helo na karibu katika podcast ya mjasiria mali ya wa mtandao podcast ambayo inakuonyesha jinsi ya kutumia mtandao wa internet kuna wateja pamoja na kukuza biashara yako kama huye ni mjasiria mali unayotaka kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet basi hatua ya kwanza unayotakiwa kufuata ni kujiandaa kisaikolojia kuweza kujenga biashara uhakika kwenye mtandao wa nt wafanyabiashara wengi wanafeli sio kwa sababu hawajui wanatakiwa kufanya nini kupata mafanikio lakini kwa sababu hawajajiandaa kisaikolojia kwa ajili ya kupata mafanikio hayo kwa hivyo unaweza ukakuta mtu anajua anatakiwa kufanya nini lakini hafanyi kwa sababu aidha hana hanamwatisha au pengine hayupo clear exactly hayupoanatakiwa kufanya nini au anaogopa kufeli kwa hivo kisaikolojia haiko sawa kwa hivyo ili kukusaidia kuondokana na hizo changamoto ambazo anaweza ukakutana nazo za kisaikolojia tumekuandalia darasa la wiki nzima bure kabisa ambayo zitakuonyesha jinsi ya kujiandaa kisaikolojia kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet kupata mafunzo hayo nenda katika tovuti yetu ya nliptz mkwaju bure nlinpi uh, ambayo inaandikwa nline kesapi profits, profitsctz mkwaju bure nenda sasa hivi kabla hilo darasa hatujalitoa hewani karibu darasani helo na karibu katika sehemu ya 86 ya podcast hii leo ni siku ya jumamosi na kama ada yetu siku hii nakuwa na shea na, na wewe Saturday rant au kwa lugha yetu ya mtaani makavu live na shea na wewe kwa nini unashindwa kuona mafanikio katika biashara yako au hata maisha yako kiujumla na katika siku ya leo nataka kuzungumzia um, jambo ambalo naona linawagusa watu wengi hasa wakati huu wa janga hili la korona um, na jambo lenyewe kuwa wewe ni mhanga wa mazingira kwa hivyo topic ya leo ni acha kuwa mhanga wa mazingira na what do i mean by this um, kuna watu aina tatu uh, na haya maneno aliambiwa aliyeambiwa pra na babu yake uh, kipindi hicho maisha yake yalikuwa magumu um, alikuwa teenager at that time anapata matatizo kisha pata uja uzito um, katiwa ndani jela ya watoto um, akatoka mimba yake ile ikaharibika uh, na alikuwa ni mtoto ambaye ni mtukutu kidogo na babu yake akamwambia maneno na haya maneno nataka na nyinyi mpate kuwasikia maneno yenyewe ni alimwambia three types of people in this world kuna watu aina tatu katika dunia hii those those who watch, there are those who watch make things happen kuna watu ambao wanafanya vitu vinatokea then there are those who watch things h na kuna watu wanaangalia kitu gani kinatokea and there are those who ask what happened na kuna wale ambao wanauliza kitu gani kimtoka uh, kwa sababu wewe unatakiwa kujiuliza unataka kuwepo katika kundi gani katika haya matatu idha wewe ndo unasababisha mabadiliko katika mazingira yako au wewe unaona mabadiliko yanafanyika au wewe unauliza kitu gani kimefanyika That means vitu unaendeshwa na mazingira okay? unaendeshwa na mazingira so son kama sasa hivi kuna hili janga ambalo limetokezea um, maradhi haya mwenyezi mungu uh, atuondolee Um, karibu iwezekanavo kwa sababu ina ina affect maisha ya watu wengi hata kama huumwi lakini uchumi wa dunia unaporomoka kutokana na hili janga nao unaweza ukakaa ukaangalia uchumi ukaporomoka uka biashara yako ikawa inaanguka au ukaumiza kichwa ukajiuliza ninaweza kat, nikatumia fursa hii vipi um, kupata mafanikio katika biashara yangu and this is what i want to talk to you about today kwa sababu baadhi ya wanafunzi wamekuwa wakiniuliza katika huu msimu wa corona je niendelee kutangaza biashara yangu au ni r matangazo nispend pesa kwenye matangazo and the answer is yes yes n thean isans getting my point Uh, this is the time ambayo kila mmoja anajificha chini ya mvungu wa kitanda kila mmoja anaogopa kuchukua hatua sasa wewe ukiwa ni mtu ambaye unatumia fursa hii basi wewe ndo utaonekana ni muokozi kwa wateja wako watarajiwa kumbuka wewe lengo is is not to to make money this this you have to remind yourself kuwa lengo la biashara yako sio kutengeneza pesa lengo la biashara yako ni kutatua matatizo yaliokuwepo katika soko kwa hivyo katika soko kuna watu wana matatizo na wenye uwezo wa kutatua hayo matatizo wote wamejificha chini ya kitanda lakini wewe upo wewe upo kwa nini usiwaonyeshe kuwa s wakati watu wote wamejificha chini ya kitanda wanaogopa kusolve matatizo yenu mimi nipo hapa nipo tayari kusolve matatizo yenu tangaza watu wakujue watu wa kuhone, and this is an opportunity ya kuleta mabadiliko makubwa sana katika biashara yako it is a huge opportunity kuleta mabadiliko makubwa katika biashara yako na watu wengi wanalalamika msimu um, huu biashara um, yao imeanguka um, na of course kutokana na hchallenge tuna expect biashara um, uh, nyingine kuanguka uh, lakini kuna wengine vile vile wametumia hii fursa um, biashara yao ime zaidi mi na mwanafunzi wangu um, mwezi uliopita um, kabla ya mwezi uliopita mwezi wa pili mwaka huu kabla hilo janga halijaanza kuwapla hal, halijafika huku kwetu um, aliingiza kipato tuseme kama milioni tano hivi tuseme katika biashara yake lakini mwezi huu uliopita no ambao ndo janga ndo limetukumba hadi sisi ameingiza mara tatu ya zile pesa milioni million million shillings 15 million. and that, is, that was, I was stressing kwao kwa jamani this is an opportunity msidharau hii opportunity itumieni kwa nguvu zote okay na uzuri wakati huu kwa vile watu wachache wanatangaza kwa mfano katika facebook matangazo ya facebook yanashuka bei okay na kwa vile watu wengi wako nyumbani na kila mmoja yupo na simu yake anataka kujua kipi ambacho kinaendelea kwa hivyo matangazo yako yanaonekana mbele ya macho ya watu wengi matangazo yanashuka tena bei point kwa hivyo na nandio maana results zinaongezeka sisi wenyewe tumepata results kubwa sana huu mwezi uliopita um, um, tumefanya mauzo mengi um, kuliko mwezi wa kabla yake Why? because tunaitumia hii kama opportunity kwa kwaho this is a oppotunity kwako hii ni fursa kwako okay so usiwe mhanga wa mazingira uwacha mazingira iwe mhanga wako ti my point sijui kama unanipata so this this is is very very important. This is very, very important okay? mpotantk um, kuna msemo ambao nasema nakumbuka nilikuwa naangalia kipindi fulani um, um, nataka kukumbuka huo msemo nitakuwa sijakosea kuna msemo unaenda kama ifuatavyo kuna jamaa akawa nasema okay mimi siogopi mabadiliko i am the change mimi ndio mabadiliko My point kuwa wewe ndo manake watu wanakuwa affected na yeye kwa sababu yeye ndio mabadiliko watu wengi they fear change, but e sijui kama unanipata so wacha tuishe hapo i hope umefaidika na somo la leo uh, tumia hii kama fursa we'll this is huu ndio muda wa kukanyaga mafuta katika gari yako push push push kwa nguvu zote mara this is, you need to do it Ten times kuliko ulikuwa unafanya before kama kumidola kwa siku kwenye matangazo fanya mara kumi yake spend dola kama ulikuwa kwa siku spend mara kumi yake dola mia mbili kwa siku okay? of course usiruke kutoka dola ishirini hadi mia mbili kwa mkupuo um, ongeza kidogo kidogo angalia matokeo Uh, yakiendelea kuwa positive endelea kuongeza kuongezaet mpaka unafikia dola 20 kwa siku okay? This is the opportunity. usiache ppi hii ikupitec kama we ni mjasiriamali ambaye umekuwa ukivutiwa na naast hii na ungependa tukushike mkono hatua kwa hatua hukuonyesha namna ya kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet basi nina habari nzuri nzuri sana tumeandaa pogra mpya ya kuwasaidia wajasiria mali kama wewe na kuonyesha hatua ambazo wanaweza kufuata um, kuweza kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet hii ni program um, ambayo utapata spot mwaka mzima na ndani ya hii program utajifunza hatua sita unazotakiwa kufuata kujenga biashara uhakika kwenye mtandao wa internet na hii ndiyo program iliyomsaidia mmoja wa mwanafunzi wetu kwa jina la tatu umari kuweza kukuza kipato chake kutoka laki tatu kwa mwezi hadi milioni sit na lakim 2 na 5 kila mwezi na program hii gharama um, zake ni laki lakisita kwa mwaka lakini kama msikilizaji wetu wa podcast tutakufanyia ofa ya kufa mtu kama utatuma ujumbe kwa asisnt wangu um, ambaye nitakupa namba sasa hivi uh, utapata badala ya kulipa laki sita kwa mwaka uh, utalipia laki mbili tu kwa mwaka kwa hivyo utaokoa hapo laki nne nzima au kama unaona kulipia kwa mwaka mzima uh, itakuwa ni mzigo kwako unaweza ukalipia kwa miezi sita laki moja na ishirini kwa mwezi sita kwa hivyo kupata uh, maelekezo zaidi kuhusiana na pogramu hii uh, tuma ujumbe kwa asstnt wangu na namba yake ni 067953697 67953697 67936927 tuma ujumbe wa whatsapp na offer online profits university wawatsapp namwandika rpsi uh, ukishaandika hivyo ataelewa kwa wewe umepata ujumbe kutoka podcast hii na atakupa maelekezo kuhusiana na hii program na mbali na kupata program hii kwa hivyo uh, utapata vile vile Uh, na uh, programs nyingine bure kabisa kwa hivyo kushamtumia ujumbe atakupa maelekezo yote atakufahamisha ndani um, uh, ya program hii utapata kitu gani na kitu gani na kitu gani na ofa na zawadi zawadi kabambe ambazo utapata ambazo zinakuja na hizi of kwa hivyo kama unahitaji msaada wa uhakika uh, na unataka mentor wako kushika mkono kuonyesha namna ya kujenga biashara ya uhakika hutotaka hii ofa ikupite ofa hii haitokuwepo kwa muda mrefu kwa hivyo kama unasikiliza hii audio hakikisha unachangamka haraka na kama utakuwa umemtumia ujumbe huu wakati ofa imeisha utanisamehe aa, lakini aa, vizuri ukajaribu mara moja kabla ya ofa kuisha asante