tupale kumweso kwangu ezin iko kwangu sasa kwangutndiosa tunauzaka mihindi kisha tunaitia mumai tukisha itia mumai kisha tunavitia tuna tuna chini vikisha vikishaot kisha tunenda uza na forolo mumule njo tunayua songa mihindi ni chachu fololo njo nni iv ibunga ya uuunait sh un i asail ykuhunga ayatima na sixi, nini sa ni rutuuasuapi tunatokotesha kusudi tuone kama a nes na sasa mnazani wenda kinywaji kama na hicho uh, kinakuwa bora kwa afya ya rahia ambao wanakitumia ndio ju kuko venyevana kunywaka mtove sieva mingi tunakunywa mtove tumbwi na vimba satumaikunywako tumbwi na kwa mzuri maana ke maana mnawaza kama rutuku ni yabye ndio na inatusaidia kusomesha vatoto na vayatima vanakomara mbona serikali ilikamata mpango wa kuweza kukomesha makuacha na kukataza pombe kama rutuku hewa kayoki na zingine ambazo wanasema zinaaribisha wagene munasema nini uh, mpango ama nahu muliweza kusomesha na na na mnn ni kazi ya mzuri inatufalia siye sana na nadepui ulianza tengeneza rutuku uh, umefaidika ndio mefaidika juu batoto wamemaliza ba masomo na vengine vangali badogo hawayamaliza masomo Kwa ya ywakai haiko ya mzuri lakini mie minaona ni ya mzuri u naacha batoto yangu wanasoma naminapatakakukula sievamingi tunaishi hapa hatuna mashamba tunapatikana hapa kunako usine ya pombe wanaita rutuku kabisa na baba moja tunaona ikonapiga kabisa kutuku ndiyo baba jina langu wazob sisi tunakamataka tunauza miindi tunatia maji inaota kumaliza kuota tunarundika fadsi moja ale kisha kuota tunaenda tunauza fololo tkishauza fololo tunaenda asa mwenyaatapiga tunakamata ile maji tunasonga na si ile vibunga enye vinatokaka muml mabiya uzursana tena rutuku situtakufa papa ni a kwanza tunajue juu inaletea wajana mingi buwelewele yabo sasa na o ibalete buwelewele ni kuitumia muba ya papa balume hey, jambo dada. Sana. kwa kuzisha hewa kinanisukuma ni kwa sababu ni sababu chunge watoto wangu wasome vizuri wakule vizuri na wavale vizuri na yake nishi vizuri depis ulianz uzisha i hewa avantage gani konapata nikwakula wanasoma wana wana wanaa mbolabanasemaka seme hewa inaaribishaka afya ya mutu hasa munajuaile message nakisha muna haribika kama ukula unakunywa unapatia wakili yako kidogo akukula kama mwko kama kamashakula kamanapata chakula maanake kama unachuruza hewa ifo nakuwa nakamua chakula kidogo ndio wakati mtu anakunywa ya mingi saidi na chakula na eske hakuna uchuruzi ingine ambayo mnazichagua kufanya isipokuwa kuzisha pombe kama hizi za makali hewa hewasju kayuki na kasalika hatunapata kuisha ile engine tukekwa na pato tunapasha usisha vengine maanakegekwa na pato mgaisha biere ndiyo kapata ile pato nefanya i minapasha usisha yoyote kazi yoyote napasha fanya mm. kuisha manguo kuchuruza hata musoko kuishanamik na, na uisha biere asmkepato kidgo e minaisha hew Mm. na sasa administrater wa teritoire alitoa mpango wa kuweza kusimamisha kehewa isi uzishi wake tena nie bachuruzi ya hewa malalamiko eno ni gani pale anataka twatuwe na anataka tukwe wabandina watototwangaiki mm. kwa sababu sisi hatuna kitu ambacho tunapasha fanya kupato etu ndio kwa wakimbizi na huko wasiozi weza wambaraga wana wanaume wanatafuta kule kwa ile pombe kuchiwakulisha watoto mm haiko ya mzuri sana sa kuko na, na wuzaka. Wuzaka, ba, ba, ba, kunya musururu, e. e. Bale, sasa nafanya vile natoka kuaaaiwakosefuoeeanaaaaaaa si, si. si na sinashidana jina yaehiniia hmm. jina a <laughs> <laughs> inaleshakalnyewanenda na changa changa huyu anaweza anzia sahi mpaka magarii <laughs> si na eh, eh, hey, mm. sinjo huyu tena anatiamo na, na hewa nahiyu papa wamu nani vile nanatiakamo hewa na wata kuva kitu mezawenye newakicha ateketekenakaletamambo <laughs> kisha kuwasikiliza rahia wale tuliweza pia tembelea vijana wanaotumia pombe hizo ndani ya vilabu vya pombe kwa upande wao hawaoni madzara mabaya ya pombe za kulevya hata kama serikali imechukiwa mpango Wakuweza kukomesha pombe hizo a <laughs> <laughs> habakulake wanakunya na rutuku wanalewa sana me kauki na ome antuka ibakie kama mnaikataza mtaapata mapeti unanao venye washakatala rutuku ashakatala wa maka abakeka maprimi aaefaa m yalazima mbele yakukataza kayuki wakataze kapita ewa vote wavikataze na ile banki m kaukinamzuri sana kisha kupokea sauti ya wahami wa vita wale tuliweza pia kutembelea vijana wanaotumia pombe kama na hizo kwenye vilabu vya pombe kwa upande wao hawaoni madhara ya pombe hizo za kulevya ikiwa serikali imechukua mpango wa kushimamisha pombe hizo kwa. n mada yetu mpendo wa musikitaji kwa upande wa shirika la rahia wameeleza kuunga mkono mpango kama na huo wa serikali kwake tobirakio kahangu ambaye ni prezidenti wa shirika la rahia ndani ya usultani wa bashali kwake tobirakyo vijana wengi wameonekana hata kuzeeka kabla ya miaka na wengine hata kuweza kufikia kiango ya kupoteza maisha kwa ajili ya matumizi mabaya ya pombe hizo na madawa za kulevya kungambo yetu na ginzi vijana hawakamate hali ya kukunywa pombe vizuri tunaona pombe hizi kwanja zinaharibisha afya ya wavijana hatuna tena kijana mwenye wavulana mvulana mwenye anaweza kufanya tena ndoa haiko hata kuzaa hatuna sababu wamejiweka kwenye hi leo na wamezhiweka kwenye kufuta bangi vitu hivi viwili vinasumbua wavijana na wavijana hao hawana tena nguvu ya kufanya kazi hawawezi kulima hawawezi kuchuruza hawawezi kufanya lolote lile sababu afya yao sasa imezoofika sana na kama mpango huu wa kukataza wavijana kulewa kutumia hizi pombe makali makali na kutumia tumbaku ya bangi inaweza kamatika pengine inaweza kuokoa kizazi chenye kinakuja sababu kizazi hiki kimekwisha kufa kabisa e, hata kuwa kunakuwa kuna ile ya kusema kusemaseme hali ya maisha inakuwa mbaya na wale wenye kulima mgomba watafanya nini ndio wanalima mugomba mugomba tu pombe zile za makali makali kunakuwa pombe wanaita hewa kunakuwa pombe wanaita ha, pombe zile zingekataziwa kabisa tunaisha tuku pombe kassi bo ao ikakwata wale walevi wenye hawawezi kunywa kassi wanawafanyizia ile pombe nye wanaita kindingi oriere inafikia hatua kukue kavirishine kukuwe sijue kapita mbele sijue kukuwe kukue ha, ile vitu vinaua mafafa ya watu na tunaanza sasa zika waprofeseri wamoja wamoja weu tunawazia wanaweza ku, ku, ku, kusaidia kufundisha eh, kizazi kinachofika wanaanza sasa kugonjwa maini sababu ya mapombe wengine wamegonjwa mafigo wengine wamepanda wameruka wazimu mambo haya kabisa tunayaona katikati ya muji yetu na tunaona hayafurahishe haya kabisa na tungependa wavijana tukwena wavijana wenye nguvu sawa vile maandiko inasema wavijana wenye nguvu wavijana wenye wanawezaweza kujenga nchi shaka somo ameneshida upika puru sikia mziki huu asante kwako tobirwakyo tuliweza pia kuelekeza vipaza sauti vyetu kwake jile kabatama ambaye ni kiongozi wa jiji la mweso kwa pande wake sio mara ya kwanza mpango huo unaashikiliwa na serikali ila tu ameomba viongozi kuweza kukamilisha mpango huo bo sio ya mara ya kwanza tangia zamani valikwa wanakataza ii mapombe ya, ya lutuku me hapa nasie tulipatwa na mushanga wo kusikia kama lutuku iko ofisialise me zamani tulikowa tunajua kama ilikuwa pombe nyenakatazwa na serikali na kwa maoni yako ni mazara gani mabaya ambayo unaona kwa vijana wanaotumia ile mapombe kama rutuku kayuki na zingine madawa za kulevya mazara ni mengi sana bwana journalisti selma ni sababu serikali yetu inafunga macho na hawaangaike na ujio wa, wa kongo ya kesho sababu ile mapombe inaharibisha wavijana sanasana hapa sana tulilalamika juu ya kayuki kayuki ni pombe nikinywahi ambayo reima inatatiza wamama inatatiza wababa wavijana kwa jinzi wanafanya sema wanavitenda wakati wamekunywa ile mapombe ao nawaza ni mzuri zaidi ile vinywashi ikatazwe na serikari na serikari itie musimamo isiku tu kusema na havatafanya hakutakuwa kitendo fulani juu sie tulishazoea kusema tunakataza kitu fulani, suivi fulani. Alor, serkari, na hakutakuwa swivi fulani aloinawaza serikari ivynahemplike ndani ya ili maneno wakubwa ya inhi sawavile administrater minawezasema shukrani kubwa kwake Kuona, kama namaasikilia wavjana uio wakongo ya kesho anaisikilia uruma, ya kwamba mpango huo utaboresha amani na na usalama e, ikiwa vijana wanashinda pombe uruma bwanaralistampan utbsamaa saaashaam eh, juu ya mambo ya usalama nawaza ni kitu ya uzito sana kwa kwas so, hata wakunywa hata wanakunywa haiko wao ndio wanaweza kuleta usalama nawaza ni serikali pamoja na sisi populacio njo tunaweza leta usalama wa inji yetu na jinzi anakataza wavijana kukunywa ile mapombe nawaza yenye boga nilikoa nayo ni kuona wavijana leo mtoto wa miaka kumi na saba kishajitiamwa ile mapombe anazeheka kushinda tena wazee utakutana mtoto kijana anazeheka mbele ya baba yake Vrema, ni shukrani kubwa kwa bwana administrater joilehef du village mweso hauzani wenda mpango huo utaweza kuleta uh, mazara ama muzozo kati ya rahia na viongozi ikiwa rahia wengi wa jene wamependa kutumia vinywaji kama na hivyo madawa za kulevya a well, nawaza kama serikali anaisha akamata mpango hakuna muntu mwenye iko juu ya sheria selma yenye tunaweza kulomba wale ambao watafuatilia ile mambo wakamate ile mpango ya serikari vile serikali anasema meisikuwe wanamupa chupa ya pombe wanamupa franga kidogo na nasahau kazi yake kwa sababu njo iliishakuwa maisha yetu sisi wakongomani wanakwambia wende ufanye kazi fulani ni sa unasahau kazi yenye ulipashwa kufanya ile mwisho yetu chef di village ujumbe gani unatolea vijana wale ambao wanashinda wanakunya le mapombe asubuhi mpaka ndani ya masisi ujumbe naweza pana kwa wale wa vijana ikiwa wanaweza kunisikia ndio tunajua kama eh, mambo ya makazi ya, ya kutumika mabirou bit na hivi hivi makazi ile haiko lakini wao wenyewe wanaweza unda kazi me ile isikuwe tu kushinda muvulevi kushinda mmapombe na ile mapombe haitawaletea faida fulani ni ya kuharibisha mwili yao minawaza ujumbe tu ni kuomba wale wa waachane na ile pombe waingie mu mambo ya mulimo bengine ma bafanye makazi fulanifulani bafanye maformatio ya makazi za mikono na ile inaweza kusaidia watoto yetu bwana journalist asente chef ile kabatama lokalité mweso asente kwa kojibuka maswala ya kipindi chetu tukae pamoja ambacho kinatolewa na shirika la bnévolence yakopitia radio yakoaksent wanaournalisnaweza kusma kwa upande wa askari polis watafanya lolote ili kukamilisha mpango huo wa administreta wa mtaa ikiwa kabisa vijana wengi wamejitia ndani ya utumizi wa pombe hizo wi oui, komanda polise tunajua kama administrater wa teritoire alikataza ima pombe ya makali marutuku makayuki ambazo zinaharibisha vijana sijue kama mpango huo unapokea namna gani Eh, tangu zamani sheria ya nchi inakataza mabwasozeziko prohibe na watu wanavifanya ile wanavifanya kinyume ya sheria na kama leka itakamata madisposition tutaakorde tuta kusudi ile kitu isiendelee kufanyika ndani ya mji na hairuhusiwi na sheria najua kabisa ni kinywaji ambacho sheria imepinga ikiwa kinaonyesha mazara, mazara mabaya kwa naona unaona kabisa shida hizo ndio ndionacidaizo kaia wakati landalia baene aro banaza utilize maboiso alolike ziko ore aziko muata kumahine fuannasikia maegafaika maarie a nakama enakamatamaoio akamat yamtawawso tụi kai bemoja tụi kai bemoja tụi kai bemoja Kamu tu di fuu zo am kono moja how we can moja tu si denga tu si epu ke misoza nza ukapila tu kishum moja u salama mbiogo takomeshwa u moja tu chango ya mindе ni vijana gani ambao wanatumia kila mara pombe hizo jibu ni kwake delfenya mambaya ambaye ni prezidenti wa kamati ya vijana mkoani bashali na aliyezani zani wenda ukosefu wa kazi kwa vijana ndiyo inasababisha kutumia dawa za kulevya na hata pombe kama vile wakuu wa vijana tunaweza ni kupigia madesizio kama ile mikono parseke apa uh, kwetu ku sheferi yetu ya bashali tunakuwa na probleme moja actuellement bajene abajikoncentre kukazi abajikoncentre kubose inakuwa ni kushindia pombe ile pombe surtuit ambayo banaita hewa ile bengine banaita pofu bengine banaita kujina ajina kazaa na ile mapombe inadétruire kabisa babiana tunakosa aréalité kama avenir ya bagene itakuwa nini mmaaualeaanoa t ulia uaana kujulza ee serikal naes asee ulianzapitameme mt pal unaangalia tanautaan unaula esqe kuongoza ni kufanya nini mbona si bote tulisomaka na tunaiwa kama kudirige ni kuprevenir kama vile vijana wanaweza anza kuvuta kukunywa mivinyo kama ile il. donk ni kusema kongo ya kesho hatutajiatandre kukitu ndio kwa maana sisi kama vile eh, vijana wa usultani wa bashali tunapigia mikono ile eh, decision ya kufunga wale wote ambao wanauzisha mapombe za kuharibisha uh, vijana vilevile vile wale ambao wanatumia ile matumbaku kalikali ni sherti wafungwe kwani avenir ya hii nchi yetu inadepandre naapa bajene benye tuko tunatafuta kudetruire leo ni wa gani ambao wanatumia pombe hizo ni wademobilise ni vijana ambao wanabaki ndani ya musitu ni washomere ama ni wadeplace selo analise yako kiwa président ambayo unasimamia genese mimi siwezi kusema ya kwamba kuna wale ambao wanavuta na wale ambao wanavuta kutokana na kuvuta shimboke surtou hii mabangi unakutana ile mafasi banauzishia ile, ile mapombe kalikali na ni kulekule njo kwenye tena banavuta ile mabangi on mucadre ya bademobilisé bale kwanza n banaokipe porcentae yakabambi banatnwaoing bana zosi nakubaene bengin yebakwendaka mkijshi benbalibakiaka gni nabo ilel banaonsoporcentae yabo o dog aooyabadmoil mezosi kko bale ba baene beny eh, bangali baaoeset banndakumasomo bale nabo banajidroge bana, bana, bana, sana mwile mapombe yenye naitwa mahewa maha parsqe banakutana ikomweshere avec 20ec 500 f kujene mwenye ha na kazi dofisi ataipata fasilema eh, ndiyo kwa maana unakutana karibu kategori yote ya bagene bote banakuwa tushe memaporcentage njo inapishana sero e, kategori ya bagene fulani ama benginekwakweli vilemina yuwa wa ibanditisme enye nafanyikaka mwa isheferi yetu ya bashali hakuna mwenye banakamataka mububandi kama hakukuwa analewa au kama a alikuwa, alikuwa havuti don wakati bagene banajidroge ninabapatia ngufu yakwenda kufanya uh, maabi ma, ma, ma mnani mumakartier mezosi mubalabala on lefate no aliali itaredire osi kuto ya, ya, ya banditisme msheferi yetu ya bashali asee baene abatakuwa tena bamaribisha makichwa zabo lakini batabakia banaanza bana kuresoner avenire ya inji yetu vilevile vile na avenire ya kila mutu pasike lavi de tute shake iko mu mikono ya kila mutu mwenye anaweza kuharibisha maisha yake epeke ni epeke na mwenye anaizipenda kutengeneza maisha yake epeke anaweza kuitengeneza ni nini mtango wa viongozi kwa ajili ya kukomesha hali kama na hiyo inayogusa vijana pia wahami wa vita tobi raki kahangu ambaye ni prezidenti wa shirika la rahia amerudi mara tena amezani wenda wakimbizi waweza kuendesha kazi nyingine kuliko kuchuruza vinywaji na dawa za kulevya kwa ajili ya kulisha maisha yao e, uchuuzi wa pombe sio wa kuhuzisha zile pombe zenye ha kapita mbele sijie kabirishine zile, zile pombe ziko makali sana wanaweza kuchuruza pombe sawa sawavile kasxi wanaweza kuchuruza sawa vile kindingi tu ya ordinere hatukatazi lakini ile pombe makali makali ile pengine eh, hata oh, ungeyuzishi. Ungeyuzishi ata unguzsh uguzisha takwasiri miao lakini apana hazarani usiku za usiku pengine yao magharibi wakati serikali haiki inazunguka lakini tunashangala kuona asubuhi saa moja ya busubui kiana alikwisha lewa ha, hajwe na kama njia ya kuelekea kwao kwa ni, ni, ni awapi ile inaleta haya sana ku eneo yenye kunakuwa serikali kunakuwa viongozi watu wa na mnagani, pombe kama na hiyo. wanahama makao yao hawakuhama na migomba wanakuwa kunakuwa hali ingine ya maisha yenye walikutana ndani ya muji kuna uchuruzi wa chakula kuna uchuruzi e, wa mtobe kuna uchuruzi wa vinywaji vingine visivyokuwa vile vya kuharibisha mwili ya wanadamu na napo na matumbaku ya makali makali ile tunakatala kabisa kunakuwa matumbaku sawa virenga vyenyee wazee zamani walikuwa wanafuta havikuwa havikua inaharibisha wa watu au kuharibisha afya ya watu wa, wa, wanaweza ile na waza ile inaweza kusaidia hali yao ya uchuuzi hali ya, ya ukimbizi inaweza kuwasaidia tukiendelea na mada yetu mpendwa wa msikitaji ikiwa kunakuwa hata askari polisi ambao wanatumia pombe hizo na madawa za kulevya kamanda wa polisi ameeleza kuwa hakuna yule ambaye anakuwa juu ya sheria ila tu Uh, ili kutokomesha pombe kama na hizo ambazo zinagusa vijana na sisi wote regleme militaire inakatazwa kunywa pombe wanasema bi penda esre de service inible oformeme na loi pia na reglema na kama eh, askari wetu ambaye ataendelea ukunywa pombe wa ya kazi isipokuwa muda isi wa kazi serikali ya nchi inakatazwa mfanyakazi kunywa pombe inakatazwa inakatazwa wi kamanda nyinyi kama askari polise mtafanya nini ili kukamilisha mpango huo wa administrator wa kijeshi tarafani masisi na bila ujeuri ama violence kwa vijana ambao mtakuta wanatumia vinywaji hivyo na madawa za kulevya kulingana na sheria na kazi ya ya polisi tuko na ku kuepublike iission nde wanasema kama iko ikomission yenyewe polisi ana exekute kuvua ya requisition ya autorit politio administrative ni kusema kama administrative administrater dteritre ikamata mezire ya kukataza pombe aikualikataza pombe lakini ni sheria ndeina inakataza pombe ni kusema sisi wote tuko nyuma ya admnistrater du teritwire kusudi kile kitu kisiendelee kufanyika ndani ya mtaa wetu wa mweso na ndani ya nchi muzima pase sheria ya nchi tabakia kuwa moja na ni serte kila mtu a sheria ya inchi. na ikiwa askari polis watatumia vinywaji hivyo wote watahukumiwa na, wata wata na sheria ya nchi pas ni wakongomani na watatembea watatembea kulingana na sheria ya nchi pokea mara tena prezidenti wa kamati ya vijana ni nini yaombwa kuendeshwa kabisa ili vijana watambue mazara ya pombe hizo delfe wetemwami kiana nyama mbaya mimi kama vile kusema uh, konklizio yangu kuhusu bitu ya kulevya na mazara mabaya ambayo imekwisha kuleta hapa kama unatembea mwai barabara utakutana kuko bajene benye bameshapata foli donk bako bananza uh, fanya buchawi mubalabala ae balitumia muvinyo mkali ma baliuta ma, ashimbolematumbaku ya bangi on unakutana naribisha baene banakuwa bafu ma ukatembea pamwaibaabaa utakutna o an nye iawaiatakua na ani mayamzu kesho lakini kwa sasa leo tunabahomba baishakuwa ondire kaisa ni mtu mwenye konatembea nimtumwenye alisha kufa haezi weza tena na kukula aeziweza kupitana mbalabalauroute prinipale sh baii artier aee afya yake nazorota kwajili ya ulevi nalemabannye banandaaauandioa maana sie tunawazia kwamba avenir uh, ya sheferi ya bashali ina dependre na bane aama aende a bae baautorité enye banaa kama kesho batakuwa empla paraba baene tunabaencourae unoi kutrake bale bote benyebiko banauzishaele mapombe makalimakali ma, makali, makali. mezosi bale benyebiko na fanya vante ya bangi inakwasa wa vile iko autorize mwinci bale bote banapaswa kufungiwa tana mimi ni delfe kia nyama mbaya nikiwa prezidat wa konsey lokale ya genesi kosheferi ya bashali basi wapendwa wasikinaji wa kipindi tukaye pamoja tukumbushi ya kwamba tulikuwa nazungumzia ndani ya kipindi kama na hiki kwa siku ya leo mpango wa serikali zidi ya kusimamisha matumizi ya pombe na dawa za kulevya hususan kwa vijana wa usultani wa bashali munaweza mara tena kujiunga pamoja nasi mkituma ujumbe fupi kunako namba furi n tti moamoja s tano ma ama sfuri n ma an s ma n Cono moja, how big in Roma? Twishi Pamoja, comboja to sit in the day. To see a book, emiso sala capilla. To kiss you moja, moja, moja salamandogo, ya my basi ni kwa burudani kamana hii ambayo umesikiliza kunako redio yako ndipo tunaweka nanga kwa kipindi hiki kilichoandaliwa na mpango mediapr le dialoge mpango ambao unaendeshwa nchini jamhuri ya kidemokrasi ya kongo rwanda na burundi na unaoendeshwa na shirika la benevolencia kwa ushirika wa redio yako unayosikiliza kwa sasa nam nikumbushia kwamba kwa utangazaji wa kipindi kamana hiki mulikuwa nami felix balume hangi nawatakia basi kuvaa barakoa kila mara ili tukinge janga la covid-19 ama coronavirus basi tuweze kuambatana siku za usoni kwa kipindi kama na hiki kunako redio yako na kwa saa kama na hizi inshala