mi niko na jisirimali hapa kariako yeah. msimbazimsimbazi yeah. ambaowafanya yeah, w- yeah. w- biashara dogo dogo netaii wanatoka nyumbani asubuhi japokua watu wanasema hkuna maishamaisha yap lakini mwenyewe tu unashindwa mtu kujitutumua kanajuawatoto w sawanalalamika watotowakitaa watoto wageti wanalalamika maishaainitamasea kamahi wako wanajitutumua kamikandasasai mo takuuliza jamaa ungependa un ungeleza jina lako alafu nkajibu kama utapenda we umekaa hapa je biashara inaendaje manaake alafu meelezee vile swali ambayo mekuuliza mwanzo takututumua twende kazii baza kwa biashara yeah. hii sisi ni inatokana na siku au inatokana na bamvua yaani bamvua lingine unaenda unaweza ukarudi hivihivini Wa, wankanda mmoa ja ujauza na siku lingine ndio kama hivi mungu akikujalia mwenyewe unaweza ukaja hapa mteja akaja lakini hivoho unapata naye tabu abii mfosianenkatoka naeapakak unamfata mteja mmoja tu yo unamfosi mkilewana efu nne efu tatu unauza nakuachia riski fresh unarudi unaenda kurudishia tena gazi kama mkanda elfu mbili unarudishia unapata faida lakoefu mbili naudia tena pale pale unasimama kiamteja mwingine mambo anaenda hivo ho maisha ambao tunaishi p okay, ii mkanda tunachukua kule dukani mna, ii mikanda tunachukua kama hivi kuna vitu ambavyo tunaweka kama kuna mafuta e yakula unadawa kuna faitakiwi tunapakapaka eshi utaka mambo ya resh hiyo e, kwa pesa yangu kabisa halali mi mwenyewekwasababu okay. unafanya biashara e. e, unaonajani maisha ama we mwenyewe unajitutumua na unajituma mwenyewe unahishi vipi mi najisikia vizuri sana makinatumia na, nguvu yangu mi mwenyewe mm-hmm. tumia nguvu yangu mi mwenyewe najiendeshafre na, na, na, na najililisha mi mwenyewe yeah. nimpanga chumba mi mwenyewe nashukuru mungu frehnaonekana mpakaaanaeza kaissabunajituma changamoto ambazo unazozipata changamoto ambazo nazipata kutokana na biashara hii ni changamoto mzuri sana n anapata changamoto mzuri sana kutokana ambacho kile na ki, nakipata na ki vizuri sana kutokanana nguvu yangu ambayo sasa changamoto vile kama mfano matatizo gani unaoyapata katika biashara yak abayo nafanya unauzaga mikanda unazaga t unazagamifuko zaga na vitu ambavyobiashara dogodogo vakushika mkononi changamoto y ni matatizogani unaoyapata yani. Ah, matatizo nayoyapata yani kutokana na hali sasa ingine nakwenda ikawa ngumu nedahali eh, inaenda kwa, kwa ngumu apo nakuta saa zingine mambo sasa amekuwa magumu sasa kodi labda at karibu na kulipa kodi na huko hali nakuwa ngumu ndio kama hivyo natuosti sanani changamoto pata sisi kwa kweli ni ngumu kama kwanza migambo wanatukuta wanatushika anatupeleka depo au tunaambiwa tutoe kiasi kadhaa unaona naswakati sio wenyewe naona hali yetu sio mzuri yani okay. tunaangaishwa tukusema tusimame hapa baada ya yeah. dakika okay. tatu migambo wamepita wanatushika wanatupeleka huko depo sijui mahakamani au a kuambiaunachukuliwa mifuko yako yeah, sasa ani wanatufilisi kwa kwelij una wazee ambao wanaweza Uh, kusadia waz ukiangalia okay, asilimia nyingi si wangine wazee wetu zaidi tumewacha mkoani sae tumekuja tu kama hapa kutafuta maisha kama hivyo tunapanga nini na, eh. na shulempangowake vipiaakujisomeshuwezo wa kuzisomesha tushasoma mpaka tulipokomiao asaa saba zaziwetu wangine alikupo wana uwezo wa kuupeleka shule, shule, shule unaona kutokana na ugumu hali wa maisha tukaa hmm basi wangila angalau tuje kujikutafutia kama kihivi kidogokidogo kido, ila sisi huku migambo anatuzingua sana, sana. swali moja anakuliza zuri sana uh-huh. watoto wa geti watoto wageti yeah. padaesalama mjine yeah. wanalalamika sana maisha magumuv bna yeah. kama yeah. natoka mkoamkaganatok minatoka kusiniukusini wapaina jia sasa wanalalamikaga kwamba kuna maisha maisha magumu sijui uh, j una wafikiriaji wa kwamba awafanya uh, biashara wanalala tu saamoj pakawe wale unaambia yeah. yeah. wale mi nawambia wazidi kukomaa kama hivo yeah. na wajishughulishe sana kuhusu habari ya kilimo kama hivo hapo Yeah, waoko mkoa eh, eh, eh, wa nyumbani lindinnanopa ushauri wajitume tu yeah, yeah. kusu biashara ndogondogo azichoke kama ndio hivomefurahi yeah. sana ile kwa yeah. kijacirienwy anyway, mimi naitwa mswahili flani yeah. mswahili fulani yeah. nio katika ig facebook yeah. na natokea Mm-hmm. zanziba lakini tunashughulikiaishu ambayo kama wama kuaaasana wafanyaiashara wadogowadogowajasirimali kamasaau naangaika namka asubuhi mnatoka majumbaniaaangaoto aat nafaraaamaangaaa aafaida ndio kama hivo tunachukua mifuko kama hivo fa chache ila tukipata kwa kutwa elbl ea iyohiyo natutosha paka sisi ndohi eumbili kwetu kwe, tunaona nyingi diyo. tunapangilia diyo. Yoyo, limepata, hii eftano nimepata nifanyeje hii niile hii kesho niweke sio so kuliko wale watoto wa mtani unakaatu mtani kimakima n ukikaa sana mtanikikath changamoto nyingi saa zinakukutakusingiziwa unapata vishaishi hapa na pale na hili uje huku uje kujitafutia kama hivyo ukipata elfu tan elfu sit iyo hiyo ni nyingi natosha sku natumia kesiganosmkskwa siku nni kwa siku imefikia yeah. umezidi unatumia au unatumiata kamaa atoaokata aapn kazi hiohvoendeln msijemaa lakii tshauusitumie mbacho unaenda step a ht unarudi mm-hmm. saba je mm-hmm. hey, kumi utafika pale uh-huh. baa nasukuru sana piga ni kazi mwanangu yeah. yeah. ayabannaskuru yeah.