habari kwa majina naitwa anahitwa rh msegerwa karibuni sana katika redio tuseme redio itakayotusaidia sana katika ufumbuzi wa masuala mbalimbali hasa haki za watoto wetu na unyanyasaji wanaofanyiwa watoto pindi wa wapo mashuleni au hata katika jamii inayotuzunguka karibuni sana na tufurahi kwa pamoja