wakapiga baada ya kuubiri kila mtu alibarikiwa sasa nilikuwa nilikuwa alibarikiwasasa miliuajambalikuwa limeambiwautaombea walikuwa wameanza ku nikachukua ikachukuanikaanza kuombea sadalakini nilihakikisha ikaagiza baada ya maumbi yule bishopu mwenye ambaye alikuwa alisema kesha asubuhi kwa sababu alikuwa anafaa kwenda mali kubini moses atakuja kwa sababu sababuataenda kuongea mahali mahanaakuja asubui wakaubihimchana mtu ambaye alikuwa nafaa kupiri hakuja na wakati wakaniambiasyou mm. wa are the ie of the kin sasa nikakutinikaubili na shukulu mene <laughs> <laughs> wakati wangu shikiza sasa nikaumbire huyo mtu wa mungu hakukuja kila mtu hakukucam amaa mm. <tipo> anaaaaa <tipo> na kuna uamuzi afa utoe nataka nikuambie hiyo uamuzi ambao unaenda kutoa kesho ni muhimu sana wacha iwe na kibali kwa mtu ambao atakuwa mwanamki kwa sababu mungu alikuwa amelibea neno ambao ni dubili hapo ni kuhusu unakumbuka watoto wa kora wale wanawake wambao walibia wakaambia musa sisi wow. maofu. Maofu Webe. Webe baba yetu alikufa oh. na hakukufa oh. kwa dhani kama wao wewe baba yako alifaya maovu hiyo maovu isikufuate mambo ambao walifanya isisimame kwa yako yakoaauu katika jina la yesu sikia nilianza hiyo layesusikia yangu huko liua tumefika mwisho ya maisha hapa yeah. inaoimefika yeah. mwisho wa maisha nikaambia mke tu hapa tutakufa mm-hmm. na huko tunaishi kaa mwutu umu tuaisi sisi wacha esnikuambie mungu akikupanda katikati ya watu wana pesa anataka ukuwe kama wao anataiaumefungua kiaa kaibu na te uwa ojiwo jinsi jagora ojoo ojoo of fear o de pray is gbini peke. twanakaka nyumba yetu naakaa tukaeka sasa atuna viti ukiangalia u zianyumba zinaitwaeambayo ukika hapa unaona kitakuchuua kiunachua tu ama hiuu mb uachuatuama hiaa ucuua ifuia unachuua tu namna hii inaitwauoakehiiwt nyumaaa kakauabout uuanatutoa a eonacoai ame <coughs> <coughs> of of the man out them uofaa ia ikafika januari watoto wamefika ubu kwa nyumba mwenye bloi akasemaya watoto hapana io imezidi utahama kingine alikuwa na stoya maka amfil akuu kwa sababu muwasabaua ya isfisha, 30, isfisha, ya maka, kenda tukakomgao sta makaa tukaesafisha tunaa ukasafishakaua safi ukasa kila kitu huyo huyo mtu mtu akaenda sasa sisi. na alikuwa ta aa akaendauo mt aaaauaa aanauarauatawata aa likut a mcwangu alikuwa ameenda kitu ecd, ECD masomo ya wa si kulako naitwamasomo yatoto waaeaba huko nje tu ameaza shule na church, hema sasa tukaona life na hii chilikuwa okando hemaasa tukaonanaitwanashi tuwekea i get to take some out today for most well for korea talk to you about what your past do and things for every day talk to you about their say na how their say he's got the final of practice the final of the final of practice and just wan say na you must be. na di yunior nasema n koko huuru. Si na wengine wanaletwa tukaona school school fees up, rekena, fees sana lakini tukiweka pia wache tuwawekee so kila mtoto became stwwegineatwee0 <laughs> <laughs> Bible says when the Lord turned against the captivity of able it. going to It's you a do Sora Flamings, you will find us there. You ask who is the owner, my friend, I am Director James Mungara. Also- yeah hiyo watu ukienda kutafuta kazi kazi simama na watchman wamezia wengi sana kupata enda aiha ktakaawaeawaena To I have an appointment with whom my father, oh, yes. the boss, oh, yes. called me. Why oh, are you yes. you are wasting your time with the watchman. He your caliber. That is not your time. That is, is why you are calling to a you are right at your destination. If you believe say I am arriving, can you say I am arriving? I am arriving. Nothing shall stop oh, you. Yes. Oh, and yes. since that day, I have travelled nation. Uh -huh. what is uh -huh. So I want to tell you, God is doing something. Oh yes. God is doing something. I mean I tell people it is not what you gent- if I tell you your age, you won't my age you won't be to so, yes, believe. God bless us. You know, some peoplethinkamaourc <laughs> <laughs> yeah. is, yeah. is doing smone yeah. yeah. day in south africa i was waiting for someone in midland at pretonia imekaeo umbe wataais ahibag za kenya zaaaaa iaaaiao wakakujawakaana kuitata waaaeouhafihey soo ae are you weti o we wanto help ara you you. Are you talking with? do you know e anatoao so, oh, yes. ka haa unataga uaraka na of anatoa na so hapa haraka unajikooaraaakm nikasema na sana awatoakaliaawoteaaawakalizunguka kuna kale kalekauoga lakini kunajitiako Yes. Na mungu wa James, kwa nini wa time. Dimia. <laughs> mungu ai <nijibu>, wa <laughs> Wanasema, Wanasema, oh, is from ao wanacwaa wanasa kunicheka vile na kibia na mimi na hewa hivyo amenikomboa it can be foolishness to them but the Lord will tick you up bibilia inasema the foolishness of God is the wisdom of men yes and the Lord gives the foolish things to them ah what a visitor the Lord is changing your story amen something that postpones your life out of your knowledge because of this you u you know mama yangu anaita najina tofauti na nai maia anyumbani anaambiwa anaitwa anaiaae anasema misi, kwa, mayitua, kwa sababu walinitanga aa sabaubashai atana ina yaiana kii t ikichaavigu <laughs> i chane my name ma my second name means shie that's how i a what i why because there is power of name if you read the bible that is my text power of pain there's a person called tama the bible has only two tamas the first tama the book of genesis chapter 38 the bible says the first tamer, suffered he suffered shame why because the first term was married by a man whose name was er 29 20 l period you know, you know? e and r l so the bible says this term was married by er l then er or l was weakened before god. The says god was not happy with him and god killi him. him they came because hee eue the eeof juda wakakuja wakamwambia tama. tama kwa sababu bwana yako amekufa naucaza nataka uolewe na tugu ya bwana yako ambao anaitwa aon akaolewa na ali. na sasa huyu aon alikuwa pia mbaya kwa sababu ano hakutaka kuendelesha uzao ama uzazi wa nigi yake mkubwa wa sasa sasa bibilia inasema kila wakati ilikuwa ni saa yao ya kufanya mapenzi alikuwa na juu ya huyu mama ama msichana akilala naye akisikia anataka kuacha mbegu na, ama, watu wazima si simnaelewa namna anatoka ndani mbegu inaenda chini nasema pia mungu haku na huyu akamuua a sasa tama akawa mjane mara ngapi alipokuwa mjane mara mbili ikaonekana kwamba huyu tama ana shida baba ya wale vijana wawili ambao anaitwa juda akaona uchungu akamwambia wewe pana ni kama wengi mna hii roho na utatoka hapa urudi kwa baba yake na walikuwa na mtoto mwingine kijana mdogo ambayo alikuwa ajakoma kuoa akamwambia rudi kwa baba yako huyu kijana akiwa mkubwa tutakuita tena afanye nini hii anasema lakini huyu juda aliogopa kwamba kwa watoto wake wanakufa kwa kwa sababu ni kama sabaukienda shida leo nakwambia pengine ni jina hizi tunazo kujua jinsi lakini i jia hzi tunazbaaaiunazaa mtoto mzuri weupe unamitanajua otn na manisha a a k ana ua us aaua ni kama kusema giza ama kakusemaiaamashi <laughs> well, nafikiria ni vizuri vizuitaa oh, <laughs> akafika point akaenda kwa baba yake akakaa kwa baba yake kwa muda mrefu sana siku moja akasikia baba yake mkwe anakuja kutembea huko na alikuwa na uchumu na huyu baba mke kwa sababu alinifukuza badala ya kuliwaje nikae pande kama mjani akalikwa aka, aka, kutia sana anavaa zile nguo za kuongoleza ulea zile nguo zaatia siku so aliposikia kwamba juda anakuja huku ambapo aliko akatoa zile nguo za kuongoleza ili juda azitwe akavaa nguo na akalivunika uso akaenda akakaa kwa malango ya manango ya kuingia kwenye ule nji kwa sababu alitaka kumtraani shuda anasiwe sana so tama ilikuwa na shida ilikuwa na shida unasema unasemabasa ulijuwaje enda kwa kitabu cha samueli uone tama mwingine huyu tama mwingine alikuwa na shida pia akapangiwa na dugu wawili ambayo mmoja anaitwa amnon na b na mwingine msaujina watatu alikuwa dada wa abl sasa amno akampagia kumreu akapanga atajifanya mgonjwa alafu tama akienda kumsau chakula amvute kitadani na dale na yeye kumaanisha china taa sikia huyu tama wa second, wa, wa Samuel, kitabu cha samueli sio ule tama wa genesis 38 kumanisha dina tama ndo na shida kwa sababu dani tama wote walikuwa wanapatikana na shida fulani ambayo inausu ngono nasema kwamba huyu tama taa kitabu cha fasa alipoenda kumpatia chakula akamfuruta akatanga kumnajizi lakini tama alimwambia kitu kimoja osiiaj yes. ba don't re i am ready go and speak to my father dai and da will giv me to you but ao did not want to hear that sa ican uta ofoc ia e imaine red somon a las off come and marym you just want tg pain you just want to postpone. every person that has brought shame in your family today they no the shall expose them. Amen. i said they no shall expose them. Amen. i said i no shall expose them. Said, the shall expose them. you tell me Jesus. Tammah told Absalom uh, uh, army why let me enter their wedding? if you let me, it's a shame, it's a taboo. Yeah, yeah. To with hakuna mtu atataka kunitambua kumtambua na akutaka kusikia huuakamlala nayealipomaliza fi- kumnajisi imininasema akamwambia tama nenda mbali tama sina uchuu kwa sababu umeninajizi tulikua waw iy aibu ya kuninajizi amnu si unaweza bwana kuniondoleaa akamfukuza hivi na kama akasema nimekusameea kwanza kuninajizi lakini hi yakumefukuza sitakusamea tama kasikia uchumilakini kilamwisho wakeilikuwa wakajitoa kutoka kwa hiyo shakwa ambukizo huyu tama wa mm-hmm. kwanza wa Genesis 38 akaenda akakaa kwa malango akasema huyu mzee ambao amenifanya nipitie ishi anakuja huko huku nania ya mzee ajijua ni msheraiajiaata akajifunika akaweka midira ya bluu akajipaka kila kitu Akaj... nani mchane na ajawai kuza ajipoona juda anakuja akajiu yeah. akaona tama amtambwe kwa sababu anajua tama ameza nguo ya wajane na tama amekuja kumtra bida akasema kupeda sana leo lazima twende nawee tama akasema ndot tuende tu akaeda nasema that, that alitarauliwa akafukuziwa mwenye alimfukuza ndo akampea ea kwa tama tamahuo hiyo inaitwa to naitwa y sai i cannot make it the lord loyast alipotoka hapo tama akaruni akavaa za ujani kwa sababu walisikizana na juda nitakulipa mbuzi na hiyo mbuzi tukishamaliza nitatuma wafanyikazi waoko waleti keshi wafanyikazi walipokuwa wanaleta mbuzi wanauliza kuna mama wengine kahaba anakaa hivi na nahivi jilikai kwa sababu huyo mama anasema kahaba uku anajua amevaa nguo za kijana unanipata so alitoa mbuzi na tama hiyo mbuzi kwa sababu tama hakutaka tena kumkamanishwa na marabau ya kutopata mtoto tama akapata mtoto alipopata mtoto akampatia jina nataka mtu afungue kitabu cha genesis It's not genesismatw matew i want to show you something mathew as yo wind up. please if youare there matthew chapter 1 and verse nu 3 onsikia kwa makini masayo moja tatu eres ndio mtoto ambaye alikuwa tama alisana jita Judah baba wa Perez. And Zarah whose mother was Tamar. Uh -huh. And Zarah whose mother was Tamar. Uh -huh. Perez the father of Hezron. Perez akazaghazal. Hezron the father of Ram. Hezron akazaghazal Ram. And Ram the father of Aminadab. Ram baba ya Aminadab. Aminadab the father of Nashon. Another father was Nashon. Nashon the father of Salmon. Nashon father was Salmon. Salmon, the father of Boaz. Salmon, the father of Boaz. Apakah Boaz menanda kujua kituenda? Menanda yuuzazi na baadilika. Iripo uuzazi ya uchuu. Uyoni baba wa Boaz eh? Na apoyo ruka ni gile aha? Whose mother was Rahab? Whose mother was Rahab? Boaz, the father of Obed. was the father of obed whose mother was luus obed the father, jesse. Jesse, the father of jesse jesse the father of yes. david. everything that the devil wanted to squeeze in your life he was for the light. Oh. Yeah. kuna b anaitwa bbatmy yesu alikuwa anapita bbatyas sasati mama akasimama watu akamwambia batimayas wacha kujisumgua kumwita yesu hata sikia kaa chini endelea kuomba na kweli yesu hakusikia lakini batimaya akapata ufunuo na akasema hey, yesu mwana wa daudi. Perez, tumefika mahali meika daudi bar akasema mwana wa daudi aliposema yesu mwana wa daudi yesu akapinduka kumaanisha eres ni uzao ambao mlileta yesu kristo nobody yeah. nobody can shut your I said, nobody can shut your yeah. amen itakupeleka piaweeita kuinua pia wewena bibilensadiyo ndioikwa mwish Hmm. Yes. ataendtapakil kulikuwa na maumi. That to come out. kuna kitu kinakuja kizuri kizuriyesu alipitia ali maumimulakini yeah. leo kuja kwambia vitkila mamihu unaopitia kwa mashi itabadilishakueskawatoto wakora blenasema kwamba mabao yao alikufa na hakowa na watoto vijana na siku hizo ilikuwa ukizaliwa msichana ni kama sahi au makabila zingine wasichana hawaridi si mnajua hio sasa wale hawakoa wanaridi so siku moja wakaona hao wasichana wanateseka sana wanaumia peli kwa maisha yao sahi wakasema hatutaumia hivi mpaka mwisho apana tumekatala wakaenda kwa nabii wakamwambia moses moses sisi hatuna bradha tuko sisters na tunateseka baba yetu alikuwa na mali na hii mali yote wamekatalia wawezi kutupatia lakini baba yetu hakufa kwa ubaya halikuva kivyake hakuwa kwa kampani ya watu ambao walikuwa kinyume na mingi kwa hivyo hatustahili kutesekal nasema akamwambia musa enda kwa huyo mungu wako na uzungumze na mnu wajaayeinasema moses akenda akazungumza na mu akamwambia ana a wachotho awakamwambia wacha hao watoto wana wakora wapewe upeo ama uridi wao wow. aa so watu wakajo walikula kwa shule wakashika mke wangu atiwa sababu ashi aatumehamao ilikuwa nyumba za kuishi so wakakula wakasema unaelewa hiyo aao naa kama nyumba ilika yad kienda shule change of yaaeneap so change of tumaya watu wakanj wakakla wakashika wangu mkewangu enda waika shule wakamshika wakampeleka wakapeleka wangu wakanipikia akatembea sasa mimi nimeshikwa na niko kwa gari na ninayapelekwa hapa a siku hiyo ilikuwa friday sasa na kuna mama mwingine hapo tulikumegaa mama amana biashara wanang wa machama naidua amechukua aliwaai amehua watu nani kati vile na niwaaya wanaingia wananiambia hii, na hii naenda hizo na mke amenda kwa friday anashikwa sasa nashika wa sasa watu ambao walikuwa karibu naweza mezna kuambia nacaka msaadaaaka na msada walikuwa wanyaa sasa mgewano wameshika amepelekwa kule ikasema ha city hall kufika hivi wametoka sasa sasa anatoka hapo anaenda wapi wapi sina kitu ya kufanya lakini na nikamwambia nataka fulani sana ikakutawaetoka wa sasa ya shida aashidai ametuma hivyo na alikuwa ametoka nango a naishi america so alifurahia kwa sababu amekuja akaona akatuma aka elfu mia moja ili a awaiea hata shilingi ilikua ata ua shidagani akaipea mia moja sas! sasa <coughs> <coughs> akanipea bwana alipoipeaa nikaenda pale kampiza Nika wangu sasa wamesema inaitwa ina sasa siwezi kusaidia aitaamaini aasasa iweikusadadkaata ai k aaat apo iweze ksaidia nikafika mali male, male kuendapo kwa kwa koti wakaletwa wakafanya nini kesi tukalipa uledoeka kwa sababu a hawatwashoko anaemiao 6 nazilievakia6aiia na so ipehiliwaiipeo 6 usiwaesepati mubwanaakwalinapitiai usiwaekapale unalia let nobody intimidate eobodtmidatesm hata kama uko na nini maie hata kama uko na prad we nayo leo azijaishi ashorutakenyaishi na were aoaunajuaaafitengeewaakilawayaa mbia ile <tune> hmm. kwa ilikuwa si safina ilenda simba mbili kwa safina pa <tune> kila kitu shukuru mungu bi nasema mungu alikuwa nafungoa safina <tune> Kekua, no, angeonea watu <laughs> nasema mungu ndo alikuwa na nini ya oh. safina mmekaa lazima sasa am alikua naniia kwa sababu giaa aaikiaakifikiai <laughs> <Who is speaker? laughs> <kuja> <laughs> सवाइ naeshimiwa siku dangani ando kwa sababu gani iliambiaungu kama international kwanza wanza jaza jazaapa kingereza nipatie watu wanajua uuniokeauunanijafuzau Why Susan you, sir? Nobody can The honor I've received. The honor I've received. Why Susan you, sir? God will do Jesus, it in your life. akamwita wakawaweka o kawambia sasa a abiriki tu na ata kunakashaa anangonjea tuneshabai siku hiyo wakaniita unajua wao wajaokoka wakaniambia sasa wewe tabisha watoto na sadaka mpaka dei kanisa yenyewe aijajaa huku naendaka gambo kikuja kitu naleta ionekani itabidi ufikirie kila ndugu yako hata ndugu yako midogo akona gari zive unaonekana aa mt wangu amenitia kamati aaangu aua kamati achi baaalaanambia angali years na kuna msemo inasema afua a <laughs> hapa siku moja mama mwingine na na wao wao i so, i have I'm feeling like uh, you know when I was young, I had that you know, my unaelewa atnamanatnyma naelewakaniambao kaka kidogo mama yake akakufa kule netherlands mi tunaongea facebook i don't be amby baba yake alikuva kita akaniambia anaitwa na ndugu zake inheritance baba yake alivaa pel na anataka kuenda kupewa so as the brothers wanataka kugawana na naye ameamua fungula kumi ya hiyo pesa alipatie mii nikikuja kenya akaniambia akaama mii skuaea kumi ya hiyo ikakua zimebadilisha maisha imejenwa shamba imejengwa ishamba kwambia kamati kujeni kujeniasaaaamatmunu atafanya kamati ya watu wenye naochafu ata kupigia magotiaae nasiba wapige magoti yeah. Bwana siasa. Sina haja hata wewe unasikia kwa atmosphere. Thibitisho iko. Believe please. Oh amen. Bwana siasa. Believe true. So just we come today you have gone far. Look down on those who are down. My sense the, the Lord can make you eat grass. You will come to par down and there. They not not around them to die. Bwana siasa. Unajua zamani kwa una matamani kuendesha gari paka unaota unaendesha gari unaambia mtu kaeka unashikakile ofaa unafunga maoaa kakshaua hivounatamanini aawatuaba pipo is am doctor larusha for facebook after six months and the same thing for five and six months. the Lord will bring it to pass to pass. may that be your portion. i say may that be your portion. i say may that be your portion. he can make more change. someone is wanting your air tickets. someone is wanting your passport. someone is sitting on your promotion may that pain come to a stand still today in the name of jesus amen your arrival must be noticed you see before there the Bible says after everything entered the ark the bible and the same man and god sealed the ark so nobody had the power to seal the ark only god had the power to seal the ark don't worry because you are going slow. As long as you are not going backwards, you will arrive. I said you will Amen. arrive. Amen. That kibana you are seeing today, you will see it no more. Oh, yeah. The Lord is elevating it to be a supermarket. Yeah. Hello. Hello. Hello. When we started our daycare, we did not know it will be as. Last year, watch you Sasa ina Corona and Corona killed ifanya ya kwanzaiya kwanza hivita unaona kwaeea at una, uh, na misikwea shule eoiaaakaziiaiai ikamwambia inataka siku moja tu unyungie mpango wakia nikuje kwa hiyo lecture nikuj kwahiyo akaiiawawangi nikama tu hapa nikaenda campus akaligiza kwa lecture nikakachi kik kikakuja kikawaongeleshaao aaongeleshwanga akatoka hii hii ndio degree nikasemaiii ir tokaaa i say there is something in you. i am not discouraging you to go to school. go to school. but if in case you dey not go no to worry i go still make sure you go still make it. Amen. i say you go still make it. in the name of jesus amen. Buona, amen. I was just in church and the first, the first person to give me car key after come out of church was him son. kwa sababu najua ntazumam alilipea gari mzee kaniamia a ibariki a <coughs> na kwa sababu kanisa ilikuwa state mbaya nikaona afadhali kuuza hiyo gari nitengeneze madabao ndio sababu nakuagia kuna toyote knayezifungwa mpaka niingie because god ayaae for it I see you getting there. Yeah. I said, I see you getting there. That is your portion. I said that is your portion. Now look at this last scripture. The book of Ruth, chapter 4, verse 12. Luke chapter 4, verse 12. And let thine house be like the house of pharaohs. Remember, pharaohs is a child to turn. Let your house be like the house of Perez whom Tamar bore and Junda the seed of which the lawyer keep being official. In other words the seed of pain is known by God the seed of pain is obtained by God. So your pain is bringing out something. haai tewatiaaaaat eonaeis3 ya, ya decembe iikuwa na uiri kwa kanisa yanguo so, nikachukuai kidogo t nikaweka nikasema hapo vile hiyo ucumba ilikuwa na nikisema, uh, niambia, uh, uh, uh, so, nikasema, kwa sababu asauiwa naubiri nikisema ile mungu aliambia nchi unaelewao ikaubiri ikasema kusema hivyo kwamwingine zambia akaniambia of god prepare to be here a sana mtu jbiiege unaniiwaetakoethe idoit e e p watu wengine mungu atakai kwabariki kwa sababu anajua roho yaaaukiruliwat sande tulikuombea umebarikiwa sasa tunakuuliza kwa sababu umebarikiwa kujikanisa aiaa nakua bida gari miaka kumi a gari mezi vili unalia paki mungu atakuonolea hiyo gari talia padada wengine hapa unataka mzee mzee unaenda unaenda huko asha au na na by the way yeah. yeah. Hawaii, so. is why, you, that's why you hana na hana, hana alikuwa anaomba anaomba kila naenda uoj kaaaalikwa naba asabau ga alianaamba mu ui mungu npate mtoto mungu nipatie mtoto mungu aii skuja ataka unipe mtoto Haka enda. Haka enda mungu. Mungu wako iniwetu lakini ni wako wakotakupea tamedike kwa kanisa tuma tu tutumbo yangu tu kumleta lakini ni wako. Amina, amina. so uh, dai alikuwa amefunga it is god na alikuwa anajua hana anataka akipata mtoto akienda <laughs> <laughs> akajua hiyo haitasaidia akinipa utuguvu nampa <laughs> mtoto watu wengine mu nabali kimakosa mungu atakuja kutoa apema o kwa sababu mkupale namnacheza sana mtu ambao anawiga kuna msichana mstena mngine limuombea ikatukakana miaka nane kwa cha akaenda akaombewa na mtu mwingine akapata kazi anapewa0 pekee yake hey, alikuwa anaingia late ile amaisha watu wamekaa chini anaingia na unajua kiti yake ni man, ni i hapa <laughs> tai sikia n ukikila chacha naona ukuje mapema jueni va ananiambia asa levo imekataa unajua I'm sorry to say alikufa hapa mombasa na hiyo nahiyo alia shi alinigarau mpaka atoi naa uua lia nauia skuma uifana kwa shule yangu nakulipa unasimama sa nimekushinda na miaka na unasimama unaniambia <Titip eto> hiyo know, i discovered uh, watu <laughs> you kama know, a walipokufami sikulia sana watu wengine uli sana unaona uko nakil wako naawaiaushawaona wanapeba sana ko acida alafu wanapiga na mtu na There are people the Bible says God will remove them from your procession. If you don't follow God, you will live in that pain. But as us who are living in that pain for now, the Lord is changing your story. I say God is changing your story. Amen. I say God is changing your story. The Bible says when the Lord turned against the captivity of some oh, moans, it was unto them, "Like a dream." I see a dream coming to, to reality in the name of Jesus Christ. I said, I see a dream coming to reality in the name of Jesus Christ. I don't know who I'm talking to, but I see a man. You are working in somebody's house. And every time there is this intimidation in you that makes you feel you don't deserve, I came to announce to you. wata kupatia nyumba kuunasikia kama h ina zako zinashikishwa chini huduma yako inashikishwa chii nafenyeliwanatakitu kimekushika mahailakini watu wanakuangalia mpach msichana kuna, kuna, uh, kuna mapenzi naikuwa na you had an with man. Kuna. Kuna mapenzi na mtu na huyu mtu so akachukua kitu chako kilikuwa yeah. ni, ni kiroho na kutoka yoaujawahin mwangaikwa mahusiano yakolakini imekujawa u i sai that cod is broken i sai that cod is broken i sai that co is broken ae of jesus christscan upon your feet in the name of the lord in the name of jesus i can hear the cry of a chind and this chind t is in a pool of blood ya, sauti ya mtoto ikulia na mtoto iko kwa kidibu cha na sauti nasema uh, kutoa kutoa na hii ndiyo sababu ya yaweo na hii hicho inahicho ina kufanya aupati amali ahiyo maumivukatika china la yesu kuna mtu apa mwanamknapigana na mwanamke mwen ambaye anamwandama mmehakuna malina alichukua picha ya mume wako kutoka aebookna akakaanaochinnasi you expected to be there is picha ambapo hauvitarajia i declare restoration i declare restoration i declare restoration i think a mtako nimegei acha china na Yesu vita piaanza babye nomko nomko vita piaanza babye nomko nomko God is doing it again close your eyes and begin just to speak to him ta bongea na kwa because he is doing it sasa bwana fake Speak loud. He said to speak. Waje pongea bora. Hekena na shango zangu. Stand and pray. Sit to, <laughs> to pray. In the name of Jesus Christ. Shara baba baba zaka tubashana. Lift up your hands <laughs> and pray. Pray, pray, pray, pray right now. Because the resounding is still present. I want to hear you pray. Letekena na shango zangu turush. Say to Jesus 7 dias, uma nova de dicas. 7 dias. 7