mimi ni dr said said na karibu katika podcast ya mjasiriamali wa mtandao podcast ambayo inakufundisha jinsi ya kutumia mtandao wa intnet kuna saa wateja pamoja na kukuza biashara yako kama he ni mjasiriamali unayehangaika kutumia mtandao wa internet kunasaa wateja au kukuza biashara yako basi nina habari nzuri nzuri sana kampuni yetu ya Online profits imeanzisha programu mpya itwayo Online profits university yenye lengo kuwasaidia wajasiriamali kama wewe hatua kwa hatua namna ya kujenga biashara ya uhakika kupitia mtandao wa internet kupata infomhon zaidi kuhusiana na hiyo program na kupata offer special offer kama msikilizaji wetu wa podcast basi hakikisha unatuma ujumbe wa whatsapp kuenda kwa asistant wangu na namba yake ya simu ni 679 536927 679 536927 536927 tuma ujumbe andika um, offer online profits university na atakutumia ujumbe wa sauti yenye kukupa maelezo yote kuhusiana na hii program na namna unavyoweza kupata hii ofa fanya hivyo mara moja ili usipitwe na ofa hiyo kwa sababu hii offer ni ya muda mfupi na tukishamaliza kutoa hii ofa hatutegemei kuja nayo hii of tena okay talk to you soon. Now, um, so kama unavyofahamu tunaingia tuna um, mwaka mpya new year is coming up na wengi wetu tuna malengo makubwa na wengi wetu tunataka ku, tunataka ku- ku- kuona success na mara nyingi malengo tunayoweka most of the time tunajikuta tuna tuna tunale tunarudi kule kule tulipoanza ni kama unasogea hatua uh, moja mbele unarudi hatua mbili nyuma so it is very very frustrating nyumasn you want to see that success so topic ya leo ni jinsi ya kutumia jinsi ya kupata mafanikio katika biashara yako uh, mwaka huu uh, so you want to see success hususan kwenye mtandao wa intnet amgona share with you experience yetu um, tulizopata na tume- mambo kuna vitu vingine vidogo sana tumefanya tumefanyaco ikagro kwa kiasi kikubwa sana Uh, and there time ilikuwa maisha ilikuwa magumu kidogo we had some, some challenges katika biashara yetu but then tukaanza ku kitu katika biashara yetu na baada ya kunod um, hicho kitu se ikawa kubwa kubwa mno okay? hivyo mara nyingi mimi nimekuwa nikiongelea strategy um, mbinu ambazo unatakiwa kufanya kupata mafanikio au poe za wewe kufuata kupata mafanikio lakini kitu hichi ambacho ntashia na wewe leo um, sijaizungumzia sana lakini kwetu sisi baada ya kukaa na kufikiri maanake huwa sms nakuwa nakaa nafikiri mwaka huu sisi tumepata mafanikio makubwa kuliko mwaka mwingine wowote ule tangu tuanze biashara yetu mwaka yetufahamaa um, okay? na ni mwaka ambao effort ni ndogo mafanikio ni makubwa Uh, and I'm going to share with you um, what kitu gani tumefanya na kitu gani ambacho pengine wewe ukafanya katika biashara yako kuanza kuona mafanikio yo. are are you ready? Are you ready excited kama naomba uandike mafanikioamandionaomba yeah, hapa chini ili tuanze darasa mara moja okay na love kwa wingi love kwa wingi ili instagram wajue kuwa moto unakaribia kuwaka katika pande hizi za instagram na kama una mshikaji wako yoyote unayemfahamu ambayo ungependa afaidike na live hii naomba umtag ndani ya comment section mtag hapo chini ili na yeye aweze um, kuend liv hii yaleo okay? <coughs> karibu zuhura simba okay naona watu washaanza kucoment innocent anasema yeah sanga mari antony ye yeah. joaqim nanaisaak nana uh, mtenga lethe project yeah yeah uh, innocent francis mihina win win okay sawa so, so anyway so bila kupoteza muda wacha tuanze mara moja um, Yeah, so una biashara yako you want to get online what do you do kitu gani unatakiwa kufanya ili uweze kupata mafanikio makubwa kwenye mtandao au inawezekana um, offline watu wakijadukani kwako au katika ofisi yako au katika biashara yako unahangaika sana unataka kupata mafanikio mazuri kwenye mtadao. actually you can do that na sisi, actually ndo asilimia naweza kusema zaidi ya tisini ya wateja wetu wanatoka kwenye mtandao plus percent okay wanatoka kwenye mtandao um, na wengi wa wateja wangu hawajawai kuniona liv um, baadhi ya wanafunzi wangu au wateja wangu wameanza kuniona karibuni baada ya kuanza kufanya semina mwisho wa mwaka huu ndo tumeanza kufanya Um, live seminars ndo wameanza kuniona live lakini kabla ya hapo kuniona in fact one of hawajaai kunionaam tulifanya um, kwa wale waliohudhuria seminar ya da tuliofanya poster mmoja wa mwanafunzi wangu ambaye naye alikuwa ni mzungumzaji katika hiyo semina um, tunaonana mara ya kwanza katika seminar na mimi nilimwambia awe mmoja wa, wa, wa wazungumzaji katika hiyo seminar so what I'm going to share with you is a that works really well ni formula ambayo inafanya kazi uh, kwa, kia, kwa, kwa kiasi kikubwa mno it is very very powerful na utashangaa uh, kupata wateja na kukuza biashara yako is not difficult kama utafata formula ambayo nitashare na wewe leo. Okay? So where do you start unaanza wapi now this is one of the problems ambayo mimi ninaona okay uh, problem ambayo mimi naona wafanya biashara wengi wanayo hawana biashara ya uhakika this is the number one problem okay so kama biashara yako iko weak kama una udhaifu idh katika biashara bidhaa au huduma unayotoa you need to work on that okay au labda niseme katika bidhaa na huduma kama bidhaa na huduma unayotoa problem katika soko basi focus na atenshen yako inabidi kuboresha bidhaa au huduma unayotoa now this this is is very very important. Okay? This is very very important important okay okay n ili uweze kufanya hivi ili uweze kufanya hivi kwanza inabidi uelewe unawalenga nani this is something ambayo tumekuwa tukiongelea sana who are you targeting unamlenga nani okay what is your target market jambo la pili wana matatizo gani okay what problem do they have na jambo la tatu je wewe unaweza ukasolve ile problem na kama unaweza je unaweza kusolve kwa style gani ambayo ni nzuri labda kuliko washindani wako au ni bora kuliko watu wengine wenye kusolve problem kama yako kama hivyo vitu vitatu vikawa clear then ukafocus ukaasilimia kuboresha bidhaa na huduma unayotoa basi I'm telling you tayari ushajenga foundation ushajenga msingi wa kuanza kupata mafanikio makubwa katika biashara yako sijui tupo pamoja jamani heo kama tupo pamoja naomba ucomment uandike Hi. okay so this is very very important. Very, very important very important je bidhaa au huduma unayotoa problem ya wateja wako um, katika soko However, let's say una bidhaa ambayo inawasaidia watu kupunguza uzito je hiyo bidhaa umeangalia kama kweli inawasaidia watu kupunguza uzito is it something ume, umeona kabisa inawasaidia watu kupunguza uzito okay n kama kweli inasol ile problem na inas vizuri kwa kiasi kikubwa then una chance kubwa ya kupata mafanikio katika biashara yako otherwise kama hai solve problem basi Um, utakuwa huoni mafanikio katika biashara yako you are going to struggle na ushauri wowote utakaupewa au strategy yoyote au tekniki yoyote ambayo utaifuata haitakusaidia okay okay so that is is is the number number key which very very very important okay? number two, now this is a very, very powerful strategy ambayo sisi tumekuwa tukianza kutumia tangu mwaka muda mrefu kusema kweli ni strategy ambayo nilikuwa ianatumia muda mrefu um, tunasema you lead with value. lead with with value value okay unaanza una kutoa thamani kabla ya kutangaza bidhaa au huduma anza kutoa thamani na what do i mean by this hakikisha unamsaidia mteja wako kupata mafanikio kabla ya kumuuzia chochote na unaweza ukashangaa vipi kwa hivyo kama wewe unawalenga wateja kwasaidia kupunguza uzito basi msaidie kupunguza uzito kabla ya kuuliza hata shilingi moja kutoka kwake why do you want to do this kwa nini unataka kufanya hivi unataka kufanya hivi ili ujenge bond na yule mteja wako mtarajiwa akujue akupende akuamini okay so a simple way to do this and I'm share nataka ni share na wewe formula nilotumia nilivyomaliza mimi, mimi nmesomea udaktari nilivomaliza kusomea udaktari si kuajiriwa. nilitaka kuanzisha biashara yangu na nilitaka kufunga ofisi yangu ya kuwasaidia um, website zenye kuna that that was my dream uh, lakini at that time sina pesa i do not have money ya kufunga ofisi um, sina pesa sinapesa akuajiria wafanyakazi na sijulikani sina profession profesen yait wala sijasomea mambo ya kompyuta but nilikuwa na hobby ya kutengeneza websites nimechokora chokora, chokora nimeingia online nimejifunza mwenyewe na nikasema nitaweza kuwatengenezea website wajasiria mali zenye kuwasaidia kuna sawateja na what i did um, badala ya kuanza ku sisi tunatengeneza website nzuri kabisa njoo kwetu nilianza kupiga simu na uh, nimewalenga wateja nikasema hapa watu website uh, kuliko watu wowote naishi arusha at that time uh, ni wamiliki wa um, makampuni ya tours wao ndo wanahitaji wageni kutoka nje kwa hivyo website kumiliki website ni jambo la msingi sana kwa hivyo what I'm going to do is nitawapigia simu And that's what nikawapigia simu nkawambia o kwa jina anaitwa said said na tunategemea kufungua ofisi yetu siku za karibuni ofisi yenye kuwasaidia wafanyabiashara kama wewe kutumia tovuti zao kuna sawateja na sasa hivi tunatoa consultation ya bure kabisa je wewe utapenda kufanyiwa consultation consultation hour free consultation. hakuna malipo hakuna chochote so we just come, tutakuja katika ofisi yako tukufanyie free consultation Ye, will you will be interested for a free consultation na wengi wao wakasema yeah of course why not njo njoo, bwana bwanaten tunataka wateja wengi tu katika biashara yetu so you lead with value na kama umechunguza sijawambia tunawatengenezea makampuni website unataka website najua makampuni yote yatas kipindi kile walikuwa so make sense kutangaza nitakutengenezea website lakini najua walikuwa hawapati wateja katika website zao so nika- nikawanaenda nika consultation katika consultation na naanza kuwa advi um, kuna teknoloji gani katika website teknoloji gani ni nzuri um, content inatakiwa iandikwe vipi ili wavutie um, watizamaji wa website kutaka um, kununua bidhaa au huduma unayotoa Um, navigation yake inatakiwa kuwa vipi uh, ukitaka urenk vizuri katika google website yako inatakiwa kuwa vipi and i went deep and deep one hour nawaonyesha nawapa shule baada ya shule baada ya shule baada ya shule and i was very good at what i was talking about i knew my craft okay so najua, so nilikuwa najua i was very confident naongea na, na exactly wanatakiwa kufanya nini kua na mafanikio katika biashara yao so this is i led with value nimeanza na kuonyesha thamani yangu kwao you getting my point na baada ya pale nikawaambia so this is it consultation imeisha i i hope enjoy, I hope umeenjoy umefaidika um, kama una website kama unataka ni review website yako ni kuambia vitu gani urekebishe i can also do do that that for you would you would like me to do that? of course hebu hebu check website yetu hapa turekebishe mimi kwa hivyo naambia hapa kwanza hii website yako inatumia teknoloji ya zamani ni vizuri kubadilisha hapa uh, maneno haya haizungumzi na mteja wako mtarajiwa uh, so you need uh, inabidi in hapa Um, huna call to action call to action navigation yake iko inabidi navigation hapa fanya hivi hapa fanya vile, hapa fanya hivi vile and i i i am telling you you you mwisho wa kusema hivyo je unaweza kusolve your problem can you help us do do do that I said of course I can do. how much do you charge charge watu kiasi hichi kuwatengenezea watu website naea nimewapa charge teeewtw hakuna hata mmoja ame, amebisha y nimejiposition kama mtaalamu katika soko i myself as an expert okay wale watu wengine ni web webdesigner mimi nawasaidia wajasiria mali kutumia internet kunasa wateja I am not a web designer I am an online marketer sijui tunaelewana heo kama tunaelewana andika ndiyo yeah, andika ye yeah, tunaelewana okay are you enjoying this areyouenoin thisasnaenoy kama ucomment chini yeah. okay so step number unaenoochinonumb kama nilivyosema kuwa na bidhaa au huduma yenye kusolve matatizo ya wateja wako this is very important okay step number lead lead with value. Lead with value value okay so nimefanya hivo for some time of course imefika time siwezi kufanya tena kazi zinaeza kuja na sina time ya kutoka nje kuanza kufanya kufanya consultation kama hizi it is um, nikashindwa anyway okay so so so tunakuja katika step number three. So, step number kufanyatnn ilibidi nitafute solution manke problem iliokuwepo kua mwisho siwezi i cannot do that I, I, I'm going to spend a lot of my time nitakuwa nashindwa sasa kuwatengenezea watu website so i have to decide either nenda kuongea na, na uh, wafanyabiashara au natengeneza website okay so i had to focus on building the websites for natengenezaebs uh, nikawa siwezi tena kutoka nje so the problem is sasa kupata wateja wapya imekuwa ngumu because sitoki nje na kuzungumza nao so it was a challenge kwa hivyo nikatafuta njia ya, ku, ya kunasa wateja kupitia mtandao sisi wenyewe okay so i had to look for a asolution um, ya kupata wateja na tukafocus zaidi katika facebook na instagram so facebook na instagram is a huge asset katika kupata wateja katika biashara yako kwa hivyo badala ya kukutana nao anakwa ana nikaanza sasa kutengeneza value kwenye mtandao nikaanza kutengeneza video kwenye, na inairusha kwenye mtandao ikisha watu wanakuja kwetu badala ya sisi kuanza kwenda maofisini kwao You're getting my point Uh, kuna msemo unasema we started becoming the the hunted instead of the hunter badala ya sisi kuwa wawindaji wateja wakawa wanatuinda sisi okay? And how did we do that? tumeanza kuspend pesa katika matangazo now this is very very very important. very very important important kama una product nzuri yenye kusolve problem ya watu na watu uliwasaidia kusolve problem zao wamefaidika na bidhaa au huduma unayotoa then unaogopa nini kuran Why are you afraid of hakuna kampuni ambayo inasurvive katika soko bila kuran matangazo i am telling you this. you this want to dominate your market unataka kupata mafanikio katika soko lako r matangazo lipia pesa kwenye matangazo so that is what we did tumeanza kur matangazo ukawa tunaanza kupata um, wateja wanakuja kwetu siku za mwanzo wanatupigia simu sana na wengi walikuwa hapo tayari kufanya malipo na nini um, so it was also problematic kwa hivyo challenge um, then tukata- tukaja na solution nyingine na solution yenyewe tukatengeneza kitu ambacho tunaita smaku ya mtandao smaku ya mtandao na smaku mya mtandao ni nini ni mfumo kwenye mtandao ambao umejengwa ume kwa ajili ya kuleta wateja kwetu bila ya sisi kuhangaika kuongea nao au kuwafata maofisini kwa hivyo tukatengeneza mfumo mfumo upo vipi kwa hivyo tukir tangazo say tumetengeneza vido um, kwenye facebook au instagram ikisha tukalipia matangazo ikisha mwisho ile video hatusemi tupigie simu namba fulani uh, kupata msaada zaidi hatufanyi hivyo tunampeleka katika tovuti ambayo wanajisajili tunasema kwa mfano um, ukienda katika website yetu utapata kuona mfano huu halisia nenda nasa watejawtejnph um, hakikisha unaenda huko in fact utapata hii story inayokwambia uh, utaisikia na histori kule nimeisimulia kwa njia nyingine Uh, lakini utaona huo mfumo vile vile ukienda katika hiyo website nasa wateja ctz utakuta um, tuna address problem ya wateja wetu je unahangaika kutumia mtandao wa facebook na instagram kunasa wateja uh, kujifunza namna ya kufanya hivyo kuna mafunzo ya video bure kabisa um, um, bofya hapo kuhudhuria darasa akibofya anaambiwa andike jina lake na email yake akishafanya hivyo anaanza kuona yale mafunzo anaangalia ikisha mwisho yale mafunzo kuna ofa ya programu yetu ya ya kujifunza zaidi deep namna ya kutumia facebook na instagram kuna sawateja lakini wengine wanakuwa hapo tayari kwa hivyo walokua hapo tayari no problem um, hawanunui koi yetu lakini wanaendelea kupata email zetu wanaanza kupata mafunzo mengine ziada bure kabisa tunazidi kujenga mahusiano kwa sababu wamejisajili wame wanapokea hizi email na hizi email zinajituma wenyewe hatutumiml kila siku tuna mfumo ambao unatuma hizi email kwao na wao wanapata kuendelea kujifunza kwa muda wa mwezi mzima na akiwa tayari yeye anakuja kwetu anafanya malipo bila hata kuwasiliana na sisi kwa hivyo imefika time um, kwa tukiran tangazo let's say tumelipia tangazo Um, dola tano kwa siku tunajua baada ya siku tano kuna mauzo idadi fulani tunatengeneza kutokana na lile tangazo kwa sababu tunajua atakua kishapokea m a naya st itam, itamkaribisha kununua koz, uh, na kuna baadhi ya watu wananunua na kuna idadi fulani ya pesa tunaingiza bila ya sisi kufanya jambo lolote kama so kuwa na mfumo kwenye mtandao is is something that is very very powerful very very powerful okay kujifunza zaidi namna ya kumiliki mfumo um, unaweza ukawasiliana na mimi tunayo program mpya ambayo tumeanzisha uh, inaitwa online profits university ambayo tunazungumzia tuna huo mfumo in detail um, namna ya kumiliki mfumo wa namna hiyo kuwa wewe unalipia matangazo watu wanaona wanapita kwenye mfumo ikisha ule mfumo ndo unakufanyia mauzo wewe hufanyi mauzo system on, online marketing makisyse ausmaku ya mtandao ndo inakufanyia mauzo okay are you guys enjoying this mnaenjoy enjo darasa la are you enjoying this kama unaenjoy una yeah we are enjoying this comment chini naona kuna watu wengi hapa wameingia s rubinga karibu chlela karibu maridadi maridadi karibu karibu day traders daydertz uh, nasor habib karibu brother nasor uh, gloria Leah, karibu karibusr uh, w umechelewa well, ume chelewa kidogo lakini utaweza kuangalia reply, kisha um, yeah, yeah, yeah, rpl kishad yeah, joakim y yeah, achela salim innocent mtenga leather product uh, day traders pap asante kwa moyo wako kutufundisha kila leo um, i appreciate brother uh, ndio, yeah we are enjoying ndiyoso okay. kuwa na mfumo is very very important, guys. very very important guys important kwa hivyo itakusaidia kwa kiasi kikubwa so sijui ni ngapi nimezungumzia vitu vinne au vitano lakini point na ufata, now, this is also very important now siri ya ya watu kujenga uaminifu kwenye mtandao ni nini what is the secret ya kujenga uaminifu kwa haraka kwenye mtandao number n watu wakujue n watu wakupende n watu wakuamini na ili watu wakujue wakupende wa kuamini then inabidi wawe wanakuona mara kwa mara people have to see you every time the reason CC, online profits na dr said unaona tunauza sana ni kwa sababu ni kufanya live kama hizi kila wiki kuna live aidh nafanya au taona video yangu youtube au taona video instagram au taona video facebook au utapokea email au utapata mafunzo kupitia group yetu ya whatsapp we are literally everywhere tuko kila sehemu okay watu wanakuja kwangu wananiambia said wanaambia d sa nahangaikaspatiwateja nanini nauliza jua wanakujua vipi mbona mbonamii sikuoni kwenye mtandao Aa, anapata iugum kama huonekani kwenye mtandao unategemea vipi watu wakutumie pesa wanunue bidhaa au huduma unayotoa kwenye mtandao Aa, sometimes mii nashangaa watu wanategemea vipi pesa zianguke kutoka mbinguni ziwangukie kwenye ma- m- mapaja yao it doesn't work like that okay so you need presence yako inabidi ionekane watu wakuone okay? tengeneza video ushafahamu tengeneza video kila siku tengeneza this this is a challenge i always give this challenge kila siku tengeneza video moja irushe facebook okay kila siku tengeneza video moja irushe facebook ikishalipia lipia dola mbi katika video yako nakupa formula sasa hivi uw unafanya this is I'm telling you unataka uone mafanikio you need to do this kama hufanyi hili jambo sahau forget about kuona mafanikio okay i don't care what business unafanya si- sijali kama unauza viatu unauza pempes unauza nguo unauza vipodozi sijali kama upo katika network marketing if you do not do this kwenye mtandao sahau mafanikio okay if presence yako haionekani watu hawakujui wewe ni nani utamtegemea vipi watu waspend wa pesa na wewe. okay so tengeneza video this is a challenge I'm giving you. tengeneza video katika video yako fanya yafuatayo jambo la kwanza kabla ya kufanya video elewa kwanza unamlenga nani elewa unamlenga nani okay kwa mfano labda unawalenga akina mama wa maofisini kuweza kupunguza uzito that is your target market jambo la pili uelewe problem gani problem walioku wana nayo wanataka kupunguza uzito lakini hawana muda wa kufanya mazoezi okay? jambo la tatu ni kutengeneza video yenye kuwaonyesha namna ya kusolve problem okay kwa hivyo vnachkua simu yako ya mkononi kwa hivyo yamkononi maanake mimi sina kamera kamera kamera kamera hapa natumia simu yangu ya mkononi na i always use my phone okay sijawahi kutumia camera. Camera kutumia kama si, ni kamera kamera hii hii hapa zamani okay? hii hapa zamani nilinunua okay lakini quality ya video hii ni mbaya kuliko ya simu yangu sasa hivi kwa sababu ni ya zamani na kipindi hicho simu wakati huo zilikuwa quality mbaya nikanunua pro- product hii hapa ambayo ambayo ni kwa ajili ya kutengeneza video kwenye mtandao ukimaliza unachomekakwenye ngapi m dola i forgot kama tena kwa sababu simu quality ya video ni nzuri kuliko kamera hizi uh, but now, natumia simu tena kamera uh, natumia simu weka simu kamata kwa mkono kama unavyopiga sl ikishaongea sema helo kwa jina anaitwa uh, salim na kwa jina naitwa labda tuseme um, jane na nnawasaidia wanawake wa maofisini kuweza kupunguza uzito bila kufanya mazoezi kwa hivyo kama wee ni mwanamke unaefanya kazi ofisini na huna muda wa kufanya mazoezi na utapenda kupunguza uzito kwa haraka basi na habari nzuri sana kwani ndani ya video hii nataka nikuonyeshe njia tatu ambazo au hatua tatu unazoweza kuzifuata kuweza kupunguza uzito kiurahisi na kwa haraka zaidi okay so um, then unaanza kufundisha njia ya kwanza njia pili hii, njia ya ya pili tatu hii. okay ikisha ukimaliza hi jia yapilina ytatuspenda d nda upata mafunzo bure kabisa uh, kabis uh, whatsapp uh, basi tumeandaa group ambayo tunatoa mafunzo kama haya na tunawasaidia kupunguza uzito kwa haraka uh, kupata aaaat mfunzoayetu aoanda ya video hii ikisha karibu katika group group yetu ya WhatsApp. Group ya whatsapp whatsapp kwa hivyo andaa ambayo unatoa mafunzo kila siku kwa hivyo hiyo video unairusha facebook unalipia dola okay mbilik um, unaeza ukatumia video hiyo hiyo lipia dola mbili kwa siku kwa siku wiki nzima ili ukusanye watu whatsapp watu wataanza kuingia whatsapp utajaza group la kwanza utajaza group la pili utajaza group la tatu ndani ya group ya whatsapp unaanza kutoa shule unatoa shule ya wiki nzima usiuze chochote wewe nia yako ni kuwasaidia kupunguza uzito lengo sio kuuza bidhaa lengo ni kuwasaidia kupunguza uzito kumbuka hilo your goal is to to solve the the problem not to sell the okay kuuza ku- kuhu, u-kutengeneza pesa ni matokeo baada ya kuwasaidia kusolve problem yao okay kwa hivyo ndani ya wiki moja wafundishe namna ya kusolve ile problem ikisha mwisho sasa toa offer yako okay mwisho toa of yako um, au unaweza ukafanya hivi unaweza unaweza hivi okay au, this is another formula um, formula kama unataka ya kuuza um, unaezaukawambia hivsma okay, karibuni sana katika group na ndani ya siku sita mpaka saba zijazo nitaonyesha strategy ambazo unaweza ukafuata kupunguza uzito na ili kuweza kupunguza uzito kwa haraka unahitaji vitu vitatu jambo la kwanza ni diet kwa hivyo tutazungumzia diet ambazo utakua unatumia kila siku na na nyinyi zi diet ambazo zitawasaidia kupunguza uzito jambo la pili ni mazoezi lakini kwa nyinyi kwa vile nyinyi uh, mkobizi sana na hamna muda wa kufanya mazoezi nitawapa mazoezi ambayo ni simple, ambayo haichukui zaidi ya dakika kumi kufanya na ina- itakusaidia kwa kiasi kikubwa kupunguza uzito na nitashia na nyinyi mazoezi hayo gani ya kufanya na jambo la tatu ni kutumia supplement zenye virutubisho asilia Uh, supplement ambazo zitawasaidia kupunguza na ku, um, kusafisha mafuta ya mwili kwa haraka sana na kwa wale ambao wanataka supplement nazo unaweza ukanpigia simu hii hapa nitawapa supplement za kutumia hapo hapo utaanza kupata watu nakupigia simu wanataka supplement you getting my point na utapata kuuza hizo products okay na kila ukianza kufundisha kila siku nasema ks so, hivyo leo takatumia ni hii supplement tutakayotumia ni hii hapa na unatakiwa kutumia kwa kiasi fulani na uzito na na mazoezi ambayo unatakiwa kufanya ni hii kwa hivyo kila siku ataa hio vitu vitatu sasa walikuwa wanaona no, supplement nakosa wataanza kuasiliana na wewe. na wakiona mafunzo yako yanatoa yanathamani you you giving them value basi watanunua kutoka kwako sijui tupe pamoja are you enjoying this class jamani mnaenjoy naona mko kimya sana S- kawa naongea peke yangu kama mnaenjoy nomba uandike okay, we are enjoying weaenjon uh, safi sana comment say something anything okay mliojiunga sysommlojiunga hivi karibuni mlai muhame timoth flori williskyho katmanakina FK home um, karibuni karibu mndtkaribuni karibujo tuko pamojatuna enjoy so hayo ndio mambo ambayo unatakiwa kufanya um, kuanza kuona mafanikio makubwa katika nani yako okay very very powerful. but one thing ambayo sisi Uh, mwaka jana kulikuwa na kipindi kidogo uh, life ilikuwa kidogo okay uh, mauzo yalikuwa amepungua katika uh, baadhi ya products ambazo tunapromote pomot uh, na income kidogo ilikuwa inayumba yumba tukafanya kitu kimoja ambacho kimetusaidia kwa kiasi kikubwa okay na and I'm telling you watu wengi um, na ukifanya jambo hili it it is very simple anybody can do it, na utaona mafanikio makubwa na na jambo yenyewe ni ni product product mpia, product product product product product mpya mpya mwanzo tulikuwa moja moja ya ya mtandao ilikuwa the the main the product sana lakini of course baadaye tukaongeza facebook Insta, tuk. ile product ime, tumeuza kama wazimu na imetusaidia kwa kiasi kikubwa kikubwa kuingiza mapato kwa kubwa kusema la ukweli okay <laughs> kama wee natusema unaingiza kipato cha milioni moja kila mwezi kupitia product moja basi ukiongeza product nyingine very easy kuingiza kipato cha milioni mbili kila mwezi okay okay so that is one of the strategy ambayo umeongeza income tuka na okay, I'll, I'll, I'll share with you something kuna kitu mwezimyo um, success ya biashara inaitwa the of escalation sijui so okay okay let let me me show show you you guys just nipe dakika hapana uh, koakknysamuhapanao kwenye kitabu chengineeakkanyana Guys, okay so this, this book kitabu hicho secrets kama kisoma, this book is, will change your life hoja okay? kisoma kitafuteiunaweza ukaendac utapata kopi bure kabisa unalipia shipping tu okay so yeah kuna kitu kinaitwa the the value ladder. Okay? The value ladder um, ladder okay siju kama mtaelewa nkiwonyesha hapa sijuu mnaona kuna kitu cha thamani value price eh? okay wacha niwaonyeshe mfano na hichi ndo kitu kitu ambacho tumeanza kufanya tukaanza kuona mafanikio mafanikiohu um, mfano ni wadaktari daktari, daktari wameno wacha niwekee hivi mwone vizuridakmoj siju mnaona hapo okay unaona hapo kuna daktari wa meno eh? anatangaza tutakusafishia meno bure kabisa tooth cleaning okay kama sisi tunatoa elimu bure ikisha whitening unalipa kidogo ikisha retainer retainer ikishamanake um, unalipia labda mara tatu kwa mwaka ikisha unakuja unapata service cosmetic unalipa zaidi ikisha wana product nyingine unalipa pesa nyingi sana okay kwa hivyo na sisi, na sisi tume kitu kama hicho katika biashara yetu na nasisi tumeintroduse kitu kama hicho katika biashara yetu tumeanza na kutoa mafunzo bure kama kwenye whatsapp then cause ya, ya ya facebook insta Online profits university then tuna, tuna huduma ya kutoa ya kuwatengenezea watu website ambayo tuna websites nyingine tunatengeneza mpaka dola el ambayo um, au zaidi ya hapo ambayo ni milioni tatu kwa kila ma-mauzo mauzo nifahamu, milioni milioni na na zaidi milioni tatu na laki, hivi kwa kila mauzo. okay tumeanza kujenga ile ngazi ya thamani so you need to do that katika biashara yako usiwe na product moja au mbili Nakua na kuwa na ya bei rahisi bei ya, ya juu yake ya juu yake mpaka product ya ghali kabisa mpkau nayahali kaistnaeaulia milioni mbili kwa mpigo okay kwa hivyo ndo hivyo acha nimalizie hapo i hope mno darasa la leo nitaacha nafasi kwa ajili ya maswali ntaacha okay, na nafasi kwa ajili ya maswali um, na kwa watu ambao wanataka hivi vitu jamani this is my advice to you guys wengi wenu mmehudhuria sana live live zangu wengi wenu mme mmemupo um, labda katika groups, groups um, ya whatsapp natoa mafunzo bure takriban kila siku lakini if you want to see a change katika maisha yako now I, I have to be man to be men yakon eh? Uh, au mentor kwa sababu wengine sio kila mtu lakini i have to be frank with you as your mentor, as your your mtu ambaye anajali mafanikio yako you want to see success katika biashara yako invest pesa zako katika elimu invest pesa zako katika elimu na sisi tunayo program ya online profits university itakusaidia kwa kiasi kikubwa kikubwa mno i am telling you invest your money in our mwenyewe utakuja mnoenewta okay um, and utaanza kujifunza hivyo vitu more detail, more deep. Utapata assistance zaidi msaada zaidi na kuna vitu ambavyo sivizungumzia hapa kabisa you never huvifahamu kabisa lakini vitachange maisha yako kwa hivyo usiwe bahili mimi maisha yangu yamebadilika baada ya kupesa kwa alioingereza na kijana anaingiza ingdola laki mbili kwa sababu sabbu ya uongozi wake nisingekuwa hapa na nyinyi sasa hivi so, so, if you want to see success invest invest your money tafuta atakusaidia pesa zako okay wacha niishie hapo kwa wale wenye maswali nombe nimulize maswali sasa hivi muda umebaki mchache ili nipate kujibu maswali yenu Zuleha, thank you so much I really, really, appreciate. I really, really appreciate kwa wale ambao wanataka kupata information yoyote kuhusiana na program zetu o anything wachaniweke namba ya simu hapa ya hii namba ya asistant wangu mtumie tu message atakusaidia okay namba ya simu hiyo hapo 067953697 okay. wenye maswali uliza swali tuna dakika chache zimebaki um, uliza maswali joaqim tank youdr for yor prsenation it wasni nice. ipbo really wangapi watachukua challenge ya kuanza kurekodi video na kuanza kufungua magroups mnaelimisha watu katika magrpysad sija kuelewa ya Raymond. Book recommendation. okay wanaotaka ni recommend book kitabu hichi hakikisha unakipata mara moja Dr. com secrets okay Um, huyu jamaa ndio master wa online marketing okay russel branson is very very good kwa wale ambao wanafahamu wanafuatilia mambo ya yanli maketin uh, kitabu hichi hapacnendaco secrets. utapata kopi yako bure mi nimepata copy, copy bure very very good book okay na inakufundisha strategies nzuri sana nzuri sana ya kuweza kufanya kufanya mauzo kwenye mtandao kitabu hichi chengine mwandishi huyo huyo kinaitwa expert secrets jinsi ya kujiposition kama mtaalamu kwenye mtandao wa internet very very powerful this is one of the, my best books ambazo this is is one one of of my my best best books books ambazo ambazo nazipenda nazipenda kitabu chengine ambacho ninarecommend kitabu hichi this is my book of all times high performance habits and why kwa nini nakipenda kitabu hichi sana kuliko kitabu chochote kile uh, mafanikio yanatokana na ndani ya nafsi it's more psychology 90, 80% psychology 20% action watu wengi wanahangaika naona wanahangaika kupata mafanikio sio kwa sababu hawajui wanatakiwa kufanya nini wengi wanajua the, what exactly they are supposed to do lakini wengi utakuta wanaogopa siju hajiamini there's a lot of garbage, okay au kuna imani potofu uliokuwa nayo ndani ya kichwa chako ambacho kinakuzuia wewe kupata mafanikio okay na kitabu hichi kitakusaidia kusafisha gabage uliokuwa best book okay um, in fact programu yetu ya online profits university um, uh, hatua ya kwanza ni, ni mesam- actually is a summary of this book na tumed tume actually kitabu hichi na tunafundisha tuna so hivyo watu wanaochukua online profits university kuna mambo mengi wanajifunza kutokana na kitabu hichi um, kitabu chengine ambacho na blue ocean strategy nafikiria wengi wenu mmenisikia nikizungumzia blue ocean strategy get this book um, lakini lugha yake kidogo nzito kwa hivyo kama english kidogo english, yaki, english yake yakishule shule zaidi tofauti na hivi vitabu vingine nilivyoonyesha um, it's a bit, iko vengine huyu jamaa akafanya research okay uh, kidogo ni nani akafanyadgs uh, so kwa jinsi ulivyoeleza ni kwamba inabidi kwa, yes you need to have more than one product product moja it, ni, ni kubakia katika umaskini unataka ubaki katika umaskini kuwa na product moja kitabu chingine hichi nimekinunua juzi this this is is a very powerful now this is pure psychology psychology okay the psychology of persuasion kama unataka kujifunza namna ya kuot na watu kwa lugha ambayo inawafanya wavutiwe na wewe au bidhaa au huduma unayotoa basi humu utajifunza vitu ambavyo hutojifunza sehemu nyingine yoyote influence this book is I'm telling you uh, si mchezo si mchezo in fact uh, ndo kwanza nimeanza kukisoma lakini kuna audio nilishai kusikia ya samari ya hichi kitabu na I am telling you it is amazing. Uh, na nimeanza kusoma mwanzoni tu hapa kuna strategy ya kupata mauzo mengi baada kuongeza bitha, yani ya kuongeza bidhaa yn bei ya bidhaa kuna <laughs> kuna strategy ukiwa nauza bidhaa kwa bei ya chini huuzi sana lakini ukiongeza bei wateja wengi wanakuja sana of course sio kwa bidhaa zote kuna baadhi ya bidhaa ukifanya hivyo unauza zaidi so humu how to do that souongeze bei na upate wateja wengi crazy stuff of course kuna vitu vingi anazungumzia okay swali jingine vitabu vipo vitabu vipo vingi vingi tu i zmz a list of books ukienda youtube ukisearch vitabu va kusoma kwa wafanyabiashara utakuta video yangu nimezungumzia nimeshea na vitabu vingine ambavyo unaweza ukavisoma um, muhimu ambavyo kitabu cha mwisho kinaitwa influence influence influence the psychology of vitakuatucasho td vitabu vingi sana kipi kizuri kilichobewa maarifa muhimu kuliko vengine raymond inategemea wewe upo wapi katika biashara yako na unataka kujifunza kitu gani mie sijui upo katika stage gani okay kama unataka kuanza na kujifunza kutumia mtandao wa internet kuna sawateja basi anze na kitabu ichi. com secrets okay lakini kama ushajua basics mambo mengi nayozungumzia kuhusiana kuna sauteja, ni knowledge ambayo humu utaipata okay Um, then kuadvance then kuivyo vitabu vingine kitabu cha pili no kama hivyo mtiririko enda kitabu cha pili kisome kitabu ichi, expert secrets okay then vitabu vingine vinaweza hichihivvitabuvingine um, okay swali jengine jamani muda unakimbia kwa hivyo kwa wale ambao wanataka information kuhusiana na program yetu namba hapo tuma ujumbe sasa hivi Um, utapata information naona kuna watu washaanza kutuma message nahitaji kos ya facebook Insta. okay wenye maswali mnaweza mkauliza um, hata kwenye group mliokuwa katika group ya whatsapp mnaweza mkauliza vile vile kama mnaona kuuliza hapo ngumu mnaweza mkauliza katika group vile vile mnaweza mkauliza vitabu doktor, kwa developer. Uh, vitabu kwa developer itabudouaemnwatu sijui kama unamaanisha una, una nini ukisema hivyo je unataka vitabu ambavyo vitakufanya uboreshe taaluma yako ya software development au unataka upate vitabu ambavyo vitakusaidia kuuza huduma unayotoa so please clarify hapo innocent Wenye, maswa... wenye maswali jamani ulizeni hii opportunity okay opportunity ya kuuliza swali ndo hii usitupe wangapi watachukua challenge ya video naomba m nandika mimi nitaanza kurekodi video kuanzia leo leoau tuseme kuanzia kesho okay leo ni usiku kuanzia kesho nitaanza kurekodi na kurusha video kwa hivyo kirekodi video ukirusha facebook hakikisha unanitag hakikisha una ni au ukirusha hata instagram ni tag nafkiri akaunti yangu ya instagram unayo hapa ni tag uliza swali swali ask your question mimi ntaanza us, raymond usiseme nitaanza kwanzia wiki hii never say that anza kesho kama unaanza anza kesho a wiki hii hiyo ni dalili ya kujaribu kukwepa anza kesho wa us, useme wiki hii be specific weka commitment anza kesho anza okay, ukiamka asubuhi anza kurekodi video gharama za kufungua private youtube private web youtube ni bure kufungua serikali yetu tu wameamua kuwachaji wamiliki wa youtube lakini youtube ni bure kufungua mimi kama software soadevelope vitabu na rekomend ili niweze kuuza software zangu okay um, kwanza usipende kujita- kujiona kama wewe ni software developer its itaku it, itakufanya ushindo kuelewa soko lako okay swala la kujiuliza wewe unamlenga nani na unasol problem gani okay kama una una- unawalenga mashule kuwatengenezea software za kurahisisha labda um, kuweka database nzuri katika shule zao then you need to see yourself as that usijione kama software developer sema mimi nawasaidia mashule kuweza labda ku um, ku ku- labda ku, nawasaidia mashule kuwa na mfumo mzuri wa labda walimu na wanafunzi kuounite vizuri or something like that okay then unabidi ujiulize okay ili niweze kufanya hivyo um, do i need to learn ili niweze kuomunite nao au nini what do i need need need to to to learn learn learn pengine pengine you you sales online online marketing unataka kuuza au offline kama ni mashule ni zaidi i sabau mashule yapo unaweza ukaenda uka direct Uitaji kufanya online marketing kama you're getting my point so it depends on the market kama ni kitu ambacho cha online online then then you need to learn online strategies kitabu kitakusaidia kita kama offline inabidi chakitau um, sales okay ujifunze ok strategies na nini i don't know if i don't if have direct marketing could help you There's this book okay no BS, no bullshit, direct marketing okay utajifunza jinsi ya kufanya direct marketing. direct marketing marketing na wateja wako watarajiwa okay um, swali jingine jamani veronica sijarithika na statement yako sitaki kusikia soon either unaanza kesho auanz anza kesho don't say soon soon start tomorrow okay mimi sitaki uh, kama utaanza keshom taanaanza wa kesho waomnt chini mimi naanza kesho dota nilianza kupost biashara yangu whatsapp status lakini sijapata wateja wenyewe nikuuliza kuuliza bei tu kila siku nitafanyaje dokta hata hivyo hivi nilifanya hata facebook page yangu lakini si... raymond unatangaza bidhaa usitangaze bidhaa nafikiria um, nikimaliza live hii iangalie tena live kumbuka formula lilotumia lead with value sijui kama umeingia tangu mwanzo wa darasa hili um, lakini ukianza na kutangaza bidhaa zako nobody cares about your product okay Nobody, watu hawajali kuhusiana na bidhaa au huduma wanayotoa kitu anachojali wa ni kuwa je wewe unaweza kusolve problem zao kwa hivyo inabidi uelewe problem zao uwasaidie kusolve problem zao kabla hawajakulipa kama mimi navyofanya hivi ninajaribu kusolve problem zenu kabla ya kuwadai pesa okay okay so this is what I'm doing hapa nilipo okay? so ili nikiwadai pesa at least mtakuwa na confidence uwad said anaweza kutusaidia so mimi sijaanza kutangaza jamani na kozi zangu nunueni au nawatengenezea makampuni website njooni mlipe kwangu uh, lipa dola nikikwambia 2 kiwambiautoe 2 kwa ajili ya website kabla hujajua thamani yangu maana hata ukienda katika website yetu hatuzungumzii products za bei beihali kabisa kwa sababu tunataka watu wapate thamani kwetu kabla ya sisi kuwauzia bidhaa au huduma anayotaka swali jingine jamani sijui zimebaki dakika ngapi lakini lakinit liv hii tazima um, muda wowote live hii tazima jamani dakika zimeisha asanteni sana kwa wale wanahitaji information kuhusiana na program zetu namba iyowapo uh, tuma message kwa assistant wangu na atawasaidia okay uh, it was a pleasure, pleasure talking to you i hope umefaidika na menjo tutaonana tena mungu akijalia wiki ijayo natumai umeenjoy podcast hii kama utapenda tukushike mkono na kukusaidia hatua kwa hatua namna ya kujenga biashara ya uhakika kupitia mtandao wa internet basi hakikisha unatuma ujumbe kwa assistant wangu uh, kukupa maelezo kuhusiana na ya online profits university programu ambayo itakuonyesha hatua sita za msingi unazotakiwa kufuata kuweza kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet hii ndio pogram iliyomsaidia mwanafunzi wetu tatu omari kuweza kukuza kipato chake kutoka laki m kwa mwezi hadi milioni 6 na lai250 kila mwezi kupata maelezo zaidi kuhusiana na ya online profits university tuma ujumbe kwa assistant wangu katika namba ya whatsapp namba ifuatayo 679 927679536927 fanya hivyo mara moja na ukituma ujumbe andika maneno yafuatayo ili uweze kupata ofa ya asilimia h0 ya hii pogram andika offer, Online Profits university. Offer, Online Profits university na yeye atakutumia ujumbe wa sauti yenye kukupa maelezo ya kina kuhusiana na programu hii ya online Profits university na namna unavyoweza ukaanza mara moja na ukapata kwa ofa ya punguzo la asilimia 50 katika mwaka wa kwanza na kama utapenda kuendelea kufaidika na podcast yetu basi hakikisha una application ya enca application ya a a n n c c h h o r o r um, baada ya ku download hiyo application bofya ln baada listen, ya kubofya ln mjasiriamali wa mtandao mjasiria mali wa mtandao ikisha bofya nyota iliyokuwepo upande wa kulia baada ya kufanya hivyo um, kila uh, utakapofungua application hiyo utaweza kuaccess podcast zetu zote tulizowahi kufanya na unaweza ukasikiliza kwa muda wako wowote ule wedha unafanya mazoezi una- upo kazini ukishavaa unaweza podcast zetu ni mimi d said said, said tutaonana katika podcast ijayo