helo na karibu katika podcast ya mjasiria mali ya wa mtandao podcast ambayo inakuonyesha jinsi ya kutumia mtandao wa internet kuna wateja pamoja na kukuza biashara yako kama huye ni mjasiria mali unayotaka kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet basi hatua ya kwanza unayotakiwa kufuata ni kujiandaa kisaikolojia kuweza kujenga biashara uhakika kwenye mtandao wa nt wafanyabiashara wengi wanafeli sio kwa sababu hawajui wanatakiwa kufanya nini kupata mafanikio lakini kwa sababu hawajajiandaa kisaikolojia kwa ajili ya kupata mafanikio hayo kwa hivyo unaweza ukakuta mtu anajua anatakiwa kufanya nini lakini hafanyi kwa sababu aidha hana hanamwatisha au pengine hayupo clear exactly hayupoanatakiwa kufanya nini au anaogopa kufeli kwa hivo kisaikolojia haiko sawa kwa hivyo ili kukusaidia kuondokana na hizo changamoto ambazo anaweza ukakutana nazo za kisaikolojia tumekuandalia darasa la wiki nzima bure kabisa ambayo zitakuonyesha jinsi ya kujiandaa kisaikolojia kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet kupata mafunzo hayo nenda katika tovuti yetu ya nliptz mkwaju bure nlinpfi uh, ambayo inaandikwa nline kesapfi profits, profitsctz mkwaju bure nenda sasa hivi kabla hilo darasa hatujalitoa hewani karibu darasani helo na karibu katika sehemu ya 81 ya hii na katika sehemu ya leo tutazungumzia jinsi ya kuhakikisha unashinda kila mara kama wewe ni mjasiriamali mwenye malengo fulani unataka kuingiza kipato fulani kila mwezi na umekuwa ukihangaika kwa kipindi kirefu na inafika time unakata tamaa ikisha unajikuta unarudi nyuma kila siku basi naomba unisikilize kumakini, kwa makini kwani katika mafunzo ya leo nataka nishea na wewe gani unaweza ukafanya ukawa unashinda kila mara na kabla sijazungumzia hilo inabidi tuzungumzie kwa nini watu hawashindi kwa nini um, hata pengine umeonyeshwa fomula hii ndio fomula ya kushinda Um, lakini pengine ukaanza kufuata ile formula lakini ukajikuta huoni mafanikio na unajikuta unakata tamaa na unarudi nyuma na pengine hali inakuwa mbaya kuliko ilivyokuwa mwanzo uh, hii inatokana na wewe kutokuwa na motivation ya kupambana uh, ushindi unaendana na motivation ya kuchukua hatua na ukiona hupati matokeo basi ile motivation inakufa na i dont care wewe ni nani hata kama wewe ni Bill Gates au nani hakuna mtu anayependa kushindwa uh, tofauti ya watu wanaoshinda ni kuwa wameweza kuhendo um, kufeli kuliko watu ambao kuliko watu wengine ambao wakifeli wanakata tamaa haraka um, lakini leo um, nataka nikupe formula ambayo um, itakuhakikishia unaendelea kupambana na kuendelea kuona ushindi mara kwa mara yani mpaka ushindi utakuwa ni jambo la kawaida sijui kama ushawai kuona baadhi ya watu ambao wa... kila siku ao wanashinda tu okay? lakini na kuna watu wengine unaona kila siku ao wanafeli tu wakishinda mara moja wanafeli mara mbili lakini kuna, kuna, yule, kuna yule mtu mwingine ukimwona ukimwonad huyu kila siku anashinda kwa mfano mimi inao wanafunzi ambao pengine kaingia kachukua pogram zetu ndani ya wiki moja unakuta mtu kaingiza laki mbili na nusu ndani ya mwezi kaingiza milioni tatu ndani ya mwaka labda kaingiza milioni thelathini mwezi mmoja baadaye ameingiza milioni kumi okay? wanaonekana wanashinda tu kila mara na kuna wengine wamekaa na sisi miaka lakini pengine ataona matokeo fulani ikisha narudi nyuma ikisha naona matokeo fulani ikisha narudi nyuma okay? na nimekuwa nikijiuliza na tofauti si kuwa wale watu wawili wanapata matokeo tofauti ni kuwa wale wanayachukulia yale matokeo kitofauti sijui nkisema hivyo kama anaeleweka okay? tuseme mtu wa kwanza alikuwa chukua tuseme a, a, kaanza ku, kutangaza kwenye facebook na iye akasema hapa nataka niki dola kumi hapa niingize angalau dola mia tanok okay, huyo mtu wa kwanza akalipia matangazo kalipa dola kumi ikisha badala ya kuingiza dola mia tano aliokuwa akajiwekea akaingiza dola mia baada ya kuingiza dola mia aka haja furahi okay? kwa nini haja furahi? kwa sababu yeye alikuwa anatamani kuingiza dola mia tano sijui kama unaona kuna kama kuna tatizo hapo okay Now the problem is wewe unakuwa na expectation nan yani tofauti na reality okay reality ni kuwa ukidola kumi utaingiza dola mia kama mambo yameenda vizuri kwa hiyo ni mara kumi ya pesa ulizowekeza lakini kwa vile hujaingiza dola mia tano uliokuwa unategemea basi unakata tamaa okay na mtu wa pili pengine yeye akasema okay wacha ni dola kumi hapa ikisha hata kama nikipata dola ishirini au adola 15 au pesa yoyote zaidi ya dola kumi kwangu ni ushindi kama unanielewa so kwa wa pili yeye anatafuta ushindi That is the kama dola do ukaingiza dola dol umeshinda kama umespen dola mi ukarudisha dola kmi bado umeshinda aini umeshinda kwa sababu unawateja na wale wateja wanaweza wakanunua bidhaa nyingine siku za mbeleni kwa hivyo bado umeshinda My point. kwa hivyo ahivoyule wa pili anaona kama ule ni ushindi hali yakuwa yule wa kwanza anaona kuwa amefeli kwa hivo ule wa pili anaendelea kupata motivation anaendelea kupata mtsa okay? na ile mtsha inamfanya awekeze zaidi na zaidi na zaidi na anaendelea kupata matokeo tena na tena na tena okay? na yule wakwanza anakata tamaas okay? so, kwako ni nini, nini? ukitaka kuona mafanikio yanayotokea kwako mara kwa mara tafuta ushindi mdogo anza na ushindi mdogo okay kama ule ushindi ambayo unataka kuupata huwezi kuupata tafuta ushindi mdogo usitaki kuingiza milioni moja kwa kuanzia kama uwezo wako ni kuingiza shilingi elfu moja usikimbilie milioni moja kama huingizi shilingi elfu moja usikimbilie milioni kumi kama huingizi milioni moja this is the mtu siku zote mwaka mzima hujawai kufanya mauzo hata moja kwenye mtandao ikisha unategemea ukianza kuran matangazo utaanza kuingiza milioni kumi kila mwezi usitusiwe na mentality ya na namna hiyoso okay? anza na ushindi mdogo ushindi wa kwanza niii ushindi wa kwanza kuwa nimeweka tangazo kwenye mtandao that is your win. Okay? na hiyo inatakiwa ikupe motivation yes nimeweza kubandika matangazo kwa kwahivyo sasahivi mimi mjasiriamali mwenye kubandika matangazo tofauti na wajasiriamali wengine wanaohangaika okay? huo ni ushindi ushindi wa wa mwanzo wanaohangaikau shind wawanzo inwilnaezaasma um, unaanza video. Pengido, kurusha video pengine ulikuwa unaogopa kurusha video umeanza umerusha video ya kwanza yes nimerusha video ya kwanza na haijalishi video ni nzuri au sio nzuri namna gani iletendo la kurusha video yako tayari umeshinda na unatakiwa usherekee ushindi wako kuwa yes nimerusha video ya kwanza huo ni ushindi my point. then utaona pesa zinaanza kuingia kidogo kidogo ikishaingia ile pesa kidogo yes nimeingiza Um, dola sijui ngapi dola kumi k okay? au shilingi elfu moja nimefanya mauzo ya shilingi elfu moja o no hata kama ni ushindi mdogo namna gani naaai tofautiya indmdogoeaddogo aukishapata ushindi mdogo na yake, tu zile pesa ni mdogo. Lakini, ushindi mdogo ukishapata motivation inakuja push zaidi okay, jiulize vipi naweza nikajiboresha nikapata ushindi mkubwa zaidi ikishaendelea kufanya tena na tena na tena na tena uendelee kupata ushindi okay? I hope, um, utakuwa umefaidika na ujumbe wa leo kama umefaidika um, nirushie audio hapa reply hapa kwa kurusha audio nijue kuwa umefaidika na ujumbe wa leo tutaonana katika sehemu nyinginesac kama wewe ni mjasiriamali ambaye umekuwa ukivutiwa na naast hii na ungependa tukushike mkono hatua kwa hatua hukuonyesha namna ya kujenga biashara uhakika kwenye mtandao wa internet basi nina habari nzuri nzuri sana tumeandaa programu mpya ya kuwasaidia wajasiriamali kama wewe na kuonyesha hatua ambazo wanaweza kufuata Um, kuweza kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet hii ni program um, ambayo utapata mwaka mzima uh, na ndani ya hii program utajifunza hatua sita unazotakiwa kufuata kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet na hii ndio program iliyomsaidia mmoja wa mwanafunzi wetu kwa jina la tatuumari kuweza kukuza kipato chake kutoka laki tatu kwa mwezi hadi milioni s na laki2 a5 kila mwezi Aa, na program hii gharama um, zake ni laki 6 kwa mwaka lakini kama msikilizaji wetu wa podcast tutakufanyia ofa ya kufa mtu Aa, kama utatuma ujumbe kwa asst wangu um, ambayo nitakupa namba sasa hivi uh, utapata badala ya kulipa laki st kwa mwaka Uh, utalipia laki mbil tu kwa mwaka kwa hivyo utaokoa hapo laki nne nzima au uh, kama unaona kulipia kwa mwaka mzima uh, itakuwa ni mzigo kwako unaweza ukalipia kwa miezi sita laki moja na ishirini kwa mwezi sita kwa hivyo kupata uh, maelekezo zaidi kuhusiana na pogram hii uh, tuma ujumbe kwa as wangu na namba yake ni 9 53697067953697 s679 a 36927 tuma ujumbe wa whatsapp na Offer online profits watsapp namwandika ofrnip uiesitop uivesity uh, ukishaandika hivyo ataelewa kwa wewe umepata ujumbe kutoka podcast hii na atakupa maelekezo kuhusiana na hii program na mbali na kupata program hii kwa hivyo uh, utapata vile vile uh, na uh, programs nyingine bure kabisa kwa hivyo kushamtumia ujumbe atakupa maelekezo yote atakufahamisha um, ndani uh, ya program hii utapata kitu gani na kitu gani na kitu gani na ofa na zawadi zawadi kabambe ambazo utapata ambazo zinakuja na hizi ofa kwa hivyo kama unahitaji msaada wa uhakika uh, na unataka mentor wako kushika mkono kukuonyesha namna ya kujenga biashara ya uhakika hutotaka hii ofa ikupite ofa hii haitokuwepo kwa muda mrefu kwa hivyo kama unasikiliza hii audio hakikisha unachangamka haraka na kama utakuwa umemtumia ujumbe huu wakati ofa imeisha utanisamehe aa, lakini aa, vizuri ukajaribu mara moja kabla ya ofa kuisha asante