katetamaa katika maisha kwa sababu huwezi jua watu wangapi nyuma yako wanakutizama ukikata tamaa leo kuna kundi la watu nyuma utaliacha na wao pia wakikata tamaa kuna msemo unasema kwamba changamoto ni kama fursa na uzuri wa maisha ni kuweza kupata changamoto naweza kujifunza zaidi kwa sababu unaambiwa utamu ili uzidi kwa utamu basi kuwepo na uchungu ndani yake katika msemo huu unamaanisha kwamba maisha ili yayo mazuri zaidi ili upate kujifunza zaidi lazima upitie changamoto na changamoto huweza kufanya hue imara na haikufanyi kwamba utaweza kutimiza malengo yako kwa hiyo shukuru kwa kila kitu ambacho lichukua unacho kile ulichukua wewe sasa hivi kuna mwingine hana anatamani akipate kwa hiyo shukuru hakuna aliyekuwa nacho zaidi bali kila mmoja anacho kile ambacho mwenyezi mungu amempa na anastahili kuwa nacho kwa muda huo we wewe ni mkubwa zaidi ya changamoto yako kwa hiyo changamoto sisikubabaishe kama bado unapumua basi bado unaishi punzi unayo yakuweza kupambania mwenyezimungu kakupa muda ya kuweza kuamka asubuhi kwa sababu ya kuweza kupambania ndoto yako inawezekana amka so don give up don give in there is always an answer in everything you see most of the people in this world wish but wishing without acting is like ta without sugar testless absolutely testless You know, for you to look good, to become good, to be good, to earn good, to live good, you got to sacrifice. This world is about sacrificing. Sometimes you got to do that thing that you absolutely hate in order for you to get that thing that you love. So keep on moving forward because the hard way is the only way. Yes, you can. Yes, you will. Keep on moving forward.