helo na karibu katika podcast ya mjasiria mali ya wa mtandao podcast ambayo inakuonyesha jinsi ya kutumia mtandao wa internet kuna wateja pamoja na kukuza biashara yako kama huye ni mjasiria mali unayotaka kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet basi hatua ya kwanza unayotakiwa kufuata ni kujiandaa kisaikolojia kuweza kujenga biashara uhakika kwenye mtandao wa nt wafanyabiashara wengi wanafeli sio kwa sababu hawajui wanatakiwa kufanya nini kupata mafanikio lakini kwa sababu hawajajiandaa kisaikolojia kwa ajili ya kupata mafanikio hayo kwa hivyo unaweza ukakuta mtu anajua anatakiwa kufanya nini lakini hafanyi kwa sababu aidha hana hanamwatisha au pengine hayupo clear exactly hayupoanatakiwa kufanya nini au anaogopa kufeli kwa hivo kisaikolojia haiko sawa kwa hivyo ili kukusaidia kuondokana na hizo changamoto ambazo anaweza ukakutana nazo za kisaikolojia tumekuandalia darasa la wiki nzima bure kabisa ambayo zitakuonyesha jinsi ya kujiandaa kisaikolojia kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet kupata mafunzo hayo nenda katika tovuti yetu ya nliptz mkwaju bure nlinpi uh, ambayo inaandikwa nline kesapi profits, profitsctz mkwaju bure nenda sasa hivi kabla hilo darasa hatujalitoa hewani karibu darasani helo na karibu katika sehemu ya themani ya podcast hii leo ni siku ya jumaa mosi na kama kawaida siku hii nakuwa na shaa na wewesaday au kwa lugha yetu ya mtaani makavu live ni siku ambayo na shea na wewe ukweli kwa nini unashindwa kuona mafanikio na sehemu ya leo ni tofauti kidogo kwa sababu ujumbe wa leo unanigusa mimi zaidi pengine kuliko hata wewe uh, lakini pengine na nawewe ikakugusa kwa sababu na nawewe inakutekezea jambo hili um, na pengine ukapata mawili matatu uh, and e na uh, sht au uh, na rekodi um, live ya leo nikwa kuwa nilikuwa sijisikii kurekodi live ya leo actually to be honest nilikuwa sina hamu sijisikii kabisa nimeamka um, sina energy sina mood na nikasema leo sitorusha makavu live na ndio maana nimeamua kurekodi hii kwa ajili ya kuongea na mimi na sio wewe um, kuwa said hacha uvivu kwa hivyo makavu live ya leo Um, najiambia mwenyewe kuacha uvivu sometimes tunajua kuna vitu tunatakiwa kufanya we don't feel like doing w um, na usipofanya ile motivation inazidi kupungua na uvivu unazidi na unajikuta unaacha kufanya unaacha kufanya mpaka unajikuta kitu ambacho ulipanga ufanye kila siku umeacha kabisa kufanya na pengine ulianza vizuri kabisa unafululiza vizuri lakini hafra moja um, umeacha kufanya kwa hivyo audio ya leo ni mimi tu naongea alimradi niwe nimerusha live uh, niwe nimerusha podcast kama ilivyokuwa ada yangu kila jumamosi na jumanne i have to do havthis um, um, hata kama i have to to force myself to do it kwa hivyo na kama wewe una jambo ambalo unataka kufanya and you you don't feel like doing you have to force by yourself kufanya hilo jambo okay so sina kubwa la kusema um, nishafanya nachotakiwa kufanya nishasht nisharusha um, ya leo kwa hivyo ishakuwa ni win kwangu na just kwa naak sasahivi ndani, ndani ya mwili wangu najisikia vizuri nishapata energy sasa hivi ya kuendelea kupambana na mambo mengine ya msingi ambayo unatakiwa kufanya kwa hivyo na kama na wewe una jambo unajua unatakiwa kufanya lakini hujisikii kufanya just force yourself to do it jilazimishe na ukijilazimisha utajiona kuwa wewe ni shujaa you you will feel powerful, you will feel feel powerful good utapata ile energy na utakuwa tayari kupambana na mambo mengine ya msingi ambayo unatakiwa kufanya kwa siku ile kwa hivyo now, i feel very good na kama umeona yangu ya sauti nilivyoanza hiiikuwa sijisikii lakini hivi i feel very ssai nipo tayari kwa ajili ya mapambano mengine kama we ni mjasiriamali ambaye umekuwa ukivutiwa na podcast hii na ungependa kushike mkono hatua kwa hatua hukuonyesha namna ya kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa intnet basi nina habari nzuri nzuri sana tumeandaa p mpya ya kuwasaidia wajasiriamali kama wewe na kuwaonyesha hatua ambazo wanaweza kufuata um, kuweza kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa intnet hii ni program um, ambayo utapata spot mwaka mzima na ndani ya hii program utajifunza hatua sita unazotakiwa kufuata kujenga biashara uhakika kwenye mtandao wa intnt na hii ndiyo program iliyomsaidia mmoja wa mwanafunzi wetu kwa jina la tatu tatuomari kuweza kukuza kipato chake kutoka laki tatu kwa mwezi hadi milioni sita na lakimbili na hamsini kila mwezi na program hii gharama um, zake ni laki sita kwa mwaka lakini kama msikilizaji wetu wa podcast tutakufanyia ofa ya kufa mtu kama utatuma ujumbe kwa assistant wangu um, ambaye nitakupa namba sasa hivi uh, utapata badala ya kulipa laki sita kwa mwaka uh, utalipia laki mbili tu kwa mwaka kwa hivyo utaokoa hapo laki nne nzima au kama unaona kulipia kwa mwaka mzima uh, itakuwa ni mzigo kwako unaweza ukalipia kwa miezi sita lakimoja na ishirini kwa mwezi sita kwa hivyo kupata uh, maelekezo zaidi kuhusiana na program hii uh, tuma ujumbe kwa asistnt wangu na namba yake ni 0679536973697 67936927 tuma ujumbe wa whatsapp na mwandika oripuivsitifuivesit uh, ukishaandika hivyo ataelewa kwa wewe umepata ujumbe kutoka podcast hii na atakupa maelekezo kuhusiana na hii program na mbali na kupata program hii kwa hivyo uh, utapata vile vile na uh, nyingine bure kabisa kwa nanyingine bureabsaaivokshamtumia ujumbe atakupa maelekezo yote atakufahamisha ndani um, uh, hii utapata kitu gani na kitu gani na kitu gani na of na zawadi zawadi kabambe ambazo utapata ambazo zinakuja na hizi hizio waio kama unahitaji msaada wa uhakia uh, na unataka mo wako kushika mkono kukuonyesha namna ya kujenga biashara ya uhakika hutotaka hii ofa ikupite ofa hii haitokuwepo kwa muda mrefu kwa hivyo kama unasikiliza hii audio hakikisha unachangamka haraka na kama utakuwa umemtumia ujumbe huu wakati ofa imeisha utanisamehe aa, lakini aa, vizuri ukajaribu mara moja kabla ya ofa kuisha asante