halo heok okay, labda tu kwa kusaidia au kuwasaidia watu wengine ambao wanapata shida sana kwenye kosoa maandishi sababu kuna watu ambao wasavi wakubiza wengine apo kazini bado kuna wengine pia wanakuwa wanapika so nitajaribu kuwasilisha hii mada katika njia ya tofautitofauti na kwa njia ya audio asa uh, kifupi tu kama livotakusema kwamba tathmin binafsi ni ile hali ya mtu ambayo anatakiwa awe nayo uh, ili afahamu upekee wake uko sehemu gani kufanya vintu mbalimbali katika maisha yake ambayo anahitaji afanikishe uh, uh, pia hili ni eneo ambalo watu wengi sana wanalisahau sana unakuta mtu anafanya kazi anafanya shughuli zake mbalimbali ila katika, katika swaakuifana tathmini binafsi hatenge muda kwa ajili ya kufanya vitu mbalimbali ambavyotfanyae aweze kufahamu kwamba ni kitu gani ambacho atakakifahamu ili akamilishe eneo fulani uh, vitu haviendi mbele kila siku iko pale pale kufanya kazi lakini, haona kazi lakini matokeo ya yake faniuendi mbee biashara mbalimbali mbali, lakini haoni kama kuna n progress ambao anaifanya ili aweze kufanikisha katika biashara yake ya. unakuta kuna vitu vingi sana katikati hapa mtu anashindwa kufahamu kitu kitu gani ambacho ambacho kutoka katika katika sehemu sehemu moja lakini tu wote wanafanya vizuri maeneo yao mbao ya kazi labda wengine mpaka mahusiano biashara kadhalika ukiona mtu anafanya vizuri sana basi huyo mtu anatenga muda kwa ajili ya kufanya tathmini ju ya kitu ambacho nakifanya yeye sawasawa hiyo kujifanyia tathmini binafsi kutakuhitaji muda wako kutuhitaji pia fikra zako ziwe tulivu katika kufikiria na jinsi gani mtu anaweza aka akakaa chini na kuangalia kwamba kwa nini anashindwa kufanya kitu fulani kiwe kamili labda kwa nini vitu fulani haviendi katika mambo yake kwa nini vitu vitu vitu vinakuwa yani vinaenda mbele na kudinyuma kwa nini ila uh, majibu ya vyote hivyo utayapata endapo ukifanyia tasmibnafs uh, ukiachilia yote hayo ambayo nimezungumza hapo ili uweze kuifanyia tasimi binafsi ukihitaji uh, hilo eneo n yani kama unataka kujifanyia tasmim binafsi unatakiwa upate eneo utulivu Uh, upate sehemu kama mfano kwenye bichi sehem za na mitimitiasehem kama hizo pia kusafiri lakini itakuhitaji kmi upate dakika tan mpaka kumi ukae seemtulivu kaa chini chukua peni na karatasi Uh, pia jaribu ya kuainisha yani weka huku madhaifu yako huku pia weka huku ya yeah, yako yani kwamba kwamba ule ambao unaweza labda tu, labda tu, either, sana, or, labda, na, labda, labda labda tu tu madhaifu yangu katika biashara zangu nakula mtaji sana au nambadbdmaaiyangut bashaaladaaama analabda kataashlabdatu hu anatumia pesa nyingi sana au labda katika swala la mahusiano yako kwamba ni mtu ambaye umekuwa unaongea sana kupita kiasi kiasi kwamba unamfanya ksi kswab unafanya wzonkeroaoteni uh, madhaifu lada tkt sa onasoma kama, kama labda ukidarsan unaana sana pia na udhaifu hiyo andika vitu kumi ambavyo unaona kwamba hivi vitu ni, kwangu ni dhaifu vyweke pia katika upande wa e an kwamba vitu ambavyo unaona kwamba zaidi yani wako labda labda unasoma sana sana unafanya biashara kwa nguvu zote ni ni ni mbunifu mtu yani, ambaye pia ni, e, ni yako. Kwa vyote, pia yako andika mwisho siku utakuwa unaangalia kwamba kati ya udheefu wangu na yangu yani, kati ya udheefu wangu na ukuu wangu sehemu ipi ambayo unaona kwamba imechukua pointi nyingi sana k ukiona smbao kuna pointi nyingi sana aidha uhaifu wako uko juu kuliko wako basi unatakiwa utumie nguvu nyingi sana kwenye kujiwezesha katika upande wa udhaifu yaani ka chini fikiria komba, ili uweze kwamba eh, ili uweze kutoka katika hiyo hali ya udhaifu jia gani usitumie kwahiyo yeah. <coughs> kiufupi tu kiwa ni mtu wa kukaa chini na kuainesha udhaifu wako kwa sehemu gani hii itakuwa rahisi wewe kupiga hatua katika vitu mbalimbali kwa sababu sauwezi kufanya kitu kila kila siku siku katika namna ila ila, uh, katika namna ile mazingira yale yale na na unategemea kwamba upate matokeo tofauti unayohitaji yani kama unafanya vitu vile vile siku, bila mnafsi, basi ngumu sana sta kupiga hatua ili uweze kutoka sehemu seseu yingine ni lazima nlazimakaa ukae chini ufikirie ni namna gani unaweza kutoka katika sehemu kwa sehemu yingine ili uweze kufanikisha maswala yako mbalimbali <coughs> okay, pia kwa kumalizia somo hili kusema kwamba ni muhimu sana mbalimbalilap binafsi kila baada ya muda mchache ni yani muda mfupi kwa sababu unapokuwa hata na gali lako wewe eh, leo hii kiasi unaliendesha iko barabarani bila kulifanyia kulifanyiamara kwa mala utaona t litachokash wa siku utaliasehemtafsawasawa uh, na wewekutofana binafsi a ili uweze uwe bora katika eneo fulani uh, lazima utumie akili yako yaani katika gari garikitu ambacho ni kama n katika garin akili yako yani ni kama njin kwa, kama inji service mara kwa mara itachokaa pia hata kama wee binadamu akili yako kama uifanyii tathmini mara kwa mara service mara kwa mara utashangaa unafanya vitu aviende al mambo inaferi hiyo tumia, tumia ni, yani, ni ibora zaidi kila baada ya wiki mwezi au miezi miwili au miezi mitatu walau yani muda chini kuangalia kwamba je unachokifanya ko kinapiga hatua kila siku au uko pale pale muda mrefu sana bila ni muhimu sana paleale mfano wa gari hata kama ni mpya umenunua lakini kama kamafanyi mara kwa mala lazima itachoka tu lazima tachoka kwahiyo wo ni mfano wa gari katika maisha yako hakikisha kwamba unafanya kitu nakiisha kwamba unapofanya kitu chochote tulia chini jifanyie tathmini binafsi kila baada ya muda mchache