mimi ni dr said said na karibu katika podcast ya mjasiriamali wa mtandao podcast ambayo inakufundisha jinsi ya kutumia mtandao wa intnet kuna wateja pamoja na kukuza biashara yako kama huye ni mjasiriamali unayehangaika kutumia mtandao wa internet kuna wateja au kukuza biashara yako basi nina habari nzuri nzuri sana kampuni yetu ya online profits imeanzisha programu mpya itwayo online profits university yenye lengo kuwasaidia wajasiriamali kama wewe hatua kwa hatua namna ya kujenga biashara ya uhakika kupitia mtandao wa internet kupata infomhon zaidi kuhusiana na hiyo program na kupata offer special offer special kama msikilizaji wetu wa podcast basi hakikisha unatuma ujumbe wa whatsapp kuenda kwa asistant wangu Uh, na namba yake ya simu ni 53, 679 5369 2i7 679 t536927 536927 tuma ujumbe andika um, Offer, online profits university na atakutumia ujumbe wa sauti yenye kukupa maelezo yote kuhusiana na hii program na namna unavyoweza kupata hii ofa fanya hivyo mara moja ili usipitwe na ofa hiyo kwa sababu hii of ni ya muda mfupi na tukishamaliza kutoa hii of hatutegemei kuja nayo hii offer tena okay of tenaktokts hona karibu katika sehemu ya sb5 ya hii leo ni siku ya jumamosi na kama kawaida yetu siku hii inashea nawewe au kwa lugha nyingine makavl ni siku ambayo na nawewe ukweli mtupu kwanini unashindwa kuona mafanikio na siku ya leo ntashea jambo ambalo nimeliona wafanyabiashara wengi linawagusa kupita kiasi na jambo lenyewe ni kwa kiingereza tunaita the lack of consistency yaani unakata tamaa mapema na hili ni jambo ambalo linawaumiza watu sana sana sana kwa hivyo mtu anaanza siku hiyo anaanza na energy naanzisha biashara biashara hii tafanya niamilionea ikisha naanza kupambana siku ya kwanza ya pili ya tatu um, haoni kitu anasema hamna, hamna shida tutaendelea kupambana tu eh, sitokata tamaa um, anaendelea kupambana wiki ya kwanza anasema bado um, anaendelea kupambana wiki ya pili ile energy inaanza kuanguka anaanza ku wiki ya tatu anafanya fanya anafanyafanya kiuvivuvivu wiki ya nne hajisikii kabisa kuendelea na wiki ya tano ndo umwoni kabisa kishaanza kuwa distracted na opportunity nyingine kishaanza kusikia biashara fulani ndo inalipa kuliko ile biashara anayofanya uwezi so so ukaamini na ndio maana watu wengi wanafeli e mtu anaanza kitu kizuri sometimes kitu ni kizuri sana um, ikisha anai njiani okay? so consistency is killing your business bila kuwa consistent biashara yako itakufa na wewe umefungua duka duka tu la kawaida um, um, ambazo unauza vitu vya kawaida mkate um, sijui blue b okay? na baada ya kufungua duka wiki ya mwanzo hujapata mteja au umepata mteja mmoja tu kasema dmbona hii biashara hailipi imagine ukaanza kuchelewa kufungua lile duka badala ya kufungua saa moja asubuhi kama unavyofungua kawaida ukaanza kwenda saa mbili ikisha ukaanza kwenda saa tatu ikisha ukaanza kwenda saa nne asubuhi kwa sababu huoni matokeo ile efoti yako unaipunguza okay unafikiria utakuja kuona kua na mafanikio of not. sasa swala kwa nini katika biashara yako unafanya hivyo okay why are you doing that And this is, this is A huge disease okay nao kuna kitu um, katika uh, sijui niseme um, kuna graf fulani kuna uh, nimesahau lile jina la graf lakini graf ile baada ya kufanya utafiti umekuja kuona kuwa uki, ukiwa unafanya jambo jambo jipya Um, watu wengi wanategemea kuona mafanikio yanaanza kuja kidogo kidogo kwa leo labda nitapata mteja mmoja baada ya siku mbili nitapata wateja wawili baada ya siku nne labda wateja watatu au wanne baada ya siku tano au siku sita nitapata wateja sita okay watu wengi wana- wanassu hivyo growth inaenda hivo um, lakini in reality haiko hivyo in reality pengine mwezi mmoja unapata mteja mmoja na wee unaona unafanya tu kuwa yan um, lakini matokeo hayatokezee lakini ki kiukweli matokeo yanatokea japokuwa hakuna mtu amekuja amekuwa mteja wako na unaweza ukashangaa matokeo yanatokea vipi na hakuna mteja anakuja matokeo yanatokea kwa sababu wale wateja wanao, wana- wanakuona okay lakini kabla hawajaamua kununua kwako wanakusikilizia kwanza wanakuangalia vipi huyu mtu atakuwepo okay. wanakupa muda pengine mwezi au miezi miwili wanakuangalia kila mara okay, ah, jamaa yupo haendi ha, ha, ha popote tunaweza kumwamini ikisha hafla unaanza kuona wateja watano sita saba nane tisa kumi ikisha baadaya siku chache wateja ishirini baada ya siku chache wateja hamsini ikisha mia kwa hivyo mwezi mzima pengine umepata mteja mmoja ikisha mwisho wa mwezi unaanza kuona zile rsult zinalimbikizana wateja wanaanza kulimbikizana naea na hii ilitokezea kwa mwanafunzi wangu halfan nakumbuka a kupata wateja nlin na ni, nikashea na yeye fmulaave smple formula a very Uh, kuwasikiliza uh, lenga kundi fulani la watu ikisha j kwenye soko kama mtu mwenye kutatua lile tatizo lao walokuwa nalo okay at that a um, alikuwa anawasaidia kupunguza uzito okay, kwa hivyo akawatafuta watu kundi fulani la watu um, siju likuwa wafanyakazi waofisini ambao wanataka kupunguza uzito bila ya kufanya mazoezi something like that ka okay, sikumbuke exactly lakini kitu cha namna hiyo basi akaanza kutoa value facebook ikisha akawakaribisha ndani ya group lake uh, la whatsapp walivyoingia um, ndani ya group grup laasa akawa anaanza kuwafundisha kila siku anatoa value value value okay? akawafundisha mwezi mzima hakuna hata mtu mmoja alionunua hakuna hata mtu mmoja alionunua basi akanipigia simu f akanipigia simu akanaambiadokt yaani sijui nifanye nini niuze kwa sababu one month mwezi mzima nimekuwa nikitoa value lakini hakuna mtu ambaye yupo tayari kununua okay? so jibu lilompa li, nkamaambia um, endelea kutoa value kwa sababu time haijafika watu kuts time ikifika watu watakuja atanunua okay? hmm. so kwa bahati nzuri hajaqit kama watu wengi wanavyoqit na watu ndani ya wiki mbili na anat wengine ndani ya wiki tatu wengine ndani ya wiki moja lakin e haku mwezi wa pili wiki ya kwanza aka um, kabla ya hapo alimpata yes mwisho wa mwezi kabla ya hapo alimpata mama mmoja ambaye alikuwa uh, na, na, na hii, sana aka akawasiliana naye private akamwambia na challenge hii na hii nimekuwa nikihangaika sana akamend nayo product ambayo itakusaidia na hiisitakusaidia lakini sitokuzia ntakupa sampo bure ijaribu ukiona nakufaa tn tuwasiliane uwezi ukaamini akampa akamtumia yake ule mama uko arusha um, akatumia ile akaanza kuona matokeo mazuri sana um, akawa akamtumia halfan milioni moja na laki mbili milion kama asante milion okay katika huo mwezi wa pili income ya milioni saba. Seven income ya milioni saba. Seven million shillings okay? Now, unaona kua mafanikio haiendi kama mstari mafanikio unakuwa huoni mafanikio kwa kipindi kirefu ghafla unaibuka unafanikiwa this is how it happens maana watu wanaona kishahaflaunaiukaafankndomaanawatu hey, wanaonaama kapiga hujui amehangaika miaka mingapi kabla ya kupiga bingo maana ndomaana kuna msemo unasema it takes i years to become an overnight success inachukua miaka ishirini kupiga bingo ndani ya siku moja okay so this is my message kwako is ukiamua kufanya kitu fanya kila siku naelewa kuwa biashara mafanikio ya biashara siyo um, kufika sehemu fulani ni safari Okay, is not sisnot ationtan mafanikio ni safari sio kufika sehemu fulani fulanim point na kama ni safari uwe tayari kuendelea na hiyo safari as long as you live kama unaendelea kuishi jua kuwa mimi siku zote niko katika safari um, kwa hivyo hakuna haraka ya kutaka kupa, kuona mafanikio leo there's no nd no ya kuwa na point as as long as unajua mafanikio yatakuja wewe fanya kinachotakiwa kufanya kila siku okay bila kuquit that is my message for you i hope bilaefad ume um, kama umefaidika nirushia nambi nimefaidika uh, humu ndani au share na nasisi katika group letu la whatsapp nambie umejifunza ume nin um, tutaonana tena katika um, podcast ijayo talk to you a natumai umeenjoy podcast hii kama utapenda tukushike mkono na kukusaidia hatua kwa hatua namna ya kujenga biashara ya uhakika kupitia mtandao wa internet basi hakikisha unatuma ujumbe kwa assistant wangu uh, kukupa maelezo kuhusiana na ya online profits university program ambayo itakuonyesha hatua sita za msingi unazotakiwa kufuata kuweza kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet hii ndio programu iliyomsaidia mwanafunzi wetu tatu omari kuweza kukuza kipato chake kutoka laki mbili kwa mwezi hadi milioni st na laki2 50 kila mwezi kupata maelezo zaidi kuhusiana na program ya online profits university tuma ujumbe kwa assistant wangu katika namba ya whatsapp namba ifuatayo 679536927 na na na 679536927 fanya hivyo mara moja na ukituma ujumbe andika maneno yafuatayo ili uweze kupata of ya asilimia 50 ya hii program andika of online online profits university, offer online profits university university na yeye atakutumia ujumbe wa sauti yenye kukupa maelezo ya kina kuhusiana na programu hii ya online profits university na namna unavyoweza ukaanza mara moja na ukapata kwa ofa ya punguzo la asilimia 50 katika mwaka wa kwanza na kama utapenda kuendelea kufaidika na podcast yetu basi hakikisha unainsl application ya enca application ya a a n n c c h h o r o r um, baada ya kudd hiyo application bofya lbaada ya kubofya n sch mjasiriamali wa mtandao mjasiriamali wa mtandao ikisha bofya nyota iliyokuwepo upande wa kulia baada ya kufanya hivyo um, kila uh, utakapofungua application hiyo utaweza kuaccess podcast zetu zote tulizowahi kufanya na unaweza ukasikiliza kwa muda wako wowote ule weza unafanya mazoezi una- upo kazini ukishavaa unaweza ukaenjoy podcast zetu ni mimi d said said, said tutaonana katika podcast ijayo