nikiwa na kuwa maswali mengi sana nilijiuliza juu ya dini yangu imani yangu na mitizamo niliyonayo kibaya zaidi niliogopa kutia dosari imani yangu sasa nimejiunga na darasa duara darasa linalozunguka katika ulimwengu wa maswali na udadisi nimewakuta watu kama mimi sasa simpweke tena